PDA

View Full Version : Athena. Ae nào có hứng thú với class MG cùng chia sẻ kn chơi nào.

amazonlp20
14-08-2015, 03:28 AM
Dạo qua phần thảo luận các class, mình thấy phần MG hình như bị mốc.@@. Bạn nào có kinh nghiệm về MG cho mình hỏi. 1 vài vấn đề.
1.Skill Master: sao mình ko thể + điểm cho skill "Ma thuật Master"(*). Mặc dù đã cộng 10d cho phép Evill và skill (*) đã sáng, điểm master vẫn còn nhé.
2. Vũ khí : trong 1 bài giới thiệu về cấp độ intem của các class của các anh GM, mình thấy toàn đao 2 tay. Vậy cùng là vk 380, các bạn thấy BVK và ĐHL cái nào khỏe hơn.
3. Skill : skill "Chém Sức Mạnh" có phải bị fix hay ko? Mình thấy để agi thế nào thì nó cũng ra như đái són. Rất khó căn cự ly với đối phương nếu dùng skill này.
Bấy nhiêu thôi, bạn nào có kn xin chỉ giáo nhé. Cám ơn.

17111990
14-08-2015, 05:54 AM
1. Evill là skill gì vậy? có phải Triệu tập linh hồn hay còn gọi là Quảy rồng không? Nếu phải thì MG 2015 không dùng skill này nhé.
2. Mình đã tets. DHL mạnh hơn 2 BVK. Bạn cầm BVK khi muốn dùng khiên hoặc 1 kiếm 2%, 10% khác.
3. Skill chém sức mạnh mình không bị như bạn, công AGI thế nào nó cũng ra đều và đẹp. Tuy nhiên khi PK thì rất chán vì phải đứng gần đối phương rồi click chuột mới ra skill (mặc dù sát thương vẫn rộng hơn khoảng cách click chuột), điều này là tử huyệt của MG khiến MG bị coi là phế bởi với lượng máu không = DK mà phải vào gần như vậy làm cho MG thành miếng mồi ngon cho các class đánh tầm xa.
Tiện đây, ADM có đi qua xin xem xét lại vấn đề mình vừa nêu để anh em MG không bị một số bạn trong game nói "tuổi gì" "đồ phế vật". Tủi lắm, tôi đầu tư và rs/RL chẳng kém gì họ cả.

xmdoankoi
14-08-2015, 06:37 AM
mg bgio ko còn như ngày xưa. bgio mg + str hay k vẫn thế. bgio mg+ điểm chả khác nào dw vs sm 😁

- - - Updated - - -

mg dame quái max to. còn pk dùng skill hỏa diệm chém cũng thấm lắm. ko ai dùng quét rác đâu 😈

amazonlp20
14-08-2015, 07:01 AM
mg bgio ko còn như ngày xưa. bgio mg + str hay k vẫn thế. bgio mg+ điểm chả khác nào dw vs sm 😁

- - - Updated - - -

mg dame quái max to. còn pk dùng skill hỏa diệm chém cũng thấm lắm. ko ai dùng quét rác đâu 😈

Chém cự ly gần, chỉ đợi ng ta sơ hở mới chộp dc. Hên xui.@@.

longtran
14-08-2015, 07:03 AM
giờ ng ta + nghỉ :))

amazonlp20
14-08-2015, 07:41 AM
1. Evill là skill gì vậy? có phải Triệu tập linh hồn hay còn gọi là Quảy rồng không? Nếu phải thì MG 2015 không dùng skill này nhé.
2. Mình đã tets. DHL mạnh hơn 2 BVK. Bạn cầm BVK khi muốn dùng khiên hoặc 1 kiếm 2%, 10% khác.
3. Skill chém sức mạnh mình không bị như bạn, công AGI thế nào nó cũng ra đều và đẹp. Tuy nhiên khi PK thì rất chán vì phải đứng gần đối phương rồi click chuột mới ra skill (mặc dù sát thương vẫn rộng hơn khoảng cách click chuột), điều này là tử huyệt của MG khiến MG bị coi là phế bởi với lượng máu không = DK mà phải vào gần như vậy làm cho MG thành miếng mồi ngon cho các class đánh tầm xa.
Tiện đây, ADM có đi qua xin xem xét lại vấn đề mình vừa nêu để anh em MG không bị một số bạn trong game nói "tuổi gì" "đồ phế vật". Tủi lắm, tôi đầu tư và rs/RL chẳng kém gì họ cả.

Mình cũng ko dùng "triệu tập" chỉ thắc mắc đến cái liền sau nó thôi. Còn ko cần phải đứng sát mới quét rác đâu, chỉ chuột vào gần nhân vật là nó ra skill.
Bạn này nói đúng tâm trạng nhiều ng này. Có anh ADM nào đi qua thì xem sét nhé. Class 2bri mà thấy lép quá.

- - - Updated - - -

Anh bạn này nếu tớ đoán ko nhầm thì là Samel. Tớ cũng bị bắt buộc phải tiêu hóa những cụm từ dạng như "tuổi gì" và bla bla... nhiều lắm.@@ . Đi game nào cũng có hết, thế nên ko cần để ý họ quá.

17111990
14-08-2015, 07:41 AM
Mình cũng ko dùng "triệu tập" chỉ thắc mắc đến cái liền sau nó thôi. Còn ko cần phải đứng sát mới quét rác đâu, chỉ chuột vào gần nhân vật là nó ra skill.
Bạn này nói đúng tâm trạng nhiều ng này. Có anh ADM nào đi qua thì xem sét nhé. Class 2bri mà thấy lép quá.

