PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Mời Các Men Tâm Huyết SV Athena Vào Thảo Luận Vấn Đề Vé Drop

MrHieuBeo
15-08-2015, 09:21 PM
Mình Xin Phép Đc Vào Thẳng Vấn Đề Luôn

Tình Hình Giới Hạn Rs Của Admin Rất Hay Và Rất Hợp Lý Rồi Nhưng Còn Vấn Đề Vé Drop Mong Admin Xem Xét Bỏ Cái Vé Drop Đi Để Sv Càng Ngày Càng Vui Hơn, Admin Lên Bỏ Cái Vé Đó Vì Nó Quá là nhiều người mua vé đi drop để gấy đến tình trạng quá nhanh rs và gấy đến tình trạng chán game mong adminx em xét về vấn đề này để cho sv có sức hút hơn, và cũng tiện đây nếu có sv sau mong admin bỏ cái rs over để cho những game thủ khác ko bị chênh lệch số point quá nhiều vì cứ drop train xong over như thế làm như sv ko đc nhiệt ngay từ lúc đầu như các sv trước đây nữa. Nhớ Cái Ngày 150L rs 390 LV cảm giác nó vẫn khoái hơn nhiều vừa train vừa pk nó có cái thú vị của nó lúc nào k4 cũng đỏ chói vì các chiến binh quỷ đỏ rất hung hãn ngày nay thì ko còn thấy cảnh tượng đó mấy vì max rs quá nhanh, nếu ai cùng suy nghĩ xin đóng góp ý kiến để mu-hanoi.net ngày càng phát triển hơn

Gạch Đá EM Xin Nhận Để Xây Dựng Mu-hanoi.net ạ

Cảm Ơn Các Bạn Đã Đọc

HaiXomHN_MUHN
15-08-2015, 09:25 PM
tôi phải đang nhập đê like cậu

ADM nào ol gủi lên cấp cao huy bỏ dope đi

cho ae trian ở k4 có tí cạnh tranh

cứ dope xg ut over chán nhèo

zl0v3g4m3z
15-08-2015, 09:27 PM
Kinh doanh lợi nhuận là trên hết

Đặt cao vấn đề lợi nhuân => mất mem

BattleKing
15-08-2015, 09:30 PM
Đó là thu nhập của Mu... Cũng đồng tình với ý kiến của bạn nhưng có lẽ chắc không được chỉnh dopple đâu :D

NhoMaShock
15-08-2015, 09:37 PM
a béo nói quá chuẩn :) nên như thế từ đầu .nhạt nhẽo vđ' khi cầm dw đầu game. pk khóai vcđ' mà khổng có khách mấy :D

tienhyhy
15-08-2015, 09:39 PM
đồng tình vs ý kiến ae thích cảm giác vào cày lv PK ks bãi nhau gặp nhưng anh chữ đỏ chứ MU rs nhanh vèo vèo MU này từ ngày mới ra cái sướng là cày LV nhớ khi xưa khi MU VN xứng danh anh hùng mởi ra cày cả ngày lên đc 88 lv 3 đến 4 ngày mới rs đc mà người chơi vẫn đông là vì vào game nó đông vui nhộn nhìn đằng này MU hn ko còn là mu cày cuốc lv mà là MU cày cuốc RS ko phải là cày lên 390lv để rs mà cày cho đủ 39 lần rs của bọn top còn 390 lần rs của top 100>> MU là phải cây cuốc Lv để rs chứ ko phải cày cuốc để rs cho mãx ngày chứ MU ji chưa đầy 2 tháng rs cả 1000 >> lần thử hỏi ADM hay Mod nhưng người trong BQT có sức mà ngày nào cũng cày cuốc max đc thế ko giới hạn hết lại như này ae rât vui vào K4 vs 3rack giờ đông vui ko còn cảnh đứng uy thác seve 1 thấy lại có hứng vs mU :)

mrdat
15-08-2015, 09:45 PM
chuẩn cơm mẹ nấu rùi :D

NhoMaShock
15-08-2015, 09:46 PM
chuẩn cơm mẹ nấu rùi :D

mẹ mi nấu ngon ko. nkà có em gái hko gthieu. tôi về nhà ăn ké cái :p

thongtri
15-08-2015, 09:51 PM
Nhớ cái thời 4,5 thằng đấm nhau tranh 1 bãi train...auto đk vài phút về thành và cả acc close phá cả đêm =))

