PDA

View Full Version : [Phoenix] Buồn hay cười..

Feeling Trầm
10-10-2015, 08:55 PM
Vào thẳng vấn đề lun là GMSuKien vào đây cho em xin câu trả lời đúng và thật chính xác. Ở câu hỏi thứ 5 em trả lời về câu hỏi anh đưa ra là VONG KIEM QUY và em đưa ra câu trả lời là nhanh nhất ở sub 1. Vậy cớ sao a nói là phải trả lời ở sub 1 thì mới đươc, nghĩa là a nghĩ em ở sv khác post... Mong là a kiểm tra lại cho em ! Thân.

- - - Updated - - -

Vào thẳng vấn đề lun là GMSuKien vào đây cho em xin câu trả lời đúng và thật chính xác. Ở câu hỏi thứ 5 em trả lời về câu hỏi anh đưa ra là VONG KIEM QUY và em đưa ra câu trả lời là nhanh nhất ở sub 1. Vậy cớ sao a nói là phải trả lời ở sub 1 thì mới đươc, nghĩa là a nghĩ em ở sv khác post... Mong là a kiểm tra lại cho em ! Thân.

Tên ingame : YeuLuon

Pisces
10-10-2015, 09:05 PM
Vấn đề này chúng tôi sẽ kiểm tra lại và sẽ có topic thông báo kết quả cuối cùng Event này nhé bạn !

Nước Mắt
10-10-2015, 09:22 PM
Nếu bạn trả lời ở Sub 1 thì không thể sai được nhé bạn . Vì hệ thống post chat ở Sub 1 thì thứ tự trả lời đúng trước tiên sẽ không sai.
Trước câu hỏi thứ 5 thì những ai post ở Sub khác thì do lỗi phát sinh chúng tôi sẽ kiểm tra lại Và có câu trả lời trong ngày mai .

Feeling Trầm
10-10-2015, 09:30 PM
Nếu bạn trả lời ở Sub 1 thì không thể sai được nhé bạn . Vì hệ thống post chat ở Sub 1 thì thứ tự trả lời đúng trước tiên sẽ không sai.
Trước câu hỏi thứ 5 thì những ai post ở Sub khác thì do lỗi phát sinh chúng tôi sẽ kiểm tra lại Và có câu trả lời trong ngày mai .

Dạ vâng. 1 Gift code ko đáng là bao nhưng mà e đứng ở sub 1 trả lời cho nên mới thắc mắc thôi với lại trả lời cũng nhanh nhất nữa. Đúng và dám chắc thì mới dám bảo ADM check mà! Mong ADM cho 1 câu trả lời đúng và sớm nhất :8;

LegendHeroes
11-10-2015, 07:17 PM

- - - Updated - - -

Tên ingame : YeuLuon

Câu trả lời của bạn là câu số 5 sau khi yêu cầu phải post ở sub 1 và đây là kết quả check log cho bạn :
20:32:48 [MSG][namsida][epbuff] ;))
20:32:54 [Post] <BangChu> VONG KIEM QUY
20:33:12 [Post] <MMMMMMMMMM> KUNDUN
20:33:15 [Post] <YeuLuon> VONGKIEMQUY

Feeling Trầm
11-10-2015, 08:51 PM
Câu trả lời của bạn là câu số 5 sau khi yêu cầu phải post ở sub 1 và đây là kết quả check log cho bạn :
20:32:48 [MSG][namsida][epbuff] ;))
20:32:54 [Post] <BangChu> VONG KIEM QUY
20:33:12 [Post] <MMMMMMMMMM> KUNDUN
20:33:15 [Post] <YeuLuon> VONGKIEMQUY

Như vậy thì hơi bị lỗi ADM ạ. ADM kiểm tra thời gian hôm qua xem vào lúc 20:33 như trên xem. Tại vì lúc mình trả lời mình đứng ở Lorencia Sub1 góc 12h mà. ! :18;