PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Mời AE WarLord Vào Nói Rõ Sự Việc Này. Và Đặc Biệt Mời TCT ( a hoà ).

Trang : [1] 2

0962474696
31-07-2015, 11:36 PM
-Chúng Tôi Kiến Nghị Đến TCT Là Nv : Hulk và Moon Quá Trâu bò mà Không Rõ Lý Do. Dẫn Đến Toàn Bộ ae Warlord Bức Xúc. Không nói nên lời đã đành phải del acc. Trước Tiên Mời a Tunglouis Chủ G. Và A Hiếu ( HaixomHn ) Vừa del acc vào. chia sẽ cho ae và BQT rõ....... Mời các a viết tiếp.

olivelove
31-07-2015, 11:38 PM
nếu ADM ko giải quyêt dõ cái việc này thì cái mu này chỉ còn là hư vô thôi...

ZuKen
31-07-2015, 11:38 PM
?? A Tùnglouis vs HaixomHN del acc rồi á? khiếp đi ra ngoài trà tranh mấy phút mà xảy ra vụ to thế cơ à?
Chiều còn thấy a tùng rao ôm lô mà

==docter==
31-07-2015, 11:39 PM
thiệt hại lớn rồi :((

MeHoangDe
31-07-2015, 11:41 PM
Phải nói chân kái Mu hanoi này, vì 1 người nhà mà mất đi kái gì ko biết ^^

PhiHung113
31-07-2015, 11:42 PM
ko chơi đc phải dell acc thôi, còn trâu bò thế nào phải chứng minh, admin cần chứng minh mà, nói cũng đến thế thôi, thôi chơi gậm ngùi vậy

KeThemRuou
31-07-2015, 11:42 PM
-Chúng Tôi Kiến Nghị Đến TCT Là Nv : Hulk và Moon Quá Trâu bò mà Không Rõ Lý Do. Dẫn Đến Toàn Bộ ae Warlord Bức Xúc. Không nói nên lời đã đành phải del acc. Trước Tiên Mời a Tunglouis Chủ G. Và A Hiếu ( HaixomHn ) Vừa del acc vào. chia sẽ cho ae và BQT rõ....... Mời các a viết tiếp.

Toàn các thanh niên trẻ trâu nó khỏe quá cũng dell acc . đã là đàn ông dell acc rồi đừng có xin khôi phục lại nhé

lalalavs
31-07-2015, 11:45 PM
Thì nó vẫn là Iron thôi mà :v

MeHoangDe
31-07-2015, 11:45 PM
rồi bạn sẽ hiểu Mu Hà Nội là thế nào`, ban cututu

0962474696
31-07-2015, 11:46 PM
Cái loz mẹ thằng Ngu nhà mày. 1 ng đầu từ 20m 20k str buff mns tốp dame vào hulk 1k máu thì MU kai kiểu gì. tiền của bọn tao k phải là tiền âm phủ. hiểu k thằng óc chó

0967878922
Toàn các thanh niên trẻ trâu nó khỏe quá cũng dell acc . đã là đàn ông dell acc rồi đừng có xin khôi phục lại nhé
dkm cái loại chúng mày ko hack bố chấp cả G adm đéo làm dc vụ này adm ae nó bó hết

olivelove

chúng mày là lm thôi.DD vs nó thì mày dk máu cũng chỉ là 1 đấm...hiểu ko

newstar148
31-07-2015, 11:47 PM
quay clip thì ngta ms kiểm tra đc cho các bạn chứ , nói mồm này nói sao đc =)) , còn họ trâu bò cũng có thể là họ tìm tòi Mu đã lâu nên ms đc thế , còn nghi vấn gì thì phải quay clip chứ mấy bạn :D

0967878922
31-07-2015, 11:48 PM
pk trong đấu truòng dkm thua nhu chó cho+lai điểm vấn thế mà khi săn boss đéo có bup gi đánh no máu vkl

0962474696

Cái loz mẹ thằng Ngu nhà mày. 1 ng đầu từ 20m 20k str buff mns tốp dame vào hulk 1k máu thì MU kai kiểu gì. tiền của bọn tao k phải là tiền âm phủ. hiểu k thằng óc chó

MeHoangDe
dkm thèn duy máy về phải ai đấy hả @@ ^^

KeThemRuou
31-07-2015, 11:50 PM
ns chung ngu thì chết 20m mày to quá nhỉ 20m ko bù dc vào cái não ngắn cũn của mày đâu óc chó

Còi Đua Đòi Muzik
31-07-2015, 11:50 PM
- đm thằng hulk gà vl thế mà m.n cũng sợ nó
- nó chỉ đc cái to xác thôi :)

conghungck
31-07-2015, 11:51 PM
dell ac ma van con G ???????? tính sao day

MeHoangDe
31-07-2015, 11:52 PM
dkm kái bọn killers chỉ là bọn ĐK Phê vạt thôi câm mồm đi,

llvllrchoi
để mà nói thì cái tên nv ý cái guild ý nó đã hót mấy sv rồi :)) còn sv này nó có thêm hack bất tử thổi mà :)):)) ae làm gì mà loạn hết sv lên thế =))

VoTacThien_MUHN
ns chung ngu thì chết 20m mày to quá nhỉ 20m ko bù dc vào cái não ngắn cũn của mày đâu óc chó

dkm thằng óc nào đây...nói ko nghĩ hả mày..20m của xin dc 1 cái tai của mày..khi mày di off MUHN

nhà mày chơi muhn đã dám bỏ 20m vào chưa..mà nói mồm to thế..dm bọn rẻ tiền

Còi Đua Đòi Muzik
31-07-2015, 11:54 PM
dkm thằng óc nào đây...nói ko nghĩ hả mày..20m của xin dc 1 cái tai của mày..khi mày di off MUHN

nhà mày chơi muhn đã dám bỏ 20m vào chưa..mà nói mồm to thế..dm bọn rẻ tiền

- đông anh nó chỉ chui rúc đc ở 1 chỗ đấy thôi gì mà Nóng thế a :))

VoTacThien_MUHN

nv Huk va moon nó là nntao ADM là người biết rõ nhất

xử lý hay ko là quyền ADM

ko làm dc .AE WL xin dừng cuộc chơi tại đây

KeThemRuou
phê còn hơn lũ óc chó

0962474696

Solo dell acc k con trai.

KeThemRuou
31-07-2015, 11:55 PM
dm 20m bố m còn nhiều việc có ngu như chó như chúng mày đâu mà nạp vào dell ac . dm ngu con ẳng

luchodai
31-07-2015, 11:56 PM
nói thật đi sự kiện 15 thàng tốp đủ các class. full buf đánh hulk cũng k mất nửa cột máu.
thử hỏi nó ăn rì mà trâu thế. hack cũng 1 vùa hai phải thôi. bất tử thế ai chơi dc với cno

VoTacThien_MUHN
- đông anh nó chỉ chui rúc đc ở 1 chỗ đấy thôi gì mà Nóng thế a :))

à.thế anh nhớ nó rồi..nó là tuânsker j trên FB đó hả em :))

nói xg lại phải xin lỗi Cậu Sáng :)) doạ chém AEHN khi đi off muhn về chặn đường để chém aehn :))

đàn ông mất chất VL...

0967878922
adm đâu vào đây xem nao ko cho ae tet ko thể để nhu này dc

olivelove
phê còn hơn lũ óc chó

cái loải rẻ tiền như mày ko nên vào đây cm

lalalavs
Sếp Tổng xem ntn,chứ cứ như này lại nhiều a e nản quá như Anubis thôi

Còi Đua Đòi Muzik
31-07-2015, 11:57 PM
à.thế anh nhớ nó rồi..nó là tuânsker j trên FB đó hả em :))

nói xg lại phải xin lỗi Cậu Sáng :)) doạ chém AEHN khi đi off muhn về chặn đường để chém aehn :))

đàn ông mất chất VL...

- e thích cái trí nhớ của a :))

Tổng Cục Trưởng
31-07-2015, 11:57 PM
Mấy nhân vật này theo như tôi biết từ sv Anubis chính tay tôi đã test thử với họ và biết đc bug do bùa phòng thủ và đã bỏ bán bùa phòng thủ rồi.
Lần này thì theo như các bạn nói đã tìm thử nguyên nhân có thể có loại bùa khác chưa ?
Có thể bị buff đểu ko ?
Ngoài ra trong ngày mai tôi cũng sẽ họp nhóm kỹ thuật và tìm hiểu kỹ về chuyện này sau đó sẽ cho các bạn câu trả lời thỏa đáng.
Đừng vì phút nông nổi mà đánh mất đam mê !

conghungck
31-07-2015, 11:58 PM
chem chet me no de

BattleKing
31-07-2015, 11:58 PM
quay clip thì ngta ms kiểm tra đc cho các bạn chứ , nói mồm này nói sao đc =)) , còn họ trâu bò cũng có thể là họ tìm tòi Mu đã lâu nên ms đc thế , còn nghi vấn gì thì phải quay clip chứ mấy bạn :D

9 xác :65;:65;:65;:65;:65;

KeThemRuou
31-07-2015, 11:59 PM
bố đéo dính đên bọn thằng sáng ngưòi bố m muốn bem là cái loại mày đấy koy dm oắt con ăn dc 1 đá cửa bố m k

Còi Đua Đòi Muzik
31-07-2015, 11:59 PM
- thằng Hulk chỉ đc cái to xác thôi chứ làm ăn gì

luchodai
01-08-2015, 12:02 AM
Mấy nhân vật này theo như tôi biết từ sv Anubis chính tay tôi đã test thử với họ và biết đc bug do bùa phòng thủ và đã bỏ bán bùa phòng thủ rồi.
Lần này thì theo như các bạn nói đã tìm thử nguyên nhân có thể có loại bùa khác chưa ?
Có thể bị buff đểu ko ?
Ngoài ra trong ngày mai tôi cũng sẽ họp nhóm kỹ thuật và tìm hiểu kỹ về chuyện này sau đó sẽ cho các bạn câu trả lời thỏa đáng.

hulk k 1 tý buf nào mà full buff 5 thàng quây nó cũng k dame chết dc nó đâu.
cứ đi mds thì biết
1 khi hulk suất hiện 1minh a ta cân cả sever nhé

- - - Updated - - -

bố đéo dính đên bọn thằng sáng ngưòi bố m muốn bem là cái loại mày đấy koy dm oắt con ăn dc 1 đá cửa bố m k

thanh niên cho cái hẹn đi. chỉ cần trên địa bàn hà nội. oke ae nói chuyện

lalalavs
Có thể bị buff đểu ko ?

A cứ vào chơi mà pk vs nó thì sẽ biết,chứ lúc nào cũng đòi clip thì ai mà lúc nào cũng trực trực quay đc hả a

BattleKing
Có thể bị buff đểu ko ?

Anh thật là sáng suốt. Anh có nhớ lênh trace ???
Em có trace một acc Buff cùi, và khi medusa vừa nãy. các bạn ấy chọc 12 máu
em fulll buff wing 2.5, Vậy thử hỏi RF dã fix dame rồi họ còn không pk lại nếu hack
xin chấp nhận block không oán trách. Còn bạn TungLouis buf đểu 3 4 thằng RF + 2 con ef mới ăn đc bạn ý chứ không phải là buf đểu 1 con RF đấm chết wing event đâu. Anh nên chú ý đừng nghe 1 phía.

Mod 05
01-08-2015, 12:03 AM
cảnh cáo VoTacThien_MUHN, MeHoangDe,0962474696,KeThemRuou,HaiXomQM_MUHN ra đảo 7 ngày về ngôn từ còn ai muốn nữa thì cứ tiếp tục nhé.

