PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] ZEUS thật sự mà nói chắc chảng thay đổi kzi cả

xmdoankoi
30-09-2015, 11:30 AM
nghe rầm rộ là thế. nhg thật sự mà nói quảng cáo là quảng cáo còn sự thật chỉ đúng dc 1% thôi
nào thì thay đổi hoàn toàn mới
nào thì lần đâu tiên xuất hiện tại MUHN
thực ra chả khác biệt là mấy so với ATN đâu
tưởng BQT sẽ rút ra dc ẽxp sau sv ATN nhg vào đọc TT máy chủ ZEUS tôi thấy vẫn vậy
rồi chảng sớm thì muộn đến tháng 1/2016 hoạc gần tết âm lại có 1 sV nữa ra đời
vẫn hy vọng 1 cuộc cách mạng ở MUHN chứ ko phải nhưng lẫn cải cách nhỏ

1stphuly_HN
30-09-2015, 11:32 AM
nghe rầm rộ là thế. nhg thật sự mà nói quảng cáo là quảng cáo còn sự thật chỉ đúng dc 1% thôi
tưởng BQT sẽ rút ra dc ẽxp sau sv ATN nhg vào đọc TT máy chủ ZEUS tôi thấy vẫn vậy

cứ rs over là sv nhanh tàn ngay

xmdoankoi
30-09-2015, 11:33 AM
nếu open như đúng TT máy chủ trên trang chủ thật sự ae vào mà chơi sau đó 2 3 tháng nữa lại có sv mới cho ae cày cuốc nhé

Mod 05
30-09-2015, 11:46 AM

Vấn đề này thì xin nói rõ để bạn hiểu nhé bạn có quyền lựa chọn chơi hay không là tuỳ bạn những thay đổi trên dựa trên 1 phần đóng góp của tất cả các men và bạn ko nên đánh đồng với ATN hay vội nhận xét bất kì gì cả nhé.Nếu bạn đóng góp ý kiến thì chúng tôi xin lắng nghe còn vấn đề này xin khép lại tại đây. Bạn hãy Chơi và cảm nhận rồi hẵng nhận xét tiếp nhé.

Tổ 49 Vui Vẻ
30-09-2015, 11:48 AM
Thẳng tưng vuông góc không chơi "biến". Mày nghĩ mày là cả thế giới à =)). Không mày chợ vẫn đông. Có khi còn đông và vui hơn khi bớt đi 1 thằng thiểu năng chỉ biết đi soi mói không biết thế nào là thay đổi :))

toilatung
30-09-2015, 11:54 AM
Mình nghĩ tốt nhất SV ZEUS là k có mấy cái EVENT kiểu như socola+ RS over nữa. Vì như thế sẽ dẫn đến tình trạng chênh lệch point qúa nhiều. Cũng muốn sang ZEUS lắm. nhưng sợ lại như ATHENA thì tốn công sức ae lắm.
Mong các MOD xem xét cho...........

1stphuly_HN
30-09-2015, 11:59 AM
Mình nghĩ tốt nhất SV ZEUS là k có mấy cái EVENT kiểu như socola+ RS over nữa. Vì như thế sẽ dẫn đến tình trạng chênh lệch point qúa nhiều. Cũng muốn sang ZEUS lắm. nhưng sợ lại như ATHENA thì tốn công sức ae lắm.
Mong các MOD xem xét cho...........

thAT su phai noi chenh lenh 25-30k pont choi chi nua

xmdoankoi
30-09-2015, 12:18 PM
Vấn đề này thì xin nói rõ để bạn hiểu nhé bạn có quyền lựa chọn chơi hay không là tuỳ bạn những thay đổi trên dựa trên 1 phần đóng góp của tất cả các men và bạn ko nên đánh đồng với ATN hay vội nhận xét bất kì gì cả nhé.Nếu bạn đóng góp ý kiến thì chúng tôi xin lắng nghe còn vấn đề này xin khép lại tại đây. Bạn hãy Chơi và cảm nhận rồi hẵng nhận xét tiếp nhé.

haivl.com
lúc nào cũng kêu đóng góp ae
ae đóng góp có tiếp thu vào đầu 1 tý nào ko ^^
oke k chơi thì k chơi chả quan trọng rì cả
toàn nói 1 làm 2 bố ai theo dc ^^

1stphuly_HN
30-09-2015, 12:25 PM
haivl.com
lúc nào cũng kêu đóng góp ae
ae đóng góp có tiếp thu vào đầu 1 tý nào ko ^^
oke k chơi thì k chơi chả quan trọng rì cả
toàn nói 1 làm 2 bố ai theo dc ^^

sv ANB ton tai 5-6 thang RL 4/400lan vẫn còn hot sv nay RL 3 tàn het cmnr 1mvc=100k the đắng vkl

xmdoankoi
30-09-2015, 12:33 PM
nói chung game là của họ mình k thể thay đổi dc bạn à
nta cũng đã nói rồi chơi dc thì chơi k chơi dc thì nghỉ
nta nói cũng đúng vắng mợ chợ vẫn đông
^^
toàn thàng cày tiền

