PDA

View Full Version : bán acc nghỉ GAME.vì nhiều thằng GATO với mình quá

NextTopHN_ThaiDuong
01-09-2015, 03:55 PM
Xac RF RL3 rs 190 max poi event 12k vit 1k6 ene 1k str 2k4 agi = 600k VNd of đổi xac có AGI cao

sét Thần Long +11 Luck 4%GST 16op= 800k VND
Chân Thần long +11 Luck 4%GSTGC5 16op
Quần Thần Long +11 Luck 4%GST GC5 16op
Mũ Thần Long +11 Luck 4%GST GC 5 16op
Tay Thần Long +11 4%GST GC5% 16op
Áo Thần Long Shop +11 Luck 5%GS 16op
W3 DL omo 1m2VND
W2.5 DK omo = 650k VND
Xac DK HaiXomQM Max event 18k Event Chuc Vu Dai Gia ( VIP 1 tháng ) giá = 800k VND

tất cả GD = VND tại chợ vải Ninh Hiệp of MUBANK

có fix cho ae nào nhiệt tình SMS 0989 98 8181

PhaGiaChiTu
01-09-2015, 04:12 PM
hải vào game đi. nc tý

NextTopHN_ThaiDuong
01-09-2015, 04:17 PM
hải vào game đi. nc tý

ok với cậu chắc phải đặt 2 trai ken trước bàn phím ý nhỉ :))

Xgame184
01-09-2015, 04:55 PM
bao nhiêu người xin xỏ giúp, được mở cái là bán luôn. buồn thay!

NextTopHN_ThaiDuong
01-09-2015, 04:57 PM
bao nhiêu người xin xỏ giúp, được mở cái là bán luôn. buồn thay!

liên quan ko

bán hay ko thì có qtrong với bạn ko

1stTomVkL
01-09-2015, 05:01 PM
xin mở acc để bán gỡ lại tí tiền rồi đi đây mà tâm huyết là phải thế :D

Xgame184
01-09-2015, 05:04 PM
tui bên KL cũng xin giúp bạn đó, KLQ nhưng buồn cho các ae khác thôi

NextTopHN_ThaiDuong
01-09-2015, 05:18 PM

đi vì bạn eo phải đối thủ của tôi :))

tôi đi hay ko tại sao bạn phải quan tâm thế

- - - Updated - - -

trong game bạn phải hơn tôi.tôi sẽ ở lại chơi với bạn

để dc bạn vui tôi chiều bạn hết mức

Xgame184
01-09-2015, 05:18 PM
mất ngủ vì ko có đối thủ :)) vào game gặp Huy nằm hết

NextTopHN_ThaiDuong
01-09-2015, 05:21 PM
[QUOTE=Xgame184;1308231]tui bên KL cũng xin giúp bạn đó, KLQ nhưng buồn cho các ae khác thôi[/QUOTEcảm

cảm ơn lòng tốt của các bạn KL

nhưng 1 điều tại sao các bạn lại quan tâm tôi như vậy :))

1stTomVkL
01-09-2015, 05:39 PM

- - - Updated - - -

đánh team thì như nhau thôi hơn thì làm cc gì :)) trước vẫn bị HD chầy cho giờ hết hàng khủng lên hổ báo à. tất nhiên 1-1 thì lúc nào tiền cũng hơn rồi qtrong là PK team dùng cái đầu thôi :)) 1 thằng DK víp mà hầu như toàn sài DK máu thì cũng chỉ = tiểu tốt thôi . đúng là đéo liên quan nhưng ae xin xỏ ác hộ cho chưa dc nổi 1 ngày giao bán acc haizz. đổi giọng random vck .đúng là óc ngắn chỉ biết ăn bám bme phá hại :))

