PDA

View Full Version : Nghi Vẫn Hack ADM Vào Kiểm Tra Giúp e

mankcb
10-09-2015, 01:43 AM
https://www.youtube.com/watch?v=kGJZ2XYL_WE&feature=youtu.be

từ 1p58 đến 2p05
clip đc quay lúc 1h22>1h26 ngày 10/09/2015

OngTuongHN
10-09-2015, 01:56 AM
chay từ lót ra hơi kinh :41;

mankcb
10-09-2015, 01:58 AM
a quên nhân vật Joker adm nhé check dùm e .

thienton00
10-09-2015, 02:01 AM
Mình xem clip chỉ để ý kênh G các bạn nói chuyện mà ko nhịn được cười thôi :71; ! Còn clip này để mai nhiều member vào, những anh em biết chơi sẽ cười các bạn thôi ! Dù sao cũng up cho các bạn để ADMIN giải quyết !

mankcb
10-09-2015, 02:07 AM
Mình xem clip chỉ để ý kênh G các bạn nói chuyện mà ko nhịn được cười thôi :71; ! Còn clip này để mai nhiều member vào, những anh em biết chơi sẽ cười các bạn thôi ! Dù sao cũng up cho các bạn để ADMIN giải quyết !

ừ tớ vẫn nghĩ thế mà cười đi dù sao thì..... chạy nhanh quá . chạy top NguoiCoDoc cũng vậy quá là bá nhất bạn luôn ^^!

- - - Updated - - -

à quên bạn nên nhớ F bị fix và 2.5 bạn có mnl k CTB L2% +13 dame to vậy sao chắc súc cả acc bạn về chơi quá ^^! mà sét even +13+ khiên L45+13 2.5 hphthp k phải cứt đâu bạn nhé :)) :))

OngTuongHN
10-09-2015, 02:20 AM
Quyết định từ Mod cứ ở đây cãi nhau làm gì..?

thienton00
10-09-2015, 02:24 AM
Nói nốt câu này thôi, vừa rồi là mình tăng train, chứ tăng PK và cưỡi sói lên thì DK kia còn nằm nhanh hơn chứ không đứng được lâu thế đâu ! Bằng Bằng chíu chíu phát là đi thôi :19; ! Còn Vì sao thì để mai Antihack online trả lời các bạn và cũng để anh em trên forum này đánh giá IQ của các bạn ! Thế thôi !

- - - Updated - - -

Ấy quên là vừa rồi mình không có dùng máu X shop và SD luôn, lúc PK trong clip bạn quay đó là mình dùng máu mua từ NPC thôi đấy !

mankcb
10-09-2015, 02:26 AM
Nói nốt câu này thôi, vừa rồi là mình tăng train, chứ tăng PK và cưỡi sói lên thì DK kia còn nằm nhanh hơn chứ không đứng được lâu thế đâu ! Bằng Bằng chíu chíu phát là đi thôi :19; ! Còn Vì sao thì để mai Antihack online trả lời các bạn và cũng để anh em trên forum này đánh giá IQ của các bạn ! Thế thôi !

- - - Updated - - -

Ấy quên là vừa rồi mình không có dùng máu X shop và SD luôn, lúc PK trong clip bạn quay đó là mình dùng máu mua từ NPC thôi đấy !

và dám cho hỏi CTB L2%+13 bạn đã GC LBSD chưa , wing 2.5 bán 5%loại bỏ sức phòng thủ hay sao dame kinh thế :))