17111990
15-08-2015, 09:53 PM

Tình Hình Giới Hạn Rs Của Admin Rất Hay Và Rất Hợp Lý Rồi Nhưng Còn Vấn Đề Vé Drop Mong Admin Xem Xét Bỏ Cái Vé Drop Đi Để Sv Càng Ngày Càng Vui Hơn, Admin Lên Bỏ Cái Vé Đó Vì Nó Quá là nhiều người mua vé đi drop để gấy đến tình trạng quá nhanh rs và gấy đến tình trạng chán game mong adminx em xét về vấn đề này để cho sv có sức hút hơn, và cũng tiện đây nếu có sv sau mong admin bỏ cái rs over để cho những game thủ khác ko bị chênh lệch số point quá nhiều vì cứ drop train xong over như thế làm như sv ko đc nhiệt ngay từ lúc đầu như các sv trước đây nữa. Nhớ Cái Ngày 150L rs 390 LV cảm giác nó vẫn khoái hơn nhiều vừa train vừa pk nó có cái thú vị của nó lúc nào k4 cũng đỏ chói vì các chiến binh quỷ đỏ rất hung hãn ngày nay thì ko còn thấy cảnh tượng đó mấy vì max rs quá nhanh, nếu ai cùng suy nghĩ xin đóng góp ý kiến để mu-hanoi.net ngày càng phát triển hơn

Cảm Ơn Các Bạn Đã Đọc

Phải đăng nhập để Like! Quá chuẩn cơm mẹ nầu. Tiên đây góp ý thêm: Về bản chất cái Dopple và cái event socola hiện nay chẳng khác nhau tí nào cả, đều là lấy PP+ dẫn đến cùng số lần RS/RL mà lại có người mạnh, người yếu, thử hỏi như thế thì train để rs làm cái khỉ gì nữa. Bao sv rồi mà BQT chưa thấm được điều này, chả nhẽ phải bổ não ra rồi nhét vào ah?

saygoodbye
15-08-2015, 09:58 PM
Phải đăng nhập để Like! Quá chuẩn cơm mẹ nầu. Tiên đây góp ý thêm: Về bản chất cái Dopple và cái event socola hiện nay chẳng khác nhau tí nào cả, đều là lấy PP+ dẫn đến cùng số lần RS/RL mà lại có người mạnh, người yếu, thử hỏi như thế thì train để rs làm cái khỉ gì nữa. Bao sv rồi mà BQT chưa thấm được điều này, chả nhẽ phải bổ não ra rồi nhét vào ah?
lợi nhuận thôi bác à

NhoMaShock
15-08-2015, 10:01 PM
lợi nhuận thôi bác à

soul i măn nỳ măn ny chỉ cần như tếk ko cần mất thì giờ =))

Mãnh Long
15-08-2015, 10:15 PM
soul i măn nỳ măn ny chỉ cần như tếk ko cần mất thì giờ =))

ài sâu lắc ki lắc ki ài :101;

longcuti123456
15-08-2015, 10:17 PM
bây h các bạn mỗi người làm 1 gói vip 150 thì thành ông vương bà tướng luôn. 1 vé chứ 10 vé cũng bỏ

MrHieuBeo
15-08-2015, 10:42 PM
tôi phải đang nhập đê like cậu

ADM nào ol gủi lên cấp cao huy bỏ dope đi

cho ae trian ở k4 có tí cạnh tranh

cứ dope xg ut over chán nhèo

nhớ cái ngày a e mỗi Guil 1 SV mỗi lần tìm Nhau là cứ K4 Sv của Guil Nào Của Guil Đó Đông Như Kiến CHưa Nói đến 3rac nữa

Giờ THì K4 ko 1 bóng người Thấy nó nhàm chán quá lên góp ý để BQT Xây Dựng 1 Muhn tốt hơn hải nhỉ

- - - Updated - - -

Kinh doanh lợi nhuận là trên hết

Đặt cao vấn đề lợi nhuân => mất mem

đơn giản như này đọc là thấu hiểu mà sv lại ko vui vẻ

- - - Updated - - -

a béo nói quá chuẩn :) nên như thế từ đầu .nhạt nhẽo vđ' khi cầm dw đầu game. pk khóai vcđ' mà khổng có khách mấy :D

nhớ cái thời Dw đầu sv nó cân cả 1 GUil ném Dw mặc sét EVent PK hay nữa thì thôi Phê lắm

- - - Updated - - -

đồng tình vs ý kiến ae thích cảm giác vào cày lv PK ks bãi nhau gặp nhưng anh chữ đỏ chứ MU rs nhanh vèo vèo MU này từ ngày mới ra cái sướng là cày LV nhớ khi xưa khi MU VN xứng danh anh hùng mởi ra cày cả ngày lên đc 88 lv 3 đến 4 ngày mới rs đc mà người chơi vẫn đông là vì vào game nó đông vui nhộn nhìn đằng này MU hn ko còn là mu cày cuốc lv mà là MU cày cuốc RS ko phải là cày lên 390lv để rs mà cày cho đủ 39 lần rs của bọn top còn 390 lần rs của top 100>> MU là phải cây cuốc Lv để rs chứ ko phải cày cuốc để rs cho mãx ngày chứ MU ji chưa đầy 2 tháng rs cả 1000 >> lần thử hỏi ADM hay Mod nhưng người trong BQT có sức mà ngày nào cũng cày cuốc max đc thế ko giới hạn hết lại như này ae rât vui vào K4 vs 3rack giờ đông vui ko còn cảnh đứng uy thác seve 1 thấy lại có hứng vs mU :)

