PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Trong lúc chờ đợi clip trân chung kết ae vào đây chém gió tạm nhé !

thienton00
10-09-2015, 11:17 PM
Do nhiều lần thử tài với hàng khủng bên 64Club trong đấu trường, các bạn bên ấy thua và không phục, rồi kêu hack này nọ. Mới gần đây còn có những trận đấu kéo nhiều thành viên Guild lên xem và xì xào, phán này phán nọ trong đó có không ít lời lẽ không hay ! Mình Up vài clip lên cho các bạn tự cảm nhận và tự đánh giá xem xét lại chính mình !

CAMEL - ManhGa (chủ acc ManhGa cầm acc) > khi vừa đánh Event xong

https://www.youtube.com/watch?v=uh-zPBNBoVE

ThanGa - ManhGa (chủ acc ManhGa cầm acc) > khi vừa đánh Event xong

https://www.youtube.com/watch?v=w_oWX-1K7sA

ThaGa - ManhGa (tôi Joker cầm acc) > khoảng 3h đêm ngày 10/09/2015

https://www.youtube.com/watch?v=iNrNUd0oCN8

mankcb
10-09-2015, 11:20 PM
bá đạo pk ^^! 64club cùi thui mà :))

ChiKun
10-09-2015, 11:34 PM
công nhận thương 2 anh DK thật chạy chạy vòng vòng rồi chết. nếu DK RL 10-20 chắc sẽ khác

minhhuong
10-09-2015, 11:36 PM
Ngước mặt lên trời hận đời vô đối. .....=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)) =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=) )=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))= ))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)) =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=) )

thienton00
11-09-2015, 08:42 AM
Ngước mặt lên trời hận đời vô đối. .....=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)) =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=) )=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))= ))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)) =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=) )

Hình thức Spam mới hả ? Coi chừng gặp mấy MOD baned à nha !

DauGau002
11-09-2015, 09:22 AM
căn bản 2 DK kia ko sử dụng skill chống đỡ của khiên thôi. làm dk máu+ thủ khiên máu sd shop agi tầm 10k thì bạn lại tự sướng :))

thienton00
11-09-2015, 09:35 AM
căn bản 2 DK kia ko sử dụng skill chống đỡ của khiên thôi. làm dk máu+ thủ khiên máu sd shop agi tầm 10k thì bạn lại tự sướng :))

Đánh với EF cầm khiên phòng thủ còn được, chứ với DL thì không được đâu ! Vào thực tế sẽ cho bạn thấy chứ mình không PK trên lý thuyết ! Còn 2 DK kia không cầm khiên thủ là vì 1 DK khủng nhất sv, còn 1 DK cũng hàng top 3 4 sv, đầu tư vào acc là để PK chứ không phải để đánh kiểu DK phế. Thứ 2 là họ cũng biết là tăng DK mà thủ khiên với DL thì chỉ có chờ thua, ko có cửa tháng, vì một lý do là không thủ khiên được với DL đâu bạn nhé !

hoangngocmanh
11-09-2015, 10:03 AM
upppppppppppppppp

DauGau002
11-09-2015, 10:13 AM
Đánh với EF cầm khiên phòng thủ còn được, chứ với DL thì không được đâu ! Vào thực tế sẽ cho bạn thấy chứ mình không PK trên lý thuyết ! Còn 2 DK kia không cầm khiên thủ là vì 1 DK khủng nhất sv, còn 1 DK cũng hàng top 3 4 sv, đầu tư vào acc là để PK chứ không phải để đánh kiểu DK phế. Thứ 2 là họ cũng biết là tăng DK mà thủ khiên với DL thì chỉ có chờ thua, ko có cửa tháng, vì một lý do là không thủ khiên được với DL đâu bạn nhé !

:)) bạn chưa gặp CauSang hoặc thandarus thôi :p thủ khiên luôn đi kèm với bí kíp. DL dùng skill đen đen kia cũng chỉ nhanh chết thôi. t test 2 sv r ::))

OngTuongHN
11-09-2015, 10:19 AM
Vào xem công nhân DL đánh khéo.

thienton00
11-09-2015, 10:52 AM
:)) bạn chưa gặp CauSang hoặc thandarus thôi :p thủ khiên luôn đi kèm với bí kíp. DL dùng skill đen đen kia cũng chỉ nhanh chết thôi. t test 2 sv r ::))

Choáng rồi thì còn thủ được khiên không ? EF ko có choáng thì thủ khiên được chứ DL nó đập cho choáng lòi mồm, nhìn clip ko thấy à ? Đây là DL còn kém DK 11k point đó chứ = point thì còn thảm nữa !

Còn bạn chẳng thuộc skill DL mà phán cách PK với DL. Mình tự tin không biết hết nhưng cũng biết đủ hiểu biết để PK với 6 class của cái mu này ngoại trừ MG !

minhhuong
11-09-2015, 11:46 AM
Hình thức Spam mới hả ? Coi chừng gặp mấy MOD baned à nha !

Bank đi a ko đòi quà lalala.

MrOzil
17-09-2015, 05:26 AM
ngủy hiểm quá

- - - Updated - - -

Choáng rồi thì còn thủ được khiên không ? EF ko có choáng thì thủ khiên được chứ DL nó đập cho choáng lòi mồm, nhìn clip ko thấy à ? Đây là DL còn kém DK 11k point đó chứ = point thì còn thảm nữa !

Còn bạn chẳng thuộc skill DL mà phán cách PK với DL. Mình tự tin không biết hết nhưng cũng biết đủ hiểu biết để PK với 6 class của cái mu này ngoại trừ MG !

tôi có 58k point class ef chỉ tôi cách + săn nhện với + boss nói chung

longcuti123456
17-09-2015, 09:22 AM
toàn đk ko ai biết combo, thua là đúng

MrOzil
17-09-2015, 09:54 AM
toàn đk ko ai biết combo, thua là đúng

làm gì kịp com bô ấy tăng máu lòi zom