HaiXomQM_MUHN
01-08-2015, 12:04 AM
- e thích cái trí nhớ của a :))

có thằng mod Đối Đích ban ních a rồi...

bao thằng chủi tục eo ben.no ben a ngay :))

giũ như chó để

0962474696
01-08-2015, 12:04 AM
Có thể bị buff đểu ko ?

a à Bọn e đã thử rất nhiều cách. rất nhiều lần PK và tuyển Toàn Buff Top và MNS tốp. Nhưng vô tác dụng. DK Tunglouis về Đồ Đạc thì a biết Rồi. Mà nào có ăn thua. 20m = 2m Thì a bảo còn gì là hứng thú nữa..

HaiXomQM_MUHN
01-08-2015, 12:07 AM
chuyện j đến nó sẽ đến.........

luchodai
01-08-2015, 12:07 AM
ko phải 1 ăn 1 mà là cả lm đền hàng trăm mạng thay nhau về thành còn hulk vẫn đứng yên
poi nó nhiều đến đâu
đồ nó khủng cỡ nào
chắc chỉ có muhn mới tồn tại sự việc này

olivelove
01-08-2015, 12:09 AM
Nếu SV này ADM ko làm dõ mà cứ để tình trạng như này.thì xl thật chứ cai MU này cũng chỉ 1 sv duy trì đc 1 tháng.AE nạp tiền vào rồi cho ADM ngắm thôi....

kutytpro
01-08-2015, 12:10 AM
Hulk set đồ có Địa long thôi mà chả biết op ji, no trau 1 cach đáng ngờ lắm :D

Còi Đua Đòi Muzik
01-08-2015, 12:10 AM
có thằng mod Đối Đích ban ních a rồi...

bao thằng chủi tục eo ben.no ben a ngay :))

giũ như chó để

- đang phấn đấu tăng lương :))

olivelove
01-08-2015, 12:11 AM
Hình như Mod SV này chỉ để đi bad ních forum mà chẳng làm được cái tích sự gì hay sao ấy,

Tối ko chửi bậy đừng có bad tôi nhé.nói sự thật thôi :))

- - - Updated - - -

Mod ko khác gì trầu rìa ấy nhỉ...Bad ních forum chắc lương cao lắm nhỉ Mod nhỉ

Đừng bad vì ko chửi bậy

Còi Đua Đòi Muzik
01-08-2015, 12:14 AM
Hình như Mod SV này chỉ để đi bad ních forum mà chẳng làm được cái tích sự gì hay sao ấy,

- - - Updated - - -

Đừng bad vì ko chửi bậy

- ngày tham gia 2011 mà giờ mới biết à :)) chán nhỉ

Mod 05
01-08-2015, 12:14 AM

- - - Updated - - -

Đừng bad vì ko chửi bậy

Tôi nói cho bạn hiểu chúng tôi làm việc không có hơn thua với ai ở đây tại sao người khác dùng ngôn từ phù hợp mà các bạn thì không. còn nếu 1 lần nữa mà bạn nói kiểu đây tôi sẽ cho bạn ra đảo vài ngày để suy nghĩ thêm nhé.

Còi Đua Đòi Muzik
01-08-2015, 12:15 AM
Tôi nói cho bạn hiểu chúng tôi làm việc không có hơn thua với ai ở đây tại sao người khác dùng ngôn từ phù hợp mà các bạn thì không. còn nếu 1 lần nữa mà bạn nói kiểu đây tôi sẽ cho bạn ra đảo vài ngày để suy nghĩ thêm nhé.

- t hỏi mod 1 câu nhé , thế mod có bh nói bậy ko

HaiXomHN_MUHN
01-08-2015, 12:15 AM

- - - Updated - - -

Đừng bad vì ko chửi bậy

1like............

BattleKing
01-08-2015, 12:16 AM
Đi medusa G warlock và liên minh vài mống
Còn Killer lúc nào cũng 3 4 liên minh đi, nếu có clip 2 nhân vật Moon và Hulk cân được cả liên minh các bạn
thì hãy lên đây trình bày nhé, qtrong cái đầu lạnh thôi, bỏ thời gian over + ủy thác test đi các bạn
RF fix yếu xìu sao chúng tôi vẫn chơi đc, DK mạnh vậy kêu thì k còn gì để nói nhé

minhhuong
01-08-2015, 12:17 AM
sủa nữa đi mấy em WL óc ngắn thì chấp nhận là ngu đi đừng ẳng to

HaiXomHN_MUHN

có thằng xúc phạm mẹ bạn

bạn có văng tục chủi bậy ko

hay là lao vào đấm luôn

bác k ở trước mặt em.bác mà ở trước măt em.thì bác võ mồm rồi

luchodai
việc này ko giải quyết nhanh gọn thì ko biết muhn sẽ đi về đâu
xem cái bảng xếp hạng đã ngán r. có mu nào 1 tháng 10 ngày mà đạt mức rs 2/412 ko. hơn 1k2 rs.
còn cái vụ hack. noai thật. chứ ko bgio bqt có thể kiểm soát dc
xl mấy thàng bên guild hd chứ

cmafy toàn hách mà còn đi quay clip ng khác hack. t đéo hiểu đầu chúng mày chứ kzi nữa

Mod 05
01-08-2015, 12:18 AM
- t hỏi mod 1 câu nhé , thế mod có bh nói bậy ko

Tôi chỉ trả lời bạn duy nhất lần này về vấn đề riêng tư nhé. ai cũng có sai lầm nhưng mà phải biết lựa chọn đúng nơi đúng chỗ.

olivelove
01-08-2015, 12:20 AM

tôi nói cái gì thì cũng chỉ là sự thật thôi...Game ae kêu gào...đấy giải quyết đi.xem có giải quyết được ko....tôi nói ko chửi bậy vì cái forum này ko cho phép chửi mà tôi nói rất lịch sự nhé.

Tôi để ý cái MU hn này rồi...trước kia thì có chút khí thế đấy...nhưng càng ngày càng tụt dần...

thử hỏi rằng nếu Mod là 1 Game thủ thì có như tôi ko...

Hay chỉ thích gì là làm đấy...

lxcard
01-08-2015, 12:22 AM
- đang phấn đấu tăng lương :))

Bố Hulk gặp anh cũng chết nói ji thằng Hulk con kia =))

HaiXomHN_MUHN

mày cho ta biết quý danh trong game cái

chứ mày đừng nói mồm nhé

mấy thằng rẻ tiền như chúng mày thì chỉ dc võ mồm thôi

Còi Đua Đòi Muzik
Tôi chỉ trả lời bạn duy nhất lần này về vấn đề riêng tư nhé. ai cũng có sai lầm nhưng mà phải biết lựa chọn đúng nơi đúng chỗ.

- tôi cũng xin tư vấn cho mod là , hãy làm việc gì ý nghĩa hơn đi chứ đừng đi ban với close toppic vớ vẩn nữa

TranQuangThai
thấy có ai bảo bọn này là họ hàng gì với mấy xếp làm MU hả??? Mod hay ADM có thể nói rõ việc này đc ko????

Sabo
Còn Killer lúc nào cũng 3 4 liên minh đi, nếu có clip 2 nhân vật Moon và Hulk cân được cả liên minh các bạn
thì hãy lên đây trình bày nhé, qtrong cái đầu lạnh thôi, bỏ thời gian over + ủy thác test đi các bạn
RF fix yếu xìu sao chúng tôi vẫn chơi đc, DK mạnh vậy kêu thì k còn gì để nói nhé

có Clip của thằng TiHon quay đăng trên fanpage MUHANOI ấy lên mà xem chúng nó cân các team =))

XeDapOi
- chuẩn r, mình cũng đánh class RF, cũng tìm hiểu khá nhiều...cũng mày mò nhiều thứ
nhưng mình xin cam đoan, các dân chơi ATN không biết nói đúng hơn là nể hay sợ bạn Hulk
phải nói rằng bạn ý quá trâu :)

Còi Đua Đòi Muzik
01-08-2015, 12:23 AM
Bố Hulk gặp anh cũng chết nói ji thằng Hulk con kia =))

- có khi e phải chia tay ATN e về HT chạy top a ạ :((

olivelove
01-08-2015, 12:24 AM

xl người post Ảnh Cả Cái G bạn chưa có tuổi...Chỉ là mấy thăng DK máu chọc 1 máu thì oai vs ai...

ko có Hulk vs Moon thì G bạn chết như chuột ..

ko phải post ảnh cho oai đâu nhé

HaiXomHN_MUHN
- ngày tham gia 2011 mà giờ mới biết à :)) chán nhỉ

anh thích cái tính cách của em :))

conghungck
G HD hack ai cũng biết mỗi tội người nhà adm các bạn bì làm sao dc các bạn vào nam nhận họ hang đi khác bì dc ngay

Còi Đua Đòi Muzik
01-08-2015, 12:25 AM
anh thích cái tính cách của em :))

- e cũng thích cái a thích e :))

bomlynh27121991
01-08-2015, 12:26 AM
Có thể bị buff đểu ko ?

Mong ADM giải quyết và xem xét lại thật kĩ và rõ ràng trong việc mọi người thắc mắc. xem lại các vấn đề còn tồn đọng. Mong rằng BQT MU HN đừng dội một gáo nước lạnh lên đầu những người đã và đang gắn bó tấm huyết với MU

XeDapOi
- upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

0962474696

Đây là cái ảnh AE chúng tôi quá nản đã về hết nhé. Nếu k có hulk dùng cái để trâu bò. Thì số ng như này của các bạn. không đứng đc ở ngoài cổng đó 2p đâu...

XeDapOi
01-08-2015, 12:27 AM
Mong ADM giải quyết và xem xét lại thật kĩ và rõ ràng trong việc mọi người thắc mắc. xem lại các vấn đề còn tồn đọng. Mong rằng BQT MU HN đừng dội một gáo nước lạnh lên đầu những người đã và đang gắn bó tấm huyết với MU

- bố ông kễnh, chỉ đc cái cào phím là nhanh ko ai bằng :))

minhhuong
01-08-2015, 12:28 AM
IQ ko mua dc = tiền tao nhìn mặt chúng mày ngu lắm trông như mấy thằng nghiện

HaiXomHN_MUHN
01-08-2015, 12:28 AM

có phải mới chơi muhn này đau 10 năm rồi.mà post ảnh :)) đừng làm trò cho ae tôi :))

chuyện j đến nó sẽ đến.chuyện j đi nó sẽ đi

ADM là ng biết rõ nhất.....

xử lý hay ko là quyền của ADM

minhhuong
01-08-2015, 12:29 AM
cả cái G WL rrach của mày dell acc thì MUHN này vẫn ko hề hấn jk đâu

olivelove
01-08-2015, 12:29 AM
Chốt 1 Câu nếu ADM ko giải Quyết Thì Từ Giờ ko có G Warlord trong Cái MU HN nữa...

ADM tha hồ mà kiếm tiền của Kiler và HD :))

conghungck
01-08-2015, 12:30 AM
1like cho HaiXomXM

HaiXomHN_MUHN
IQ ko mua dc = tiền tao nhìn mặt chúng mày ngu lắm trông như mấy thằng nghiện

đánh răng chưa mà lắm mồm thế........

chắc mày đẹp zai lắm nhỉ..cho biết quý danh trong game cái

nói tao cho 1m luôn

olivelove
cả cái G WL rrach của mày dell acc thì MUHN này vẫn ko hề hấn jk đâu

Mày đã ra đảo chơi lần nào chưa...Cho biêt id Game Của mày cái

xem ai mà hống hách thế hay cũng chỉ là 1 hít

minhhuong
01-08-2015, 12:32 AM
WL toàn rác rưởi next đi đỡ bẩn chứ tao k sống quen vs lũ cm

XeDapOi
01-08-2015, 12:33 AM
- hơn hẳn về mọi hình thức mà đéo hiểu lí do tại sao vẫn cứ tên là lose :))
như mình chắc cũng đi mấy cái bàn phím r đấy :))

handsometn
01-08-2015, 12:36 AM
Phải công nhận thằng hulk làm cái gì mà khoẻ thật . Đi sumeven 1 mình t có thể đánh 4 thằng , rf . Sm . Rf , ef nhưng cứ gặp thằng hulk là chết đánh nó như muỗi đốt inox ý :) . Hoang mang lắm

HaiXomHN_MUHN
01-08-2015, 12:39 AM

sủa j mà to thế.cho ta biết quý danh trong game......