Cái Cảm Giác Đó Nay Còn Đâu Nếu Ae Đồng Tình Thì Góp Ý Chắc Là BQT Cũng Để Ý Tới THôi

- - - Updated - - -

Nhớ cái thời 4,5 thằng đấm nhau tranh 1 bãi train...auto đk vài phút về thành và cả acc close phá cả đêm =))

Cái Cảm Giác Đó Nay Chỉ Còn Là Kỉ Niệm

- - - Updated - - -

Nói Chung Là Cái Rs Over Thấy Nó Ko Hợp Lý Gì Cả

Cứ Suốt Ngày Drop Với Rs Over Ko Còn Cái Cảnh Đỏ Lòm K4 Nữa Nhàn Chán Mới Sinh Ra CHán Game

- - - Updated - - -

bây h các bạn mỗi người làm 1 gói vip 150 thì thành ông vương bà tướng luôn. 1 vé chứ 10 vé cũng bỏ

như cái event vừa rồi đó anh em ko có lòng tin lên rất ít a e ăn event

chỉ sợ event xong lại ABC này kia lên lượng men sau cái event giảm đáng kể

rồi đến vip vàng vip bạc chắc lại thêm 1 số nữa

thật sự mình chri muốn mu-hanoi.net phát triển lên mới lập topic chứ ko phải chống phá gì admin cả

olivelove
15-08-2015, 10:58 PM
Cứ như sv cách đây khoảng 3 4 năm về trước thì lại hay...Kinh tế suy thoái rồi nên adm tạo ra nhiều even để kiếm lợi nhuận ấy mà.
Trước kia chưa bao giờ có cái chế độ bán zen trong shop mà giờ cũng thực hành luôn rồi...
ADM hút tiền của ae thì cũng phải tạo ra sân chơi thật là vui vẻ cho anh em..

SV nào adm cũng phô chương là sv có nhiều sức hút hơn.chẳng thấy hút đâu mà toàn thấy tụt đi.
bốc thif cung phải vừa vừa thôi chứ..như này hơi qua...

Cư về như 3 4 năm trước xem các member chơi có đông ko...

MrHieuBeo
15-08-2015, 11:00 PM
Cứ như sv cách đây khoảng 3 4 năm về trước thì lại hay...Kinh tế suy thoái rồi nên adm tạo ra nhiều even để kiếm lợi nhuận ấy mà.
Trước kia chưa bao giờ có cái chế độ bán zen trong shop mà giờ cũng thực hành luôn rồi...
ADM hút tiền của ae thì cũng phải tạo ra sân chơi thật là vui vẻ cho anh em..

SV nào adm cũng phô chương là sv có nhiều sức hút hơn.chẳng thấy hút đâu mà toàn thấy tụt đi.
bốc thif cung phải vừa vừa thôi chứ..như này hơi qua...

Cư về như 3 4 năm trước xem các member chơi có đông ko...

nếu sv trờ về 3 4 năm trước thì lượng men nghê gớm lắm

nhưng cái gì cũng có đọt biến mới hay nhưng ko đi quá xa là đc bạn ak

kinh doanh thì phải có lợi nhuận nhưng mong admin vẫn có lợi nhuận và phát triển mu-hanoi.net càng hay hơn

thienton00
15-08-2015, 11:04 PM
Tôi hỏi các bạn 1 câu nhé, thay đôi GHRS một cách đột ngột thế này theo cách bạn là vì sao ? Ai nói đúng 2 trong 3 nguyên nhân chính 2 tay dâng biếu 100k Vcent (của ít lòng nhiều ) !

olivelove
15-08-2015, 11:06 PM
Tôi hỏi các bạn 1 câu nhé, thay đôi GHRS một cách đột ngột thế này theo cách bạn là vì sao ? Ai nói đúng 2 trong 3 nguyên nhân chính 2 tay dâng biếu 100k Vcent (của ít lòng nhiều ) !

vì time qua adm đã kiếm đủ rùi :))

MrHieuBeo
15-08-2015, 11:13 PM

1 Câu Hỏi Hay Cho Các Men Nếu Ai Nói Đúng Joker ở Guik Kinhpk Biếu 100k VCent Nào

thienton00
15-08-2015, 11:14 PM
vì time qua adm đã kiếm đủ rùi :))

quá xa so với đáp án rồi bạn !