Trường Đẹp Zai
10-09-2015, 02:28 AM

từ 1p58 đến 2p05

Cái clip này nghi vấn vẫn chỉ là nghi vấn,ko đủ để kết luận đâu cu em Mạnh ạ :) eff agi cao từ trong thành ra rất hay bị hiện tượng lag như thế...Mà lần sau DK máu thì đeo cái chùy vào choáng mới ko chết :)) đeo kiếm đẹp để làm gì...set đồ ngon trụ đk lâu đó,,cứ set cùi cùi 500k máu ef bắn còn nằm :)

mankcb
10-09-2015, 02:53 AM
Cái clip này nghi vấn vẫn chỉ là nghi vấn,ko đủ để kết luận đâu cu em Mạnh ạ :) eff agi cao từ trong thành ra rất hay bị hiện tượng lag như thế...Mà lần sau DK máu thì đeo cái chùy vào choáng mới ko chết :)) đeo kiếm đẹp để làm gì...set đồ ngon trụ đk lâu đó,,cứ set cùi cùi 500k máu ef bắn còn nằm :)

ôi ông a lag thì lag nhưng e thề quả này k có gì e ra đi luôn :)) lag là bị giật về k phải chạy ra như thánh a nhé e đây chơi e k ít đâu. nên a đừng bảo như thế.

- - - Updated - - -

mà bjo e k cần biết gì hết. e chỉ nhờ adm check hộ CTB bạn ý đã gc chưa 2.5 5%LBPT à. và thêm nữa là cú chạy đó. lag thì nó giật về chứ k chạy ra như thế a nhé

OngTuongHN
10-09-2015, 02:54 AM
Nếu bị lag chạy đc ra ngoài nó sẽ dật về chỗ kũ mà bạn,trong clip elf chạy thẳng ra chứ có bị dật đâu.
Joler nói tăng PK thì chắc chắn Agi ko thể nhiều đc.

mankcb
10-09-2015, 03:01 AM

- - - Updated - - -

à thế dấu đầu hở đuổi hả kêu chờ tý rồi bạn biến đi đâu rồi gọi tớ xg tiếp. 2.5 bạn là gì thế mà mà k tăng pk chịu phản dame như thế k chết :)) tớ hứa vs bạn 1 bạn đi 2 tôi đi. vì tôi chán cái cảnh này rồi

Đao phủ
10-09-2015, 06:27 AM
Tôi sẽ kiểm tra trường hợp này , cám ơn bạn đả thông báo .

OngTuongHN
10-09-2015, 07:44 AM
trước giờ thi đấu Tổ đội có kịp trả lời ko mod

LegendHeroes
10-09-2015, 08:09 AM

từ 1p58 đến 2p05

Đây có thể chỉ là hiện tượng lag khi PK đầu map dưới lost 0 . Cộng với việc không thấy nhân vật Elf xuất hiện phía trong từ bao giờ rất khó để xác định đây là dùng phần mềm can thiệp nhé !

thienton00
10-09-2015, 08:47 AM
ừ tớ vẫn nghĩ thế mà cười đi dù sao thì..... chạy nhanh quá . chạy top NguoiCoDoc cũng vậy quá là bá nhất bạn luôn ^^!

- - - Updated - - -
Vẫn thắc mắc vụ này à ? Mình đã bảo 100k gate sẽ có clip hướng dẫn bạn train theo cách của mình !
[QUOTE=mankcb;1310411]à thế dấu đầu hở đuổi hả kêu chờ tý rồi bạn biến đi đâu rồi gọi tớ xg tiếp. 2.5 bạn là gì thế mà mà k tăng pk chịu phản dame như thế k chết :)) tớ hứa vs bạn 1 bạn đi 2 tôi đi. vì tôi chán cái cảnh này rồi

Biến sang los 2, log DK gồng máu và EF VinhDaiCa 50k ene để buff, bạn có thể nói ADMIN check luôn. Mà lần sau bạn PK hay bắt hack thì bật 3D lên, cái này là nói thật chứ không lại nghĩ là nói mát mỉa !

OngTuongHN
10-09-2015, 10:04 AM
[QUOTE=mankcb;1310402]ừ tớ vẫn nghĩ thế mà cười đi dù sao thì..... chạy nhanh quá . chạy top NguoiCoDoc cũng vậy quá là bá nhất bạn luôn ^^!

