PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] HuynhDe Huk Nói người thì nghĩ đến G mình ý nhé

HaiXomHN_MUHN
16-08-2015, 11:18 PM
đi pk toàn bị ăn hành cua nó,ăn nó 1 phát nó kêu hak :)) hak của hulk đây tu SD + mau shop còn eo kip MrNgheo nó đấm nhẹ cái chết.lúc chết vẫn ăn SD + máu shop :)) các bac xem và cho y kiến https://www.youtube.com/watch?v=c_qhPWAlPj4&feature=youtu.be

pk vui vẻ là vui vẻ đừng có trẩu và thể hiện

thể hiện thì vào đấu trường 50/50

chấp cả G HuynhDe class RF solo 1m thẻ 1 trận

riêng những thằng chẩu như mày chấp 900k ăn 1m thẻ ( chỉ nhận thẻ hoậc VND )

bơi hết vào nhé HD thằng này nhất mai ăn cháo cũng chơi với HD 1 phen tất cả class RF với RF từng người HD 1

quay video Full Màn Hình kể từ lúc vào ai Win Ấn A Ấn C xem có gian lận ko MT ko

còn đừng động đến tao.tao đã ko làm j thì im lặng là vàng nhé.còn rất nhiều vụ của chủ G HD gặp tao bảo del acc

tao ko hiểu là del acc là gì.mày nghĩ tao nạp 5m VNd vào để del acc để thể hiện cái gì.suy nghĩ của chúng mày chỉ thế thôi sao :)) đi pk thì mang cái não đi.

còn cái video này mày lừa dc bọn it có kinh nghiêm pk và it ng pk với mày thì ko hiểu.tao pk mày nhiều tao hiểu mày nhé. quay video lên đây để qua mặt mọi người để cho nguôi cái diẽn đàn à.sợ mất lòng ng nhà ben trong à
video này mày có thẻ lừa 1 số ae chứ đừng bao h lừa dc tao nhé https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=AymTU-ZlASY

olivelove
16-08-2015, 11:26 PM
Nói nhỏ Hulk nó vào thì chêt :))

XeDapOi
16-08-2015, 11:27 PM
đi pk toàn bị ăn hành cua nó,ăn nó 1 phát nó kêu hak :)) hak của hulk đây tu SD + mau shop còn eo kip MrNgheo nó đấm nhẹ cái chết.lúc chết vẫn ăn SD + máu shop :)) các bac xem và cho y kiến https://www.youtube.com/watch?v=c_qhPWAlPj4&feature=youtu.be

bơi hết vào nhé HD thằng này nhất mai ăn cháo cũng chơi với HD 1 phen tất cả class RF với RF từng người HD 1

quay video Full Màn Hình kể từ lúc vào ai Win Ấn A Ấn C xem có gian lận ko MT ko

còn đừng động đến tao.tao đã ko làm j thì im lặng là vàng nhé.còn rất nhiều vụ của chủ G HD gặp tao bảo del acc

tao ko hiểu là del acc là gì.mày nghĩ tao nạp 5m VNd vào để del acc để thể hiện cái gì.suy nghĩ của chúng mày chỉ thế thôi sao :)) đi pk thì mang cái não đi.

còn cái video này mày lừa dc bọn it có kinh nghiêm pk và it ng pk với mày thì ko hiểu.tao pk mày nhiều tao hiểu mày nhé. quay video lên đây để qua mặt mọi người để cho nguôi cái diẽn đàn à.sợ mất lòng ng nhà ben trong à
video này mày có thẻ lừa 1 số ae chứ đừng bao h lừa dc tao nhé https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=AymTU-ZlASY

- lên con mẹ luôn đi nào o o o o o o o o o o o o o o o o o o o o o o o o o o o

haivnvnn
16-08-2015, 11:28 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

HaiXomHN_MUHN
16-08-2015, 11:32 PM
tuy cái loại chúng nó ăn SD miễn phí.tu SD + mau shop cũng chỉ sách dép cho tao

còn rất nhiều chuyện để nói va bàn tàn về G nó.có cái bố eo rảnh để bàn tàn.cứ thằng nào động đến bố thì bố cho ra trò luôn

bố mày đã im rồii thì im luôn đi.pk vui vẻ thì vui vẻ đừng có trẩu mà thể hiện.thể hiển thì vào đấu trường

- - - Updated - - -

- lên con mẹ luôn đi nào o o o o o o o o o o o o o o o o o o o o o o o o o o o

thôi em đi ngủ đây.cả ngày off mệt ghê

XeDapOi
16-08-2015, 11:36 PM
tuy cái loại chúng nó ăn SD miễn phí.tu SD + mau shop cũng chỉ sách dép cho tao

còn rất nhiều chuyện để nói va bàn tàn về G nó.có cái bố eo rảnh để bàn tàn.cứ thằng nào động đến bố thì bố cho ra trò luôn

bố mày đã im rồii thì im luôn đi.pk vui vẻ thì vui vẻ đừng có trẩu mà thể hiện.thể hiển thì vào đấu trường

- - - Updated - - -

thôi em đi ngủ đây.cả ngày off mệt ghê

- ngủ đi thôi :)) thanh niên chuẩn nói được làm được tiếc lồn gì 2 like :)) bỏ like đi để like lại này :))

đẹp trai ko = dai sức
17-08-2015, 12:51 AM
có gì hot ?? vừa đi xem đá banh zề =))

- - - Updated - - -

vụ dell acc là mình thấy trên 4rum có bài khóc kêu G cậu dell vài acc ấy. Nhưng mình thấy chưa dell nên thắc mắc là sao chưa chết mà đã khóc :D

MinhHung
17-08-2015, 01:06 AM
có gì hot ?? vừa đi xem đá banh zề =))

- - - Updated - - -

vụ dell acc là mình thấy trên 4rum có bài khóc kêu G cậu dell vài acc ấy. Nhưng mình thấy chưa dell nên thắc mắc là sao chưa chết mà đã khóc :D

HaixomHN đã dell lâu rồi bạn có bị gì ko, topic chỉ nói acc HaixomHN dell mà cứ lôi mấy chuyện vớ vẩn nói mãi, bạn xem lại có Pic nào bảo WL dell vài acc hộ cái

Moze
17-08-2015, 02:45 AM
clip thứ 2 ảo không thể tưởng @@ chẳng lẽ vị anh hùng thần thánh trong truyền thuyết đã xuất hiện ở mu-hanoi rồi hay chăng :D

Trường Đẹp Zai
17-08-2015, 04:59 AM
MrNgeo giờ là Hulk chơi mà,Hulk giờ là Hiệp Béo chơi..sao lại chửi nhau..tưởng quen nhau =))

đẹp trai ko = dai sức
17-08-2015, 06:07 AM
HaixomHN đã dell lâu rồi bạn có bị gì ko, topic chỉ nói acc HaixomHN dell mà cứ lôi mấy chuyện vớ vẩn nói mãi, bạn xem lại có Pic nào bảo WL dell vài acc hộ cái

lâu r có nhắc nữa đâu trời @@

zl0v3g4m3z
17-08-2015, 06:14 AM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

DauGau002
17-08-2015, 06:21 AM
chấp đàn bẹc giê có mà chấp cả đời. :)) chán chờ sv sau vậy

zl0v3g4m3z
17-08-2015, 06:55 AM

Sao bạn không post clip full cả buổi tối hôm qua pk ?

Hay bạn mở hack ăn người ta xong tắt hack mở cam lên quay ?

Nghi vấn chúng tôi gian lận thì cứ kiện đi , kiện để cho anti họ có việc làm hô hô

_Romeo_
17-08-2015, 07:19 AM
1 thằng đeo w2.5 tầm +11 đến +13 vậy là hơn 55% đến 60% thủ rồi, trong khi đó w2 kia thủ = 0 . bảng master + quá bá đạo :))

chỉ tập chơi mới có bảng master trên

DeoHieuLuon
17-08-2015, 08:24 AM
1 thằng đeo w2.5 tầm +11 đến +13 vậy là hơn 55% đến 60% thủ rồi, trong khi đó w2 kia thủ = 0 . bảng master + quá bá đạo :))

thì nguoi ta bảo vào Đấu Trường solo kia
đeo w2.5 + nhieu thi kệ mater này nọ thi kệ họ vẫn chấp nhận .
giỏi thì vào mà ăn nguoi ta đã oy moi nói

DauGau002
17-08-2015, 09:25 AM

Nghi vấn chúng tôi gian lận thì cứ kiện đi , kiện để cho anti họ có việc làm hô hô

bụng ta suy ra bụng người :))

- - - Updated - - -

ngứa cái cần vl. chê ng ta thì kèo ở trên húp đi. hóng clip

HaiXomHN_MUHN
17-08-2015, 09:49 AM

mt của tao như thế đó...vào đấu trường và ăn tao nè

chứ đừng nói mồm

_Romeo_
17-08-2015, 09:52 AM
bụng ta suy ra bụng người :))

- - - Updated - - -

ngứa cái cần vl. chê ng ta thì kèo ở trên húp đi. hóng clip

ngứa cái đệt. bọn chúng nó ăn với khóc là đéo ai bằng. mày đếm hộ tao bao topic bọn G nó kêu la khóc lóc đi. này thì quá trâu .

tung 20m đâm dc vài máu,DK máu bị đấm one hit các kểu. xong test lên xuống ngay cả TCT cũng lôi vào. còn hù ko làm dõ dell acc.

chúng mày thấy G tao kêu gì chưa ngoài diễn đàn này. toàn chuyện đâu đâu trong game cũng lập tôpic nhảm vkl.