TranQuangThai
01-08-2015, 12:41 AM

Mày nên định nghĩa lại từ rác rưởi. Thể loại như mày tốt nhất đừng cmt ko ăn chửi oan

- - - Updated - - -

Mày nên định nghĩa lại từ rác rưởi. Thể loại như mày tốt nhất đừng cmt ko ăn chửi oan

minhhuong
01-08-2015, 12:41 AM
mày tuổi jk ? tên bố

MinhHung
01-08-2015, 12:43 AM

WL có người đáng tuổi bố m đấy,rác rưỡi mà người ta nạp tiền triệu vào game để mua vui còn m có khả năng đó ko hay chỉ ăn bám nc động não tý

olivelove
01-08-2015, 12:46 AM
WL có người đáng tuổi bố m đấy,rác rưỡi mà người ta nạp tiền triệu vào game để mua vui còn m có khả năng đó ko hay chỉ ăn bám nc động não tý

1 like cho em đẹp zai

Hải Đại Phú
01-08-2015, 12:50 AM

Haha. Hnay tao full buff demon ngày + 19k str dame Hulk đc tận 3k này =)))

baodajca
01-08-2015, 12:56 AM
chuyện nó khoẻ cũng là bình thường thôi mà. sv nào mà nó chẳng khoẻ . còn nói thật nhé thi tuối lol j so vs Tungluis . Bjo chơi đẹp khó lắm . chỉ rình rình cắn trộm rồi quay clips là giỏi

lalalavs
01-08-2015, 12:59 AM
HD lúc nào cũng là chủ đề rất là HOT :v

QuangNgaiCiTy
01-08-2015, 01:06 AM
đây là cái bài câu tiền từ h` mà..thẹn hulk mạnh thế là mấy ông kia nộp tiền

do đó các bạn hiểu rồi chứ :11;

Đới Xuân Tùng
01-08-2015, 01:08 AM
Đùa chứ sét rồng đen 54 +11 wing + 13 even thử hỏi nó đấm bg mới chết được
Mấy thằng bán ổi ghớm vl.

Hải Đại Phú
01-08-2015, 01:21 AM

Hulk nó là ng khổng lồ xanh Tùng lau đít pk sao đc =))

olivelove
01-08-2015, 01:24 AM
Hulk nó là ng khổng lồ xanh Tùng lau đít pk sao đc =))

sét hulk 11 luck 4%4%
Set tùnglouis 13 5%4% Win 2,5 13 even mà còn đâm nó có mấy k máu huống chi các bạn :))

Hải Đại Phú
01-08-2015, 01:26 AM
sét hulk 11 luck 4%4%
Set tùnglouis 13 5%4% Win 2,5 13 even mà còn đâm nó có mấy k máu huống chi các bạn :))

bạn đùa à. hnay mình đâm Hulk đc tận 3k đấy, tùng lau đít tuổi gì :))

Mãnh Long
01-08-2015, 01:28 AM
vẫn 1 câu không yêu được chia tay

olivelove
01-08-2015, 01:38 AM
vẫn 1 câu không yêu được chia tay

trẻ ranh nên cần tránh xa người lớn..

Sao Cũng Được
01-08-2015, 01:39 AM

4 món lên 13 rồi bạn nhé k phải 11 nữa đâu :))

thienton00
01-08-2015, 04:10 AM
BQT treo giải to vào thì chắc là sẽ có đáp số cho bài toán này :11; !

BoyHaNam
01-08-2015, 05:52 AM
con ông cháu cha ng ta cầm quền con cháu ng ta chơi khoe là đúng

- - - Updated - - -

hluk t cam đoan voi moi ng nó tang 1kstr 20kagi 1kene con lai vit
mà thế đéo nào dame n 200 mau
có 1 sự ngi vấn bung pont ko hề nhẹ ở đây
ADM nói ngăn chặn dc tình trang bung agi vậy tsao ko ngăn chăn dc hach
di săn nhen gặp ban hluk la coi như đi về

DauGau002
01-08-2015, 06:24 AM
cãi nhau vã à.:))

mankcb
01-08-2015, 06:27 AM
Anh thật là sáng suốt. Anh có nhớ lênh trace ???
Em có trace một acc Buff cùi, và khi medusa vừa nãy. các bạn ấy chọc 12 máu
em fulll buff wing 2.5, Vậy thử hỏi RF dã fix dame rồi họ còn không pk lại nếu hack
xin chấp nhận block không oán trách. Còn bạn TungLouis buf đểu 3 4 thằng RF + 2 con ef mới ăn đc bạn ý chứ không phải là buf đểu 1 con RF đấm chết wing event đâu. Anh nên chú ý đừng nghe 1 phía.

bác hulk thì elf top full buff elf top buff 50k :)) vào bắn 1k 2k máu đéo ai chịu đc . trong khi đó đã buf đểu vào ng :))

DauGau002
01-08-2015, 06:32 AM
sét hulk 11 luck 4%4%

sét không tăng đame nhé bạn

- - - Updated - - -

Có thể bị buff đểu ko ?
anh vui lòng kiểm tra lại cái antihack đi. thật đấy. anti lần này có vẫn đề rồi.

NhimSuper
01-08-2015, 06:37 AM
Có thể bị buff đểu ko ?

Em nói thật với A AE WL Chúng em Thừa Cái Dame Mê MUHN này giám bỏ ra 10m 20m để Thỏa niềm Đam Mê Nhưng Với 1 cái 20m và 1 cái 200k ( 20m k ăn đc 200k ) 20m Búp Toàn Top 200k Buff 100Class k Có tên Thê này Niềm đam mê của chúng em nó bị nản Nếu K giải quyết đc chuyện này Thì AE WL xin đc CHào Tạm Biệt Cái nơi mà CHúng em Sinh sống đc 5 6 năm nay Cái nơi bao nỗi buồn vui và có những giọt nước mắt lần cuối Chỉ mong ADM + BQT hãy tạo ra 1 sân chơi công bằng cho các Menber Tâm huyết Với MUHN như WL CHúng em

DauGau002
01-08-2015, 06:47 AM
mấy ô anti hack đao phủ rồi thì vịt con sát thủ :)) rồi thì cạp cạp toàn gm vs cả smod mà cứ ngồi không chờ clip. để ae bức xúc đến thế này. trả lương để các ô này ngồi chơi à.vào game mà săn mà bắn rồi nghe ý kiến. trải nghiệm lỗi bức xúc của ae thì mới tìm ra vấn đề mà giải quyết chứ. ngồi không chờ người tố cáo clip thì 1 thằng thôi là đủ. làm gì mà phải gào thét 4 5 thằng thế. nói chung éo bằng NamDz tao :))
nói luôn. antihack bị nack luật rồi. NV hulk sẽ trâu bò và đame khủng hơn các NV khác. khi pk với HUKL như kiểu đánh vào con boss vậy ful thủ ,tuy nhiên khi pk sẽ không có dấu hiệu hack. t chơi SM nhưng tao thừa biết ATN nó thế nào :)) ae wl đọc thấy đúng thì like nhé :))

mankcb
01-08-2015, 06:48 AM
Em nói thật với A AE WL Chúng em Thừa Cái Dame Mê MUHN này giám bỏ ra 10m 20m để Thỏa niềm Đam Mê Nhưng Với 1 cái 20m và 1 cái 200k ( 20m k ăn đc 200k ) 20m Búp Toàn Top 200k Buff 100Class k Có tên Thê này Niềm đam mê của chúng em nó bị nản Nếu K giải quyết đc chuyện này Thì AE WL xin đc CHào Tạm Biệt Cái nơi mà CHúng em Sinh sống đc 5 6 năm nay Cái nơi bao nỗi buồn vui và có những giọt nước mắt lần cuối Chỉ mong ADM + BQT hãy tạo ra 1 sân chơi công bằng cho các Menber Tâm huyết Với MUHN như WL CHúng em

yeah like : em cũng top elf bà FengFeng buf 50k ene. vào buff đểu hulk . mà bắn 1k 2k máu sao chơi đc. gặp hulk thôi đi về :))

BloodFeud
01-08-2015, 06:51 AM

Bình thường bên này đi MDS rất chi là đông bạn ạ, nhưng từ khi gặp phải bạn Hulk vs Moon anh em nản hết rồi, không riêng gì tôi mà cả LM luôn ý, nói thẳng luôn là cứ đi săn event gặp bác hulk vs moon ko nói thêm về sv1 UT cho lành .
Bạn thử nghĩ, khi thánh Hulk bước ra khỏi cổng Vulcanus cả LM gần chục mạng full buf đứng ở đấy dồn tất cả dame vào, nhưng anh ấy vẫn sống ko những vậy a quẩy 1 vòng lần lượt lần lượt từng người về thành. Lúc đấy cả LM nháo lên, tao đấm nó đc 800 máu, t hút nó được 1k máu, t bắn nó đc 2k máu ....Ngay cả những con ef chiến đc giao buf đểu cho Hulk và Môn cũng phàn nàn , buf đểu cho nó rồi mà bắn đc có 3k máu . DK 20k str full buf dame cũng 1k.Thế thỳ chơi làm làm sao ? Chơi cái gì nó cũng phải có một chút cơ hội nó mới co hi vọng chiến đấu, khi cơ hội = 0% thỳ sẽ như thế nào ?.Còn ai muốn chơi nữa. Bạn cũng là người chơi MU lâu năm chắc bạn cũng biết với poin ntn RF có thể trâu đến mức như vậy không.
Bạn là bên LM đấy nên bạn bênh người ta cũng ko có gì là lạ cả. Còn bạn muốn biết thật hư thế nào bạn cứ thử chơi 1 acc bên LM mình và 1 ngày nào đó bạn đi MDS gặp bạn Hulk, bạn full buf các kiểu đánh mấy trăm máu lúc đấy bạn mới hiểu cảm giác của chúng tôi bạn nhé !

RenoVipStarHN
01-08-2015, 06:54 AM
=)))) cử đại diện đến HN gặp mặt PK trực tiếp đi là rõ liền...nhờ ad làm cái gì...thằng Hulk có nhận kèo thì cho nó xin cái hẹn... còn ko dám thì ae tự hiểu đi :D

P/s: cử đại diện đến xem nó PK thôi, kéo cả team nó sợ chém nhau ko hẹn đâu ^^!

BoyHaNam
01-08-2015, 07:12 AM
nguời ta dám bỏ ra 500k 1 tháng để có bản hach bất tử thì ng ta bá chứ than gì nữa

dautru
01-08-2015, 07:38 AM
chia buon ban dlec acc

- - - Updated - - -

cac ban cu nghi cac ban DK do ngon luk nao cac ban cu nghi la DK so 1 a.sai lam lon nhe cac ban khi dlec acc.

