PDA

View Full Version : Event tháng 8-Đôi lời gửi BQT trước khi nghỉ game

17111990
10-08-2015, 05:46 PM
Chào các anh trong BQT MU-hanoi.net - Khóc thét vì hút máu!

Tôi có đôi lời gửi các anh về event tháng 8 thế này, có 2 vấn đề sau:
- Một là: Công thức và cách thức đổi quá rườm rà và lằng nhằng, mất nhiều thao tác.
- Hai là: Tôi dám cá với các anh là sau event này, số người chơi sv ATN này sẽ giảm xuống rõ rệt. Lý do: Event này gần như chỉ dành cho gamer nhiều tiền, những người này chiếm số ít. Còn đại đa số ae vì thua thiệt point tu luyện sẽ bỏ game thôi. Tôi nhớ như in sv Sức Mạnh, đang đông vui thì sau cái event hút máu tương tự thế này số người chơi giảm thế nào các anh là người biết rõ nhất. Có thể gọi là MU NÁT. Thực sự các sv gần đây chơi rất chán, cảm giác rất nhạt, tốc độ rs quá cao, hút máu nhiều (đơn giản nhất: hút máu từ việc quay vé BC 8, 80% mà xịt liên tục khiến ae lại tìm đếm webshop).
Ba là: các anh xem lại vấn đề drop ngọc, tôi nghĩ để khan hiếm ngọc thế này là không cần thiết. Thay vì để hiếm ngọc, các anh hãy để hiếm đồ Exc có lẽ hay hơn.
Sau bài này, các anh ban tài khoản diễn đàn của tôi cũng được, đằng nào cũng nghỉ game.
Thân ái!

Minh Đại Ca ♥
10-08-2015, 05:49 PM
Chào các anh trong BQT MU-hanoi.net - Khóc thét vì hút máu!

Tôi có đôi lời gửi các anh về event tháng 8 thế này, có 2 vấn đề sau:
- Một là: Công thức và cách thức đổi quá rườm rà và lằng nhằng, mất nhiều thao tác.
- Hai là: Tôi dám cá với các anh là sau event này, số người chơi sv ATN này sẽ giảm xuống rõ rệt. Lý do: Event này gần như chỉ dành cho gamer nhiều tiền, những người này chiếm số ít. Còn đại đa số ae vì thua thiệt point tu luyện sẽ bỏ game thôi. Tôi nhớ như in sv Sức Mạnh, đang đông vui thì sau cái event hút máu tương tự thế này số người chơi giảm thế nào các anh là người biết rõ nhất. Có thể gọi là MU NÁT. Thực sự các sv gần đây chơi rất chán, cảm giác rất nhạt, tốc độ rs quá cao, hút máu nhiều (đơn giản nhất: hút máu từ việc quay vé BC 8, 80% mà xịt liên tục khiến ae lại tìm đếm webshop).
Ba là: các anh xem lại vấn đề drop ngọc, tôi nghĩ để khan hiếm ngọc thế này là không cần thiết. Thay vì để hiếm ngọc, các anh hãy để hiếm đồ Exc có lẽ hay hơn.
Sau bài này, các anh ban tài khoản diễn đàn của tôi cũng được, đằng nào cũng nghỉ game.
Thân ái!

Người ta có tiền thì người ta mua lại.. Tôi cũng nghèo nên cắm 1 2 acc trian zen + socola huân chương, 1 phần cho mình sài, 1 phần bán lấy tiền sài.. người ta bỏ tiền thì người ta làm lẹ.. còn mình không có tiền thì mình bỏ công

olivelove
10-08-2015, 05:49 PM
MUHANOI.NET Là Thế mà :))

17111990
10-08-2015, 05:51 PM
Mình là mình nghỉ rồi, game play thực sự càng ngày càng khó chịu :)

Extremes
10-08-2015, 06:02 PM
Chào bạn! Về vấn đề game hiện tại chúng tôi sẽ xem sét lại sau. Nếu có sự thay đổi gì chúng tôi sẽ thông báo đến các bạn nhé.