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

đã có vẹo gì mà hổ báo lện giọng vs ai. mày có nạp 10tr 20tr chỉ để solo 1-1 thì cũng đéo tên tuổi gì đâu . Pro là phải cân cả team cả LM đấy lúc đó thì hãng hổ báo chứ 10tr 20tr mà đánh team cũng chỉ = thằng 500k đến 1tr như tao thôi cũng đứng dc ngang hàng vs mày rồi. :)) thằng óc Warwick thôi :v

zakayz
01-09-2015, 06:42 PM
đánh team thì như nhau thôi hơn thì làm cc gì :)) trước vẫn bị HD chầy cho giờ hết hàng khủng lên hổ báo à. tất nhiên 1-1 thì lúc nào tiền cũng hơn rồi qtrong là PK team dùng cái đầu thôi :)) 1 thằng DK víp mà hầu như toàn sài DK máu thì cũng chỉ = tiểu tốt thôi . đúng là đéo liên quan nhưng ae xin xỏ ác hộ cho chưa dc nổi 1 ngày giao bán acc haizz. đổi giọng random vck .đúng là óc ngắn chỉ biết ăn bám bme phá hại :))

- - - Updated - - -

đã có vẹo gì mà hổ báo lện giọng vs ai. mày có nạp 10tr 20tr chỉ để solo 1-1 thì cũng đéo tên tuổi gì đâu . Pro là phải cân cả team cả LM đấy lúc đó thì hãng hổ báo chứ 10tr 20tr mà đánh team cũng chỉ = thằng 500k đến 1tr như tao thôi cũng đứng dc ngang hàng vs mày rồi. :)) thằng óc Warwick thôi :v

tôi thích cái bình luận này thô nhưng mà thật )) ji mà Ga với To đúng là trẻ janh về vắt mũi đi nhìn cái ảnh là biết trẻ trâu rồi con nít)) :4;

1stTomVkL
01-09-2015, 06:52 PM
tôi thích cái bình luận này thô nhưng mà thật )) ji mà Ga với To đúng là trẻ janh về vắt mũi đi nhìn cái ảnh là biết trẻ trâu rồi con nít)) :4;

với những thể loại có tí vẹo đã hệnh hạng bố đời kiểu trẩu này thì cứ thẳng tay ngay bát mà nói bạn à
văn sơ lít làm gì cho tốn nước bọt mòn bàn phím ;)

DauGau002
01-09-2015, 06:56 PM
công nhận nhiều thằng gato thật. thấy ở bển báo danh mà vẫn quay lại cắn xé đối địch thì thật là vl

xmdoankoi
01-09-2015, 06:59 PM
nta bán cứ bán
nta chơi cứ chơi
sao cứ soi mói lzi nhỉ

thienton00
01-09-2015, 07:11 PM
Xac RF RL3 rs 190 max poi event 12k vit 1k6 ene 1k str 2k4 agi = 600k VNd of đổi xac có AGI cao

W3 DL omo 1m2VND
W2.5 DK omo = 650k VND
Xac DK HaiXomQM Max event 18k Event Chuc Vu Dai Gia ( VIP 1 tháng ) giá = 800k VND

Xác EF tu luyên 20k9 agi, 3k3 vit bạn bù thềm nhiêu ?

NextTopHN_ThaiDuong
01-09-2015, 08:26 PM

- - - Updated - - -

mày nc ngu VKL.cho tao biết quý danh trong fame của mày cái ( chắc RR quá len mới GATO với tao :)) )
tao ăn bám bố mẹ .xin phét dc chủi vào mặt mày cái...cái địt mè mày .đừng GATO với tao nũa :))
chắc gia đình nhà bạn sống chó quá.lên ông trời eo cho gia đình mày + mày éo mày dc ngta lên phải gato a :)) :))
đối với 1 MU có hak.mà mày kếu solo teem để thể hiện à.ăn mà ngu thế.
mày thích teem 5-5 hay 10-10 hay 20-20...quay video Full màn hình chấp cả G mày góp tiền vào solo teem đó
pro cân teem cân cả LM thì chỉ có hak nhe.thằng óc chó.nc ngu nhất vịnh bắc bộ :))
thằng nào cân teem cân cả LM mà ko hak.thì lên tiếng tao chiều.bố thách thằng nào lên tiếng đó
riêng loại mày GATO thì bố ko chấp nhé