HaiXomHN_MUHN
17-08-2015, 09:56 AM

tao nói cho mày biết nhé

bố mày nap tiền vào để cho mày quay video để bock tao...cả gia sản cua tao đó

chỉ có những thằng rẻ tiền mới dùng hak + bug nhé

riêng mày kiểu j cũng chiều dc.tất cả các cuộc pk với HD sẽ bật Video và se up lên đây

nói cho mày biết.vì tao cũng là 1 thàng hak.nhưng cái dkm bố mày eo bao h hak đi pk chúng mày nhé.bố mày mua hak để biết cái loại chúng mày hak gì nhé. dkm chúng mày luôn bọn HD luôn. kẻ cả lẫn trong game va ngoài đòi chúng mày tuổi lồn chơi đẳng cấp dc với tao...mấy thằng nhà we nhìn bẩn bẩn

DauGau002
17-08-2015, 09:57 AM
có tiên fchơi cũng bị lên án sao. dù m có bỏ ra 50k hay 100k người ta bỏ ra 20m người ta thấy mày mạnh hơn bình thường thì người ta tố cáo. thế nào là có tiền có quyền mày hiểu không.
guild mày cũng chưa kêu gì đâu. chỉ gào thét thôi

HaiXomHN_MUHN
17-08-2015, 09:59 AM

mt của tao thế đó..mày vào đấu trường mà thể hiện MT của mày đi

đừng ngồi đây mà sủa.thách cả G HD có cái MT pro nhất MUHN vào đây mà ăn bảng MT của tao cùi cui nè

Xgame184
17-08-2015, 10:04 AM
tao nói cho mày biết nhé

riêng mày kiểu j cũng chiều dc.tất cả các cuộc pk với HD sẽ bật Video và se up lên đây

nói cho mày biết.vì tao cũng là 1 thàng hak.nhưng cái dkm bố mày eo bao h hak đi pk chúng mày nhé.bố mày mua hak để biết cái loại chúng mày hak gì nhé. dkm chúng mày luôn bọn HD luôn. kẻ cả lẫn trong game va ngoài đòi chúng mày tuổi lồn chơi đẳng cấp dc với tao...mấy thằng nhà we nhìn bẩn bẩn

Chơi Game ko quan trọng tuổi tác ko quan trọng giàu nghèo ko quan trong nahf quê hay thành phố

bạn mang tiêng dân chơi mà nhìn bạn ăn nhà quê với thành phố thế bố mẹ ông bà rồi bạn ở đâu mà bảo người khác nhà quê

cái loại mất gốc ko có quê hương như mày có tiền núi đắp lên mình cũng chỉ là 1 thằng vô văn hóa mà thôi

Mình nghe cái từ nhà quê mà thấy các bạn dân chơi đéo suy nghĩ gì cả

- - - Updated - - -

có tiên fchơi cũng bị lên án sao. dù m có bỏ ra 50k hay 100k người ta bỏ ra 20m người ta thấy mày mạnh hơn bình thường thì người ta tố cáo. thế nào là có tiền có quyền mày hiểu không.
guild mày cũng chưa kêu gì đâu. chỉ gào thét thôi

Cái loại này suốt ngày đi nịnh hót bê bô cứt cho người khác chứ chẳng đc cái tích sự gì

trước Guil AEHN nay Thấy WL mạnh lại qua rình mò lừa đảo cho mà xem

BoDitCan ơi mày có lập nick diễn đàn khác thì cũng ko rửa đc hết cái nhục đi lừa đảo đâu

DauGau002
17-08-2015, 10:06 AM
:)) vãi cả đi lừa đảo :)) thanh niên cứng. địt bà chúng m xem lại xem thằng nào bán acc xong báo mất. lừa đảo mới vl. giờ mới nghe qua BDC lừa đảo :)) còn thằng chó nào lập BDC bên ATN của bố thì ngậm cc vào :)) mang tên tao lập cho các bố các mẹ mày để kiếm vài xu lừa người khác thì có gì hay không hả tuấn

_Romeo_
17-08-2015, 10:11 AM
mt của tao thế đó..mày vào đấu trường mà thể hiện MT của mày đi

đừng ngồi đây mà sủa.thách cả G HD có cái MT pro nhất MUHN vào đây mà ăn bảng MT của tao cùi cui nè

tao chửi cả G WL và cái thằng lãnh đạo G WL bao nhiêu sv '' BeMap _ Quân Beo hay bèo '' mày thử hỏi cả sv này coi BepMap sv nào đua top không hack cầy 2 đến 3 bãi. đi pk chạy như gió.

G chúng mày đã sống đoàng hoàng chưa mà hơi tý bảo bọn tao hack bug. sao chúng mày giỏi thì bug đi hack đi, chúng mày hack giỏi lắm mà.

bọn tao đéo thích vào đấu trường đó có sao ko. ae tao thích sự đoàn kết. quay clip khi pk đơn giản Full màn hình từ khi vào ae tao cũng làm dc nhé.

tao thấy bọn WL chúng mày toàn thằng hèn.tiểu nhân bỉ ổi.sống đéo bằng ai chỉ kêu là giỏi.

Xgame184
17-08-2015, 10:11 AM
:)) vãi cả đi lừa đảo :)) thanh niên cứng. địt bà chúng m xem lại xem thằng nào bán acc xong báo mất. lừa đảo mới vl. giờ mới nghe qua BDC lừa đảo :)) còn thằng chó nào lập BDC bên ATN của bố thì ngậm cc vào :)) mang tên tao lập cho các bố các mẹ mày để kiếm vài xu lừa người khác thì có gì hay không hả tuấn

chuyên lừa đảo cả sv nó biết khoc cái lỗi gì ở cái guil wl đó 1 thời gian lại rình mò lừa đảo thôi thời gian nó trả lời tất cả về mày ko cần nói nhiều

rr lại đồi phong cách

DauGau002
17-08-2015, 10:15 AM
chuyên lừa đảo cả sv nó biết khoc cái lỗi gì ở cái guil wl đó 1 thời gian lại rình mò lừa đảo thôi thời gian nó trả lời tất cả về mày ko cần nói nhiều

rr lại đồi phong cách

:)) ý chú nói là lừa ai. lừa lúc nào. chỉ có chó mới đi ngậm cặc phun cây cảnh thôi. a sông sv Sức mạnh thế nào thì cả họ hàng hang hốc nhà chú lên tìm hiểu rồi ẳng lại cho a dc nhờ. :)) mõm chú k khác gì cái bể phốt

Xgame184
17-08-2015, 10:16 AM
:)) ý chú nói là lừa ai. lừa lúc nào. chỉ có chó mới đi ngậm cặc phun cây cảnh thôi. a sông sv Sức mạnh thế nào thì cả họ hàng hang hốc nhà chú lên tìm hiểu rồi ẳng lại cho a dc nhờ. :)) mõm chú k khác gì cái bể phốt

thời gian sẽ trả lời sống như nào cả sv nó biết rồi mày cũng lại lộ nguyên hình thôi =))

Cảnh báo cho ae WL biết thế là đc ko lại bị con cờ hó nó lừa a e lúc đó lại mệt =))

DauGau002
17-08-2015, 10:19 AM
tiếc vl từ tr đến giờ chưa bao giờ vào guild WL :)) cảnh báo cũng tốt. có loại guild éo cần cảnh báo mà cả sv nó chửi như chó cơ :))

xDkChienx
17-08-2015, 10:20 AM
Cái loại này suốt ngày đi nịnh hót bê bô cứt cho người khác chứ chẳng đc cái tích sự gì

BoDitCan ơi mày có lập nick diễn đàn khác thì cũng ko rửa đc hết cái nhục đi lừa đảo đâu[/QUOTE]

tuong ai chu BoDitCan thi chuyen gia lua dao roi wl can than nhe

DauGau002
17-08-2015, 10:27 AM
:)) đến mệt với các thanh niên. hihi. khi nào có sv mới là vào thật nhanh để lập tên NV giống tên nv có số má sv trước để lừa đảo. chắc ai đó sẽ hiểu >> killers và Liên minh chuyên làm trò này :p sv ATN mình k chơi nhưng vẫn có NV BDC :))

- - - Updated - - -

thôi cho các chú Killers cùng LM HD oẳng :)) a té . k các chú ngậm cứt ful thối hoắm :))

Bemap_Muhanoi
17-08-2015, 10:33 AM
tao chửi cả G WL và cái thằng lãnh đạo G WL bao nhiêu sv '' BeMap _ Quân Beo hay bèo '' mày thử hỏi cả sv này coi BepMap sv nào đua top không hack cầy 2 đến 3 bãi. đi pk chạy như gió.