mrkevin751
15-08-2015, 11:32 PM
1 là cho a e bỏ tiền ra mua vip...2 là GHRS vậy để níu kéo a e lại ...3 là... chắc cho vừa train lâu để cày hộp ăn event :v

giahungzz
15-08-2015, 11:38 PM

Cảm Ơn Các Bạn Đã Đọc
Nếu bỏ dopple thì đưa master point về 300. Vì 1 số ae chưa có điều kiện max ko phải chịu thiệt

locx2002
15-08-2015, 11:44 PM
:111;:111;:111;:111;:111;:111;:111;:111;

longcuti123456
16-08-2015, 01:42 AM

1 : là xoa dịu dư luận, tạo lên làn sóng ủng hộ admin đã kịp thời quan tâm đến game thủ. Củng cố lực lượng để chuẩn bị cho nguyên nhân thứ 2 như sau:
2 : Làm bước đệm để ra mắt chức lăng vip vàng vip bạc, nhìn thấy nâng level lên để game thủ cảm thấy cày cuốc phấn khích nhưng thực tế là tạo đà để gói vip phát huy tác dụng, chưa biết tác dụng đến đâu nhưng cứ để lv thấp thì ai mua vip làm gì :D

3: thôi 2 cái trên là đủ rồi. cái thứ 3 này là nhận vcent thế nào bạn êy :D

- - - Updated - - -

đọc bài cảm ơn bên kia có ông bình luận :" đến thời gian đi ỉa còn ko có " . Chết cười. Tăng lên vậy cũng là cái hợp lí, nhưng đằng sau nó thì " ko phải dạng đơn giản đâu " :5;

thienton00
16-08-2015, 02:44 AM
1 : là xoa dịu dư luận, tạo lên làn sóng ủng hộ admin đã kịp thời quan tâm đến game thủ. Củng cố lực lượng để chuẩn bị cho nguyên nhân thứ 2 như sau:
2 : Làm bước đệm để ra mắt chức lăng vip vàng vip bạc, nhìn thấy nâng level lên để game thủ cảm thấy cày cuốc phấn khích nhưng thực tế là tạo đà để gói vip phát huy tác dụng, chưa biết tác dụng đến đâu nhưng cứ để lv thấp thì ai mua vip làm gì :D

- - - Updated - - -

đọc bài cảm ơn bên kia có ông bình luận :" đến thời gian đi ỉa còn ko có " . Chết cười. Tăng lên vậy cũng là cái hợp lí, nhưng đằng sau nó thì " ko phải dạng đơn giản đâu " :5;

Chuẩn được 1 cái thứ 2 rồi đó !

- - - Updated - - -

1 là cho a e bỏ tiền ra mua vip...2 là GHRS vậy để níu kéo a e lại ...3 là... chắc cho vừa train lâu để cày hộp ăn event :v

điều 1 đã đúng ! còn níu kéo thì ko phải đâu, mu còn ra nhiều sv mà !

amazonlp20
16-08-2015, 06:07 AM
Thử xem có lấy dc vc của bác này ko.
1. Như bạn gì ấy nói là chuẩn bị đà để ra cn vip. Tăng lvl như vậy các bạn đang top cũng ko sợ bị thiệt thòi.
2. Sau khi nâng yêu cầu lvl rs. Ngoài vé dope, các loại như vé Dv, vé Blood nhu cầu cũng sẽ xuất hiện. Nếu tiếp theo những động thái này là cắt giảm sub. Thì tính cạnh tranh ko chỉ dừng lại ở nhu cầu mua bán, chắc sẽ có nhiều máu ở các bãi train. Tóm lại là giải quyết dc rất nhiều các góp ý đã xuất hiện.
Cái thứ 3 thì lâu rồi chưa thông cống, móc rãnh nên nhất thời hồ đồ ko nghiệm ra dc.:))
Dù sao thì hành động lần này có thể nói làm mát lòng ng ở lại. Giờ cắt sub thì có khi ngoài các dịch vụ như cày thuê, lô đề, sóc đĩa.. chắc sẽ có cả dịch vụ "Bảo kê". @@

sexylady123
16-08-2015, 07:08 AM
Mod và Ad vào kiểm tra lỗi hòm đồ giúp mình với ạ. tên nv là SexyLady. tầm 2h48 phút đêm ngày 16/8 trong khi vào hòm đồ thì mình thấy hòm đồ trắng trơn k còn 1 gì cả. mong mod vào đọc và thông báo admin kiểm trả hộ mình để lấy lại item. tks

Mod 05
16-08-2015, 07:35 AM

Cảm Ơn Các Bạn Đã Đọc
Cảm ơn anh đã cùng mọi người đã đóng góp ý kiến em sẽ chuyển lên cho BQT để xem xét ý kiến các anh cũng như mọi người nhé.

