PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] ko cố ý gây war nhưng đây là lời khuyên cuối cùng của mình dành cho BQT mu-hanoi.net

thanquy119
26-08-2015, 11:05 PM
như tiêu đề có lẽ BQT mu-hanoi.net nên tổ chức ngồi họp lại với nhau mà mời thêm 1 số a.e tâm huyết có tiếng nói ở 4rum này chứ sau 2 tháng mà sv mới nát bét thế này đầu tiên là do cái event ăn poin vs ăn ngọc tiếp theo là cái kẹp ac clone ( its thì 5 ac nhiều á phải 50 ac ) thứ 3 là cái rs quá nhanh.
riêng 3 cái này thôi đủ để những a.e từng trải nghiệm sau 2 tháng open mu này hiểu rùi
còn hiện tại các serve vẫn đông và admin cứ ATSM là đông người chơi và chốt 1 cấu là đến 5/9 này BQT sẽ hiểu rõ mình nói j
đây là lời góp ý chân thành nếu BQT ko vừa ý có thể xoá

TruongVoKy
26-08-2015, 11:15 PM
như tiêu đề có lẽ BQT mu-hanoi.net nên tổ chức ngồi họp lại với nhau mà mời thêm 1 số a.e tâm huyết có tiếng nói ở 4rum này chứ sau 2 tháng mà sv mới nát bét thế này đầu tiên là do cái event ăn poin vs ăn ngọc tiếp theo là cái kẹp ac clone ( its thì 5 ac nhiều á phải 50 ac ) thứ 3 là cái rs quá nhanh.
riêng 3 cái này thôi đủ để những a.e từng trải nghiệm sau 2 tháng open mu này hiểu rùi
còn hiện tại các serve vẫn đông và admin cứ ATSM là đông người chơi và chốt 1 cấu là đến 5/9 này BQT sẽ hiểu rõ mình nói j
đây là lời góp ý chân thành nếu BQT ko vừa ý có thể xoá

Đúng là mình cũng nghĩ như bạn.

BQT Nên xem lại ý kiến của bạn

Chưa Bao giờ mình chơi MU HN Này 5 rồi đâu phải ít.

Nhưng sv nát quá nhanh.

xmdoankoi
26-08-2015, 11:16 PM
muhn ko có dc sự ổn định
cứ có sự ổn định ắt sẽ có người đầu tư.
ko nhất thiết là cứ 4 5, tháng lại open sv mới
nhiều cách nhg qtrg bqt muốn làm như thế nào thôi

thanquy117
26-08-2015, 11:23 PM
góp ý chân thành bank ac luôn vậy thôi thân ái hẹn gặp lại ae 5/9 :))

xmdoankoi
26-08-2015, 11:28 PM
như vậy đủ hiểu r. bảo thủ vẫn là bảo thủ thôi
gangter nói với tôi. curel đã cố gắng rồi. tiếc landofphi lại tách ra nữa
gangter nói vậy mình cũng k hiểu

Tổng Cục Trưởng
26-08-2015, 11:32 PM
Bạn bị Ban vì lý do khác và ở Topic khác ko phải ở Topic này nhé.
Nghiêm cầm post MU khác tại diễn đàn Mu Hà Nội.
Góp ý của bạn đã được BQT ghi nhận và sẽ cố gắng phục vụ các bạn ngày càng tốt hơn.

xmdoankoi
26-08-2015, 11:44 PM
a hòa à. ae chơi lâu cũng muốn gân bó lâu dài
nhưng ae bọn e cần 2 chữ ổn định. muhn giờ nhiều cái phát sinh qá. a nên nghĩ ra kế hoạch lâu dài. chứ kiểu này . nta muốn gắn bó cũng khó
sv ra dc 1 tháng đã bắt đầu thấy nhạt r.
sv đang đi vào hoạt động dc 1 tý lại cpi có sv mới.
thì hiếm ng ở lại chơi sv cũ lắm. vì nhiều lý do
ae bọn e mong lắm 1 ngày muhn thực sự ổn định. và khắc phục dc nhiều vấn đề nan giải. để ae có thể tiếp tục niềm đam mê. mà ko phải lo lắng bất cứ 1 kzi

01656465115
27-08-2015, 12:26 AM
có thể nói là sv đang đi xuống 1 cách trầm trọng. người người bán đồ. nhà nhà bán đồ. chỉ có người bán. mà ko thấy người mua. vì tất cả đang hối hả bán hết để nghỉ game. vcent từ đó cũng mất giá trầm trọng vì quá nhiều người bán vcent. đang từ 2 : 2.5 đùng 1 cái nhảy lên 1 : 3.5 và 1 : 4 . như này thì người nông dân biết phải làm sao :( quá buồn cho 1 cuộc tình.

0962474696
27-08-2015, 08:23 AM
-Upppppppp cho Mu-hanoi.net sớm ngày ổn định để ae Tâm Huyết Gắn Bó Lâu zài...

-SV này chắc muộn rồi TCT nên sem sét Lại rút ra kinh nghiệm cho Sv tiếp đến..

--- Mako ---
27-08-2015, 08:34 AM
1 vấn đề rất nan giải nữa là sức mạnh các Class fix loạn hết lên , BQT nên test kỹ đưa ra 1 hệ thống chuẩn luôn đi .

Goldfather
27-08-2015, 09:18 AM
up...............................

thanquy117
27-08-2015, 12:10 PM
Bạn bị Ban vì lý do khác và ở Topic khác ko phải ở Topic này nhé.
Nghiêm cầm post MU khác tại diễn đàn Mu Hà Nội.
Góp ý của bạn đã được BQT ghi nhận và sẽ cố gắng phục vụ các bạn ngày càng tốt hơn.

nếu vậy thì mình chấp nhận bị bank
tốt nhất TCT nên đưa ra 1 bài thảo luận để tất cả a.e vào góp ý ko nhanh thì 6/9 ko có người CTC đâu

BattleKing1
27-08-2015, 02:36 PM
Đêm nay bất chợt gió vô thường.
Ly biệt ai mà chẳng tiếc thương.
Lìa cành lá rụng còn lưu luyến.
Dứt áo người đi có vấn vương ?

Vĩnh biệt MuHn. :)

zl0v3g4m3z
27-08-2015, 04:25 PM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|o

solo123
27-08-2015, 05:00 PM
ADMIN đã lên tiếng thì mong ADMIN tập trung nhiều hơn vào MU cho ổn định mượt tý chứ ngày nào cũng phải để games thủ lên diễn đàn báo lỗi thứ 2 mong các bố có sửa gì về sức mạnh công thủ của nhân vật nào thì các bố làm 1 lần luôn chứ ai lại lúc cho con này lên zời lúc đạp phát tầng 17 của địa ngục (ELF) 1 số ae có rêu rao là ae minh móc túi game thủ trá hình ko biết thật ko nhưng vấn đề này ai cũng ức chế còn chuyện seve tậm tịt ngày ngày thì ai cũng gặp rồi ko phải nói lên đây nữa