G chúng mày đã sống đoàng hoàng chưa mà hơi tý bảo bọn tao hack bug. sao chúng mày giỏi thì bug đi hack đi, chúng mày hack giỏi lắm mà.

bọn tao đéo thích vào đấu trường đó có sao ko. ae tao thích sự đoàn kết. quay clip khi pk đơn giản Full màn hình từ khi vào ae tao cũng làm dc nhé.

tao thấy bọn WL chúng mày toàn thằng hèn.tiểu nhân bỉ ổi.sống đéo bằng ai chỉ kêu là giỏi.

thử hỏi tại sao phải dùng Hack, nếu chơi không hack bạn chưa đủ tuổi cày top với tôi đâu còn giờ đua top bảo tôi hack vậy bạn biết hack sao không đua lại nhỉ có hack mà bị thua thì nói làm gì, cái trò hack thua bỏ hack đi quay clip người ta gọi là tiểu nhân ( ở đây tôi chơi kiểu Cong ăn cong- Thẳng ăn thẳng)..........

Hack sv nào và tại sao phải hack chỉ có tôi mới biết, MU hanoi.net chỉ sv Huyền thoại không chơi còn lại đã qua rất nhiều sv nói sv nào tôi cũng hack đua top chứng tỏ bạn óc dog( chửi thẳng mặt luôn vì chửi tôi trước) vì dùng hack cũng đua ko lại thì đồ bỏ đi. nhắc lại đua ko hack bạn chưa đủ tuổi đâu nếu đã từng đua các sv trc.

Nhắc nhở: chơi để người khác nể đừng để người khác chửi. giờ tôi không có time chơi game chỉ vào tám chuyện với anh em. ăn nói phải có học 1 chút nhé đừng trẻ trâu vậy vì game là ảo nhưng nó phản ánh 1 phần nhân cách 1 con người ( bạn thuộc ngưòi nào thì đọc trên là mọi người chắc biết rồi)

_Romeo_
17-08-2015, 10:43 AM
thử hỏi tại sao phải dùng Hack, nếu chơi không hack bạn chưa đủ tuổi cày top với tôi đâu còn giờ đua top bảo tôi hack vậy bạn biết hack sao không đua lại nhỉ có hack mà bị thua thì nói làm gì, cái trò hack thua bỏ hack đi quay clip người ta gọi là tiểu nhân ( ở đây tôi chơi kiểu Cong ăn cong- Thẳng ăn thẳng)..........

Hack sv nào và tại sao phải hack chỉ có tôi mới biết, MU hanoi.net chỉ sv Huyền thoại không chơi còn lại đã qua rất nhiều sv nói sv nào tôi cũng hack đua top chứng tỏ bạn óc dog( chửi thẳng mặt luôn vì chửi tôi trước) vì dùng hack cũng đua ko lại thì đồ bỏ đi. nhắc lại đua ko hack bạn chưa đủ tuổi đâu nếu đã từng đua các sv trc.

Nhắc nhở: chơi để người khác nể đừng để người khác chửi. giờ tôi không có time chơi game chỉ vào tám chuyện với anh em. ăn nói phải có học 1 chút nhé đừng trẻ trâu vậy vì game là ảo nhưng nó phản ánh 1 phần nhân cách 1 con người ( bạn thuộc ngưòi nào thì đọc trên là mọi người chắc biết rồi)

gớm nói thì hay, còn có thời LM cùng mày thấy tao train k4 còn xin nhường. train bãi 1 và bãi 2 k4 nhé. tao chưa sv nào là tao đua top nhé mày ak. vì tao thừa biết mấy con dog nó hack vkl có quay clip adm nó cũng éo sử lý.

mấy sv gần đây chúng mày đua top lấy set bán lấy tiền tiêu. khổ vkl.

acc diễn đàn này chắc L đã phải mày hay là thằng giả mạo để vào buôn bán sét đua top là chính.

sv này bị block ức ak. akay à.

WL bọn tiểu nhân

xmdoankoi
17-08-2015, 10:47 AM
bgio mới tỉnh.
tao chấp cả cái liên minh huynhde kl vào đây đua với t.
chạy rs trg 24 tiếng ai hơn win. t chấp cmay 30l rs. thàng nào chơi pm tao
riêng ko hack chúng m ko bgio có tuổi

- - - Updated - - -

ae tao sống với nhau chỉ cần ae tao hiểu nhau là oke. còn với chó thì ae tao dùng đả cẩu bổng để trị chó nhé

MrHieuBeo
17-08-2015, 10:47 AM
bgio mới tỉnh.
tao chấp cả cái liên minh huynhde kl vào đây đua với t.
chạy rs trg 24 tiếng ai hơn win. t chấp cmay 30l rs. thàng nào chơi pm tao
riêng ko hack chúng m ko bgio có tuổi

KL từ trước giờ có đua nhưng tự nhận mình ko bằng ai về vấn đề đua top lên bạn chấp người khác nhé ok

xmdoankoi
17-08-2015, 10:51 AM
dm cmay ae tao nghỉ vì ae tao hểt hứng chơi mà cmay vào sủa này nọ nghe mà thấy ngứa hết cả cái cần tăng dân số
nói người phải nghĩ đến thân. còm bất kể 1 thàng nào muốn solo kèo nào class nào ae tao chiều hết
oke ae tao gà mấy thàng m chỉ biết sủa thế có giám vào nhận kèo với ae họ gà nhà tao ko. hay chỉ dc cái mõm rộng

DauGau002
17-08-2015, 10:54 AM
KL từ trước giờ có đua nhưng tự nhận mình ko bằng ai về vấn đề đua top lên bạn chấp người khác nhé ok

ko bằng ai thì lên câm mõm. :))

_Romeo_
17-08-2015, 10:56 AM
W . Lồ. sv nào cũng đông hack các kiểu . cuối cùng toàn 1 lũ vứt đi ko làm lên 1 cái gì ra trò.

xmdoankoi
17-08-2015, 11:02 AM
vứt đi m giỏi vào mà nhận kèo đi. đm to mõm à
vưat đi đấy m có giám ăn ko

- - - Updated - - -

còn cái đua tốp open tao nói thẳng luôn cho gọn.
thàng nào ko hack ăn dc cái tôp open t gọi = thánh

_Romeo_
17-08-2015, 11:05 AM

bọn anh ko thích 1 đấu 1 nhé. team đi 1full bup cân cả G cho máu . xem thằng em anh nó thể hiện này https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=AymTU-ZlASY

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

còn cái đua tốp open tao nói thẳng luôn cho gọn.
thàng nào ko hack ăn dc cái tôp open t gọi = thánh

mày vào G tao xem ai đang mặc sét even đua top đó.mày quỳ lạy nó hộ tao cái. 100% ko hack do ADM bình bầu đó.

xmdoankoi
17-08-2015, 11:09 AM
đm thế đừng có to mồm nhaz con
m thích solo team à. môi bên chọn ra 1team
đm trong khi pk thàng nào cũng phải quay clip đm chúng m có giám lao vào mà ăn ko

- - - Updated - - -

có cl ấy đm. oke nó ko hack ăn tốp. m bảo nó ra đây đua cgajy rs với t. tao chấp cả nhà nó 30l rs luôn đấy. lao vào mà ăn dm

_Romeo_
17-08-2015, 11:10 AM
đm trong khi pk thàng nào cũng phải quay clip đm chúng m có giám lao vào mà ăn ko

lúc éo nào mà bọn anh ko quay clip. mày là thằng L nào G tao đếch biết, mày ẳng hộ G nào sủa ta nghe

BoyHaNam
17-08-2015, 11:11 AM
tao nói cho mày biết nhé

dân 36 chỉ đến thế thui a oi

_Romeo_
17-08-2015, 11:12 AM

- - - Updated - - -

có cl ấy đm. oke nó ko hack ăn tốp. m bảo nó ra đây đua cgajy rs với t. tao chấp cả nhà nó 30l rs luôn đấy. lao vào mà ăn dm

cho thằng cờ hó nhà mày nhất . tao đi ăn cơm.

xmdoankoi
17-08-2015, 11:14 AM
tao là ai chúng m chưa đủ tuổi để biết còn muốn biết bố là ai thì vào nhận kèo đi mấy thàng mõm rộng sủa to

- - - Updated - - -

dm mấy thàng mõm to thôi. tuổi lỗ gì mà chơi xòng.phảng. chỉ dựa dc vào 3 cái trò vớ vẩn đã sửa như chó dại gặp mùa hoa xoan r

BoyHaNam
17-08-2015, 11:19 AM
tao là ai chúng m chưa đủ tuổi để biết còn muốn biết bố là ai thì vào nhận kèo đi mấy thàng mõm rộng sủa to

- - - Updated - - -

dm mấy thàng mõm to thôi. tuổi lỗ gì mà chơi xòng.phảng. chỉ dựa dc vào 3 cái trò vớ vẩn đã sửa như chó dại gặp mùa hoa xoan r

toan dân 36 chơi chó thôi b oi

Bemap_Muhanoi
17-08-2015, 11:25 AM
gớm nói thì hay, còn có thời LM cùng mày thấy tao train k4 còn xin nhường. train bãi 1 và bãi 2 k4 nhé. tao chưa sv nào là tao đua top nhé mày ak. vì tao thừa biết mấy con dog nó hack vkl có quay clip adm nó cũng éo sử lý.

mấy sv gần đây chúng mày đua top lấy set bán lấy tiền tiêu. khổ vkl.

acc diễn đàn này chắc L đã phải mày hay là thằng giả mạo để vào buôn bán sét đua top là chính.

sv này bị block ức ak. akay à.