Mod 05
16-08-2015, 07:38 AM
Mod và Ad vào kiểm tra lỗi hòm đồ giúp mình với ạ. tên nv là SexyLady. tầm 2h48 phút đêm ngày 16/8 trong khi vào hòm đồ thì mình thấy hòm đồ trắng trơn k còn 1 gì cả. mong mod vào đọc và thông báo admin kiểm trả hộ mình để lấy lại item. tks

Bạn vui lòng lập 1 topic riêng nói rõ vấn đề để được giải quyết nhé.

MrHieuBeo
16-08-2015, 08:09 AM
Cảm ơn anh đã cùng mọi người đã đóng góp ý kiến em sẽ chuyển lên cho BQT để xem xét ý kiến các anh cũng như mọi người nhé.

Cám ơn mod rất nhiều

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

cái Đó ai Cũng Nhìn Thấy Nhưng Mọi Người Muốn Có 1 Sân CHơi Lành Mạnh Công Bằng Thì Góp Ý Vào Để Đội Ngũ Admin Xem Xét Bạn Ak

Ko Cần Phải Nghĩ Lúc Nào Cũng Tiếu Cực Quá Mà Hãy Đóng Góp Nhứng Ý Kiến Hay Mà MÌnh Đang Có Sẽ Góp Phần Xây Dựng MUHN 1 Sân Chơi Vui Vẻ Văn Minh

- - - Updated - - -

1. Như bạn gì ấy nói là chuẩn bị đà để ra cn vip. Tăng lvl như vậy các bạn đang top cũng ko sợ bị thiệt thòi.
2. Sau khi nâng yêu cầu lvl rs. Ngoài vé dope, các loại như vé Dv, vé Blood nhu cầu cũng sẽ xuất hiện. Nếu tiếp theo những động thái này là cắt giảm sub. Thì tính cạnh tranh ko chỉ dừng lại ở nhu cầu mua bán, chắc sẽ có nhiều máu ở các bãi train. Tóm lại là giải quyết dc rất nhiều các góp ý đã xuất hiện.
Cái thứ 3 thì lâu rồi chưa thông cống, móc rãnh nên nhất thời hồ đồ ko nghiệm ra dc.:))
Dù sao thì hành động lần này có thể nói làm mát lòng ng ở lại. Giờ cắt sub thì có khi ngoài các dịch vụ như cày thuê, lô đề, sóc đĩa.. chắc sẽ có cả dịch vụ "Bảo kê". @@

Cứ Cắt Giảm Drop Kia Xuống Đã Rồi Mới Biết Đc Sv Có Còn Sức Hút ko Rồi Mới Tính Đến Chuyện Cắt Giảm SV

Nếu Các Bạn Ko Góp Ý Mà Lúc Nào CŨng Nghĩ Đến Tiêu Cực THì Làm Sao admin biết đc cái cần thay đổi

thế lên mong a e cứ cố gắng góp ý những ý kiến hay để muhn càng ngày phát triển hơn nữa

sexylady123
16-08-2015, 08:25 AM
upppppppppppp

đẹp trai ko = dai sức
16-08-2015, 09:00 AM
Dopple hay mà -- được rs nhanh => sướng thế còn gì =)) =))

Bãi ngoài ko ai train thì để ae cày tiền kiếm thêm thu nhập :)) :))

Rs over cũng hay mà -- được cày cuốc cả ngày, train train và train.

- - - Updated - - -

event cũng hay nốt => chất xúc tác để bắt đầu qá trình nát cmn sv cũ chuyển sang chế đội quảng cáo sv mới =)) =))

thienton00
16-08-2015, 09:48 AM

- - - Updated - - -

event cũng hay nốt => chất xúc tác để bắt đầu qá trình nát cmn sv cũ chuyển sang chế đội quảng cáo sv mới =)) =))

dạo này chắc ít được baned, chứ t ăn nhiều baned rồi nên cũng sợ phết đấy !

- - - Updated - - -

2 nguyên nhân còn lại nó liên quan đến vì sao lại thay đổi luôn và ngay, chưa cả kịp thông báo nữa cơ ! Thôi nói đến đây thôi, chứ bạn nào ăn được 100k khéo ra đảo cả tuần đấy ! :24; !

zl0v3g4m3z
16-08-2015, 10:03 AM
Người chơi thì ít , Ro0m mở thì hẹp nhìn thì cứ tưởng đông vào lượn 1 vòng chẳng thấy ai

Làm cho nó giống với hàng mã thôi thức tế thì chẳng đc nổi 50% như vậy

Lừa người mới thì khiên cho người cũ chán , Ko xứng đáng để cống hiến

DauGau002
16-08-2015, 10:22 AM
thấy thằng chủ topic thì bảo adm bớt drop thì dm LM chúng mầy bảo bớt. việc cc gì mà phải nói giảm kinh tế r giảm người chơi. éo chơi dc thì cút. nghe ngứa đít vl. k bán drop thì lấy con c mà duy trì sv à. sv sau éo thằng nào nạp top tep thì phá sản à. cái gì nó cũng phải có sự bù trì cho nhau

o0Phong0o
16-08-2015, 10:58 AM
Quá chuẩn. Drop gây ra quá chênh lệch về point và điểm mater