BoyHaNam
01-09-2015, 09:30 PM
bon KL voi KinhPK toan PK bang mooxm kệ cno đi a

thanhtung123
01-09-2015, 09:53 PM

W3 DL omo 1m2VND
W2.5 DK omo = 650k VND

tôi phải đăng nhập để nói cho bạn hiểu tôi ko liên quang đâu cả hai bên....bạn đừng dặt nặng vấn đề tiền bạc vào thế giới ảo này quá....nó chỉ là cuộc chơi thôi bạn à...còn hack ...v...v...v thì miễn coment vì .....xxx...yyyy...zzzz....đơn giản bạn đừng đem đồng tiền ra chứng tỏ mình giàu có gì đó...ghe bạn nói gộp cả g hay lm gì thì củng chơi ko lại cậu....xl bạn một câu ko thiếu người chơi tiền tỷ chẳng qua họ ko thể hiện bằng lời nói đâu...mu hanoi.nét này ko ít đại gia đâu bạn...đừng đặt nặng vấn đề quá vui thôi.....
upppp cho bạn....

thienton00
01-09-2015, 10:52 PM
bon KL voi KinhPK toan PK bang mooxm kệ cno đi a

Đừng vơ đua cả nắm, tôi thấy bạn nên suy nghĩ, rồi sau đó nhìn lại đánh giá bản thân trước khi comment đó bạn ! Chắc không ít người nhìn vào comment của bạn mà chỉ lắc đầu hay xùy 1 cái mà không buồn " rep " ! :35; !

NextTopHN_ThaiDuong
01-09-2015, 11:50 PM
tôi phải đăng nhập để nói cho bạn hiểu tôi ko liên quang đâu cả hai bên....bạn đừng dặt nặng vấn đề tiền bạc vào thế giới ảo này quá....nó chỉ là cuộc chơi thôi bạn à...còn hack ...v...v...v thì miễn coment vì .....xxx...yyyy...zzzz....đơn giản bạn đừng đem đồng tiền ra chứng tỏ mình giàu có gì đó...ghe bạn nói gộp cả g hay lm gì thì củng chơi ko lại cậu....xl bạn một câu ko thiếu người chơi tiền tỷ chẳng qua họ ko thể hiện bằng lời nói đâu...mu hanoi.nét này ko ít đại gia đâu bạn...đừng đặt nặng vấn đề quá vui thôi.....
upppp cho bạn....

ko đặt nặng vấn đề tiền vào thê giới ảo.thế bạn chơi = hak để ăn người a,,,,bạn éo có tiền để nạp vào thế giới ảo nhé.bầy đăt võ mồm
tôi thích ai nói dc làm dc.tôi éo thích ai nói mà ko làm dc

nhà mày k có tiền thử đánh thằng có tiền đi viện xem chuyện j xẩy ra

nói chung ko có tiền đừng bầy đặt với tao.nc với bọn ko có tiền.éo cùng đằng cấp .khó nc VL

- - - Updated - - -

thằng lồn 1stTomVKL mày vào đây xem nào

sủa lên tao xem nào.ngoan như con chó con vậy

cho toa biết quý danh của mày trong game cái

tao thach mày solo teem đó.thách cả G mày luôn .đi siêu xe mà ko có tiền à

bỏ mẹ cái avt siêu xe đi.giả tạo 2 mặt VL

minhhuong
01-09-2015, 11:51 PM
đi vui vẻ nhé Đi nhớ quay về nhé. Quay về thì nhớ đừng chửi bậy nữa nha. ^^! pipi

NextTopHN_ThaiDuong
02-09-2015, 12:00 AM
đi vui vẻ nhé Đi nhớ quay về nhé. Quay về thì nhớ đừng chửi bậy nữa nha. ^^! pipi

là sao hả mày

mày ở lại nịnh hót ADM chơi để dc ưu ái nhé

như đàn bà ý..thích ưa nịnh :))