WL bọn tiểu nhân

Thứ 1: hack bị bắt rồi đấy thôi dám làm dám nhận

thứ 2: mục đích đua top là có giải để buổi off càng thêm vui==>>> không có giải vẫn off bình thường ( bên này tiêu tiền có mục đích >>> đủ ăn không khổ vkl đâu)

thứ 3: mày bảo không sv nào mày không đua top thì nhìn lại đi nhé hack mà đua thua cả không hack thì nhục thật

còn sv nào hack thì 2 bên khác hiểu nhưng đến sv nào không hack mà cũng không biết thì đúng là óc>>> tìm lại sv và xem lại cái bảng xếp hạng là biết có hack hay không và lịch sử rs là biết ngay

ở đây nói rồi Cong ăn Cong - Thẳng ăn thẳng. cùng như nhau mà thuc thì im..... còn hack mà thua không hack thì từ nay ko nói chuyện với óc tìm lại công bố top các sv trc để xem sv nào hack và không hack nhé óc.

Ai từng hack vào kiểm tra lại là biết cần gì phải nói vấn đề vẫn là Cong ăn Cong - Thẳng ăn thẳng hiểu không óc

zl0v3g4m3z
17-08-2015, 11:27 AM
:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4 ;:4;:4;:4;:4;:4;:4;

Nói được thì làm đi , quay clip đi , tố cáo hack đi , khóc lóc tiếp đi năn nỉ đấy

o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo| ^_^|oo|^_^|o

MinhHung
17-08-2015, 11:28 AM

cái mòm chó m ăn nói cho cẩn thận còn m muốn thích thể hiện trong game ( đấu trường)hay ngoài đời HN,HP,SG thì liên hệ bọn t,t với Quân mập cũng đã nghỉ game m đừng có lôi bọn t vào mà nói (cái miệng hại cái thân m nên nhớ câu này)

_Romeo_
17-08-2015, 11:34 AM
cái mòm chó m ăn nói cho cẩn thận còn m muốn thích thể hiện trong game ( đấu trường)hay ngoài đời HN,HP,SG thì liên hệ bọn t,t với Quân mập cũng đã nghỉ game m đừng có lôi bọn t vào mà nói (cái miệng hại cái thân m nên nhớ câu này)

vậy chúng mày bịt cái mõm lại đừng chửi càn ko vỡ cái mồm nhé. khóc ít thôi ko chơi nghỉ thế thôi, từ đầu sv tới h chúng mày khóc quá là nhiều rồi

zl0v3g4m3z
17-08-2015, 11:37 AM
Ở đâu có tiếng khóc ở đó có WL ^^!

o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

_Romeo_
17-08-2015, 11:41 AM
Thứ 1: hack bị bắt rồi đấy thôi dám làm dám nhận

thứ 2: mục đích đua top là có giải để buổi off càng thêm vui==>>> không có giải vẫn off bình thường ( bên này tiêu tiền có mục đích >>> đủ ăn không khổ vkl đâu)

thứ 3: mày bảo không sv nào mày không đua top thì nhìn lại đi nhé hack mà đua thua cả không hack thì nhục thật

còn sv nào hack thì 2 bên khác hiểu nhưng đến sv nào không hack mà cũng không biết thì đúng là óc>>> tìm lại sv và xem lại cái bảng xếp hạng là biết có hack hay không và lịch sử rs là biết ngay

ở đây nói rồi Cong ăn Cong - Thẳng ăn thẳng. cùng như nhau mà thuc thì im..... còn hack mà thua không hack thì từ nay ko nói chuyện với óc tìm lại công bố top các sv trc để xem sv nào hack và không hack nhé óc.

Ai từng hack vào kiểm tra lại là biết cần gì phải nói vấn đề vẫn là Cong ăn Cong - Thẳng ăn thẳng hiểu không óc

thằng đéo có học đọc đéo hiểu.

mày nhờ ai trong G biết chữ đọc hộ tao cái nhé.

bố mày chưa sv nào là đua top open cả. nó rõ cho óc chó là '' ko đua top '' hiểu ko thằng mươn nic vào spam nhảm nhí.

- - - Updated - - -

Ở đâu có tiếng khóc ở đó có WL ^^!

o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

nghe chúng nó kêu la khóc thét vì sợ hãi hay sao ý. thực sự a chán lắm rồi. ko biết có tiếp tục chơi dc nữa ko biét.

chơi game giải trí gì mà chúng nó làm mình đau đầu quá

zl0v3g4m3z
17-08-2015, 11:51 AM

bố mày chưa sv nào là đua top open cả. nó rõ cho óc chó là '' ko đua top '' hiểu ko thằng mươn nic vào spam nhảm nhí.

- - - Updated - - -

nghe chúng nó kêu la khóc thét vì sợ hãi hay sao ý. thực sự a chán lắm rồi. ko biết có tiếp tục chơi dc nữa ko biét.

Cái sv Athena này nát sớm là do bọn mình cả

Nốt nốt nốt rồi bye bye bye mà anh ơi ^^^^!

Hơi đâu vừa chơi vừa dỗ tụi nó hoài anh

Để cho chúng nó ở lại cống hiến , rồi bắt nạt gà he he

MrHieuBeo
17-08-2015, 11:53 AM
ko bằng ai thì lên câm mõm. :))

mồm có nói đâu gõ bàn phím mà

=))

- - - Updated - - -

Cái sv Athena này nát sớm là do bọn mình cả

Nốt nốt nốt rồi bye bye bye mà anh ơi ^^^^!

Hơi đâu vừa chơi vừa dỗ tụi nó hoài anh

Để cho chúng nó ở lại cống hiến , rồi bắt nạt gà he he

đi đâu về đâu bây giờ

BattleKing
17-08-2015, 11:54 AM

- - - Updated - - -

Hãy giữ niềm đame mê bền như tình yêu của romeo và Juliet vậy không gì cản được :))
Còn dỗ trẻ con khóc nhè đơn giản thôi mà, Em cũng có kha khá kinh nghiệm vì nhà nhiều trẻ con hehe :)

zl0v3g4m3z
17-08-2015, 11:57 AM
mồm có nói đâu gõ bàn phím mà

=))

- - - Updated - - -

đi đâu về đâu bây giờ

Đam mê tâm huyết nó cũng chỉ đc đến vậy thôi

Vừa chơi vừa chiều chúng nó hoài thấy nó cứ kì kì

P/s : " Chúng nó "

olivelove
17-08-2015, 12:10 PM

Chó ở đâu sủa càn vậy :)) Thích vào Đấu trường solo kìa.

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Mấy chúng mày chỉ đc cái ngồi gõ bàn phím thôi à.Vào ăn 1m thẻ nạp cho nhà mày dùng kìa

- - - Updated - - -

bọn anh ko thích 1 đấu 1 nhé. team đi 1full bup cân cả G cho máu . xem thằng em anh nó thể hiện này https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=AymTU-ZlASY

- - - Updated - - -

mày vào G tao xem ai đang mặc sét even đua top đó.mày quỳ lạy nó hộ tao cái. 100% ko hack do ADM bình bầu đó.

ADM nhà mày thì bình bầu để làm gì....SD + Mau Shop dùng miễn phí :))

zl0v3g4m3z
17-08-2015, 12:30 PM
Mình đc dùng miễn phí còn hơn không được dùng ghen tị =))

Nhà giầu cả mà phải tính toán vài đồng bạc nạp cắn VIP à ^^

Cứ ngồi đó mà gặp ai thì lại rủ vào đấu trường đi

Lên K4 train bị pk chết đứng gạ vào đấu trường xem ai win

Ai win thì được ở lại train ai thua thì phải đi bãi khác =))))

- - - Updated - - -

Quên cả đi săn boss hay săn nhện cũng thế , gặp địch thì gạ tao với mày vào đấu trường solo , thằng nào thắng thì đc giết boss , thằng nào thua thì vui lòng đi tìm con khác :))

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Quên cả đi săn boss hay săn nhện cũng thế , gặp địch thì gạ tao với mày vào đấu trường solo , thằng nào thắng thì đc giết boss , thằng nào thua thì vui lòng đi tìm con khác :))

À vào đấu trường cần gì chỉ chuột đúng người , kẹp end rồi đợi hên xui cũng giết đc người ta cơ mà =))))))))

Đằng cấp nó nằm ở trong đấu trường , đẳng cấp nó nằm ở có tiền mà nạp game , đẳng cấp là phải biết khóc ...