MrHieuBeo
16-08-2015, 11:40 AM
thấy thằng chủ topic thì bảo adm bớt drop thì dm LM chúng mầy bảo bớt. việc cc gì mà phải nói giảm kinh tế r giảm người chơi. éo chơi dc thì cút. nghe ngứa đít vl. k bán drop thì lấy con c mà duy trì sv à. sv sau éo thằng nào nạp top tep thì phá sản à. cái gì nó cũng phải có sự bù trì cho nhau

mình thảo luận chung để xây dựng muhn tốt hơn còn bạn mình cũng cám ơn đã góp ý nhưng ĐM thì về nhà bạn mà ĐM mẹ bạn nhé

có đầu óc ko mà ko nhìn những cmt của cả 2 LM amnhj nhất sv hiện nay ak

- - - Updated - - -

dạo này chắc ít được baned, chứ t ăn nhiều baned rồi nên cũng sợ phết đấy !

- - - Updated - - -

2 nguyên nhân còn lại nó liên quan đến vì sao lại thay đổi luôn và ngay, chưa cả kịp thông báo nữa cơ ! Thôi nói đến đây thôi, chứ bạn nào ăn được 100k khéo ra đảo cả tuần đấy ! :24; !

Đây Là Thảo Luận Chung Bác Cứ Thảo Luận Những Gì Thấy Đúng KO CHửi Bậy Là Đc Lên ko Sợ Ai Bank Nick Của Bạn Cả

Cứ Góp Ý để Xây Dựng MU Tốt Hơn

- - - Updated - - -

Người chơi thì ít , Ro0m mở thì hẹp nhìn thì cứ tưởng đông vào lượn 1 vòng chẳng thấy ai

Làm cho nó giống với hàng mã thôi thức tế thì chẳng đc nổi 50% như vậy

Lừa người mới thì khiên cho người cũ chán , Ko xứng đáng để cống hiến

Cái Này NGười Cũ Sẽ Nhìn Thấu Còn Người Mới Thì Chắc ko Hiểu Đc Đâu

DauGau002
16-08-2015, 11:46 AM
t cũng thấy ngứa dái cần dm mày lắm r :)) sao éo lậpt opic ngay lúc open sv ý.. dùng chán r bây giờ mới lập.kiểu hốc đã rồi đạp đổ không cho người khác chơi đấy. hết tiền mua drop thì nghỉ con bà mày đi. khóc lóc nhiều

gamethuvn8
16-08-2015, 12:14 PM
tình` hình là mình chơi game này cũng tự ngày MUHN mới open và mình thấy trong game có ghi các nhân vật đứng đầu top rs lúc 0h sẽ nhận đc 1 pedan vip .....
vậy Admin cho e hỏi có phải là rs đứng đầu top sau 1 ngày cày cuốc trên BXH rs ngày sẽ nhận được vật phẩm đó ko ở Loẻncia
hôm qua 15/8 e có nhận vậy MG HackSpees đứng đầu top rs ngày 15/8 liệu có được nhận giải đó ko ạ.....

MONG ADMIN GIAI THICH GIUM EM CAI.....

amazonlp20
16-08-2015, 01:25 PM
mình thảo luận chung để xây dựng muhn tốt hơn còn bạn mình cũng cám ơn đã góp ý nhưng ĐM thì về nhà bạn mà ĐM mẹ bạn nhé

có đầu óc ko mà ko nhìn những cmt của cả 2 LM amnhj nhất sv hiện nay ak

- - - Updated - - -

Đây Là Thảo Luận Chung Bác Cứ Thảo Luận Những Gì Thấy Đúng KO CHửi Bậy Là Đc Lên ko Sợ Ai Bank Nick Của Bạn Cả

Cứ Góp Ý để Xây Dựng MU Tốt Hơn

- - - Updated - - -

Cái Này NGười Cũ Sẽ Nhìn Thấu Còn Người Mới Thì Chắc ko Hiểu Đc Đâu

Giờ game nào cũng thế à, nói gì Mu. Toàn mấy ông nhẵn mặt nhau chán ser cũ qua ser mới +lác đác vài con nai đi lạc. Đông nhất vẫn là đội clone của ae CTV thôi. Thích thì chơi thôi, ngồi đoán hành động của GM thì có mà hết ngày.