Minh Đại Ca ♥
10-08-2015, 06:09 PM
Chào bạn! Về vấn đề game hiện tại chúng tôi sẽ xem sét lại sau. Nếu có sự thay đổi gì chúng tôi sẽ thông báo đến các bạn nhé.

nên giãm ngày event xuống, nếu ăn max 10 ngày, poin event phải lên 15k hoặc hơn

BoyHaNam
10-08-2015, 06:10 PM
xem set xong cung het cai event hut mau

xmdoankoi
10-08-2015, 06:15 PM
ra event k phải là xấu. cũng tốt. tốt cho cả bqt và nhg người chơi.
nhg bqt cần rút kinh nghiệm qua nhiều sv
bqt có thể giảm chi.phí cho việc ăn event để tất cả ae người chơi có ít tiền cũng sẽ dc ăn
tôi nghĩ 3 400k với sinh viên bỏ ra thì còn có thể. nhg đến tiền triệu thì họ còn nhiều cái để lo hơn là đầu tư vào game
còn về phía ae chơi game. nếu như bqt k ra event thì lấy đâu ra kinh phí để duy trì sv. lấy đâu ra kinh phí để trả lương cho đội ngũ nhân viên. nhg mà nếu mức độ phù hợp thì ae ta cũng sẽ sẵn sáng bỏ ra vì dam mê phải ko ae.
tÂm sự của 1 sinh viên nghèo đam mê muonline 😁

- - - Updated - - -

Người ta có tiền thì người ta mua lại.. Tôi cũng nghèo nên cắm 1 2 acc trian zen + socola huân chương, 1 phần cho mình sài, 1 phần bán lấy tiền sài.. người ta bỏ tiền thì người ta làm lẹ.. còn mình không có tiền thì mình bỏ công

thôi đi ông tướng à 😁😁

botchien
10-08-2015, 06:31 PM
MU...ko GHRS....dan~ toi' SV...rs cao >>>>> nghi~ game het'..........^^
--------Can die`u chinh~ hop ly'.....phan RS....nen tat' GHRS....+ tat' ho~ tro. tan thu~....la chuan~ nhat'.....gop y'....:53;

TruongVoKy
10-08-2015, 07:15 PM
Hệ lụy của có RS Over làm rs tàn đi rất nhanh. Mới Open đc có 40 ngày đã Chuẩn bị RL 3

Thì làm sao mà ko chán đc cơ chứ.

Hiện tại những người thường xuyên over Poit even ít nhất cũng trên 10k

chênh lệnh giữa các nhân vật quá lớn. làm cho nhiều anh em chán ngán bỏ game hết.

Thôi thì Nốt SV này riêng cá nhân tôi cũng ko dám theo sv mới nữa

=>vì nó quá nhanh tàn.

mankcb
10-08-2015, 07:19 PM
ra event k phải là xấu. cũng tốt. tốt cho cả bqt và nhg người chơi.
nhg bqt cần rút kinh nghiệm qua nhiều sv
bqt có thể giảm chi.phí cho việc ăn event để tất cả ae người chơi có ít tiền cũng sẽ dc ăn
tôi nghĩ 3 400k với sinh viên bỏ ra thì còn có thể. nhg đến tiền triệu thì họ còn nhiều cái để lo hơn là đầu tư vào game
còn về phía ae chơi game. nếu như bqt k ra event thì lấy đâu ra kinh phí để duy trì sv. lấy đâu ra kinh phí để trả lương cho đội ngũ nhân viên. nhg mà nếu mức độ phù hợp thì ae ta cũng sẽ sẵn sáng bỏ ra vì dam mê phải ko ae.
tÂm sự của 1 sinh viên nghèo đam mê muonline 😁

- - - Updated - - -

thôi đi ông tướng à 😁😁

thôi đi thánh sinh viên nghèo chi :))

17111990
10-08-2015, 07:21 PM
Hệ lụy của có RS Over làm rs tàn đi rất nhanh. Mới Open đc có 40 ngày đã Chuẩn bị RL 3

Thì làm sao mà ko chán đc cơ chứ.

Hiện tại những người thường xuyên over Poit even ít nhất cũng trên 10k

chênh lệnh giữa các nhân vật quá lớn. làm cho nhiều anh em chán ngán bỏ game hết.