Tất cả các loại đẳng cấp gặp Huynh Đệ ===> Chạy . Thế cũng đc

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

À vào đấu trường cần gì chỉ chuột đúng người , kẹp end rồi đợi hên xui cũng giết đc người ta cơ mà =))))))))

Đằng cấp nó nằm ở trong đấu trường , đẳng cấp nó nằm ở có tiền mà nạp game , đẳng cấp là phải biết khóc ...

Tất cả các loại đẳng cấp gặp Huynh Đệ ===> Chạy . Thế cũng đc

Mình không cần nạp tiền vẫn có VIP ăn mỗi ngày , mấy bạn không có ghen tị kìa lêu lêu lêu

Mà mấy bạn ăn nhưng vẫn chơi không lại đang tức kìa lêu lêu lêu

Nạp nhiều tiền hơn những vẫn thua lại đang khóc kìa lêu lêu lêu

xmdoankoi
17-08-2015, 12:33 PM
cái dm tao đã nói chúng m đừng nói mồm nữa
vào mà thể hiện đi

zl0v3g4m3z
17-08-2015, 12:39 PM
thể hiện bên trong không đc thì phải ra ngoài này thể hiện chứ :))

xmdoankoi
17-08-2015, 12:41 PM
toàn thàng nói mồm thôi ^^

zl0v3g4m3z
17-08-2015, 12:43 PM
like like like like

xmdoankoi
17-08-2015, 12:46 PM
lai cái lờ mà lai :))

zl0v3g4m3z
17-08-2015, 12:51 PM
lờ lờ lờ lờ

BoyHaNam
17-08-2015, 01:16 PM
lờ lờ lờ lờ

dân thanh hoá ăn rau má phá duong tau

BattleKing
17-08-2015, 02:37 PM
https://www.youtube.com/watch?v=5zRW7wVChQI

- - - Updated - - -

https://www.youtube.com/watch?v=5zRW7wVChQI

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
17-08-2015, 02:45 PM
chả hiểu cái lũ oc chó chung bây co đọc rõ topic cua người ta ko, chu topic ghi rõ đi PK toàn bị ăn hanh cua nó, thi người ta đã chấp nhận đánh team war G thua, nên người ta mới kích chúng mày vao đấu trường, tui may dam thi vao ăn 1m VND kia, con ko dám cữ lãi nhãi, lai nhãi làm cái cc gì, như tao sever nay tao bị ăn hanh nên tao nghi game, tao co noi gi dau, chung may cho người ta ăn hành hoài, bị ăn hanh lại 1 bữa khóc, ở đây ko biết ai khóc nhĩ, win thi cười hã hê, thua 1,2 lần khóc noi người ta hack sợ tui bây thật

romrom
17-08-2015, 03:18 PM
dân thanh hoá ăn rau má phá duong tau

thang ngu này...nó dân 16...hải phòng...nhớ chưa thằng ngu,,,

BattleKing
17-08-2015, 03:26 PM
chả hiểu cái lũ oc chó chung bây co đọc rõ topic cua người ta ko, chu topic ghi rõ đi PK toàn bị ăn hanh cua nó, thi người ta đã chấp nhận đánh team war G thua, nên người ta mới kích chúng mày vao đấu trường, tui may dam thi vao ăn 1m VND kia, con ko dám cữ lãi nhãi, lai nhãi làm cái cc gì, như tao sever nay tao bị ăn hanh nên tao nghi game, tao co noi gi dau, chung may cho người ta ăn hành hoài, bị ăn hanh lại 1 bữa khóc, ở đây ko biết ai khóc nhĩ, win thi cười hã hê, thua 1,2 lần khóc noi người ta hack sợ tui bây thật

win cười hả hê, thua 1,2 lần khóc lóc. PK chết là điều bt
qua pk bạn ý nói đùa 1 câu hack nè chắc bạn ấy không kịp quay, lên đây 1 nói thành 10
Nay ức quá vác 5 acc + quỷ qua phá train. mặc dù không buf nhưng rất tiếc là chạy lần lượt.
Tại hạ xin bái phục :109;

- - - Updated - - -

qua pk bạn ý nói đùa 1 câu hack nè chắc bạn ấy không kịp quay, lên đây 1 nói thành 10
Nay ức quá vác 5 acc + quỷ qua phá train. mặc dù không buf nhưng rất tiếc là chạy lần lượt.

HuynhDe vẫn chờ các bạn qua phá train và chạy tiếp.
còn mình train ra train, pk ra pk đừng chơi trò tiểu nhân chạy nhục cái mặt đó :67;

MinhHung
17-08-2015, 03:27 PM
vậy chúng mày bịt cái mõm lại đừng chửi càn ko vỡ cái mồm nhé. khóc ít thôi ko chơi nghỉ thế thôi, từ đầu sv tới h chúng mày khóc quá là nhiều rồi

M chửi ai thì chửi đừng lôi hết cả G, có người đáng tuổi bố m đấy thằng óc chó

BoyHaNam
17-08-2015, 03:33 PM
thang ngu này...nó dân 16...hải phòng...nhớ chưa thằng ngu,,,

clmm thang huynh ko dan 36 thi dan gi

- - - Updated - - -

bon gui killertoan bon rẻ tiền

Trường Đẹp Zai
17-08-2015, 03:40 PM
Chơi Game ko quan trọng tuổi tác ko quan trọng giàu nghèo ko quan trong nahf quê hay thành phố

bạn mang tiêng dân chơi mà nhìn bạn ăn nhà quê với thành phố thế bố mẹ ông bà rồi bạn ở đâu mà bảo người khác nhà quê

cái loại mất gốc ko có quê hương như mày có tiền núi đắp lên mình cũng chỉ là 1 thằng vô văn hóa mà thôi

Mình nghe cái từ nhà quê mà thấy các bạn dân chơi đéo suy nghĩ gì cả

- - - Updated - - -

BoDitCan ơi mày có lập nick diễn đàn khác thì cũng ko rửa đc hết cái nhục đi lừa đảo đâu

Up cho a Tuấn :) cái thằng id diễn đàn DauGau002 chó rách từ các sv trước ai cũng biết mà a =)) kệ nó thôi

thanhpolip
17-08-2015, 03:45 PM
uppppppppp

Tunglouis123
17-08-2015, 03:48 PM
xin loi nhe chu de da bi khoa' close top pich

Trường Đẹp Zai
17-08-2015, 03:49 PM
clmm thang huynh ko dan 36 thi dan gi

- - - Updated - - -

bon gui killertoan bon rẻ tiền

Rẻ cái clmm láo nháo =))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
17-08-2015, 03:58 PM

- - - Updated - - -

HuynhDe vẫn chờ các bạn qua phá train và chạy tiếp.
còn mình train ra train, pk ra pk đừng chơi trò tiểu nhân chạy nhục cái mặt đó :67;
đùa ma dc à, chang phãi tư tưỡng luc nao cung win thằng HaiXom hôm qua bị an hanh cay qua noi người ta hack, tôi chăng phia nói rõ à, thằng haixom nó ghi rõ rang, bi cac ban cho ăn hanh hoài, no win dc 1 trận cac ban nói no hack, ko ưc mơi lạ

HaiXomHN_MUHN
17-08-2015, 04:14 PM
riêng cái bọn HD ko bao h dám Đấu trường An A an C xem MT v apoi

loại chúng no hak bug mt thi tuổi lồn dám vào đấu trường với bố

bố chap + điểm MT lung tung các kiểu con đà kiểu

còn ngồi đó mà phán

- - - Updated - - -

bơi hết vào đây.nói nhiều VL

xoã đi còn đến bao h nũa , cả G chúng mày ko có đủ 1m thẻ à

chỉ dc cái mỗm..mồm như cái L . y đàn bà ý

newstar148
17-08-2015, 04:25 PM
hải ơi bạn chửi ghê quá , chưa bh thấy bạn như thế này :))

DauGau002
17-08-2015, 04:30 PM
cũng lên có 1 ván ăn thua giữa 2 LM qua clip để ae hóng :D

BattleKing
17-08-2015, 04:31 PM
đùa ma dc à, chang phãi tư tưỡng luc nao cung win thằng HaiXom hôm qua bị an hanh cay qua noi người ta hack, tôi chăng phia nói rõ à, thằng haixom nó ghi rõ rang, bi cac ban cho ăn hanh hoài, no win dc 1 trận cac ban nói no hack, ko ưc mơi lạ

vậy bạn hỏi lại nó coi xem ai hành ai hqua ấy.
Nói vậy thôi, còn đùa 1 câu k chết đc người đâu, nó giết 1 mạng quá là điều bình thường còn thằng nào ức 1 câu nói mà lên khóc lóc ấy =))... Đó mới là thằng tư tưởng.