- - - Updated - - -

Thẳng tưng vuông góc không chơi "biến". Mày nghĩ mày là cả thế giới à =)). Không mày chợ vẫn đông. Có khi còn đông và vui hơn khi bớt đi 1 thằng thiểu năng chỉ biết đi soi mói không biết thế nào là thay đổi :))

vâng em thiểu năng bác à có lsao ko ^^
bác đi cắn thuê bao tiền 1 tháng thế
e trả gấp đôi này ^^

1stphuly_HN
30-09-2015, 12:34 PM
nói chung game là của họ mình k thể thay đổi dc bạn à
nta cũng đã nói rồi chơi dc thì chơi k chơi dc thì nghỉ
nta nói cũng đúng vắng mợ chợ vẫn đông
^^
toàn thàng cày tiền

thi dung toan thánh cay tiền mà cno chi mong BS roi that it de kiem tien tu BS mà set đồ đập len 9 tốn bnhiu BS mà bán rẻ như cho thật sự chán chua nói tới pont event

xmdoankoi
30-09-2015, 12:36 PM
thi dung toan thánh cay tiền mà cno chi mong BS roi that it de kiem tien tu BS mà set đồ đập len 9 tốn bnhiu BS mà bán rẻ như cho thật sự chán chua nói tới pont event

ukm kệ cno đi ^^
rồi đến lúc đéo ăn dc nhiu poi bằng nta rồi lại khóc lóc ấy mà ^^
tất nhiên có tiền phải hơn thàng ko có
theo chính sách của ZUES thì cái phần tu luyện là cũng khá tốn kẽm đấy
:27;

1stphuly_HN
30-09-2015, 12:38 PM
ukm kệ cno đi ^^
rồi đến lúc đéo ăn dc nhiu poi bằng nta rồi lại khóc lóc ấy mà ^^
tất nhiên có tiền phải hơn thàng ko có
theo chính sách của ZUES thì cái phần tu luyện là cũng khá tốn kẽm đấy
:27;

cắt over thì hợp lý rs over quá chênh lệch giữa ng đi làm va ng ở nhà. 1 ngay mã over 220d ^^ 10 ngay lech me n 3k pont roi

xmdoankoi
30-09-2015, 12:45 PM
cắt over thì hợp lý rs over quá chênh lệch giữa ng đi làm va ng ở nhà. 1 ngay mã over 220d ^^ 10 ngay lech me n 3k pont roi

lzi mà 3k poi
còn cái UT dc pp+3 đấy ^^

1stphuly_HN
30-09-2015, 12:51 PM
lzi mà 3k poi

qua vip nua ^^

Tổng Cục Trưởng
30-09-2015, 01:02 PM
Giật tit ghê quá đấy chủ Topic. Thông tin còn chưa ra mà bạn đã phán như thánh thế ?
Đã đưa ra ý kiến thì đưa ra thật chi tiết đừng nói chung chung như thế nhé.

Đạt Warlord
30-09-2015, 01:04 PM
lzi mà 3k poi

Thằng óc chó này k chơi thì cút... giỏi thì vào game mà thể hiện. nhìn thì ngu ngu. nói lắm mất hết hứng. k chơi biến chứ đừng có lắm mồm

MrHieuBeo
30-09-2015, 01:16 PM

đợi 1 thông báo mới nhất từ BQT

kunmix
30-09-2015, 01:19 PM
-kiểu nó phải thế :))

MrHieuBeo
30-09-2015, 01:38 PM

tôi cũng đồng tình với bạn kể cả có giới hạn đi nữa thì cũng thế mà thôi

cứ ko có tu luyên với over gì nữa là đẹp tăng tiền rs lên kiếm thu nhập là quá đẹp trai

1stphuly_HN
30-09-2015, 01:40 PM
tôi cũng đồng tình với bạn kể cả có giới hạn đi nữa thì cũng thế mà thôi

cứ ko có tu luyên với over gì nữa là đẹp tăng tiền rs lên kiếm thu nhập là quá đẹp trai

thế thì có mà bỏ ca HT qua zeus choi

MrHieuBeo
30-09-2015, 01:43 PM
thế thì có mà bỏ ca HT qua zeus choi

thế thì có phải ổn ko nhỉ =))