đàn ông thì mạnh mẽ lên

KL là 1 G có lượng ng chơi đau tư nhất MUHN

nay nhìn KL nhìn chán VKL.toàn DK tù nhân :))

gọi mấy tay to KL trước gọi vào đây chơi với ta

h nhìn KL toàn DK tù nhân.nhìn chán VKL

MrTruongbeo
02-09-2015, 12:01 AM
4 Món TL=500k VND pm nhé

minhhuong
02-09-2015, 12:06 AM
là sao hả mày

mày ở lại nịnh hót ADM chơi để dc ưu ái nhé

như đàn bà ý..thích ưa nịnh :))

đàn ông thì mạnh mẽ lên

KL là 1 G có lượng ng chơi đau tư nhất MUHN

nay nhìn KL nhìn chán VKL.toàn DK tù nhân :))

gọi mấy tay to KL trước gọi vào đây chơi với ta

h nhìn KL toàn DK tù nhân.nhìn chán VKL

Tao chỉ sợ khi tao mạnh tay thì mày sẽ phải khóc và gào thét trong uat ức đây =)) có 1 sô người đọc sẽ hiểu còn mày thì chắc kiếp này chỉ đến đây thôi. thôi ko cãi nhau với mày nữa vì mày rất trẻ con.

NextTopHN_ThaiDuong
02-09-2015, 12:33 AM
Tao chỉ sợ khi tao mạnh tay thì mày sẽ phải khóc và gào thét trong uat ức đây =)) có 1 sô người đọc sẽ hiểu còn mày thì chắc kiếp này chỉ đến đây thôi. thôi ko cãi nhau với mày nữa vì mày rất trẻ con.

mạnh tay thì làm hộ luôn đừng nói môm :)) tao ghết ai nói mồm mà ko làm dc

ta nói cho mày biết..BQT muhn rất nhiều lỗi sai.tai sao mày k nói những lỗi sai của ADM .lại còn nói binh vực ADM để cau like để sv sau chơi dc ưu ái à :)) ninh hót ghê thế.mày nịnh hót như thế.chắc mày người lớn.người lớn bị trẻ con nói.ko nói lại dc ko thấy nhục à :D
ngồi đó mà nịnh hót ADM rồi dc mạnh tay :))
mày lớn tuổi mà phải nịnh hót ADm thế à:)) con nit thế :))
ngta gọi là mồm miệng đỡ chân tay :D

1stTomVkL
02-09-2015, 04:40 AM
ko đặt nặng vấn đề tiền vào thê giới ảo.thế bạn chơi = hak để ăn người a,,,,bạn éo có tiền để nạp vào thế giới ảo nhé.bầy đăt võ mồm

nói chung ko có tiền đừng bầy đặt với tao.nc với bọn ko có tiền.éo cùng đằng cấp .khó nc VL

- - - Updated - - -

ông nội mày đây - đi soi cả avatar cơ à :)) nhìn cái avatar của mày đi làm sao phải ảo thế thử chụp chính diện rồi cho lên xem nào hay 1 phần người 9 phần khỉ :))
nói người 2 mặt thì xem lại mình đi :)) m.n xin mở acc cho sao lúc đấy ngoan như 1 con chó cún thế mở dc acc rồi giao bán ngay
ae cũng chả nói gì lặng lề cả . sao m ko nói dc 1 câu tử tể . kiểu như có việc bận hay gì ko thể chơi dc nữa nó cũng chỉ là 1 câu nói đằng này sồn sồn lên ai nói gì cũng cắn ng.ta sủa ng.ta như 1 con chó dại thế. xin a Hoà mở acc. e Tâm Huyết tâm chưa đầy dc ngày thì huyết cạn con mẹ nó rồi. cái loại như mày mới đủ bản lĩnh để sài câu 2 mặt VL :))
- Loại Mày Sống Tốn Cơm Thừa Cứt Chặt Xã Hội :))