BattleKing
16-08-2015, 03:15 PM

Bạn có biết những con chó khi nhìn thấy chủ của mình phản ứng sẽ như thế nào không, quẫy đuôi và sủa
Mình thấy topic nào cứ dính đến KL HD hay Liên Minh là bạn vào nói những cái tiếng không giống con người chút nào, DD trong game cay cú là chuyện bình thường, nhưng tỏ ra mình giống con người 1 chút bạn ak. Còn cay quá lên 4rum topic nào cũng vào chửi thì k nên đâu, đây là góp ý cho toàn bộ member của sv. 99% là đồng tình với ý kiến của chủ topic rồi.
Còn riêng bạn, cứ đọc cái tên nhận vật ra đây, anh em mình gặp nhau sớm ok?
Còn đăng nhập 4rum văng vài câu rồi im thin thít không phải đàn ông đâu :))

saygoodbye
16-08-2015, 03:16 PM
Giờ game nào cũng thế à, nói gì Mu. Toàn mấy ông nhẵn mặt nhau chán ser cũ qua ser mới +lác đác vài con nai đi lạc. Đông nhất vẫn là đội clone của ae CTV thôi. Thích thì chơi thôi, ngồi đoán hành động của GM thì có mà hết ngày.

cho hỏi clone của CTV là của ai thế bác , thế lực mới à :))

MrHieuBeo
16-08-2015, 04:06 PM

mình cũng ko biết cái CTV là gì nữa

- - - Updated - - -

Bạn có biết những con chó khi nhìn thấy chủ của mình phản ứng sẽ như thế nào không, quẫy đuôi và sủa
Mình thấy topic nào cứ dính đến KL HD hay Liên Minh là bạn vào nói những cái tiếng không giống con người chút nào, DD trong game cay cú là chuyện bình thường, nhưng tỏ ra mình giống con người 1 chút bạn ak. Còn cay quá lên 4rum topic nào cũng vào chửi thì k nên đâu, đây là góp ý cho toàn bộ member của sv. 99% là đồng tình với ý kiến của chủ topic rồi.
Còn riêng bạn, cứ đọc cái tên nhận vật ra đây, anh em mình gặp nhau sớm ok?
Còn đăng nhập 4rum văng vài câu rồi im thin thít không phải đàn ông đâu :))

bạn ấy lúc nào cũng thế cả nghe Nói đấy là namdz tức là BoDitCan Trong game thì phải

BattleKing
16-08-2015, 04:51 PM
mình cũng ko biết cái CTV là gì nữa

- - - Updated - - -

bạn ấy lúc nào cũng thế cả nghe Nói đấy là namdz tức là BoDitCan Trong game thì phải

BoDitCan namdz là ai nhỉ có chơi Athena không, mình chưa thấy bao giờ :D.
Ăn nói vô học

thanquy119
16-08-2015, 04:57 PM
tốt nhất mở 1 sv exp thấp thôi cả drop 10-2-% thui chơi thế mới hay chứ 2 tháng mà 1300 lần + đồ đạc đầy ra ngưòi ta chả bỏ

MrHieuBeo
16-08-2015, 07:42 PM
BoDitCan namdz là ai nhỉ có chơi Athena không, mình chưa thấy bao giờ :D.
Ăn nói vô học

ở Guil WL hay sao ấy ko rõ nữa bạn ak

- - - Updated - - -

tốt nhất mở 1 sv exp thấp thôi cả drop 10-2-% thui chơi thế mới hay chứ 2 tháng mà 1300 lần + đồ đạc đầy ra ngưòi ta chả bỏ

Cũng Hay cho 1 SV Cps Drop để Các Thanh Niên Canh tranhj Cũng Vui Đấy

saygoodbye
16-08-2015, 08:16 PM
ae họ nhà mèo rất thích drop 1% or 0.50% all :D

Marlboro
16-08-2015, 08:34 PM
Nhớ SV QL acc mình 2 thằng chơi chia nhau 1 thằng cày đêm đến sáng đi ngủ cho thằng kia cày k thì ếu max đc RS, Mà pải tranh thủ cày đêm không ngày đánh nhau như điên éo train nổi :)). Chỉ rình đợi max để đi phá thằng khác =)). Giờ thì cả ngày éo thèm vào game. Tối rảnh vào quất tý cũng max. Giờ chạy khắp nơi ếu thấy ai mà phá -_-. Buồn vlin`

thanquy119
16-08-2015, 08:46 PM
Nhớ SV QL acc mình 2 thằng chơi chia nhau 1 thằng cày đêm đến sáng đi ngủ cho thằng kia cày k thì ếu max đc RS, Mà pải tranh thủ cày đêm không ngày đánh nhau như điên éo train nổi :)). Chỉ rình đợi max để đi phá thằng khác =)). Giờ thì cả ngày éo thèm vào game. Tối rảnh vào quất tý cũng max. Giờ chạy khắp nơi ếu thấy ai mà phá -_-. Buồn vlin`

bác chó hỏi ngày trước sv QL có như bây giờ ko 2 tháng 1300 lần =))