- - - Updated - - -
Vẫn thắc mắc vụ này à ? Mình đã bảo 100k gate sẽ có clip hướng dẫn bạn train theo cách của mình !

Biến sang los 2, log DK gồng máu và EF VinhDaiCa 50k ene để buff, bạn có thể nói ADMIN check luôn. Mà lần sau bạn PK hay bắt hack thì bật 3D lên, cái này là nói thật chứ không lại nghĩ là nói mát mỉa !

Cái vụ cháy Top thật sự tôi thua ko phục lắm. Nếu 100k Gate mà bạn chạy đc 2'17s =2ryset. nhờ Admin check (phí 50kcard) hộ và bạn có thể quay clip. tôi sẵn sàng mất cái tiền ngu này

- - - Updated - - -

cũng trog 1 khoảng thời gian buff mà khác xa nhau nhiều quá

minhhuong
10-09-2015, 10:25 AM
Ngước mặt lên trời hận đời vô đối.

mankcb
10-09-2015, 10:51 AM
Đây có thể chỉ là hiện tượng lag khi PK đầu map dưới lost 0 . Cộng với việc không thấy nhân vật Elf xuất hiện phía trong từ bao giờ rất khó để xác định đây là dùng phần mềm can thiệp nhé !

vâng lag thì giật lại đây lag vẫn cứ lao thẳng và bắn :))

012345678910
10-09-2015, 10:56 AM
Người ta còn buf 50k ene + DK GM kìa. ông còn k dùng chùy nữa thì 380k máu gục là phải thôi.

mankcb
10-09-2015, 11:12 AM
[QUOTE=mankcb;1310402]ừ tớ vẫn nghĩ thế mà cười đi dù sao thì..... chạy nhanh quá . chạy top NguoiCoDoc cũng vậy quá là bá nhất bạn luôn ^^!

- - - Updated - - -

ừ bjo mới biết đi đâu cũng có buff đó :)) tưởng pro lắm

MrNhat
10-09-2015, 08:17 PM
uppppppppppppppppppppppppppp

huybote3
10-09-2015, 09:03 PM
phải công nhận là thèn DK này trâu thật.....380k máu mà chịu đc như thế là quá giỏi rùi đó bạn........
hôm sau cứ sài máu shop và tăng maxx máu nhé....đừng sài skilll khiên mà cứ chạy vòng vòng thui là đc.....
chúc bạn thành công

Trường Đẹp Zai
10-09-2015, 09:06 PM
phải công nhận là thèn DK này trâu thật.....380k máu mà chịu đc như thế là quá giỏi rùi đó bạn........
hôm sau cứ sài máu shop và tăng maxx máu nhé....đừng sài skilll khiên mà cứ chạy vòng vòng thui là đc.....
chúc bạn thành công

M biết cái cẹc gì thế cu Huy =))

huybote3
10-09-2015, 09:15 PM

trong 12 con giáp m tuổi con gì.....
mà xong xen vào đây hã thèn Tó ML

- - - Updated - - -

Trường Đẹp Zai
10-09-2015, 09:22 PM

- - - Updated - - -

=)) Tao tuổi bố m...sao còn chơi ko mà vô đây chơi vậy

huybote3
10-09-2015, 09:29 PM
=)) Tao tuổi bố m...sao còn chơi ko mà vô đây chơi vậy

sv này t bjk nát nên éo chơi....sv sau rãnh thì t chơi :D
MU này chơi thì có caz mà khổ nổi tốn time quá =))

MrNhat
10-09-2015, 09:36 PM
phạc phạc chán vồn

cuongtb92
10-09-2015, 09:44 PM
cậu mải chát bơm dc có 2 bình máu thì chả nằm luôn :((

Đao phủ
11-09-2015, 08:11 AM

Closed topic . cám ơn chủ topic đả thông báo .