HaiXomHN_MUHN
17-08-2015, 04:32 PM
chúng mày đánh cho ta hết to mồm đi xem nào

sao để 1 mnih nó to mồm thế.mà cả G ko dám làm j nó

mình ước thằng nào HD gạ tao solo ..ước mở chỉ bại dưới tay HD class RF dù chỉ 1 lần thôi mờ ( khóc luôn )

tao vừa nói vừa khóc nè HD...nước mắt đầy 1 cốc nước

BoyHaNam
17-08-2015, 04:38 PM
chap MrNgheo set+11 2 op w2.5 boi vao day

Goldfather
17-08-2015, 04:38 PM
Hóng hớt...............

BoyHaNam
17-08-2015, 04:39 PM
Rẻ cái clmm láo nháo =))

thang truong thong tri chui gui BaDao cui bap day ak nhớ zzVuBaozz voi t cho cả gui m an hành tại k4 sv ANB chưa

HaiXomHN_MUHN
17-08-2015, 04:41 PM
chap MrNgheo set+11 2 op w2.5 boi vao day

chấp cả tiền luôn 900k an 1m thẻ

dkm bon hD chúng mày vào hết đây

1 minh tao để gạ cả G mà ko dám vào chơi nó.cho nó hết to mồm

chúng mày thể = mồm à

BoyHaNam
17-08-2015, 04:42 PM
chấp cả tiền luôn 900k an 1m thẻ

dkm bon hD chúng mày vào hết đây

1 minh tao để gạ cả G mà ko dám vào chơi nó.cho nó hết to mồm

chúng mày thể = mồm à

đùa xao nói như chửi e thế e đâu phai bọn HD rr

thongtri
17-08-2015, 04:46 PM
thang truong thong tri chui gui BaDao cui bap day ak nhớ zzVuBaozz voi t cho cả gui m an hành tại k4 sv ANB chưa
Làm thao mà hiểu đk. Đéo nhớ gì luôn...cơ mà Vũ Bão nó Pk hay nói làm cái gì,cả Liên minh pk với nó còn thua...m vào t đập phát chết luôn =)) cơ mà ko cay cú chửi RR đk =))

BoyHaNam
17-08-2015, 04:47 PM
Làm thao mà hiểu đk. Đéo nhớ gì luôn...cơ mà Vũ Bão nó Pk hay nói làm cái gì,cả Liên minh pk với nó còn thua...m vào t đập phát chết luôn =)) cơ mà ko cay cú chửi RR đk =))

ca gui m bi t voi voi vubao don sach K4 ngi toi ma thay gui BaDao chan eo ta dc

o0oTienKoyo0o
17-08-2015, 04:50 PM

chủ yếu là VuBao no pk hay .chứ mày pk hay cai éo gi ma noi :))

thongtri
17-08-2015, 04:50 PM

=)) Chán làm cái gì khi game để giải trí vui vẻ,ức quá thì nghỉ game thôi...ko PK lại thì núp lúc khác có team ngon thì PK...=)) mà DLQ cứ khoe Vũ Bão này Vũ Bao kia...=)) m vào ăn xem có ăn đk đéo đâu =))

BattleKing
17-08-2015, 04:52 PM
Vậy tao chấp tất cả lũ nạp tiền vào đấy. Nạp nhiều mà ăn hành đủ biết ăn nhau ở cái não rồi :))

BoyHaNam
17-08-2015, 04:52 PM
=)) Chán làm cái gì khi game để giải trí vui vẻ,ức quá thì nghỉ game thôi...ko PK lại thì núp lúc khác có team ngon thì PK...=)) mà DLQ cứ khoe Vũ Bão này Vũ Bao kia...=)) m vào ăn xem có ăn đk đéo đâu =))

kaka dang choi ac exciter của a duy đó hả ngon bơi vào đây cu

thongtri
17-08-2015, 04:53 PM

ừm =)) =))

BoyHaNam
17-08-2015, 04:54 PM
Vậy tao chấp tất cả lũ nạp tiền vào đấy. Nạp nhiều mà ăn hành đủ biết ăn nhau ở cái não rồi :))

ng ta rủ cả LM m đứng ra solo 1-1 kìa ngồi đấy mà gõ bàn phím đời trai mà phải soắn akf xoã đi cho ng ta sợ

- - - Updated - - -

ừm =)) =))

qua sv 12 a với chú làm phát nhỉ

BattleKing
17-08-2015, 04:57 PM
ng ta rủ cả LM m đứng ra solo 1-1 kìa ngồi đấy mà gõ bàn phím đời trai mà phải soắn akf xoã đi cho ng ta sợ

- - - Updated - - -

thế nó mua đồ nap tiền đế solo thôi à. Thê chơi Mu test đi :))
dánh team không lai thi lại solo thể hiện dẳng cấp. Mod nào di qua close topic vào hộ cái.

thongtri
17-08-2015, 04:58 PM

- - - Updated - - -

ok a qua tìm chú đấy =))

BoyHaNam
17-08-2015, 05:13 PM
thế nó mua đồ nap tiền đế solo thôi à. Thê chơi Mu test đi :))
dánh team không lai thi lại solo thể hiện dẳng cấp. Mod nào di qua close topic vào hộ cái.

noi vay biet killer toan bọn gà rồi

TruongVoKy
17-08-2015, 05:27 PM

Bạn này chơi Acc nào ATN Vậy. Đi pk chưa thấy BoyHaNam lần nào nhỉ :))

BoyHaNam
17-08-2015, 05:41 PM

RocKet p oi

- - - Updated - - -

vua solo voi bac truong thong tri xong do

TruongVoKy
17-08-2015, 05:45 PM
[QUOTE=BoyHaNam;1304380]RocKet p oi

- - - Updated - - -

Rocket à săn Bos pk mình suốt buồn thật :D

BoyHaNam
17-08-2015, 05:48 PM
MrVinh hả có 1 lần đâu mà suốt bác chém jo ac vai

đẹp trai ko = dai sức
17-08-2015, 06:21 PM
có gì hot ???

MeoSuper
17-08-2015, 06:27 PM
xin phép ae đc dí cặc vào mồm thằng chủ G HD

đẹp trai ko = dai sức
17-08-2015, 06:27 PM
topic là của bạn.. bạn và anti HuynhDe cứ tự sướng đi... ta đi đây =)) =))
HD k cmt nữa. Thân !!!

DauGau002
17-08-2015, 06:51 PM
xin phép ae đc dí cặc vào mồm thằng chủ G HD

xin phép bạn cho tớ đc đ thẳng vào mũi nó trước nhé :))

xmdoankoi
17-08-2015, 07:19 PM
ít ra em cũng = nửa tuổi bố nó đấy a à 😁😁

- - - Updated - - -

ccmay nói là đồ à. oke pk đồ shop tao cũng nhận hết poi= đồ = thàng nào muốn ăn cứ lao hết vào nhé

BoyHaNam
17-08-2015, 07:21 PM
chủ gui HD đánh răng đi cno đút *** vao cho thơm tho

DauGau002
17-08-2015, 07:23 PM
chủ gui HD đánh răng đi cno đút *** vao cho thơm tho

ứ nói thẳng ra. sợ bị block à . :))hủ gui HD đánh răng đi cno đút buồi vao cho thơm thơm, đấy có ai block đâu mà có blọck thì thôi k cmt nữa . sợ gì

BoyHaNam
17-08-2015, 07:27 PM
ứ nói thẳng ra. sợ bị block à . :))hủ gui HD đánh răng đi cno đút buồi vao cho thơm thơm, đấy có ai block đâu mà có blọck thì thôi k cmt nữa . sợ gì

đôi khi thể hiện mk có văn hoá tý tẹo

xmdoankoi
17-08-2015, 07:55 PM
đút cần tăng dân số vào
đấy mới là tế nhị 😁

CristianoRonaldo
17-08-2015, 08:30 PM

ra ngoài đời gặp bọn tao mà chửi! ở đấy mà cào phím ! hài vkl :))

- - - Updated - - -

mày cho bọn tao vỡ mồm hộ cái bố năn nỉ từ già đến bé nhà mày luôn đấy!

HaiXomHN_MUHN
17-08-2015, 09:17 PM
HD đâu nỏ con mẹ tiếng việt luôn đi

- - - Updated - - -

loại mày á.làm lồn có tiền nạp vào mà đòi chấp.

mày á...chưa đủ tư cách nc với tao

dkm thằng sống 2 mặt . tư cách j mà đòi chấp tao nạp tiền vào.nói ko nghĩ à

newstar148
17-08-2015, 09:24 PM
thôi thôi bình tĩnh nào các bạn , đừng chửi nhau nữa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

olivelove
17-08-2015, 09:28 PM

Xin lỗi bạn là chó theo chủ nào vậy...

