PDA

View Full Version : Cần 1 Thông báo rõ ràng của ADM về Time các sự kiện SV Zeus

thuanke
30-09-2015, 07:22 AM
Nghe ADM nói SV mới sẽ ổn định!!!!!!
Ngay cái web quảng cáo máy chủ Zeus đã đăng 1 kiểu làm 1 kiểu :v
Các bác cho cái time cụ thể để bọn em còn đỡ chưởng, "ổn định" mà cái time ko cụ thể thay đổi xoành xoạch, chưa mở sv đã thấy khó chịu kiểu gì! Mở vòng quay rồi xong fix 5h sau đợi 5h sau đến 11h đêm lại thêm 1 ngày 1h :27;
Mới cái time code vs thời gian vòng quay may mắn đã đổi liên tục liệu thời gian ALPHA TEST với OPEN BETA thì sao?
Chẳng lẽ ko chắc chắn đc? Hay giống ATN vào game đc 1 ngày rồi bị các bác háck công phá rồi lùi time lại cả tuần
Đề nghị ADM up time cụ thể lên 4rum để các memb còn liệu nhá!!!!!

1stphuly_HN
30-09-2015, 10:57 AM
sv mới ko cắt bỏ rs over chắc lại dc 2 thang nát

Tổng Cục Trưởng
30-09-2015, 11:03 AM
Nghe ADM nói SV mới sẽ ổn định!!!!!!
Ngay cái web quảng cáo máy chủ Zeus đã đăng 1 kiểu làm 1 kiểu :v
Các bác cho cái time cụ thể để bọn em còn đỡ chưởng, "ổn định" mà cái time ko cụ thể thay đổi xoành xoạch, chưa mở sv đã thấy khó chịu kiểu gì! Mở vòng quay rồi xong fix 5h sau đợi 5h sau đến 11h đêm lại thêm 1 ngày 1h :27;
Mới cái time code vs thời gian vòng quay may mắn đã đổi liên tục liệu thời gian ALPHA TEST với OPEN BETA thì sao?
Chẳng lẽ ko chắc chắn đc? Hay giống ATN vào game đc 1 ngày rồi bị các bác háck công phá rồi lùi time lại cả tuần
Đề nghị ADM up time cụ thể lên 4rum để các memb còn liệu nhá!!!!!

Sự kiện Vòng Quay May Mắn chúng tôi hoãn lại 1 ngày vì lý do kỹ thuật. Nó không liên quan gì đến vấn đề lo ổn định hay ko.
Bạn đừng đánh đồng hay vội đưa ra nhận xét như thế.

1stphuly_HN
30-09-2015, 11:08 AM
Sự kiện Vòng Quay May Mắn chúng tôi hoãn lại 1 ngày vì lý do kỹ thuật. Nó không liên quan gì đến vấn đề lo ổn định hay ko.
Bạn đừng đánh đồng hay vội đưa ra nhận xét như thế.

ADM cho e hoi NDDL +H voi phôi gì

thuanke
30-09-2015, 11:18 AM
Nếu những mốc thời gian kia chính xác thì còn gì phải nói nữa. Đừng lùi time nữa nhé!!!

Mod 05
30-09-2015, 11:48 AM
ADM cho e hoi NDDL +H voi phôi gì

Vukhi NDDL là cấp 5 bạn có thể CH với các đồ cùng cấp bạn có thể tham khảo tại đây http://forum.mu-hanoi.net/threads/1168136-tong-hop-cac-van-de-cong-huong.html

1stphuly_HN
30-09-2015, 12:00 PM
Vukhi NDDL là cấp 5 bạn có thể CH với các đồ cùng cấp bạn có thể tham khảo tại đây http://forum.mu-hanoi.net/threads/1168136-tong-hop-cac-van-de-cong-huong.html

ko vao xem dc

Mod 05
30-09-2015, 01:08 PM
ko vao xem dc

Đây là 1 số loại vũ khí cùng cấp bạn có thể Công Hưởng được với NDDL + gậy Hỏa Long,Thiên Tử kiếm,Nỏ Hỏa Long, Nỏ Thánh,Ảo Ảnh đao,quyền trượng thiên tử,Gậy Thiên Nữ... Nếu bạn muốn biết rõ hơn về vấn đề cộng hưởng hãy lập 1 Topic riêng .sẽ hướng dẫn cụ thể cho bạn nhé.