- - - Updated - - -

nhầm cho hỏi =))

DauGau002
16-08-2015, 08:54 PM
cần buồ gì guild nào 1 mjk a vẫn chơi chán các chú :)) còn thằng hiếu béo hiếu bèo gì độ này không thấy off ệc gì ở hà nội nữa nhỉ. chắc chột cm m dái r à :))

amazonlp20
16-08-2015, 10:46 PM

Cộng Tác Viên. Định nghĩa để chỉ những ng chơi như tôi hoặc bạn, hoặc có đủ tg và dam mê, họ làm ctv để dc lấy ưu đãi. Ko phải là thế lực mới đâu nhé. Game nào cũng phải có nhé bạn. Hay là game private ko có thì có thể cậu thấy lạ.

MrHieuBeo
16-08-2015, 11:44 PM

đúng cái cảnh ngày xưa nhưng đừng như ngày xưa cày như thế thì chết mất = 2/3 là đỉ giới hạn rs như hiện tại là ok rồi

- - - Updated - - -

cần buồ gì guild nào 1 mjk a vẫn chơi chán các chú :)) còn thằng hiếu béo hiếu bèo gì độ này không thấy off ệc gì ở hà nội nữa nhỉ. chắc chột cm m dái r à :))

máy có vắt óc lên lão suy nghĩ ko thế

- - - Updated - - -

Cộng Tác Viên. Định nghĩa để chỉ những ng chơi như tôi hoặc bạn, hoặc có đủ tg và dam mê, họ làm ctv để dc lấy ưu đãi. Ko phải là thế lực mới đâu nhé. Game nào cũng phải có nhé bạn. Hay là game private ko có thì có thể cậu thấy lạ.

cái này chắc muhn ko có đâu bao năm rồi toàn là me tự tìm đến chứ làm gì có CTV gì đâu bác

amazonlp20
16-08-2015, 11:58 PM
đúng cái cảnh ngày xưa nhưng đừng như ngày xưa cày như thế thì chết mất = 2/3 là đỉ giới hạn rs như hiện tại là ok rồi

- - - Updated - - -

máy có vắt óc lên lão suy nghĩ ko thế

- - - Updated - - -

cái này chắc muhn ko có đâu bao năm rồi toàn là me tự tìm đến chứ làm gì có CTV gì đâu bác

Thì tớ nói là game nào cũng vậy. Ý là đâu phải mỗi Mu ít khách. Chứ game MU kể cả có bản quyền như Fpt cũ cũng có thấy cần tuyển ctv đâu.@@. Đội mod smod là quá đủ rồi.

MrHieuBeo
17-08-2015, 09:20 AM
Thì tớ nói là game nào cũng vậy. Ý là đâu phải mỗi Mu ít khách. Chứ game MU kể cả có bản quyền như Fpt cũ cũng có thấy cần tuyển ctv đâu.@@. Đội mod smod là quá đủ rồi.

Chắc Là Bạn Nói đến CTC ở Đây laf Đội Ngũ Mod Đúng ko

MrHieuBeo
17-08-2015, 11:54 AM

Cảm Ơn Các Bạn Đã Đọc
up cho a e vào thảo luận tiếp nào !

zl0v3g4m3z
17-08-2015, 11:59 AM
1 phiếu bỏ D O O P LE

MrHieuBeo
17-08-2015, 08:35 PM
1 phiếu bỏ D O O P LE

Ae Góp Ý Mạnh Tay và Chung Tay Để Game Thêm Phần Vui Vẻ

Nguyễn Bờm
17-08-2015, 09:19 PM
Gamer đông vui không anh mập

MrHieuBeo
18-08-2015, 09:15 AM
Gamer đông vui không anh mập

cũng tạm ổn thôi e đầu sv vui lắm nhưng giờ thì kém rồi

đợi sv sau thôi

Mãnh Long
18-08-2015, 10:25 AM
dopple 100% không thể bỏ được. chỉ còn cách tăng giá tiền or giảm exp xuống ...

thienton00
18-08-2015, 11:16 AM
Tăng giá Dopple 5k/1 như ngày đầu có vẻ hợp lý !

HaiXomHN_MUHN
18-08-2015, 11:21 AM
up..................

MrHieuBeo
20-08-2015, 11:14 AM
up..................

up cho admin xem xé vấn đề vé Drop nào

xmdoankoi
20-08-2015, 11:16 AM
bỏ dope bác DK đang chạy tốp tháng thì vỡ mật ^^

Đèn Cù
20-08-2015, 12:43 PM
Mấy thằng tâm huyết nghỉ hết mọe rồi còn đâu mà ý kiến! :))