- - - Updated - - -

lúc éo nào mà bọn anh ko quay clip. mày là thằng L nào G tao đếch biết, mày ẳng hộ G nào sủa ta nghe

bạn cho hỏi bạn là chó theo chủ nào vậy...Tôi = tuổi bố bạn đó

BattleKing
17-08-2015, 11:10 PM
HD đâu nỏ con mẹ tiếng việt luôn đi

- - - Updated - - -

loại mày á.làm lồn có tiền nạp vào mà đòi chấp.

mày á...chưa đủ tư cách nc với tao

dkm thằng sống 2 mặt . tư cách j mà đòi chấp tao nạp tiền vào.nói ko nghĩ à

loại mày có tiền thì sao :))
xike, thanga họ có tiền bô như mày không. sống 2 mặt mày hỏi anh em mày ý

TuoiTomTom
17-08-2015, 11:15 PM
Xin phép các bạn và những ng đáng tuổi anh hoặc lớn tuổi hơn.
Thật sự ko hiểu vài ng cứ ra DD để chửi nhau rồi lôi phụ huynh ra đây để làm j.phụ huynh ngta cũng cùng thế hệ với phụ huynh mình chửi phụ huynh ngta cũng chẳng khác phụ huynh mình.
Và sao cứ fai solo gạ kèo? Ngta trong game ngta đánh team phối hợp với nhau hiểu ý nhau tốt ngta đánh hay ngta cũng fai bỏ thời gian suy nghĩ đầu óc để team đánh khoẻ đánh hay đc như vậy.tại sao các bạn các anh ko suy nghĩ ko sử dụng tốt nhất trí óc của mình để tim hiểu để lập đx team như ngta để đánh lại ngta? Mà cứ fai nói mình hay mình giỏi mình hơn người.nếu bản thân giỏi như những j đã nói thì tôi ( em) chắc một điều là ae HD ko thể đc như bjo.
Ae mọi ng nói ngta hack nhưng chính TCT,ADM hầu như toàn bộ BQT MU đã test đã teamvew acc ngta để test nhưng ngta vẫn như vậy vẫn đánh tốt nếu mgta có hack hay bug thì chắc hẳn acc ngta đã ra đảo và đổi mả đc mấy lần rồi.và nếu e nói nếu thôi nhé.nếu ngta hack ntn mà đc như vậy thì chắc chắn chỉ ko quá 3ngay hầu như các hacker của cả sv cũng chuẩn bị cho mình đc bản hack như ngta rồi chứ chẳng để ngta cân cả LM như vậy đâu.nếu ngta bug thì chắc chắn các tiền bối am hiểu về MU đặc biệt là các tiền bối tâm huyết với nv RF cũng sẽ fai biết cũng làm để khoẻ nv rồi.
Còn thanh niên nào nói cả gui hay cả LM HD ko có đủ 1m vnd hay car để solo thì bạn nên suy nghĩ kĩ và có trách nhiệm với mồm với câu nói của mình thì hay hơn.hoặc nếu bạn vui thì cứ cho là cả LM chúng tôi ko có đủ 1m vnd hay car đi cũng đc.ko sao cả.
Hãy làm cho MU hanoi.net trở nên đông vui hơn hay hơn phát triển hơn.
TẤT CẢ PHỤ THUỘC VÀO CÁC AE MEMBER chứ đừng truyền tai nhau rồi nói LỜI CAY ĐẮNG với nhau.
Nếu như e có nói gì ko phải thì xin lỗi các Tiền bối đáng tuổi là anh.

HaiXomHN_MUHN
17-08-2015, 11:16 PM

ko hiểu ...nói rõ hơn dc ko :))

ae tao bảo mày sống 2 mặt :)) chứ ae tao chả bảo gì nũa cả :))

Bông Hoa Nhỏ
18-08-2015, 07:46 AM
lại nhờ TCT vào giải quyết tecx lại xem sao.

_Romeo_
18-08-2015, 08:46 AM
M chửi ai thì chửi đừng lôi hết cả G, có người đáng tuổi bố m đấy thằng óc chó

nhiều tuổi EXP khóc càng cao tao càng chửi. chơi dc thì chơi khóc làm cái L gì lắm.

- - - Updated - - -

ra ngoài đời gặp bọn tao mà chửi! ở đấy mà cào phím ! hài vkl :))

- - - Updated - - -

mày cho bọn tao vỡ mồm hộ cái bố năn nỉ từ già đến bé nhà mày luôn đấy!

chơi trong game chửi trong game. ngoài biết ai hơn ai mà oai. chúng mày sống đéo ra gì hack từ thằng to nhất tới thằng bé nhất.

bọn tao chơi éo có hack nhé chúng mày khóc ít thôi. WL chúng mày chỉ khóc là éo ai bằng, thua chấp nhận . nó giỏi hơn mình khi team đầy đủ phải học nó để đc bằng nó. chết là khóc ầm lên hack bug. kiện tụng đâu đầu với bọn WL chúng mày

- - - Updated - - -

tốt nhất lên đóng cái topic này lại. cảm thấy HD hack quay clip adm sử lý chứ đừng kéo nhau hết vào mà khóc.

HaiXomHN_MUHN
18-08-2015, 08:59 AM
nhiều tuổi EXP khóc càng cao tao càng chửi. chơi dc thì chơi khóc làm cái L gì lắm.

- - - Updated - - -

chơi trong game chửi trong game. ngoài biết ai hơn ai mà oai. chúng mày sống đéo ra gì hack từ thằng to nhất tới thằng bé nhất.

bọn tao chơi éo có hack nhé chúng mày khóc ít thôi. WL chúng mày chỉ khóc là éo ai bằng, thua chấp nhận . nó giỏi hơn mình khi team đầy đủ phải học nó để đc bằng nó. chết là khóc ầm lên hack bug. kiện tụng đâu đầu với bọn WL chúng mày

- - - Updated - - -

tốt nhất lên đóng cái topic này lại. cảm thấy HD hack quay clip adm sử lý chứ đừng kéo nhau hết vào mà khóc.

mày nói như cắn vào đít tao ý..loại chó HD nhà chúng mày ko hak :)) nói chả ngượng mồm chút nào.cắi mặt nó chơ chơ thế kia cơ mà :))

những cai chuyện mày hak hay bug chắc cung ko thọ dc lâu dài.mọi chuyện sẽ dc làm sáng tỏ :))

newstar148
18-08-2015, 09:08 AM
ko hiểu ...nói rõ hơn dc ko :))

ae tao bảo mày sống 2 mặt :)) chứ ae tao chả bảo gì nũa cả :))

1 like hahahahahaha , quá chuẩn :))

PhiHung113
18-08-2015, 09:43 AM
nói tóm lại một câu thắng làm vua thua làm giặc, khỏi bàn cãi các vấn đề khác là của admin thế thôi, chấm hết, close topic

olivelove
18-08-2015, 10:31 AM

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Anh hulk của mày bị blook tối qua đã đc thả ra vì nghi vấn bug marter chưa con...

ăn nói như cái thằng mới học hết cấp 1

- - - Updated - - -

tao vẫn ko hiểu mày chó theo chủ nào

newstar148
18-08-2015, 10:42 AM
Anh hulk của mày bị blook tối qua đã đc thả ra vì nghi vấn bug marter chưa con...

ăn nói như cái thằng mới học hết cấp 1

- - - Updated - - -

tao vẫn ko hiểu mày chó theo chủ nào

ơ thế hulk bị block r à :))

xmdoankoi
18-08-2015, 10:44 AM
hahHA nói chung là ở đây ko ai hơn ai. thàng nào cũng one hít thôi.
cứ gặp 1 lần sẽ biết

- - - Updated - - -

hahHA nói chung là ở đây ko ai hơn ai. thàng nào cũng one hít thôi.
cứ gặp 1 lần sẽ biết

olivelove
18-08-2015, 11:04 AM
ơ thế hulk bị block r à :))

nghi vấn sử dụng bug marter mà bạn ơi...cãi quanh lắm

newstar148
18-08-2015, 11:16 AM
nghi vấn sử dụng bug marter mà bạn ơi...cãi quanh lắm

đạt à ??????????