Đứng sát là nói quá 1 tý, không cần sát nhưng phải vào gần chả khác gì DK cả

amazonlp20
14-08-2015, 07:46 AM
Cứ để chuột vào sát chân nvat là nó đánh mà. Nhưng mà nvat của tớ nó bị suy thận.:)). Đánh 2~3 fat mới ra dc cục trắng. Đối phương vào tầm vẫn zinh đòn. Nhưng mà nó ko liền mạch nên khó căn để chuyển skill

Live
15-08-2015, 10:44 AM
ene tầm 4 5 k vít tầm 10k agi tầm 17 20k còn đâu hết STR thì cũng khối đứa vào đấu trường quỳ gối :D ( lâu ko chơi Mg ko biết đúng ko ) :D Mg ăn đc KD nửa đó :D Mu-hanoi.nét nầy có cho nó thành phế vật ko thì ko biết :D chưa tes :D

17111990
15-08-2015, 11:40 AM
ene tầm 4 5 k vít tầm 10k agi tầm 17 20k còn đâu hết STR thì cũng khối đứa vào đấu trường quỳ gối :D ( lâu ko chơi Mg ko biết đúng ko ) :D Mg ăn đc KD nửa đó :D Mu-hanoi.nét nầy có cho nó thành phế vật ko thì ko biết :D chưa tes :D

MG mà ăn được KD chắc nhiều đứa ói máu :v

amazonlp20
15-08-2015, 08:54 PM

Bạn thử tròn str mặc đồ. 10k agi. 5kvit. Còn lại đập tất Ene xem sao. Dí dc ng ta đánh fat nào biết phát đấy luôn

NhoMaShock
15-08-2015, 09:49 PM
MG víp là đập chết sạch bọn DK nè ^^!

17111990
15-08-2015, 10:02 PM

Mình có 51k point mà đạp mãi chẳng chết, bạn có thể chia sẻ kinh nghiệm được không?

NhoMaShock
15-08-2015, 10:15 PM
Mình có 51k point mà đạp mãi chẳng chết, bạn có thể chia sẻ kinh nghiệm được không?

mình thì mình . ko chơi MG gần đây mình chơi cách đây 2 năm khi có chỉ PK = chém lửa ý =)). đơn giản lắm :D
Str :e nee 8 :1 . agi 5k thôi =)). vịt 25k vào sd máu shop như nguời nhớn vào =)) thử đê =)). cần đếch gì combo :v

- - - Updated - - -

mình thì mình . ko chơi MG gần đây mình chơi cách đây 2 năm khi có chỉ PK = chém lửa ý =)). đơn giản lắm :D
Str :e nee 8 :1 . agi 5k thôi =)). vịt 25k vào sd máu shop như nguời nhớn vào =)) thử đê =)). cần đếch gì combo :v

Tôi từng xem CAMEL a ấy solo đập chết ThanGa .combo MG công nhận dame vãi đái. :). Nếu mà a ấy có cả DK gồng thì max Bá . MG thuộc loại ăn FULL BUFF mà ko phải buff cko ai mà độc nhất vô nhị. Góp ý :D chứ ko biết đúng sai :D. nếu đợt quay ra w3 eff mà là MG thì may ra mới comment chuẩn dc. ^^

17111990
15-08-2015, 10:20 PM

- - - Updated - - -

Tôi từng xem CAMEL a ấy solo đập chết ThanGa .combo MG công nhận dame vãi đái. :). Nếu mà a ấy có cả DK gồng thì max Bá . MG thuộc loại ăn FULL BUFF mà ko phải buff cko ai mà độc nhất vô nhị. Góp ý :D chứ ko biết đúng sai :D. nếu đợt quay ra w3 eff mà là MG thì may ra mới comment chuẩn dc. ^^

Thực sự cũng rất nể zzCAMELzz. Mình chơi con top 2 MG nhưng solo zzCAMELzz 10-0. MG giờ tăng str hay không tăng cũng thấy vẫn vậy nên chẳng biết tăng thế nào nữa :D

NhoMaShock
15-08-2015, 10:27 PM
Thực sự cũng rất nể zzCAMELzz. Mình chơi con top 2 MG nhưng solo zzCAMELzz 10-0. MG giờ tăng str hay không tăng cũng thấy vẫn vậy nên chẳng biết tăng thế nào nữa :D

Phải test từ khi em ý còn bé :)) cơ

amazonlp20
16-08-2015, 02:06 AM
Sang MG đi bạn. Cho bọn tớ thấy tí rực rỡ với

locx2002
16-08-2015, 07:49 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppp :78;

sexylady123
16-08-2015, 08:30 AM
upeeeeee21

khanhtan
16-08-2015, 07:47 PM
adm choi hoi sao cv cua tui rs song mat luan la sao

mrtung9x
16-07-2016, 11:55 PM
hihi MG pk chỉ có thể sài BVK
DHL gc380 dame to chưa nói master khỏe
khổ nỗi def không cao máu gần như =0 hơn đc DL
MG 50k pp <<< muốn trâu sài BVK + khiên skill .ene mặc định 2k of 5k tùy .vít nếu có DK gm 5k thôi .mặc sét 4%gst gc 5% là quá ổn rồi .cần wing tối thiểu 2.5 +11 nhé .agi 25k .str 15k .( MG này ngoài DK màu ra .còn đâu phang tất không ngán class nào )
còn riêng DK muốn solo được đòi hỏi phải có sét thần alpha là tối thiểu .khuyến khích VK sài BVK + CV 2% .ene 2k .agi 12k đủ phá giáp .vít 8k để không bị sốc đame phản .str 28k .( loại này đame cực to sét thần 5%mnl đánh bục SD 2g là DK máu xẽ quỳ và nằm khóc )
cí gì sai sót mong a/e đừng gạch đá nhé!!!