PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Mong BQT cho 1 câu Tloi trc 10h10' ngày 10/10/2015

idoncare
09-10-2015, 11:25 PM
mong BQT co câu tloi sớm về vấn đề 5 acc/1 pc
vs phần dame của cac class các bạn đã nói trc open sẽ có 1 sự thay đổi và lập 1 topic để hỏi ý kiến gamer
chúng tôi đã cho rất nhiều ý kiến và h đây sắp chính thức open beta nên cần 1 sự thống báo không hề nhẹ về tất cả các vấn đề ..... để người chơi còn biết đường và tính toán

cavexm
09-10-2015, 11:27 PM
chắc ngủ hết r giữ sức mai open chống phá hoại ^^

Út Cưng
09-10-2015, 11:34 PM
mong BQT co câu tloi sớm về vấn đề 5 acc/1 pc
vs phần dame của cac class các bạn đã nói trc open sẽ có 1 sự thay đổi và lập 1 topic để hỏi ý kiến gamer
chúng tôi đã cho rất nhiều ý kiến và h đây sắp chính thức open beta nên cần 1 sự thống báo không hề nhẹ về tất cả các vấn đề ..... để người chơi còn biết đường và tính toán
Chúng tôi sẽ có sự thay đổi rất nhiều, về câu hỏi của bạn sẽ không bao giờ có câu trả lời thỏa đáng cả. Chúng tôi chỉ có thể thay đổi các class tương xứng với nhau, còn nhân vật mạnh yếu phải còn tùy thuộc người chơi nữa kết hợp thêm item và vũ khí.

idoncare
09-10-2015, 11:49 PM
mình bjk các bạn thay đổi nhưng ko bjk thay doi ntn và cách thức thay đổi.... thì tức nhiên là sẽ ko bao h thoả đán cả vì 9 người 10 ý nhưng cái mình cần bjk là nó sẽ như thế nào chứ mình ko can nó phải thay doi theo ý mình bán có hiễu chứ

- - - Updated - - -

ko tlời thì thôi đi ngủ tới đâu nó tới...... riết quen rồi :v
kiếm dc bn hay bn z =))