BoyHaNam
01-08-2015, 07:40 AM
chia buon ban dlec acc

- - - Updated - - -

cac ban cu nghi cac ban DK do ngon luk nao cac ban cu nghi la DK so 1 a.sai lam lon nhe cac ban khi dlec acc.
ko hieu thì đừng có nói DK do ngon dame 1k mau lsao thánh ak mấy thằng HD oc chó

hoangngocmanh
01-08-2015, 07:42 AM
dkm cái loại chúng mày ko hack bố chấp cả G adm đéo làm dc vụ này adm ae nó bó hết

đi nhện 1 con ef MyTo ăn cả 3 cơ mà :))) cả G HD ở ngoài bảo kê thỳ biết hach hay k rồi đấy :)))

locx2002
01-08-2015, 07:43 AM
upppppppppppppppppp cho ae ATN :110;

newstar148
01-08-2015, 07:48 AM
eff buff đểu vào mà đánh cnó toàn 2-3k máu
Cm chơi 1 mình đi :))

- - - Updated - - -

fulll buff mình vẫn 1 đấm. thế kinh rồi

dautru
01-08-2015, 07:52 AM
khong co cac ban choi .thi co ae khac choi the thoi khong cacn giai thich 20TR chu 200TR mac can ban choi hay khong thi tuy.20TR cua cac ban nghi la to co a kinh qua kinh qua .

- - - Updated - - -

khong co cac ban choi .thi co ae khac choi the thoi khong cacn giai thich 20TR chu 200TR mac can ban choi hay khong thi tuy.20TR cua cac ban nghi la to co a kinh qua kinh qua .

ChiVayThoi
01-08-2015, 08:00 AM
Có ai để ý là ko thấy cái bạn hay nghe nhạc o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|o vào đây góp vui ko nhỉ? Ai thấy giống mình thì like nhé
P/s: Câu like ko câu gạch =))

coolb0y264
01-08-2015, 08:03 AM
bản thân tôi người của Warlord đã trực tiếp test với hulk nên đánh giá như sau hulk không hề hack vì theo hiểu biết thì không cso loại hack bất tử nhưng có loại bug point trong game làm nhân vật bất tử cái này như a hòa nói ở sv trước là lỗi bùa phòng thủ a đã xóa rồi còn sv này lỗi là gì thì các bạn chưa biết thì đừng chửi um người ta lên thật sự kém hơn thì phải tìm hiểu ko phải cứ bỏ tiền ra là được làm bố thiên hạ đâu . Còn xin phép mod nói bậy 1 câu CÁi ĐỊT CON MẸ THẰNG NÀO Ở TRANG TRÊN CHỬI WARLORD CỦA BỐ ĐỪNG CÓ ĂN CỨT CẢ BÔ UỐNG NƯỚC ĐÁI CẢ LÍT Ở TRÊN CÁI FORUM NÀY TƯỞNG THẾ LÀ HAY AH . CÒN MONG A HÒA SẼ SỚM FIX ĐƯỢC LỖI CỦA MU THEO E BIẾT LÀ DO BẢNG MASTER MNS CỦA DW CÒN GÌ NỮA A NÊN TEST POINT VỚI HULK ĐỂ CÂN BẰNG TRONG GAME AE TRÁNH GÂY HIỂU NHẦM KHÔNG ĐÁNG CÓ

lalalavs
01-08-2015, 08:10 AM

- - - Updated - - -

Ông này k hiểu hay giả vờ ngu thế.tất nhiên k có người này chơi thì sẽ có người khác rồi.nhưng ý ngta muốn là sự công bằng
Mà 20tr to phết đó,còn những thằng bảo 20tr k to thì chắc nó k rảnh rỗi mà ngồi chơi MU đâu,nó đang vắt óc làm đó

newstar148
01-08-2015, 08:12 AM
Ông này k hiểu hay giả vờ ngu thế.tất nhiên k có người này chơi thì sẽ có người khác rồi.nhưng ý ngta muốn là sự công bằng
Mà 20tr to phết đó,còn những thằng bảo 20tr k to thì chắc nó k rảnh rỗi mà ngồi chơi MU đâu,nó đang vắt óc làm đó

do tập luyện cả đấy b ơi =))

honglink
01-08-2015, 08:19 AM
Đọc lại ý kiến của a Hoà thấy lạ lạ , xin hỏi a Hoà 1 tí :D :

1. Đã có điều luật : sử dụng bug game để trục lợi >>> ban nick vĩnh viễn ( nhiều người bị ban vì bug rồi ) , thế tại sao Hulk bug bùa phòng thủ , anh lại không có bất cứ 1 thông báo nào đến gamer , không block 1 ngày chứ đừng nói vĩnh viễn , mà " tôi và Hulk đã test " là thế nào anh nhỉ !?

2. Tại sao trước giờ khi có khiếu kiện gì , 2 nhân vật tố cáo + bị tố cáo sẽ tiến hành test để so sánh damage ( như vụ lronMans damage chết admin full 65k point , nó bắt phải giống y hệt damage lúc đánh mới chịu test , rồi cuộc test diễn ra ) , thì lần này , anh lại không đứng ra cho Hulk , Moon test như thế với các game thủ các khác để so damage mà lại test riêng với a !?

3. Chắc chắn là có bug , chỉ là hiện tại các a chưa biết bug gì , xuất phát từ đâu , master hay item cashshop ? , thằng Hulk mang tiếng người của ADM nhưng nó lại không khai báo ( lợi dụng bug >> vẫn ko bị ban ) , và cái nguyên nhân do bùa phòng thủ thì e nói thật a cũng ko chắc 100% khi nói ra đúng ko ? , vì có phải bùa phòng thủ bị bug đâu , mấy anh em WL 64 chả thử mua đủ mọi loại bùa rồi test rồi đấy chứ ?

4 . Nói chung là lìu tìu . Hết

BaDaoMG
01-08-2015, 08:56 AM
mình đây cũng phải công nhận . ( NV Hulk . Moon. vs mrngeo ) 3 con RF này mình ko đánh đc. khoẻ vãi linh hồn =)) nhưng mình toàn nghĩ nó pro. nếu là thằng gà dùng hack. thì ko đáng để mình coi là pro r. :)) ko dùng hack. mà RF khoẻ thế. thì giỏi đó :D

- - - Updated - - -

1. Đã có điều luật : sử dụng bug game để trục lợi >>> ban nick vĩnh viễn ( nhiều người bị ban vì bug rồi ) , thế tại sao Hulk bug bùa phòng thủ , anh lại không có bất cứ 1 thông báo nào đến gamer , không block 1 ngày chứ đừng nói vĩnh viễn , mà " tôi và Hulk đã test " là thế nào anh nhỉ !?

2. Tại sao trước giờ khi có khiếu kiện gì , 2 nhân vật tố cáo + bị tố cáo sẽ tiến hành test để so sánh damage ( như vụ lronMans damage chết admin full 65k point , nó bắt phải giống y hệt damage lúc đánh mới chịu test , rồi cuộc test diễn ra ) , thì lần này , anh lại không đứng ra cho Hulk , Moon test như thế với các game thủ các khác để so damage mà lại test riêng với a !?

3. Chắc chắn là có bug , chỉ là hiện tại các a chưa biết bug gì , xuất phát từ đâu , master hay item cashshop ? , thằng Hulk mang tiếng người của ADM nhưng nó lại không khai báo ( lợi dụng bug >> vẫn ko bị ban ) , và cái nguyên nhân do bùa phòng thủ thì e nói thật a cũng ko chắc 100% khi nói ra đúng ko ? , vì có phải bùa phòng thủ bị bug đâu , mấy anh em WL 64 chả thử mua đủ mọi loại bùa rồi test rồi đấy chứ ?

likeeee. cho 1 comment. hay nhất trong topic này. nói hay chuẩn quá. ADM vào trả lời bạn này hộ cái đi =))

MeoSuper
01-08-2015, 08:57 AM
bọn HD Bug AGI hay sao quá trâu...nếu còn tình trạng này thì chắc chẳng còn mấy mem tâm huyết vs MUHN

CuongPhong1
01-08-2015, 09:07 AM
:)) còn phải del nhiều

locx2002
01-08-2015, 09:09 AM
1 like 1 uppp :D

BattleKing
01-08-2015, 09:14 AM
Các bạn chứ nghĩ tôi làm trò :))
Nói chung Anhem HN có anh thịnh, sáng béo mới là AeHn
Warlock có Quân Mập, cường vẩu mới gọi la Warlock
Nói vậy các bạn hiểu ý tôi chứ ?
Do cách đánh của bọn tôi hết, hãy bỏ ra 2 3 tiếng như tôi và Hulk test các mức poi và cách đánh, đừng cắm cúi UT over các bạn ạ
Nói đến đây thôi, xin khẳng định 1 lần nữa không có bug poi bug bùa hay hack bất cứ cái gì cả. Còn xin anh hòa vào điều tra rõ. Nếu bug xin blog vĩnh viễn + dell G

MeoSuper
01-08-2015, 09:21 AM
có thằng nào trong Team buff của Hulk đều rất Trâu chó

zl0v3g4m3z
01-08-2015, 09:24 AM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|o

Sabo
01-08-2015, 09:39 AM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|o

TiHon à :S :S

MrHieuBeo
01-08-2015, 09:40 AM

Các bạn là trẻ con ak hay mới chơi mu thế cứ Dell acc nghỉ game là mu hết người chơi ak ??

các bạn muốn có Đ Đ để PK ko hay cũng muốn a e bên này nghĩ hết để các bạn chơi 1 mình nhé

PK ko có chiến thuật đánh ko lại thì kêu này kêu kia gào thét lên

cứ đồ ngon thì là cân cả SV ak

nếu đồ ngon cân cả sv thì ko có người chơi với các bạn nữa đâu lúc đấy săn boss 1 mình đi rồi hiểu cái cảnh

olivelove
01-08-2015, 09:45 AM
Các bạn là trẻ con ak hay mới chơi mu thế cứ Dell acc nghỉ game là mu hết người chơi ak ??

các bạn muốn có Đ Đ để PK ko hay cũng muốn a e bên này nghĩ hết để các bạn chơi 1 mình nhé

nếu đồ ngon cân cả sv thì ko có người chơi với các bạn nữa đâu lúc đấy săn boss 1 mình đi rồi hiểu cái cảnh

:)) thằng 2 ngón vào bình luận rồi này

zl0v3g4m3z
01-08-2015, 09:46 AM
TiHon à :S :S

Mình không phải TiHon

Mình là 1 mem của HuynhDe

Crywolf
01-08-2015, 09:47 AM
Tôi đã fai chạy ra wan cafe dùng wifi để like cho bạn

bản thân tôi người của Warlord đã trực tiếp test với hulk nên đánh giá như sau hulk không hề hack vì theo hiểu biết thì không cso loại hack bất tử nhưng có loại bug point trong game làm nhân vật bất tử cái này như a hòa nói ở sv trước là lỗi bùa phòng thủ a đã xóa rồi còn sv này lỗi là gì thì các bạn chưa biết thì đừng chửi um người ta lên thật sự kém hơn thì phải tìm hiểu ko phải cứ bỏ tiền ra là được làm bố thiên hạ đâu . Còn xin phép mod nói bậy 1 câu CÁi ĐỊT CON MẸ THẰNG NÀO Ở TRANG TRÊN CHỬI WARLORD CỦA BỐ ĐỪNG CÓ ĂN CỨT CẢ BÔ UỐNG NƯỚC ĐÁI CẢ LÍT Ở TRÊN CÁI FORUM NÀY TƯỞNG THẾ LÀ HAY AH . CÒN MONG A HÒA SẼ SỚM FIX ĐƯỢC LỖI CỦA MU THEO E BIẾT LÀ DO BẢNG MASTER MNS CỦA DW CÒN GÌ NỮA A NÊN TEST POINT VỚI HULK ĐỂ CÂN BẰNG TRONG GAME AE TRÁNH GÂY HIỂU NHẦM KHÔNG ĐÁNG CÓ