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

bố mày ở G HD đấy G HD giải tán con mẹ nó rồi. sao ko nói chấp cả G từ lúc sever vẫn sôi động có tí tiền ảo tưởng sức mạnh à :)) đánh thắng ng.ta thì chửi ng.ta nhà quê ko cùng đẳng cấp , thua 1 tí cái là ẳng như chó hóc xương sủa ng,ta hách Admin đã test đi test lại vẫn ko có vấn đề gì sẩy ra cái thằng óc chó như mày ko hiểu dc vấn đề đấy à sủa ng,.ta hách mà Check test 2 3 lần ko bị lsao bắt đầu quay sang sủa người nhà vs họ hàng =))
-- nhà tao sống tiền tiêu đúng việc đúng mực và đủ dùng đéo thiếu mà cũng đéo thừa
-- cái loại dòng tộc súc vật nhà chúng m chắc rồn hết tiền vào thế giới ảo xong ảo tưởng sức mạnh à cái địt con mẹ mày nữa =))
chắc con mẹ mày đi làm dĩ để cho m tiền nạp vào Game rồi Hawai với ae à :)) đĩ lồn bổ làm đôi rốn lồi như hai quả quýt mông đýt săm 2 hàng chữ đỵt thượng củ tổ dòng tộc tông ti nhà mày toàn súc vật à mà đẻ ra thằng con thằng cháu như mày sống chật xã hội thế
bố m nói cho m biết đừng có ảo tưởng sức mạnh qá nghĩ m là nhất à. ở cái muhn này m cũng chưa là cái con củ cặc gì cả mà bố m phải gato vs mày hiểu chưa m` ý bố m xem là cứt thôi con ạ chứ gato cái địt mẹ mày í
mở mồm ra là cậy tiền có tiền mà từ đầu sever đến bayh cái sét thần long của mày. có cái áo cũng đéo mua nổi đến giờ vẫn mặc áo shop xạo lồn vài lần còn maill lấy maill để hỏi mua áo của bố bố đéo bán cho bầy đặt sí riện =))

DauGau002
02-09-2015, 05:36 AM
ông nội mày đây - đi soi cả avatar cơ à :)) nhìn cái avatar của mày đi làm sao phải ảo thế thử chụp chính diện rồi cho lên xem nào hay 1 phần người 9 phần khỉ :))
nói người 2 mặt thì xem lại mình đi :)) m.n xin mở acc cho sao lúc đấy ngoan như 1 con chó cún thế mở dc acc rồi giao bán ngay
ae cũng chả nói gì lặng lề cả . sao m ko nói dc 1 câu tử tể . kiểu như có việc bận hay gì ko thể chơi dc nữa nó cũng chỉ là 1 câu nói đằng này sồn sồn lên ai nói gì cũng cắn ng.ta sủa ng.ta như 1 con chó dại thế. xin a Hoà mở acc. e Tâm Huyết tâm chưa đầy dc ngày thì huyết cạn con mẹ nó rồi. cái loại như mày mới đủ bản lĩnh để sài câu 2 mặt VL :))

- - - Updated - - -

bố mày ở G HD đấy G HD giải tán con mẹ nó rồi. sao ko nói chấp cả G từ lúc sever vẫn sôi động có tí tiền ảo tưởng sức mạnh à :)) đánh thắng ng.ta thì chửi ng.ta nhà quê ko cùng đẳng cấp , thua 1 tí cái là ẳng như chó hóc xương sủa ng,ta hách Admin đã test đi test lại vẫn ko có vấn đề gì sẩy ra cái thằng óc chó như mày ko hiểu dc vấn đề đấy à sủa ng,.ta hách mà Check test 2 3 lần ko bị lsao bắt đầu quay sang sủa người nhà vs họ hàng =))
-- nhà tao sống tiền tiêu đúng việc đúng mực và đủ dùng đéo thiếu mà cũng đéo thừa
-- cái loại dòng tộc súc vật nhà chúng m chắc rồn hết tiền vào thế giới ảo xong ảo tưởng sức mạnh à cái địt con mẹ mày nữa =))
chắc con mẹ mày đi làm dĩ để cho m tiền nạp vào Game rồi Hawai với ae à :)) đĩ lồn bổ làm đôi rốn lồi như hai quả quýt mông đýt săm 2 hàng chữ đỵt thượng củ tổ dòng tộc tông ti nhà mày toàn súc vật à mà đẻ ra thằng con thằng cháu như mày sống chật xã hội thế
bố m nói cho m biết đừng có ảo tưởng sức mạnh qá nghĩ m là nhất à. ở cái muhn này m cũng chưa là cái con củ cặc gì cả mà bố m phải gato vs mày hiểu chưa m` ý bố m xem là cứt thôi con ạ chứ gato cái địt mẹ mày í
mở mồm ra là cậy tiền có tiền mà từ đầu sever đến bayh cái sét thần long của mày. có cái áo cũng đéo mua nổi đến giờ vẫn mặc áo shop xạo lồn vài lần còn maill lấy maill để hỏi mua áo của bố bố đéo bán cho bầy đặt sí riện =))