HaiXomHN_MUHN
18-08-2015, 11:25 AM
dkm lũ chó HD chúng mày nổ luôn tiếng việt cho tao xem cái

lên diễn đàn ngoan như con chó con vậy

trong game suar to lắm mà

CristianoRonaldo
18-08-2015, 11:45 AM

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Ai hơn ai cứ ra ngoài gặp bọn tao thì biết bố mệt vs thể loại anh hùng bàn phím như mày lắm ra ngoài chim chắc sun vào đéo thấy đâu

_Romeo_
18-08-2015, 11:47 AM
Ai hơn ai cứ ra ngoài gặp bọn tao thì biết bố mệt vs thể loại anh hùng bàn phím như mày lắm ra ngoài chim chắc sun vào đéo thấy đâu

chim anh đang sum đây , có mẹ mày ở đầy là hết liền

CristianoRonaldo
18-08-2015, 11:49 AM
Đọc địa chỉ đi bọn tao đến khám chim cho mấy con chó anh hùng bàn phím

_Romeo_
18-08-2015, 11:58 AM
Đọc địa chỉ đi bọn tao đến khám chim cho mấy con chó anh hùng bàn phím

ngõ than hải phòng gặp a dũng . hỏi từ đầu ngõ là có đệ đưa vào

- - - Updated - - -

chốn thôi ko bon WLon nó đến thịt mình mất. đi ngủ cho đỡ sợ ko chim nó đỡ sun. sun gặp mẹ nó thì mệt. bye hen sáng mai

CristianoRonaldo
18-08-2015, 12:16 PM

- - - Updated - - -

chốn thôi ko bon WLon nó đến thịt mình mất. đi ngủ cho đỡ sợ ko chim nó đỡ sun. sun gặp mẹ nó thì mệt. bye hen sáng mai
Hp thì tao chịu! Tưởng ở hn thì tao mời m cốc nước nghe mày chửi

olivelove
18-08-2015, 12:27 PM
đạt à ??????????

ai thế :(( :))

xmdoankoi
18-08-2015, 12:32 PM
kệ cmn đi a zai ơi. nhg thàng như nó. mình nói với nó hóa ra nó bằng vai phải lứa với nó à.
muốn nc phải gọi thàng to nhất nhà nó ra nc với mình 😁

zl0v3g4m3z
18-08-2015, 12:33 PM
Số nhà 66 Đường Kiều Hạ - Đông Hải - Hải An - Hải Phòng ==> Huynh Mai ( DZCT )

Bạn nào có time rảnh ghé chơi , mình chuyên cung cấp các loại bí kíp về Master kì cục

Các loại bí kíp về Thân Pháp , Những tuyệt kĩ mà chỉ có mem Huynh Đệ làm được

Nói trắng ra là Sv nào Huynh Đệ chơi thì các bạn chẳng có tuổi gì , Khóc thì cứ khóc đi nhé ... bye

HaiXomHN_MUHN
18-08-2015, 12:42 PM

Bạn nào có time rảnh ghé chơi , mình chuyên cung cấp các loại bí kíp về Master kì cục

Nói trắng ra là Sv nào Huynh Đệ chơi thì các bạn chẳng có tuổi gì , Khóc thì cứ khóc đi nhé ... bye

bay giờ mới lộ cái mặt chó ra à..HD nói ko với bug poi vơi MT.nghe ngứa lồn VKL

học cái dkm.mày cứ như là tơi quá ý..học của loại mày chỉ để ng ta chửi bới thôi thằng óc chó hiểu ko

chỉ có những thằng sống 2 mặt và những thẳng rẻ tiền mới học cái ngu dốt của mày.để len diễn đàn ng ta chửi :))

zl0v3g4m3z
18-08-2015, 12:47 PM
có tức không vậy ?

HaiXomHN_MUHN
18-08-2015, 12:49 PM

sao cái loại mày ko học cái gì mà nó lam ra tien ,làm giàu ý.sao lại học những cái ngu dốt .để ngta chửi thế hả iromans

olivelove
18-08-2015, 12:49 PM
có tức không vậy ?

các bạn còn cãi là ko bug marter ko.bị ADM tóm sống rồi mà vẫn nói được à...:))

HaiXomHN_MUHN
18-08-2015, 12:58 PM
có tức không vậy ?

cũng tức...nhưng mà đang khóc

nc đi thằng vào vấn đề đi

sao phải nc bóng gió thế

zl0v3g4m3z
18-08-2015, 01:08 PM
Tóm ai ? Ai Tóm ?
Game thôi tức làm gì
Thua thì nhận thua
Khóc hoài vậy à ?

HaiXomHN_MUHN
18-08-2015, 01:19 PM
Tóm ai ? Ai Tóm ?
Game thôi tức làm gì
Thua thì nhận thua
Khóc hoài vậy à ?

mày có hiểu tiếng việt ko thế.hay giả vờ ngu
game muhn tao coi nó là cuộc sống của tao.tao tức thì mày k bao h hiểu dc tao đam mê game ntao.
thua thì nhận thua. ( bật não lên mà suy nghĩ câu nói của tao nhé ) thua thì tao ko bao h nhận thua.vào đấu trường win tao tao sẽ nhận thua.còn pk teem thắng hay thua ntnao mày giải thích dùm tao giũa cái thắng và cái thua
khóc hoài vậy ? ( mày kêu game mà tức làm gì.h mày kêu khóc hoài vậy mày giải thích hộ tao cái.địt hiểu mày đang nói gì.mày nói ko nghĩ à

zl0v3g4m3z
18-08-2015, 01:27 PM
tui ngu tui dốt tui chẳng hiểu gì cả
bạn giỏi bạn hơn bạn là nhất ok ^^

HaiXomHN_MUHN
18-08-2015, 01:31 PM
tui ngu tui dốt tui chẳng hiểu gì cả
bạn giỏi bạn hơn bạn là nhất ok ^^

tao là nhất tao đâu phải khóc với chúng mày. ( mấy ngày nay khóc đầy cốc nước rồi )

tại sao phải khiêm tốn thế

tao là nhất sao vẫn bị mày hành.nhất ở chỗ nào thế..hay là nhất ở cái mồm L của mày

zl0v3g4m3z
18-08-2015, 01:58 PM
mình cho bạn là nhất bạn còn ko vui ^__^

HaiXomHN_MUHN
18-08-2015, 05:04 PM
mình cho bạn là nhất bạn còn ko vui ^__^

dkm nói nghe ngứa mẽ thế

mày có quyền gì mà cho tao niềm vui

dkm niêm vui thối nát của mày mang về cho bố mẹ bạn đọc xem có hiểu ko..con ơi. lúc nào cũng nghĩ mình là nhỏ.đừng bao h nghĩ mình là to

chưa là gì đâu nhé

MeoSuper
18-08-2015, 05:10 PM
Bọn HD thì toàn bợ đít mấy thằng Antihack thôi

xmdoankoi
18-08-2015, 05:14 PM
các bạn pro sao k vào làm kèo đi nhẻ
đm thể hiện bản thân đi hay chỉ dựa vào nhg thứ vớ vẩn mới sống dc.
đã nghỉ game nhg lúc nào các bạn cần kèo đều có thể tiếp đón

sieucuoi
21-08-2015, 09:52 AM
mày có hiểu tiếng việt ko thế.hay giả vờ ngu
game muhn tao coi nó là cuộc sống của tao.tao tức thì mày k bao h hiểu dc tao đam mê game ntao.
thua thì nhận thua. ( bật não lên mà suy nghĩ câu nói của tao nhé ) thua thì tao ko bao h nhận thua.vào đấu trường win tao tao sẽ nhận thua.còn pk teem thắng hay thua ntnao mày giải thích dùm tao giũa cái thắng và cái thua
khóc hoài vậy ? ( mày kêu game mà tức làm gì.h mày kêu khóc hoài vậy mày giải thích hộ tao cái.địt hiểu mày đang nói gì.mày nói ko nghĩ à

muốn bit tai sao thua kêu mrphạm nó giải thích cho. ông này chuyên sản xuất ra các bản hack đủ các thể loại đó. haha tăng dame def gi cũng có ....

Theboy
21-08-2015, 09:57 AM
2` cũng mệt nhỉ @@

BaDaoMG
21-08-2015, 11:04 AM
hỏi thật . ( G HuynhDe . Lẫn cái bạn chủ topic ) nhé ...
Các bạn rảnh rỗi ko việc gì làm à. ? Chơi game mà phải lên topic chưi nhau om xòm lên. mới gọi là thanh niên cứng à hay là đang thể hiện mình.
Bạn nói vs chửi nhau thế này. bh mới hết hả. Game là game . chứ ra xh thực tế mà chửi nhau xem. có võ mồm đc nh` không ?
Game vui vẻ. ===> Thằng làm vua. thua thì chạy. sao cứ phải là lên hẳn forum thể hiện. răm ba câu chưi thề thốt vs nhau. rồi đc cái gì. có miếng à ? hay có tiếng tăm trong mu.
Rốt ngắn câu chuyện là. mún đánh nhau vào pk vào game. không thì ra thực tế mà làm. chửi nhau đc cái gì. cãi nhau đc cái gì. ????

nhìu lúc cũng thấy haiz

p/s: còn mấy ông mod mu này. bù nhìn à. những cái topic kiểu này. lạm phát forum chỉ là chửi nhau. thì clos topic đi. trả hiểu nghĩ gì luôn

xmdoankoi
21-08-2015, 11:52 AM
:62;:62;:62;:62;:62;:62;:62;:62;:62;:62;:62;:62;:6 2;:62;:62;:62;:62;:62;:62;:62;