Thôi thì Nốt SV này riêng cá nhân tôi cũng ko dám theo sv mới nữa

=>vì nó quá nhanh tàn.

Tôi phải đăng nhập để Like cho bạn. Khi mà rs = nhau mà lại chênh nhau 10k point thì thử hỏi ai thèm rs làm gì nữa?
BQT đọc được bài thì hãy tiếp thu ý kiến của anh em. MU ngày trước lâu tàn vì nó ko event ăn point, ko Over... nói chung là MU ngày trước rs ngang nhau thì point = nhau, muốn mạnh, muốn khỏe thì chỉ có cách chạy rs mà thôi

xmdoankoi
10-08-2015, 07:36 PM
chưa có hỗ trợ tân thủ 1 ngày cày 18 tiếang rs 550l. 2 ngày đã dc 1k1 lần 😁
tháng có hỗ trợ tân thỉ chắc ngày 7 800l 😁

- - - Updated - - -

thôi đi thánh sinh viên nghèo chi :))

thật mà. ngày 3 gói mì tôm. cầy mu này 😁

zl0v3g4m3z
10-08-2015, 07:52 PM
Tâm Sự Đôi Lời Cùng Ae Guil - MrHieuBeo
Thật Sự Lúc Đầu Sv Mới Hứa Hẹn 1 SV Rất Đông Vui Và Tấp Lập Người CHơi Những Khi CHơi Đc 2 Tuấn Sét Event DK Ko Hiểu Tại Sao Vù 1 Cái Lên Cả Sét +13 Đã Thấy Nghi Vấn Và Đạt Câu Hỏi Tiếp Đến Đồ Thần Thì Ko Rơi Mà Tỉ Lệ Quay Lông 3 Thì Khó Khắn Mà Tự Dưng Đùng 1 Cái W3 DK Xuất Hiện Lại Phải Đặt Nghi Vấn Lần 2, Tiếp Sau Đó Lại 1 Cái w3 DK Rồi W3 ELF+13 5% PHHTHP Cung Thái Bình Luck+2%+13 Trời Ơi Các Bạn Lấy Đâu Ra Lắm Đồ Ngon Thế Kia Câu Hỏi Bắt Đầu Lộ Dần Quyết ĐỊnh Tìm Hiểu Và Hóa Ra Nhận Đc 1 Câu trả Lời Rất Hay ....... Rồi Lại Tiếp Đến Cái Giới Hạn Rs Gì Gì Đó 1 Ngày RS Cả 100 Lần Ôi Nhìn Cái Vảng Rs Em ĐI Ủy Thác Cho Lành Ạ, Và Đến Bây Giờ Ae Guil WL Là DD Của LM Chán Quá NGhỉ Game Thế Là Sv Đã Thấy Buồn Và Tàn Rồi Và Đến Hôm Nay Sv Đã Đang Tàn Đùng 1 Cái Quả Event Xong Kết Thúc 1 Sv Hứa Hẹn Nhiều Đổi Mới Nhiều Thay Đổi Tâm Huyết Cũng ko Cự Đc Nữa Rồi ...
Sau Khi Ăn Hết EVent Xong Là Đến Cái CTC Đầu Tiên Thì Lúc Đấy Chắc Cùng Gần Hết Ae Tâm Huyết Rồi Buồn Quá Những Cũng Phải Nói Để Ae Tâm Sự Cùng Nhau Vậy, Thật Sự Là Bây Giờ trong Game Cũng Đã Hết NGười PK Rồi Còn Đâu EVent Này Ae Mình Ăn Mang Ý Nghĩa Gì Nữa Đây, Thôi Đành Theo Ae Đến Lúc Nào Ae Bỏ Thì Thôi Chứ Cũng Ko Biết Nói Gì Hơn Thanks Ae Đã Đọc