bẹc giê :))

cOySuper
02-09-2015, 05:44 AM
Nói thật liên minh HD đc mỗi thằng Huynh, chứ còn ai nữa đâu mà mấy thánh khác chứ ti toe thế nhỉ :D

1stTomVkL
02-09-2015, 05:53 AM
Nói thật liên minh HD đc mỗi thằng Huynh, chứ còn ai nữa đâu mà mấy thánh khác chứ ti toe thế nhỉ :D

mỗi một mình Huynh cũng kéo dc cả team lên
chúng nó làm dc gì ngoài việc khóc vs thét đâu bạn ^^

romrom
02-09-2015, 07:52 AM
xin 1 slot vào HD nào ^^

kunmix
02-09-2015, 08:29 AM
mỗi một mình Huynh cũng kéo dc cả team lên
chúng nó làm dc gì ngoài việc khóc vs thét đâu bạn ^^

- chúng tôi công nhận Huynh pro tìm tòi.. còn những thành phần đua đòi khác ko giám chắc là Pro đâu chỉ Pro nhờ mjsstake thôi

NextTopHN_ThaiDuong
02-09-2015, 09:45 AM

- - - Updated - - -

tao thấy mày khổ ngu ngu như thế nào

viết dài VKL.cái bọn ngu như mày mới hay dài dòng văn tự

nói it hiểu nhiều.nói nhiều hiểu ko hết

bố thách dám cho bố cái tên nhân vật trong Game Đó

hay chỉ là nói mồm.bố thách cả họ mày dám cho tên tên nhân vật trong game đó

1stTomVkL
02-09-2015, 09:54 AM

tên nv của bố mày nghe cho ró nhé ( Erina )
xem mày làm dc cái loz gì mà thách :))

NextTopHN_ThaiDuong
02-09-2015, 10:02 AM

haha tao nghỉ cần phải lý do cho chúng mày biết à

dkm bọn rẻ tiền như chúng mày làm thao mà hiểu dc

bảo sao cac tay to của MUHN lại ra đi hết ( KL UB HS LD .KL la 1 G đầu tư ac nhất MUHN.nay ta nhìn KL chán con me nó luông.

chỉ còn những thằng ắn bám + ưu ái ưa nịnh + cầy tiền mới gắn MUHN.vì MUHN dẽ chơi.dẽ kiếm.nhanh ra sv mới :))

toàn những thằng rẻ tiền.Re rách .nhưng hay dc cái mõ mồm :)) chăc trong game éo = dc ai.lên phải dấu tên nhân vật...lôi cái mắc HD ra dọa tao a.mày chỉ là ắn bám iromans thôi nhé.dấu tên nhân vật trong game.lôi cái max HD ra .la tao đủ biết cái loại mày chẳng có có trình gì ở HD.mày là con chó tốt của G thôi..ăn bám + a rua ... thế là hết vị.chẳng có cái vị gì = vị mõ mồm :))

xmdoankoi
02-09-2015, 10:06 AM
a hải on vào fb e bảo

1stTomVkL
02-09-2015, 10:09 AM
haha tao nghỉ cần phải lý do cho chúng mày biết à

dkm bọn rẻ tiền như chúng mày làm thao mà hiểu dc

bảo sao cac tay to của MUHN lại ra đi hết ( KL UB HS LD .KL la 1 G đầu tư ac nhất MUHN.nay ta nhìn KL chán con me nó luông.