KeThemRuou
30-09-2015, 02:19 PM
4 5 sv gần đây quảng cáo 10 nhưng ADM làm chưa dc 2 đâu . nào thì antihack nào thì gameplay nào thì cân bằng chủng tộc .... .................ADM xem mình làm được những jk rồi . " ngoài thêm được cái over với vip cho gamer chán dần MUHN"

longcuti123456
30-09-2015, 02:37 PM
ha lội chấm lét là nổi tiếng với hách hoặc hút máu. Nó là phong cách thì tại sao lại cứ cố gắng thay đổi, nó giúp cho mỗi lần open là có nhiêu người để ý. Vậy là tốt rồi.

locx2002
01-10-2015, 02:00 PM
upppppppppppppppppppp

huynhanhdu
chỉ mong là poin even đừng cách quá 5k.chênh lệch poin nhìu mà bằng rs thì nản.còn những cái khác thì ok

thanquy117
nói chung BQT phải sang mu của người ta chơi thử thì mới hiểu cách làm việc vs giữ mem của họ

1stphuly_HN
luc dau sv ef bá sau jo lai đến sum RF thi yeu xiu bó tay luon

xmdoankoi
01-10-2015, 06:18 PM
nhiều gạch đá quá nhể ^^
tôi thấy thông tin máy chủ trên trang chủ sao thì nói vậy
UT còn dc cả điểm pp+ nữa chứ ^^
nhưng dù sao mỗi ng có 1 cách chơi
ko chơi dc là nghỉ cũng đúng oke mà có sao đâu ^^
bạn có quyền lựa chọn
:105;

Nước Mắt
01-10-2015, 06:37 PM
nhiều gạch đá quá nhể ^^
tôi thấy thông tin máy chủ trên trang chủ sao thì nói vậy
UT còn dc cả điểm pp+ nữa chứ ^^
nhưng dù sao mỗi ng có 1 cách chơi
ko chơi dc là nghỉ cũng đúng oke mà có sao đâu ^^
bạn có quyền lựa chọn
:105;

Cũng có những thay đổi mà trước đây MU Hà Nội chưa bao h có mà . Và đó là thông tin alpha test chứ không phải Open beta . Test thì mới biết đã ổn hay chưa chứ :)

QuangNgaiCiTy
01-10-2015, 07:06 PM
Khoan hay noi thay doi trong game

trước hết phải thay đổi cách làm việc của AD{trọng giàu khinh nghèo}

Quan liêu cách rõ ràng .1 người làm quan cả họ nhờ

Mutizen
01-10-2015, 08:51 PM
Các anh trong BQT có thể làm bất cứ điều gì với Zeus nhưng theo mình tuyệt đối không được làm gì khiến cho RS = nhau mà point lại khác nhau. Vấn đề point nó là của game nên mong các anh đừng can thiệp, hãy bỏ RS Over, bỏ tu luyện, bỏ event ăn point. Người có tiền thì chơi nhàn hơn chứ đừng có nhiều point hơn.
KHÔNG SỢ KHÓ, KHÔNG NGẠI KHỔ, CHỈ SỢ KHÔNG CÔNG BẰNG!!!

toilatung
01-10-2015, 09:31 PM
Anh ADM ơi cho em hỏi nhờ tí. Em quay Vòng quay may mắn được Gói Vàng. Thế nếu muốn nhận thưởng thì hôm sau open em nhận như thế nào. và nhận trực tiếp vào hòm đồ hay vào ngân hàng của acc ạ. Em cám ơn nhiều trước nha. monh a có câu trả lời sớm cho em. Thân !

KeThemRuou
04-10-2015, 08:26 AM
Kết mỗi quả "VIP ĐỘC QUYỀN" của mu hn . dạ vảng rất độc quyền

1stphuly_HN
04-10-2015, 09:22 AM
Kết mỗi quả "VIP ĐỘC QUYỀN" của mu hn . dạ vảng rất độc quyền

hút máu vl nhìn sv ANT thảm vl vc 1.9

Nước Mắt
04-10-2015, 09:55 AM
Ngày mai Alpha test các bạn hãy tham gia đua tốp và trải nghiệm các tính năng mới . Thì mới biết có thay đổi hay không và thay đổi như thế đã phù hợp chưa ^^ .
Và cảm thấy chưa ổn thì tiếp tục góp ý để chúng tôi điều chỉnh cho đợt Open beta sắp tới .

huybote3
04-10-2015, 11:35 AM
sv ANB ton tai 5-6 thang RL 4/400lan vẫn còn hot sv nay RL 3 tàn het cmnr 1mvc=100k the đắng vkl

sv nào có t chơi là mới đc lâu dài thui....=))

Út Cưng
04-10-2015, 11:54 AM
chỉ mong là poin even đừng cách quá 5k.chênh lệch poin nhìu mà bằng rs thì nản.còn những cái khác thì ok
Chúng tôi đang xem xét rất kỹ lưỡng từng những chi tiếc nhỏ, hy vọng sever mới lần này sẽ thỏa mãn cho các bạn hơn so với những sever trước....

