PDA

View Full Version : Cần ADM xem sét về thăng cấp tu luyện

BIGBANGT
27-09-2015, 08:59 AM
https://youtu.be/rEw1sKgW16c

cộng điểm tu luyện thăng cấp 100% mà cộng đến nữa tiếng mới xong.
- mỗi lần CLick thì được có 0.01% =500 vcent Click 10 lần mới đc 1% =5k vcent cộng đến 100% thì hết bao nhiêu vcent vậy ADM. cày để được ít điểm để tu luyện mà các a làm khó thế nhĩ . vcent sever mua thì chẳng ai bán rs thì 700vcent 1 lần mà click 0.01% = 500 mất tiêu rồi.
> Mong các a xem sét fix lại tỉ lệ thăng cấp cao 1 tí. cộng mà thấy chán

Pisces
27-09-2015, 09:04 AM
Cấp càng cao thì tỉ lệ tỉ lệ tu luyện sẽ giảm đi nhé bạn, vấn đề này chúng tôi đã tính toán hợp lý. Thăng cấp dễ quá thì sẽ dẫn tới nhàm chán. Khi tu luyện thành công bạn có tận 26k point đó cũng là 1 con số lớn.
Cám ơn bạn đã góp ý :)

BIGBANGT
27-09-2015, 09:07 AM
Cấp càng cao thì tỉ lệ tỉ lệ tu luyện sẽ giảm đi nhé bạn, vấn đề này chúng tôi đã tính toán hợp lý. Thăng cấp dễ quá thì sẽ dẫn tới nhàm chán. Khi tu luyện thành công bạn có tận 26k point đó cũng là 1 con số lớn.

ko pải tỉ lệ gì ban ak. mà cộng lâu ko nói rồi mà tốn vcent quá. mua được ít vcent rs mà tăng thấy tốn quá.

Pisces
27-09-2015, 09:10 AM
ko pải tỉ lệ gì ban ak. mà cộng lâu ko nói rồi mà tốn vcent quá. mua được ít vcent rs mà tăng thấy tốn quá.
Vấn đề Vcent khi thăng cấp chúng tôi cũng đã để mức hợp lý rồi nhé bạn :). Như vậy bạn sẽ thấy giá trị của Point Event cũng như Vcent.

Tổ 49 Vui Vẻ
27-09-2015, 09:12 AM
https://youtu.be/rEw1sKgW16c

cộng điểm tu luyện thăng cấp 100% mà cộng đến nữa tiếng mới xong.
- mỗi lần CLick thì được có 0.01% =500 vcent Click 10 lần mới đc 1% =5k vcent cộng đến 100% thì hết bao nhiêu vcent vậy ADM. cày để được ít điểm để tu luyện mà các a làm khó thế nhĩ . vcent sever mua thì chẳng ai bán rs thì 700vcent 1 lần mà click 0.01% = 500 mất tiêu rồi.
> Mong các a xem sét fix lại tỉ lệ thăng cấp cao 1 tí. cộng mà thấy chán
bày đặt sao lúc đầu cấp 1 không kêu luôn đi giờ lên tận cấp 18 mới thấy tốn mới kêu à :)) càng về sau càng khó chứ càng dễ thì ai chơi :))

BIGBANGT
27-09-2015, 09:16 AM
tăng 100% bạn tính hết bao nhiêu vcent mà bạn gọi là hợp lý

- - - Updated - - -

bày đặt sao lúc đầu cấp 1 không kêu luôn đi giờ lên tận cấp 18 mới thấy tốn mới kêu à :)) càng về sau càng khó chứ càng dễ thì ai chơi :))

lúc tăng cấp đầu point chuyển qua nên tăng miễn phí bạn ak. bạn cười giống con gì vậy

- - - Updated - - -

ko pải cấp càng cao tỉ lệ thấp. mà lúc trước cấp thấp cũng cộng lâu như vậy. nên adm fix lại thăng cấp cao lên cho a e cộng xong point event rồi fix lại...

Pisces
27-09-2015, 09:20 AM
Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến, vấn đề này chúng tôi sẽ không thay đổi và đã có tính toán hợp lý rồi nhé, nếu bạn có thắc mắc gì nữa vui lòng pm trực tiếp ADM cấp cao thông tin trên forum nhé.
Vấn đề này xin dừng tại đây !