chỉ còn những thằng ắn bám + ưu ái ưa nịnh + cầy tiền mới gắn MUHN.vì MUHN dẽ chơi.dẽ kiếm.nhanh ra sv mới :))

toàn những thằng rẻ tiền.Re rách .nhưng hay dc cái mõ mồm :)) chăc trong game éo = dc ai.lên phải dấu tên nhân vật...lôi cái mắc HD ra dọa tao a.mày chỉ là ắn bám iromans thôi nhé.dấu tên nhân vật trong game.lôi cái max HD ra .la tao đủ biết cái loại mày chẳng có có trình gì ở HD.mày là con chó tốt của G thôi..ăn bám + a rua ... thế là hết vị.chẳng có cái vị gì = vị mõ mồm :))
tao đéo cần biết m nghỉ m nghỉ thì kệ con mẹ m. m thử đọc lại cái topic m xem toàn người xin xỏ thả ac cho m nó có nói gì súc phạm m ko mà m sủa m cắn ng,ta thế :))
tao chả ăn bám hay arua thằng cu nào hết m có hiểu thế nào là ăn bám k mà sủa hả con :)) sao bố phải dấu tên nhỉ biết được tên thì cũng làm con cặc gì tao săn tao à. hộ tao cái tao năn nỉ luôn ý :))

Xgame184
02-09-2015, 10:22 AM
Up cho cậu nhanh bán được đồ, còn acc thì để lại nhé!

MrHieuBeo
02-09-2015, 10:29 AM
tao đéo cần biết m nghỉ m nghỉ thì kệ con mẹ m. m thử đọc lại cái topic m xem toàn người xin xỏ thả ac cho m nó có nói gì súc phạm m ko mà m sủa m cắn ng,ta thế :))
tao chả ăn bám hay arua thằng cu nào hết m có hiểu thế nào là ăn bám k mà sủa hả con :)) sao bố phải dấu tên nhỉ biết được tên thì cũng làm con cặc gì tao săn tao à. hộ tao cái tao năn nỉ luôn ý :))

Ko liên quan nhưng xin phép a cho a cmt 1 câu nhé

topic người ta bán đồ anh nghĩ e thôi đi, ae chơi game giải trí sau những giờ mệt mỏi chứ cứ cãi nhau thế này thì giải trí cái gì nữa mệt lắm e ơi, mong em hiểu và dừng cmt đi để ae người ta bán đồ

chỉ là góp ý thôi mong em hiểu

NextTopHN_ThaiDuong
02-09-2015, 11:03 AM

ko dám nói tên cút mẹ mày đi :)) thằng đàn bà ^^

mày k quan tam tao nghỉ hay ở lại thì mày vào đây sủa top bán đồ tao bú KẸC tao à :))

khổ thăng đàn ông tính đàn bà :)) 1 lần nũa bố thách dám nói tên trong game đó :))

- - - Updated - - -

acc thì nhiều lắm

chưa tóm dc hak chưa nghỉ.chưa làm sáng tỏ chưa nghỉ

nếu có chơi tôi lại trờ thành 1 thằng cừi bắp như bao thằng khác :))

để cho các bạn đầu từ vào xem nó ntnao và diễn tả ra sao

cứ chơi và cảm nhận nhé

1stTomVkL
02-09-2015, 11:03 AM
ko dám nói tên cút mẹ mày đi :)) thằng đàn bà ^^

mày k quan tam tao nghỉ hay ở lại thì mày vào đây sủa top bán đồ tao bú KẸC tao à :))

khổ thăng đàn ông tính đàn bà :)) 1 lần nũa bố thách dám nói tên trong game đó :))

tao nói ko phải nói việc bán đồ hay ko kệ cm m cái m ảo tưởng sức mạnh qá chứ m là cực cứt thôi ko ai gato vs m đâu :)) thôi tốt nhất là im đi . kéo lên xem tao nói tên chưa thằng mù chữ

NextTopHN_ThaiDuong
02-09-2015, 11:12 AM

dân đên cu đên tạm thời nghỉ dưỡng

ko dc ưu ái như bao ng khác.chơi cảm thấy nó thiệt thòi

các bạn cứ chơi và cảm nhận .MUHN h cũng còn xót vài ngoài gắn bố với MUHN quá lâu và cũng có đầu tư.tôi xem các bạn trụ dc bao lâu nếu muhn của chúng ta nó cư ntnay mãi :)) cứ đầu tư và cảm nhận nhé.