MrHieuBeo
10-08-2015, 08:11 PM
Thật Sự Lúc Đầu Sv Mới Hứa Hẹn 1 SV Rất Đông Vui Và Tấp Lập Người CHơi Những Khi CHơi Đc 2 Tuấn Sét Event DK Ko Hiểu Tại Sao Vù 1 Cái Lên Cả Sét +13 Đã Thấy Nghi Vấn Và Đạt Câu Hỏi Tiếp Đến Đồ Thần Thì Ko Rơi Mà Tỉ Lệ Quay Lông 3 Thì Khó Khắn Mà Tự Dưng Đùng 1 Cái W3 DK Xuất Hiện Lại Phải Đặt Nghi Vấn Lần 2, Tiếp Sau Đó Lại 1 Cái w3 DK Rồi W3 ELF+13 5% PHHTHP Cung Thái Bình Luck+2%+13 Trời Ơi Các Bạn Lấy Đâu Ra Lắm Đồ Ngon Thế Kia Câu Hỏi Bắt Đầu Lộ Dần Quyết ĐỊnh Tìm Hiểu Và Hóa Ra Nhận Đc 1 Câu trả Lời Rất Hay ....... Rồi Lại Tiếp Đến Cái Giới Hạn Rs Gì Gì Đó 1 Ngày RS Cả 100 Lần Ôi Nhìn Cái Vảng Rs Em ĐI Ủy Thác Cho Lành Ạ, Và Đến Bây Giờ Ae Guil WL Là DD Của LM Chán Quá NGhỉ Game Thế Là Sv Đã Thấy Buồn Và Tàn Rồi Và Đến Hôm Nay Sv Đã Đang Tàn Đùng 1 Cái Quả Event Xong Kết Thúc 1 Sv Hứa Hẹn Nhiều Đổi Mới Nhiều Thay Đổi Tâm Huyết Cũng ko Cự Đc Nữa Rồi ...
Sau Khi Ăn Hết EVent Xong Là Đến Cái CTC Đầu Tiên Thì Lúc Đấy Chắc Cùng Gần Hết Ae Tâm Huyết Rồi Buồn Quá Những Cũng Phải Nói Để Ae Tâm Sự Cùng Nhau Vậy, Thật Sự Là Bây Giờ trong Game Cũng Đã Hết NGười PK Rồi Còn Đâu EVent Này Ae Mình Ăn Mang Ý Nghĩa Gì Nữa Đây, Thôi Đành Theo Ae Đến Lúc Nào Ae Bỏ Thì Thôi Chứ Cũng Ko Biết Nói Gì Hơn Thanks Ae Đã Đọc

Thật Sự Cũng CHỉ Muốn Tâm Sự Ở Gruop Guil THôi Cũng Ko Muốn Post Lên Vì Chơi MuHN quá Nhiều Rồi Lên Hiểu Cái Cảnh

BoyHaNam
10-08-2015, 08:14 PM

la 1thang đàn ông mk hỏi thật lòng nhé p co bug va hachko cmt thật long

MrHieuBeo
10-08-2015, 08:22 PM
la 1thang đàn ông mk hỏi thật lòng nhé p co bug va hachko cmt thật long

Là 1 Thằng Đàn Ông Lập Topic Hẹn Killer PK Guil Với Guil Thế Bây Giờ Thằng Đàn Ông Có PK nữa Ko Ae Làm 1 Trận Nhỉ

TruongVoKy
10-08-2015, 08:31 PM

http://forum.mu-hanoi.net/threads/1209699-thiet-nghi-athena-nen-co-ctc-thi-vui-biet-bao.html

TOPIC Hỏi CTC Khoảng 1 tháng rồi thì phải cậu này.
Đúng như mình dự đoán Không có CTC. Không có những trận đánh lớn
Thì chán nản mà nghỉ hết còn gì nữa.
Thôi cố theo A/e nốt cái SV Này thôi...... !

zl0v3g4m3z
10-08-2015, 08:36 PM
Cày đã mất nhiều thời gian và tiền bạc rồi,lại phải thêm lúc nào cũng lo lắng bị úp sọt block oan,đi pk săn boss cứ phải quay clip đề phòng gian manh hãm hại . HuynhĐệ đi nốt Athena thì chính thức DELL MUHN vĩnh viễn

o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

xmdoankoi
10-08-2015, 08:38 PM
1 thời MUHn nay còn đâu
nhớ SV HT quá