PDA

View Full Version : [Kundun] tình trạng lag+dis sever ANB

romrom
14-08-2015, 10:25 AM
mong ADM fix nhanh để còn cày cuốc...mấy ngày hôm nay khi kick vào hòm đồ chung thì phải 1 phút mới hiện ra...với cả cứ log tầm 6acc là lag diss....trước đây ko có hiện tượng này...chơi rất muợt,,,mình tưởng do máy nhưng hỏi lại mấy người chơi cùng cũng bị thế...máy mình cấu hình chạy 10 acc thoải mái....mà giờ bị như này...ADM fix nhanh để còn chơi EVent nào :43;:43;:43;:43;:43;:43;

Pisces
14-08-2015, 11:22 AM
Bạn vui lòng xóa bỏ hoàn toàn thư mục MUHN rồi cài đặt lại game xem sao nhé, nếu vẫn còn tình trạng trên tôi sẽ báo bộ phận kỹ thuật kiểm tra và xử lý.
Thân !

romrom
14-08-2015, 02:28 PM
vẫn lag lắm mod ơi,,,

- - - Updated - - -

lag dis thế mà ko ai sửa chữa hả upppppppppppppppppppppp

Bắp Rang Bơ
14-08-2015, 06:17 PM
Bạn vui lòng xóa bỏ hoàn toàn thư mục MUHN rồi cài đặt lại game xem sao nhé, nếu vẫn còn tình trạng trên tôi sẽ báo bộ phận kỹ thuật kiểm tra và xử lý.
Thân !

đây là do game chứ ko phai do máy đâu Hoàng nhé.trước mượt lắm chứ h ai cũng kêu lag vs Dis nhiều lắm.chứ ko ai ngu mà xóa đi cài lại nhiều lần đâu.chả biết thế nào nhưng sv ANB gamer báo lên nhiều lần về tình trạng này rồi nhưng chả ai buồn quan tâm thì phải...buồn thế ko biết.Mong những ng có trách nhiệm khắc phục sớm cho ae còn được chơi vui vẻ tránh stress.thanks

romrom
15-08-2015, 12:06 AM
máy tôi trước chạy 10 acc mượt mà,...giờ log 4 acc đã giật rồi,,,mà cứ 30phut diss 1 lần....sao ko có ADM nào quan tâm tới topic này thế,,,