MrHieuBeo
01-08-2015, 09:48 AM

em đã nhìn thấy cm này mà rơi nước mắt

olivelove
01-08-2015, 09:49 AM
[QUOTE=MrHieuBeo;1299516]em đã nhìn thấy cm này mà rơi nước mắt[/QU

Cave vào rồi...ae chạy thôi.loại này rẻ tiền lắm

Crywolf
01-08-2015, 09:50 AM
Troll a nữa

em đã nhìn thấy cm này mà rơi nước mắt

9718153
01-08-2015, 09:51 AM
Đặt 1 kèo giao lưu vui hôm off đi cho có khí thế :))

MrHieuBeo
01-08-2015, 09:53 AM
[QUOTE=MrHieuBeo;1299516]em đã nhìn thấy cm này mà rơi nước mắt[/QU

Cave vào rồi...ae chạy thôi.loại này rẻ tiền lắm

khi nào a e tao đầy đủ thì mày sẽ thấy tao cave còn kinh hơn bây giờ

- - - Updated - - -

Troll a nữa

chờ cái ngày a trờ về mà càng chờ càng mất hút để e bơ vơ thế này a có thấy vui ko =))

BattleKing
01-08-2015, 09:55 AM

Haha like anh quang

honglink
01-08-2015, 10:00 AM

Đặt 1 kèo giao lưu vui hôm off đi cho có khí thế :))

kìa , phây búc đã lên tiếng , anh em thắc mắc về Hulk + Moon + lronMans vào nhận kèo hôm offline phát nhỉ :D

CristianoRonaldo
01-08-2015, 10:07 AM

sang MU Gamethu xem có phải đồ ngon cân hết ko thằng ml

longcuti123456
01-08-2015, 10:09 AM
Tình hình thế này mà đi op-lai chắc phải giắt theo tông để tiện lúc nào là bổ lúc đó thôi.
Đã là đàn ông , mồm mép nhiều khi thừa thãi, phải bem nhau mới ra vấn đề.

celanodau
01-08-2015, 10:12 AM

mình là coolb0y264 đây vâng xin chân thành cảm ơn =))
p/s mod đã xin phép rồi mà vẫn ban 7 ngày đành phải lấy acc người đẹp vào cmt :(

CristianoRonaldo
01-08-2015, 10:14 AM

hỏi mày thật câu cả đời này mày dám đi off MU HN ko? cứ ngồi đấy mà cào phím

BloodFeud
01-08-2015, 10:14 AM

Mình không nói các vấn đề khác, mình muốn thắc mắc 1 vấn đề của bạn là :PK ko có chiến thuật đánh ko lại thì kêu này kêu kia gào thét lên .
- Mình biết khi PK team các bạn có chiến thuật rất tốt , cái đó ai cũng biết, nhưng mọi người thắc mắc cốt lõi là ở vấn đề 2 RF là Hulk vs Môn quá trâu so với bình thường . Ví dụ 2 nhân vật đó là ở bên LM mình khi các bạn PK gặp, các bạn đồ ngon,buf max tốp mà dame người ta đc 800>1k máu. Khi người ta bị buf đểu rồi vẫn dame đc 1>2k các bạn có thấy bình thường không ?. 1 RF đi ra cổng chịu gần chục mạng full buff dame vào người vẫn đứng yên , quẩy lại từng người nằm . bạn sẽ nghĩ ntn .RF với lượng poin như bây giờ mà thủ trâu đến vậy thỳ cực kỳ khó hiểu . Chính vì vậy ae mới thắc mắc, và nhiều người có phần ức chế thái quá .
- Lưu ý là mình chỉ nói 2 thánh Hulk và Môn thôi nhé ! còn các bạn khác vẫn dame bình thường.

huynui1
01-08-2015, 10:15 AM
ha'ha' nap 20m tướng bá dạo muốn ai cung pk đc sao dell acc rui kieu j cung cầu xin hay năn ni ad lấy lại acc :))

celanodau
01-08-2015, 10:16 AM

bản thân killer trước đây cũng chính là 1 trong những mem bỏ tiền nhiều ra vẫn bị ăn hành và sau đó phải tìm hiểu lý do tại sao :))
nên h không đầu tư nhiều nữa rồi =))

MrHieuBeo
01-08-2015, 10:24 AM
sang MU Gamethu xem có phải đồ ngon cân hết ko thằng ml

Thời của mày với a quân bọn tao đồ ngon có cân đc hết chúng mày ko ???

- - - Updated - - -

bản thân killer trước đây cũng chính là 1 trong những mem bỏ tiền nhiều ra vẫn bị ăn hành và sau đó phải tìm hiểu lý do tại sao :))
nên h không đầu tư nhiều nữa rồi =))

bạn nói rất chuẩn !

Hải Đại Phú
01-08-2015, 10:25 AM
mình thí kha hơn bạn 1 tí :)) dk máu 270k 3 đấm :)

CristianoRonaldo
01-08-2015, 10:28 AM

- - - Updated - - -

bạn nói rất chuẩn !

Cân thế đéo nào dc tao :)) giờ anh chỉ thích cầy card mu này thôi ! cái gì xứng đáng đầu tư mới đầu tư :))

DauGau002
01-08-2015, 10:28 AM
rf là class dame vì thế sưc phòng thủ+ trâu bò bị hạn chế. nếu 1 rf mà cân cả LM thì quả thật lên xem lại

MrHieuBeo
01-08-2015, 10:29 AM
Mình không nói các vấn đề khác, mình muốn thắc mắc 1 vấn đề của bạn là :PK ko có chiến thuật đánh ko lại thì kêu này kêu kia gào thét lên .
- Mình biết khi PK team các bạn có chiến thuật rất tốt , cái đó ai cũng biết, nhưng mọi người thắc mắc cốt lõi là ở vấn đề 2 RF là Hulk vs Môn quá trâu so với bình thường . Ví dụ 2 nhân vật đó là ở bên LM mình khi các bạn PK gặp, các bạn đồ ngon,buf max tốp mà dame người ta đc 800>1k máu. Khi người ta bị buf đểu rồi vẫn dame đc 1>2k các bạn có thấy bình thường không ?. 1 RF đi ra cổng chịu gần chục mạng full buff dame vào người vẫn đứng yên , quẩy lại từng người nằm . bạn sẽ nghĩ ntn .RF với lượng poin như bây giờ mà thủ trâu đến vậy thỳ cực kỳ khó hiểu . Chính vì vậy ae mới thắc mắc, và nhiều người có phần ức chế thái quá .
- Lưu ý là mình chỉ nói 2 thánh Hulk và Môn thôi nhé ! còn các bạn khác vẫn dame bình thường.

còn do buff của các bạn đã chuẩn chưa rồi lúc đó bạn bị buff đểu cơ nào và người ta có buf cơ nào

đâu phải cứ như bạn dịch là nó ra

Ví dụ ELF của bạn đã chuẩn từ mater cho đến tăng point cả Dw nữa đã chuẩn đét chưa

- - - Updated - - -

Cân thế đéo nào dc tao :)) giờ anh chỉ thích cầy card mu này thôi ! cái gì xứng đáng đầu tư mới đầu tư :))

thì thế mới nói ngày trước a e tao cũng đồ đạc ngon nhất cái mu này mà vẫn nằm có kêu gì đâu

TuanThanh
01-08-2015, 10:30 AM
Full buff vuốt keo các kiểu mà đánh vẫn ko si nhê. trong khi bị dí 2 3 cái buff của Elf chiến vẫn chỉ đánh đc tầm chưa đc 1000 máu. thôi vậy, ADM chơi với hack đi cho vui :D

celanodau
01-08-2015, 10:31 AM

- - - Updated - - -

bạn nói rất chuẩn !

killer chỉ dc cái lắm tiền nhớ sv đế vương mất set này mua set khác vẫn ăn hành =)))

DauGau002
01-08-2015, 10:33 AM
:)) tao gét nhất mấy con chó chuyên lấy cái bảng master ra làm bình phong. nghe ngứa cả đít, nhớ k nhầm thì có bố kêu+ master còn tăng cả chạy nhanh/ mấy thánh ăn gì bố cúng

BloodFeud
01-08-2015, 10:39 AM
còn do buff của các bạn đã chuẩn chưa rồi lúc đó bạn bị buff đểu cơ nào và người ta có buf cơ nào

Ví dụ ELF của bạn đã chuẩn từ mater cho đến tăng point cả Dw nữa đã chuẩn đét chưa

Mình không dám khẳng định là master chuẩn 100% nhưng nói chung là buf cũng max master buf. Khi dame vào các bạn bên D D vẫn rất to ,kể cả dame vào DK của bạn .Còn việc bị buf đểu thỳ không ai nói gì cả bạn ạ. Trong khi bạn Hulk bị choáng DK bên mình buf đểu cho bạn ấy mà kết quả vẫn thế.

longcuti123456
01-08-2015, 10:57 AM
Mình xin mạo muội hướng đến các bạn DK, liệu combo có chết anh ấy ko, dame gió 1k 2k thì combo cỡ phải 15k 16k, coi như là đame gió min đi, mặc đồ thần 3 món là có x2 dame, gia cường gst vào +phụ kiện 2 món gst , gia cường nữa. Dame last hit là 30k, chưa kể mnl .

Vậy có khả năng kill được anh ấy ko, đang nói đến duel 1 vs 1 nhé:109;

MrHieuBeo
01-08-2015, 10:58 AM
Mình không dám khẳng định là master chuẩn 100% nhưng nói chung là buf cũng max master buf. Khi dame vào các bạn bên D D vẫn rất to ,kể cả dame vào DK của bạn .Còn việc bị buf đểu thỳ không ai nói gì cả bạn ạ. Trong khi bạn Hulk bị choáng DK bên mình buf đểu cho bạn ấy mà kết quả vẫn thế.

cũng do buff bị trượt nữa bạn ko để ý buff hay trượt lắm ak

còn dame thì lúc loạn lạc thế ko biết đc đâu với đâu cả vì còn nhiều cái tác động đến nữa

theo mình nghĩ thì các bạn dame vào lúc bị buf đểu rồi người ta fulll buff thôi

cOySuper
01-08-2015, 11:00 AM

- - - Updated - - -

thì thế mới nói ngày trước a e tao cũng đồ đạc ngon nhất cái mu này mà vẫn nằm có kêu gì đâu

Bên HD ko vào giải thích, đôi co mà tạo sao lại là chủ G killer? G killer 1 thời đâu rồi?Tôi cũng từng là member của killer thời a Quang, a Tiệp. Mà nó đâu phải như thế này, 1 guild lớn mạnh của MUHN mà phải vào liên minh với 1 guild có tiếng hack và bug thế này. Anh là Hulk và Moon à? A biết chắc nó không bug à? Tại sao lại đi bảo vệ nó 100% như thế?
P/s : SV buồn của killer !

MrHieuBeo
01-08-2015, 11:01 AM
killer chỉ dc cái lắm tiền nhớ sv đế vương mất set này mua set khác vẫn ăn hành =)))

hành thì ko phải ăn hành mà 50 50 thôi nằm thì có nằm nhưng vẫn PK đc

ShopRac
01-08-2015, 11:02 AM
Có thể bị buff đểu ko ?