Út Cưng
04-10-2015, 11:58 AM
Topic của bạn cho thấy được sự đam mê của bạn về Mu mãnh liệt như thế nào. Sever này chúng tôi sẽ đút kết từ những lớn cái nhỏ ở những sever trước để hoàn thiện 1 cách chỉnh chu nhất có thể cho sever Zeus. Hy vọng sever mới này bạn sẽ cảm nhận những điều tốt đẹp hơn...

Theboy
04-10-2015, 12:05 PM
ADM nên cho B+S rơi khi train.Nhưng tỷ lệ cực thấp. Như vậy giá trị của B+S cũng đã đc nâng cao giá trị rồi.

vả lại nhue vậy AE game thủ cũng bớt lo về vấn đề đập sét @@

Út Cưng
04-10-2015, 12:13 PM
ADM nên cho B+S rơi khi train.Nhưng tỷ lệ cực thấp. Như vậy giá trị của B+S cũng đã đc nâng cao giá trị rồi.

vả lại nhue vậy AE game thủ cũng bớt lo về vấn đề đập sét @@
Bạn yên tâm, chúng tôi đang nghiên cứu vấn đề này, bản test sắp tới các bạn theo sát Zeus và đóng góp chân thành nhé. Để khi Open sẽ hiệu quả hơn....

QuangNgaiCiTy
04-10-2015, 01:08 PM
Nếu lúc trước ta chú trọng và quan tâm hơn.thì có lẽ bây h đâu như thế này

lửa đến chân mới bắt đầu nhảy nhảy nhảy :67;

MrNhat
04-10-2015, 01:29 PM
Chỉ mong ADM cho rớt bs
bỏ rs over
bỏ ăn even point
bỏ cái bos 1 trong bc
bỏ tu luyện
chả ra cái gì càng nhanh lát sv

- - - Updated - - -

Bạn yên tâm, chúng tôi đang nghiên cứu vấn đề này, bản test sắp tới các bạn theo sát Zeus và đóng góp chân thành nhé. Để khi Open sẽ hiệu quả hơn....

em ơi con gái luôn là thế

OngTuongHN
04-10-2015, 02:40 PM
Ko có Over thì lấy đâu ra tiền mà uống bia.
Càng về sau sver càng nhanh chán .

Mutizen
04-10-2015, 02:46 PM
Ko có Over thì lấy đâu ra tiền mà uống bia.
Càng về sau sver càng nhanh chán .
Nhìn xa ra đi, thích uống no bia rồi nhịn đói dài dài hay thích có cơm ăn nhưng được mãi mãi

- - - Updated - - -

Chỉ mong ADM cho rớt bs
bỏ rs over
bỏ ăn even point
bỏ cái bos 1 trong bc
bỏ tu luyện
chả ra cái gì càng nhanh lát sv

- - - Updated - - -

em ơi con gái luôn là thế

Bạn gãi đúng hết mọi chỗ ngứa của phần lớn game thủ thực sự (không phải bọn cày tiền)
Đề nghị BQT để ý cmt của bạn này, làm được như vậy mới hay.

mrlinh84
09-10-2015, 09:50 AM
mọi người ơi cho hỏi với: lập nhân vật mới cho rs 300 lân, sau đó phải relife mới rs được tiếp. nhưng mình relife lại điểm point chỉ có 10k la sao ạ? mà nó thông báo relife xong phải rút point mà mình tim không có chỗ rút?

MeoHoang1102
09-10-2015, 10:09 AM
mọi người ơi cho hỏi với: lập nhân vật mới cho rs 300 lân, sau đó phải relife mới rs được tiếp. nhưng mình relife lại điểm point chỉ có 10k la sao ạ? mà nó thông báo relife xong phải rút point mà mình tim không có chỗ rút?

RL xong bạn phải rs lại từ lần đầu tiên mà . Nhưng bạn sẽ có thêm 10k Point để+ cùng với những lần rs sau nữa. Bạn không cần rút point nữa , chỉ cần + point trong bảng + point là đc

Đới Xuân Tùng
09-10-2015, 10:40 AM
sv nào có t chơi là mới đc lâu dài thui....=))

có mày chơi giống sv này liệu có giống sv tình yêu ko :))

misadu02
09-10-2015, 12:06 PM
nói mẹ thẳng là nếu huy bò tè vào mồm dân chơi miền núi có bợ đít aehanoi ko cho nhanh lại còn Tình với chả yêu

huybote3
09-10-2015, 12:25 PM
nói mẹ thẳng là nếu huy bò tè vào mồm dân chơi miền núi có bợ đít aehanoi ko cho nhanh lại còn Tình với chả yêu

đít AeHN to quóa nên pãi bợ thui
còn tình yêu thì vĩnh cữu rùi =)) điều đó đây ko phũ nhận :))