PDA

View Full Version : Lý do bị ban nick Forum???

badbadboy
09-10-2015, 09:48 PM
- Vừa vào nick forum thì thấy thông báo : " Bạn đã bị ban nick với lý do: đưa tin gây ảnh hưởng đến uy tín của mu-hanoi.net ". Chẳng hiểu mình đã đưa tin gì sai trái hay chỉ nói quá đúng sự thật mà bị ban, hay vì cmt này :
" BQT MU này toàn làm theo ý. Như sv JPT và ATN ai cũng phản đối ra 2 server cùng 1 lúc thì lại ra 2 sv 1 lúc, còn người ta góp ý thì phần lớn thờ ơ chẳng mấy quan tâm, góp ý hay nhưng đụng phải miếng ăn thì tỏ thái độ liền ( chế độ VIP nhảm nhỉ ), lập topic thắc mắc thì trả lời như không xong close topic coi như đã hoàn thành nhiệm vụ. Thái độ làm việc không có một chút tôn trọng thì mấy ai còn dám chơi tiếp với cái MU này ". Toàn nói sự thật mà ai cũng biết mà bị ban sao? Nếu không phải tại cmt đó thì cho mình biết lý do bị ban.

cavexm
09-10-2015, 09:49 PM
mấy mod 4rum nguy hiểm lắm đấy bạn à :v

idoncare
09-10-2015, 09:51 PM
lạn do lạn do bà mà thành thật trong cách nc của bạn.... nói quá đúng sự thật..... bạn phải bjk câu vuốt mặt nễ mũi ..... bạn cứ chữi thẵng vào mắt mấy ãnh sao mà mấy ãnh ko baned bạn dc chứ =))

badbadboy
09-10-2015, 09:52 PM
mấy mod 4rum nguy hiểm lắm đấy bạn à :v

Uk trước mình đâu nghĩ mấy bạn ấy nguy hiểm tới như vậy, giờ thì biết rồi :))

idoncare
09-10-2015, 09:55 PM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppp

Racing
09-10-2015, 09:57 PM
Bạn vui lòng cung cấp tên ID bị ban

cavexm
úi mấy mod này tôi lạ rì ^^
15p band 5 7 cái id của tôi là bthg ^^
bảo r góp ý cũng k tác dụng rì đâu
kệ họ đi
sv nhanh tàn lại có sv mới cho các bạn chơi mà
sướng lúc nào cũng dc chơi sv mới còn rì :v

idoncare
thui rut kinh nghiệm đi bạn ...... baned vai lần là ko them len 4rum giong nhu minh thoi =))

badbadboy
09-10-2015, 09:58 PM

zzzt2vzzz , nguy hiểm quá :(

cavexm
09-10-2015, 09:59 PM

đây 4rum quỹ nhất ông này
sv trc k biết mọc đâu ra
nhưng thấy ăn nói rất lịch sự ^^

idoncare
09-10-2015, 10:01 PM
úi mấy mod này tôi lạ rì ^^
15p band 5 7 cái id của tôi là bthg ^^
bảo r góp ý cũng k tác dụng rì đâu
kệ họ đi
sv nhanh tàn lại có sv mới cho các bạn chơi mà
sướng lúc nào cũng dc chơi sv mới còn rì :v

7 acc 4rum roi ak... ban cmt xong cái này là acc thứ 8 đó =))

cavexm
09-10-2015, 10:02 PM
7 acc 4rum roi ak... ban cmt xong cái này là acc thứ 8 đó =))

ông nào giám vào đây band cái id 4rum này của tôi

idoncare
09-10-2015, 10:07 PM
đây 4rum quỹ nhất ông này
sv trc k biết mọc đâu ra
nhưng thấy ăn nói rất lịch sự ^^

cho racing 1 choàng vô tay nào .... gamer cần những người có thái độ làm viân aân cần ới khác hàng vs gamer ... vì ngta có nói khách hàng là thượng để ..... trong làm ăn hay trong game cũng z mún thu hút dc khách hàng ko phải chỉ cần đồ ăn ngon hay game hay mà cần 1 cách làm việt tốt thái độ phục vụ của nhân viên chuẫn mức chứ ko phải làm việc theo cảm tính thĩ là làm ko thĩ thì bõ gamer qua 1 bên

- - - Updated - - -

ông nào giám vào đây band cái id 4rum này của tôi

chơi tới lun đi đồng chí :v

OngTuongHN
09-10-2015, 10:07 PM
Tại bạn toàn phun bùn vào các mod lên nó thế.
Thử " Phun Châu ,Nhả Ngọc " xem các mod vào Like rất nhiệt tình.

cavexm
09-10-2015, 10:10 PM
trc có biết ông racing đâu
tự nhiên thấy mọc đâu ra nói ăn lịch sự nên mình nể và thích cách làm việc của ông ta ^^

- - - Updated - - -

cho racing 1 choàng vô tay nào .... gamer cần những người có thái độ làm viân aân cần ới khác hàng vs gamer ... vì ngta có nói khách hàng là thượng để ..... trong làm ăn hay trong game cũng z mún thu hút dc khách hàng ko phải chỉ cần đồ ăn ngon hay game hay mà cần 1 cách làm việt tốt thái độ phục vụ của nhân viên chuẫn mức chứ ko phải làm việc theo cảm tính thĩ là làm ko thĩ thì bõ gamer qua 1 bên

- - - Updated - - -

chơi tới lun đi đồng chí :v

ông nào band id này của tui là tui dội bom luôn ấy ^^

Racing
09-10-2015, 10:21 PM
Đã tiến hành mở ID cho bạn, các bạn chơi game nên để ý ngôn từ chút. Cảnh cáo 1 vài thành viên quá khích 3 ngày. Chúc các bạn online vui vẻ :)