Mọi người nghỉ hết thì ai bơm Bia or Rượu vào bụng Mod bây giờ hahaha

honglink
01-08-2015, 11:03 AM

Bên HD ko vào giải thích, đôi co mà tạo sao lại là chủ G killer? G killer 1 thời đâu rồi?Tôi cũng từng là member của killer thời a Quang, a Tiệp. Mà nó đâu phải như thế này, 1 guild lớn mạnh của MUHN mà phải vào liên minh với 1 guild có tiếng hack và bug thế này. Anh là Hulk và Moon à? A biết chắc nó không bug à? Tại sao lại đi bảo vệ nó 100% như thế?

nói chung là còn lại lìu tìu :D

MrHieuBeo
01-08-2015, 11:03 AM

Killer 1 thời là như nào hả bạn ???

bạn giải thích cái killer 1 thời gì gì đó ra đây tớ xem nào

từ trước đến giờ tớ vẫn như thế và các men mà các bạn nói cũng đã từng ở Killer đấy

còn bạn ko ở G nữa thì bạn lo việc Guil bạn đi LM của tớ mà =))

TuanThanh
01-08-2015, 11:05 AM

còn dame thì lúc loạn lạc thế ko biết đc đâu với đâu cả vì còn nhiều cái tác động đến nữa

3 4 em elf đứng buf lại còn trượt hết chắc là ELf gà mất :)).

MrHieuBeo
01-08-2015, 11:07 AM
3 4 em elf đứng buf lại còn trượt hết chắc là ELf gà mất :)).

đây là có thật mà buf trượt là BT thôi tớ cũng hay bị như thế mà

ShopRac
01-08-2015, 11:08 AM
Mình xin mạo muội hướng đến các bạn DK, liệu combo có chết anh ấy ko, dame gió 1k 2k thì combo cỡ phải 15k 16k, coi như là đame gió min đi, mặc đồ thần 3 món là có x2 dame, gia cường gst vào +phụ kiện 2 món gst , gia cường nữa. Dame last hit là 30k, chưa kể mnl .

Vậy có khả năng kill được anh ấy ko, đang nói đến duel 1 vs 1 nhé:109;

tam nay dual RF bi fix gần như 80% nói thăng là ko đánh đc ALL class nếu = poi . còn bảng máter thi càng ko muốn nhắc tới,vi thật sự nhiều cái ko biết có tác dụng ko

BloodFeud
01-08-2015, 11:12 AM

Uh thỳ bạn giải thích là cũng vì LM của bạn . Nhưng cả LM rất nhiều người, không phải mình mình và không phải chỉ có 1 lần mà từ đầu sv đến giờ rồi, chả nhẽ sự trùng hợp nó cứ lặp đi lặp lại đến hết sv @@.
-- Thôi một người đưa ra chứng mình = mồm và mà một người giải thích = miệng như thế cũng chả đi đến đâu. Có thể còn có 1 bí mật gì đó mà bạn cũng chưa biết :D. Đành để adm xem sét vậy.

MrHieuBeo
01-08-2015, 11:14 AM
Uh thỳ bạn giải thích là cũng vì LM của bạn . Nhưng cả LM rất nhiều người, không phải mình mình và không phải chỉ có 1 lần mà từ đầu sv đến giờ rồi, chả nhẽ sự trùng hợp nó cứ lặp đi lặp lại đến hết sv @@.
-- Thôi một người đưa ra chứng mình = mồm và mà một người giải thích = miệng như thế cũng chả đi đến đâu. Có thể còn có 1 bí mật gì đó mà bạn cũng chưa biết :D. Đành để adm xem sét vậy.

thì các bạn thắc mắc sao mình thấy có gì ko phải chỉ giải thích để a e hiểu thôi

còn Bung thì chắc ko có đâu theo mình đc biết là như thế

zl0v3g4m3z
01-08-2015, 11:20 AM
Cách đây 5p mình vừa mới coi lại EVEN nạp card và bạn Tùng 19.206.500
Nhưng hầu hết mình thấy mọi người đều gọi bạn ấy là Tùng 20 ý là nạp 20 triệu
Đó các bạn cứ có thói quen phóng đại vấn đề lên để cho sôi nổi , kiếm cớ kêu la ..
Hulk và Moon đc 6 phần thì các bạn thét lên 10 phần , mỗi người 1 loại gia vị
Đã không ưa thì dưa cũng có giòi . Mỗi G 1 quan điểm , mỗi người 1 cách chơi khác nhau
Các bạn có tiền các bạn nạp tiền , các bạn có time các bạn có cầy Over rồi UT ngày đêm
Anh em chúng tôi không có nhưng thứ đó , nhưng bù lại chúng tôi có tinh thần đoàn kết
Chúng tôi có những người lãnh đạo tài giỏi biết tìm tòi , khám phá không chịu khuất phục
Trước bất cứ 1 thế lực nào .

Thử nhìn lại các bạn xem ? 1 AnhEmHN 1 tháng 10 người nát như tươm
Một DeoSoAi chật cứng sv6 nhưng chỉ 10p Hulk xuất hiện bỏ chạy sv khác
Một 64Club ngày đêm OVER OVER và OVER , CN thì nhiệt tình săn bắn
Một WarLord đánh không lại kêu la khóc lóc , Police lép vế , BacNamAe đâu ?
Người đông , tiền nhiều thế lực lớn nhưng vẫn thua . Nghi hack thì quay clip
Nói miệng hoài thì ai tin ? Làm việc gì cũng phải chuyên nghiệp lên 1 chút đc ko ?

Liên Minh chúng tôi HuynhDe Killer AnhEmQN KingPK hẹn gặp các bạn ngày CTC

lronMans

MrHieuBeo
01-08-2015, 11:22 AM
Đó các bạn cứ có thói quen phóng đại vấn đề lên để cho sôi nổi , kiếm cớ kêu la ..
Đã không ưa thì dưa cũng có giòi . Mỗi G 1 quan điểm , mỗi người 1 cách chơi khác nhau
Các bạn có tiền các bạn nạp tiền , các bạn có time các bạn có cầy Over rồi UT ngày đêm
Anh em chúng tôi không có nhưng thứ đó , nhưng bù lại chúng tôi có tinh thần đoàn kết
Chúng tôi có những người lãnh đạo tài giỏi biết tìm tòi , khám phá không chịu khuất phục

Nói miệng hoài thì ai tin ? Làm việc gì cũng phải chuyên nghiệp lên 1 chút đc ko ?

lronMans

ko phải dạng vừa đâu

olivelove
01-08-2015, 11:23 AM

lronMans

Ironmans Ra đảo đây à...Thế ra đảo rồi thì chơi ác nào

DauGau002
01-08-2015, 11:25 AM
ko phải dạng vừa đâu

mà là dạng như lo'l trâu :)) âu ầu ấu :p

ParkHa
01-08-2015, 11:26 AM

lronMans

vâng mấy bạn tìm toi Bung Point các thứ rất tốt... rất khâm phục:109;:109;

zl0v3g4m3z
01-08-2015, 11:28 AM
Ironmans Ra đảo đây à...Thế ra đảo rồi thì chơi ác nào

Mình chơi Javis và Clint buf phụ anh em pk ^___^

- - - Updated - - -

vâng mấy bạn tìm toi Bung Point các thứ rất tốt... rất khâm phục:109;:109;

Nghỉ vấn bug thì tích cực Up chờ ADM giải quyêt đi bạn
Hi vọng kết qả sẽ làm cho bạn cảm thấy vui hơn ^___^

DauGau002
01-08-2015, 11:31 AM
Mình chơi Javis và Clint buf phụ anh em pk ^___^

- - - Updated - - -

Nghỉ vấn bug thì tích cực Up chờ ADM giải quyêt đi bạn
Hi vọng kết qả sẽ làm cho bạn cảm thấy vui hơn ^___^
2m vnd chuyển khoản để a lật tẩy trò lacks antihack khiến chú trâu hơn người khác. các con bufff của chú chỉ làm nền thôi :p

BattleKing
01-08-2015, 11:31 AM
Người đàn ông và những đứa trẻ:4;:4;:4;:4;

zl0v3g4m3z
01-08-2015, 11:34 AM
2m vnd chuyển khoản để a lật tẩy trò lacks antihack khiến chú trâu hơn người khác. các con bufff của chú chỉ làm nền thôi :p

Bạn buồn cười nhỉ , bài của mình thì mình dữ
Người khác muốn biết thì bạn pm họ mà làm giá
Nhưng nếu bạn làm đc mình xin tặng bạn thẻ 20k
Gọi là nhịn đói 1 ngày ủng hộ cho bạn phấn khởi

o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|o

1stTomVkL
01-08-2015, 11:36 AM
em chả có ác ý gì đâu nhưng mà các a G Warlord ăn vạ cũng vừa phải thôi chứ
đừng có nói về 1 phía như thế hay lúc nào cũng phải mình là nhất có tiền là có quyền :))
các a chưa vào đến cổng nơi Medusa ra thì đã bị ăn buf đểu rồi buf xịn ở đâu ra thế. hay là Nv FengFeng chạy theo là Elff búp tốp. mà bắn tốc độ agi vẫn cứ vèo vèo . có cả clib nhé :))
- còn bạn nào nói Hulk không buf mà vẫn trâu đánh có 1k máu thì xin lỗi luôn đéo bgio có nhé tối thiểu cũng phải có DK + Mns 40kagi buf rồi có ai nguu mà đi săn ko vào team pt buf. buf xịn thì lúc nào cũng có bên cạnh. còn các bạn đã bgio chiếm dc thế ở Medusa chưa :)).
e chỉ có ý kiến nhỏ thôi vì e cũng là 1 TV đi buf ở HuynhDe
ai thấy e nói đúng thì cho xin 1 like nhé keke

DauGau002
01-08-2015, 11:38 AM
Bạn buồn cười nhỉ , bài của mình thì mình dữ
Người khác muốn biết thì bạn pm họ mà làm giá
Nhưng nếu bạn làm đc mình xin tặng bạn thẻ 20k
Gọi là nhịn đói 1 ngày ủng hộ cho bạn phấn khởi

o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|o

:)) bài b` gì mà bài :)) nói thế xem có đại gia nào cần biết thì trả giá pm yahoo bh_muhanoi để chuyển tiền thì bảo cho, 2m thôi trâu hơn 20m nhiều :)) còn bạn thì cứ giữ đi nhưng mà cẩnt hận lại ra đảo tiếp. bí kíp. bí cúp. mấy thằng anti chỉ ngồi không. chẳng làm đc trò gig ngoài ép chú ra đảo vĩnh viễn há há

BattleKing
01-08-2015, 11:39 AM
em chả có ác ý gì đâu nhưng mà các a G Warlord ăn vạ cũng vừa phải thôi chứ
đừng có nói về 1 phía như thế hay lúc nào cũng phải mình là nhất có tiền là có quyền :))
các a chưa vào đến cổng nơi Medusa ra thì đã bị ăn buf đểu rồi buf xịn ở đâu ra thế. hay là Nv FengFeng chạy theo là Elff búp tốp. mà bắn tốc độ agi vẫn cứ vèo vèo . có cả clib nhé :))
- còn bạn nào nói Hulk không buf mà vẫn trâu đánh có 1k máu thì xin lỗi luôn đéo bgio có nhé tối thiểu cũng phải có DK + Mns 40kagi buf rồi có ai nguu mà đi săn ko vào team pt buf. buf xịn thì lúc nào cũng có bên cạnh. còn các bạn đã bgio chiếm dc thế ở Medusa chưa :)).
e chỉ có ý kiến nhỏ thôi vì e cũng là 1 TV đi buf ở HuynhDe
ai thấy e nói đúng thì cho xin 1 like nhé keke

:69;:69;:69;:69;:69;:69;:69;:69;:69;:69;:69;:69;:6 9;:69;:69;