- - - Updated - - -

tên nv của bố mày nghe cho ró nhé ( Erina )
xem mày làm dc cái loz gì mà thách :))

mày là con cave rẻ tiền :))

tưởng mày là RF hay DK

thế tao k chấp ef cave rẻ tiền đâu :))

- - - Updated - - -

các bạn cứ chơi và cảm nhận .MUHN h cũng còn xót vài ngoài gắn bố với MUHN quá lâu và cũng có đầu tư.tôi xem các bạn trụ dc bao lâu nếu muhn của chúng ta nó cư ntnay mãi :)) cứ đầu tư và cảm nhận nhé.

- - - Updated - - -

tưởng mày là RF hay DK

acc ef rẻ tiền đó chỉ = ef buf cave cua tao thôi

chứ acc mày chỉ = tài khoản Gcen tao đang có :))

1stTomVkL
02-09-2015, 11:19 AM

- - - Updated - - -

tưởng mày là RF hay DK

- - - Updated - - -

acc ef rẻ tiền đó chỉ = ef buf cave cua tao thôi

chứ acc mày chỉ = tài khoản Gcen tao đang có :))

thế thì đã sao solo 1-1 full buf chắc gì đã giết dc tao :))

xmdoankoi
02-09-2015, 11:28 AM
solo 1-1 500k vcent 1 mạng đê
oke ko zai yêu ^^

1stTomVkL
02-09-2015, 11:38 AM
solo 1-1 500k vcent 1 mạng đê
oke ko zai yêu ^^

DoanKoi m vẹo gì sủa thuê à =)) định lấy tiền đè ai ghê vậy :))

xmdoankoi
02-09-2015, 11:41 AM
DoanKoi m vẹo gì sủa thuê à =)) định lấy tiền đè ai ghê vậy :))

tao nghèo vl
m solo ko để tao đi xin vcent chơi với m ^^

Alt F4
02-09-2015, 12:46 PM
Cho kế tí
cần bán acc ELF 3/260 MT350 Poin ev 6k4 (1k str 3.4k agi 1k ene 1k vit)
đồ đạc gôm
CTU L S +11 Gcmm+7 tên 7% :))
sét Lua L4%+11 GC5%
Pen Lưa 2%
đôi rinh gió đất 10%
w2 L +9 3%hp
50k vc 67k Gcent cho ae mua bts
vé dop còn 20 cái
ALL 900k vc ( ac vẫn cày đến khi có ngươi xúc) :))

Thành Trần
02-09-2015, 02:37 PM
xúc cái xác HaiXomQM 500k card nếu bán GD luôn và liền nè :D

kunmix
02-09-2015, 02:41 PM
xúc cái xác HaiXomQM 500k card nếu bán GD luôn và liền nè :D

-múc =thẻ chắc ko đc rồi :) vnd of chuyển khoản

Thành Trần
02-09-2015, 02:45 PM
-múc =thẻ chắc ko đc rồi :) vnd of chuyển khoản

trời muốn cái nào cũng có bán thì alo admin xúc nào VND thì có VND bán thì pm admin nào

- - - Updated - - -

Xúc xác DK HaiXomQM = 500k VND nếu bán thì alo 01227982753 kêu admin Trung Gian ngay và luôn lẹ nào :D

olivelove
02-09-2015, 05:57 PM

- - - Updated - - -

HD sang GameThu rồi sẽ bị ăn hành...đừng lo...ko có bug được skil marter nữa đâu....

newstar148
02-09-2015, 06:22 PM
HD sang GameThu rồi sẽ bị ăn hành...đừng lo...ko có bug được skil marter nữa đâu....

đạt onl ađ yahoo hung.viet_754457 đi =))