1stTomVkL
01-08-2015, 11:39 AM
bổ sung thêm . a Hòa TCT vào Fange của MU theo dõi clib 26p đi săn medusa em nghĩ là cũng hiểu ra được 1 nửa

HaiXomHN_MUHN
01-08-2015, 11:44 AM
toàn cái mồm như cái L..mồm miệng đỡ chân tay :))

bố là bố nói thằng luôn.bố có tiền là bố bá....thằng nào G HD RF vào đây ăn dc tao.2 bên cùng Full Buff

chứ chúng mày đungg nói mồm.....

sv ANB huk Bock sv ANT iroman bock.mồm thì nói ko hak nhưng bị bock .chúng mày dc cái võ mồm thôi

có tiền là bá thằng nào giỏi tìm tòi hay là 1 cái j đó pro mà ăn dc tao thì lên ke hoách

ký tên HaiXomQM thằng nào tự tin thì lên tiếng

quay video Full màn hình kề từ lúc vào, tất cả các nhận vậy buf va dw MNS

BattleKing
01-08-2015, 11:48 AM
Người đàn ông và những đứa trẻ.
:2;:2;:2;:2;:2;:2;

DauGau002
01-08-2015, 11:49 AM
[QUOTE=HaiXomHN_MUHN;1299591]toàn cái mồm như cái L..mồm miệng đỡ chân tay :))

bố là bố nói thằng luôn.bố có tiền là bố bá....thằng nào G HD RF vào đây ăn dc tao.2 bên cùng Full Buff

sv ANB huk Bock sv ANT iroman bock.mồm thì nói ko hak nhưng bị bock .chúng mày dc cái võ mồm thôi

có tiền là bá thằng nào giỏi tìm tòi hay là 1 cái j đó pro mà ăn dc tao thì lên ke hoách

quay video Full màn hình kề từ lúc vào, tất cả các nhận vậy buf va dw MNS[/QUOTE
. nếu kèo có thìa lên ra quán nét gặp trực tiếp mà bem a à. cốt lõi nó ở cái PC của thằng hu;k ý :)) ra quán nét > PC nét thì nó chỉ là 1 con mèo giữa bầy hổ đói thôi

1stTomVkL
01-08-2015, 11:50 AM

đây là đang bàn luận đi PK even theo team nhé chứ solo thì các đại gia bá rồi chúng em chả giám. vậy mà vẫn còn gato nhỉ :))
nếu nói về hách thì ae Warlord hầu như hách toàn bộ đấy từ các sever rồi. e cũng là 1men Warlord nhiều sever lên e biết.
- ký tên Jean Xinh Gái -_-

BattleKing
01-08-2015, 11:51 AM
đây là đang bàn luận đi PK even theo team nhé chứ solo thì các đại gia bá rồi chúng em chả giám. vậy mà vẫn còn gato nhỉ :))
nếu nói về hách thì ae Warlord hầu như hách toàn bộ đấy từ các sever rồi. e cũng là 1men Warlord nhiều sever lên e biết.
- ký tên Jean Xinh Gái -_-

Mrpham xin hân hành tài trợ chương trình này ;))

MrHieuBeo
01-08-2015, 11:53 AM
:)) bài b` gì mà bài :)) nói thế xem có đại gia nào cần biết thì trả giá pm yahoo bh_muhanoi để chuyển tiền thì bảo cho, 2m thôi trâu hơn 20m nhiều :)) còn bạn thì cứ giữ đi nhưng mà cẩnt hận lại ra đảo tiếp. bí kíp. bí cúp. mấy thằng anti chỉ ngồi không. chẳng làm đc trò gig ngoài ép chú ra đảo vĩnh viễn há há

có thằng nào ngu mà bỏ 2m ra cho bạn rồi chém gió = mồm ko

nếu bạn có giỏi vào WL xin 1 trân LDTC rồi điều a e lên medusa đi mà diễn

chứ nói mồm thế này thì buồn lắm =))

BattleKing
01-08-2015, 11:57 AM

Thiệt nghĩ rất nể Warlock khi quân mập cường vẩu.
Nhưng 1 số ng trong đó đã và đang là ae sát cánh với mình bên Anubis và Athena. Mình biết ae chơi vui nhưng DD là cãi vã,
Từ nay mình sẽ nhìn warlock = 1 con mắt khác. :D

longcuti123456
01-08-2015, 11:57 AM
Chả ai dám đánh off nhỉ, chát bằng phím thấy thằng đéo nào cũng văn hay chữ tốt vl, công nhận toàn luật sư với giảng viên chuyên văn vào chơi mu =))

HieuVan
01-08-2015, 11:59 AM
nói thế nay la ae đều hiểu. 1 Khí Prô sao mấy hôm trc có sự kiện hỗn nguyên lâu. quay video từ khi bắt đầu đau vaoc hội đến hết cuộc. tái sạo các anh ko tham gia nhỉ @@. để lấy kái pen 10 2 hay rình 54 chẳng hạn.Pro mà núp sợ trợ thẻ. đéo dám thế hienm trc mặt ADM hả.hay chỉ biết hạch bụng mns eff thôi hà Hulk và Moon kái G HoàngDế RR ơi. ttoi nói thế ae đủ hiểu. nếu Hiệp đang chơi con Moon thì tao xin Lỗi mày nha. có luch thèn khác chơi, H thì tao ko biết ai chơi con đấy

1stTomVkL
01-08-2015, 12:02 PM
Thiệt nghĩ rất nể Warlock khi quân mập cường vẩu.
Nhưng 1 số ng trong đó đã và đang là ae sát cánh với mình bên Anubis và Athena. Mình biết ae chơi vui nhưng DD là cãi vã,
Từ nay mình sẽ nhìn warlock = 1 con mắt khác. :D

nhớ cái thời sv QL Jean + Minta + Tinh1Dem+Depzai và 1 số ae nữa. đêm nào cũng đi quẩy k4 vui hết cỡ
nhưng giờ chắc nó chỉ là xa vời rồi :))

DauGau002
nói thế nay la ae đều hiểu. 1 Khí Prô sao mấy hôm trc có sự kiện hỗn nguyên lâu. quay video từ khi bắt đầu đau vaoc hội đến hết cuộc. tái sạo các anh ko tham gia nhỉ @@. để lấy kái pen 10 2 hay rình 54 chẳng hạn.Pro mà núp sợ trợ thẻ. đéo dám thế hienm trc mặt ADM hả.hay chỉ biết hạch bụng mns eff thôi hà Hulk và Moon kái G HoàngDế RR ơi. ttoi nói thế ae đủ hiểu. nếu Hiệp đang chơi con Moon thì tao xin Lỗi mày nha. có luch thèn khác chơi, H thì tao ko biết ai chơi con đấy

tham gia rồi lại giống như thế chiến thôi. cút hết :))

HaiXomHN_MUHN
3 yếu tố iromans hak

1. hak buf SD ko tụt dc SD

2.bug bẳng MT dw MNS

3.buf poi ef buff

tao còn biết nó hak từ sv ANB. solo đấu trường với nó compo no dc 3k :))

MrHieuBeo
01-08-2015, 12:03 PM

của các bạn tất

DauGau002

nịnh lol :)) độ này ít kiếm cơm = acc giả mạo nhỉ

HieuVan
kả anh nữa nè Alexander vs Bemap ^^. Hieucoi`, nhỏ lai luch do cung vui phet

MrHieuBeo
01-08-2015, 12:05 PM
Chả ai dám đánh off nhỉ, chát bằng phím thấy thằng đéo nào cũng văn hay chữ tốt vl, công nhận toàn luật sư với giảng viên chuyên văn vào chơi mu =))

chơi game là để giải trí và thoải mái sau ngày làm việc

còn để đánh nhau vì game thì mình nghĩ chắc là ko đáng đấu bạn ơi

HieuVan
01-08-2015, 12:07 PM
tôi nói cho ông biết. Vui vẻ thì tất nhiên là Vui rồi. nhưng hạch nó phải vừa phải thôi. hách ghê quá đéo ai chịu đc đâu.

1stTomVkL
01-08-2015, 12:08 PM
kả anh nữa nè Alexander vs Bemap ^^. Hieucoi`, nhỏ lai luch do cung vui phet

:)) lúc đó là vui nhất kể từ khi bước vào muhanoi. phải nói ko thể bỏ lỡ đêm nào để đi ngủ lun á -_-

HieuVan
01-08-2015, 12:11 PM
Chán kái MU HaNoi này lắm rồi`, vì 1 thằng người nhà mất đi bao nhiêu người khác, và mất đi kái gì mà đéo biết,

longcuti123456
01-08-2015, 12:12 PM

Thật sự mà nói ngồi nhà chát thì ai cũng bình tĩnh mà viết, chứ như này mà off mu thì chai lọ gạch đá , bàn ghế phi ầm ầm chứ ko phải đơn giản. Hoãn off cũng vì sợ các thanh niên manh động thôi chứ chả có gì khác.Đến các chính trị gia mà đéo hợp ý nhau cũng nhẩy vào mà bem nhau đầy ra ấy chứ. Ko ai nhận sai thì nắm đấm sẽ giải quyết :109;

Hải Đại Phú
01-08-2015, 12:16 PM
5 lân pk thi cả 5 lân đều bj buf trượt như bạn ns à :)) ns pai co lý 1 chút chứ bạn

CristianoRonaldo
01-08-2015, 12:18 PM
nói chung ae cảm thấy ko yêu dc MU này nữa thì AE mình tìm chỗ khác giải trí! còn nhiều chỗ giải trí đáng đồng tiền bát gạo mình bỏ ra đầu tư hơn cái MU này!

nodzai99
01-08-2015, 12:18 PM
thôi chắc t sang MU nào đội anti hack chuẩn và game duy trì lâu dài chứ cứ như này thì t chơi như này thì khác gì đổ tiền xuống biển t đi làm chứ t có đi cướp đâu.

CristianoRonaldo
01-08-2015, 12:19 PM

xem mấy lời của thằng MinhHuong G mày kìa! chứ thằng nào hack thằng nào ăn dc bos bọn t quan tâm làm lol gì!

celanodau
01-08-2015, 12:26 PM
Thôi thay mặt ae warlord từ ngày xưa thì tinh thần guild luôn là chơi game vui vẻ hack hay không thì ai từng vào guild sống trong guild thì ai cũng biết nếu cảm thấy mình thua người ta thì tìm cách mà chơi lại không chơi bằng cách này thì chơi bằng cách khác không phải lên đây bô bô là bị nó giết rồi kêu nó hack giỏi quá đi dell acc nói thật xấu mặt thêm mang tiếng cái guild warlord thôi không hay ho gì đâu ok thân
-cường nguyễn-

Sabo
01-08-2015, 12:26 PM

lronMans

20k của bạn mắc răng vc :))

BattleKing
01-08-2015, 12:29 PM

Ok xin nhận.

1stTomVkL
01-08-2015, 12:30 PM
Thôi thay mặt ae warlord từ ngày xưa thì tinh thần guild luôn là chơi game vui vẻ hack hay không thì ai từng vào guild sống trong guild thì ai cũng biết nếu cảm thấy mình thua người ta thì tìm cách mà chơi lại không chơi bằng cách này thì chơi bằng cách khác không phải lên đây bô bô là bị nó giết rồi kêu nó hack giỏi quá đi dell acc nói thật xấu mặt thêm mang tiếng cái guild warlord thôi không hay ho gì đâu ok thân
-cường nguyễn-

liên hoàn Like dành cho a :x
ngày xưa Warlord điềm đạm lắm. không ngờ bayh ba zai qá a à ^^

Hải Đại Phú
01-08-2015, 12:30 PM

thế mình hỏi bạn nhé. mình dame mấy DK kia vẫn vài chục k máu. sao dame Hulk 2-3k. có 1 sự khó hiểu k hề nhẹ :))

askimo1992
01-08-2015, 12:31 PM
Hulk(ANB) block xong đến lượt Ironmans
h lại xuất hiện Hulk(ATN) ví dụ bây h block dc nv này. xong có xuất hiện thêm 1 nv tên lạ là mà có khả năng cân team k.
vấn đề chính ở đây là ADM tìm ra lỗi của game rồi khắc phục nó cho ae gamer an tâm cày cuốc.

BattleKing
01-08-2015, 12:33 PM
-cường nguyễn-

Người am hiểu Mu cũng như những người mình nể nhất WL.

Extracting
01-08-2015, 12:42 PM
Dành cả tiếng ra đọc từ trang đầu.. :))

Nói ra cái vấn đề này cũng chỉ để ADM xem lại thôi

Lỗi thì sửa... ko lỗi thì thôi..

Còn nhiều vấn đề với MUHN lắm..

Ko chơi đc bên này thì sang bên khác chơi thôi mà :))

CÒn nói 1 số bạn thôi : sống ở đời con trai nói 1 là 1.. chứ đừng như đàn bà .. ( mồm thì nói ko hack mà tay vẫn cứ hack ầm ầm...

Nhận hack thì có làm sao =)) )..

Tạm biệt thôi =))

zl0v3g4m3z
01-08-2015, 12:42 PM

Cũng chẳng hiểu nữa
G bạn lúc thì kêu gào sét 13 wing 13 vẫn bị đấm chết
Còn bạn thì lại vào thách ai đấm chết bạn
Nó cứ mờ mờ ảo ảo kiểu gì ấy ^__^

9718153
01-08-2015, 12:45 PM
Nhạc căng quá nhỉ

Còi Đua Đòi Muzik
01-08-2015, 12:46 PM
Dành cả tiếng ra đọc từ trang đầu.. :))

Nói ra cái vấn đề này cũng chỉ để ADM xem lại thôi

Lỗi thì sửa... ko lỗi thì thôi..

Còn nhiều vấn đề với MUHN lắm..

Ko chơi đc bên này thì sang bên khác chơi thôi mà :))

CÒn nói 1 số bạn thôi : sống ở đời con trai nói 1 là 1.. chứ đừng như đàn bà .. ( mồm thì nói ko hack mà tay vẫn cứ hack ầm ầm...

Nhận hack thì có làm sao =)) )..

Tạm biệt thôi =))

- =))~ lâu lâu mới ngoi lên :))
- e biết a vẫn sống mà a SD :))

zl0v3g4m3z
01-08-2015, 12:47 PM
-cường nguyễn-

Các bạn ấy cứ nói miệng like mà chẳng thấy ai like ^^

celanodau
01-08-2015, 12:51 PM
Các bạn ấy cứ nói miệng like mà chẳng thấy ai like ^^

like ở đây có tác dụng gì có tăng thêm miếng thịt bò vào bát phở buổi sáng không =))

zl0v3g4m3z
01-08-2015, 12:52 PM
Nó thể hiện bạn nói được làm đc
Về phần bạn thì khích lệ tinh thần

9718153
01-08-2015, 12:54 PM
Chữ tôi cá nhân của các bạn khá lớn .

"Hơn thua so với chính mình,
hôm nay mình phải hơn mình hôm qua."

Extracting
01-08-2015, 01:01 PM
- =))~ lâu lâu mới ngoi lên :))
- e biết a vẫn sống mà a SD :))
Nát lắm rồi :))~

Đang phê lắm =))

aloanh
01-08-2015, 01:25 PM

đọc đến đây thấy mỗi thằng lồng đèn này nói chuẩn
sv hoàn kim bỏ ra 32m vnd bị bé mập nó đánh chết hoài có dám kêu gì đâu
lên tôi phải tìm hiểu tạ sao nó cui thế giết đc mình , vì tôi gà + poi + k chơi phụ kiện gây sướng
hãy tìm hiểu đã , chứ đừng nghĩ bỏ ra 10m 20m 30m 100m là đc bá chủ thiên hạ
cảm thấy test nhiều kiểu mà k đc . mời mấy ông admin vào giải thích tại sao đồ đạc tôi thế này mà k giết đc nó . tôi nghi vấn nó hack ... poi .. v v v
chưa chi đã dele acc rồi lên đây tum lum giải quyết đc gì đâu
để dd nó vào nó chửi nó kíck kểu nó xoay thêm bực làm gì

BaDaoMG
01-08-2015, 01:39 PM
hỏi thật. các bạn.
Cac bạn tranh cãi ( chủi nhau) um xùm trên này. thì đc cái gì ===> có tiếng có miếng à ......????
CÁi này các bạn làm chủ đc ko????? hay phải do adm.
Nói đến tận 23 trang vẫn chưa ra gì. 2 bên cãi nhau. ===> ADM thì chưa có 1 lời nào

Nói để đc cái gì. nhiều lúc cũng thấy haiz

celanodau
01-08-2015, 01:50 PM
đọc đến đây thấy mỗi thằng lồng đèn này nói chuẩn
sv hoàn kim bỏ ra 32m vnd bị bé mập nó đánh chết hoài có dám kêu gì đâu
lên tôi phải tìm hiểu tạ sao nó cui thế giết đc mình , vì tôi gà + poi + k chơi phụ kiện gây sướng
hãy tìm hiểu đã , chứ đừng nghĩ bỏ ra 10m 20m 30m 100m là đc bá chủ thiên hạ
cảm thấy test nhiều kiểu mà k đc . mời mấy ông admin vào giải thích tại sao đồ đạc tôi thế này mà k giết đc nó . tôi nghi vấn nó hack ... poi .. v v v
chưa chi đã dele acc rồi lên đây tum lum giải quyết đc gì đâu
để dd nó vào nó chửi nó kíck kểu nó xoay thêm bực làm gì

acc kia e chửi bậy bị band rồi nên e lấy acc chữ hồng vào like cho anh :)))

olivelove
01-08-2015, 01:51 PM
[QUOTE=olivelove;1299517]

khi nào a e tao đầy đủ thì mày sẽ thấy tao cave còn kinh hơn bây giờ

- - - Updated - - -

chờ cái ngày a trờ về mà càng chờ càng mất hút để e bơ vơ thế này a có thấy vui ko =))

thế nên anh em chưa đây đủ phải sống bám vào HD nhỉ

tienhyhy
01-08-2015, 01:57 PM
thế mới bảo nhiều anh não ngắn

Toe_Nuoc_Mat
01-08-2015, 02:41 PM
muhaiphong.net đang đông vãi ra mà AE athena không qua :)) Athena ảo quá ảo quá !

Bye bye bạn !

mrbom
01-08-2015, 02:55 PM
Đồ Như A Tùngluis như thế còn đánh nó có đc 1k máu thì , RF tự nhiên khoẻ vcl rồi ^^. ADM k xem sét chắc MU sắp tàn

Tổng Cục Trưởng
01-08-2015, 03:16 PM
Yêu cầu chủ Topic hoặc chủ Guild Warlord PM cho tôi để có thể Test trực tiếp cùng tôi nv Hulk

XeDapOi
01-08-2015, 03:22 PM
- sau bài này, tự nhiên m.n nghỉ nhiều quá :))

olivelove
01-08-2015, 03:27 PM
[QUOTE=Tổng Cục Trưởng;1299675]Yêu cầu chủ Topic hoặc chủ Guild Warlord PM cho tôi để có thể Test trực tiếp cùng tôi nv Hulk[/QU

biết đâu lúc test nó ko bug mns agi ra thì sao hả a hoa

Tổng Cục Trưởng
01-08-2015, 03:29 PM
[QUOTE=Tổng Cục Trưởng;1299675]Yêu cầu chủ Topic hoặc chủ Guild Warlord PM cho tôi để có thể Test trực tiếp cùng tôi nv Hulk[/QU

biết đâu lúc test nó ko bug mns agi ra thì sao hả a hoa
Nó k bug thì k thể khỏe thế đc. Và anh chính là ng log nv Hulk.
Miễn sao chính tay anh log mà nv Hulk khỏe thế là đc.

mrkevin751
01-08-2015, 03:29 PM
phải kiểm tra đột xuất để họ bất ngờ chứ kiểu thông báo như vậy e rằng đâu cũng vào đấy =_="

DauGau002
01-08-2015, 03:31 PM
[QUOTE=olivelove;1299678]
đúng rồi. a phải vào nv Hulk rồi test. khi test xong a sẽ biết bug ở chỗ nào :))

zl0v3g4m3z
01-08-2015, 03:32 PM
Không có clip tố cũng test à ?

Làm việc chỉ trên miệng lưỡi thôi sao ?

Nói thật là đây không ngại test

Chỉ không thích bị làm phiền thôi

Cười nhạt từ trên xuống dưới

0962474696
01-08-2015, 03:36 PM
Yêu cầu chủ Topic hoặc chủ Guild Warlord PM cho tôi để có thể Test trực tiếp cùng tôi nv Hulk

loren sv1 3h nhé a

o0Phong0o
01-08-2015, 03:37 PM

Anh em mình nghèo thì cần video. Mà có video chưa chắc đã tin. Người ta có tiền phải được đối xử khác chứ

Tổng Cục Trưởng
01-08-2015, 03:39 PM
loren sv1 3h nhé a

Kêu chủ Guild pm cho anh.

olivelove
01-08-2015, 03:40 PM
[QUOTE=olivelove;1299678]

a hoa ơi,Chủ G em đợi A ở Loren 3h sv 1...

Hải Đại Phú
01-08-2015, 03:41 PM
Ok xin nhận.

bạn ns chuẩn vl :) nếu giỏi sao đéo dám vào ăn cái giả sự kiện hôn nguyên tranh bá

olivelove
01-08-2015, 03:43 PM
yahoo a hòa thế nào vậy,,,

DauGau002
01-08-2015, 03:43 PM

chẳng cần bạn phải test cũng chẳng cần có clip. rơi vào Tay TCT thì chỉ làm việc trên hệ thống thôi

MeoSuper
01-08-2015, 03:48 PM
:68;:68;:68;:68;:68;:68;:68;:68;:68;:68;:68;

Sao Cũng Được
01-08-2015, 03:51 PM
:69;:69;69;:69;69;:69;69;:69;69;:69;69;:69;69;:69;

Má Mèo
01-08-2015, 03:53 PM
100% thằng Moon + thằng Hulk ra đảo chắc rồi ! k cần bàn cải
có sức chơi có sức chịu nhé !
đừng có nói anh à em k hach đâu :)

huybote3
01-08-2015, 04:00 PM
thì các bạn thắc mắc sao mình thấy có gì ko phải chỉ giải thích để a e hiểu thôi

còn Bung thì chắc ko có đâu theo mình đc biết là như thế

bug hay ko chỉ có HĐ mới bjk thui bạn ơi!....còn bạn chưa chắc thì đừng nên nói trc....
Nói chung là admin chưa tìm đc lỗi ở chổ nào thui ....chứ HĐ thì mình cũng hiểu lắm mà....
SV nào mà ko có HĐ là sv đó pùn nhưng có HĐ pk ở k4+ MDS chán lắm

DauGau002
01-08-2015, 04:00 PM
100% thằng Moon + thằng Hulk ra đảo chắc rồi ! k cần bàn cải
có sức chơi có sức chịu nhé !
đừng có nói anh à em k hach đâu :)

chờ kq. xác đinh chỉ có 1 câu nói. k lên tạo áp lực cho các bạn ý bạn ạ

olivelove
01-08-2015, 04:01 PM
a hòa đâu rồi....đang chờ tét kìa