PDA

View Full Version : [Kundun] lỗi auto

romrom
29-07-2015, 12:24 PM
ADM cho hỏi là bao giờ mới fix lỗi auto tự dưng nhân vật giật 1 cái rồi đứng im tại chỗ,,,với cả lỗi đang đi thì giật quay về vị trí cũ,,,hay là sv ANB it ng chơi nên ADM ko để ý đến nữa

Tư Lệnh Quân Đoàn
29-07-2015, 12:32 PM
ADM cho hỏi là bao giờ mới fix lỗi auto tự dưng nhân vật giật 1 cái rồi đứng im tại chỗ,,,với cả lỗi đang đi thì giật quay về vị trí cũ,,,hay là sv ANB it ng chơi nên ADM ko để ý đến nữa

Lỗi đang đi giật về vị trí cũ là lỗ chung cả các server khác, BQT đang tìm cách khắc phục trong thời gian sớm nhất sẽ update sửa lỗi nhé, bạn thông cảm cho bất tiện này

Còn lỗi auto thì BQT vừa update fix lỗi hôm qua, bạn thử lại xem còn bị không nhé

romrom
29-07-2015, 12:40 PM
em auto vẫn bị tự dưng đứng im xong 1 lúc còn tự động về thành nữa

Tư Lệnh Quân Đoàn
29-07-2015, 12:43 PM
em auto vẫn bị tự dưng đứng im xong 1 lúc còn tự động về thành nữa

thử lại xem còn không bạn nhé :) rồi báo lên bqt khắc phục nhé

romrom
29-07-2015, 12:48 PM
ok anh...e dang test ..có gì báo luôn topic này nhé

botchien
30-07-2015, 05:23 PM
sv HT.....auto....ti len...thay' mat' auto....dung xoay kiem' cho~ khac'..........AD.....fix
-----+ Do` gioi' hang. dua TOP....dang ky' AD....van~ chua fix ah......thx.........:55;

Không Có Tên
30-07-2015, 05:36 PM
mình chơi bên sv athena đang train ở sv2 k1 thù bỗng về đầu cổng đứng. ko hiẻu tại sao. có hôm đang train ở k4 bãi cuối thì bỗng chạy ra một só đứng im ko autu nữa. có hôm đang train ở arena thì bỗng chạy ra ngoài cửa rồi hết auto. ko biết cái này do mình hay do lỗi adm xem giúp với

LegendHeroes
30-07-2015, 05:46 PM
mình chơi bên sv athena đang train ở sv2 k1 thù bỗng về đầu cổng đứng. ko hiẻu tại sao. có hôm đang train ở k4 bãi cuối thì bỗng chạy ra một só đứng im ko autu nữa. có hôm đang train ở arena thì bỗng chạy ra ngoài cửa rồi hết auto. ko biết cái này do mình hay do lỗi adm xem giúp với

Hôm nay đã update sửa lỗi các bạn có thể test lại và báo lỗi tại đây nhé !

botchien
30-07-2015, 05:47 PM
AD...xem fix do` Gioi' hang. nga`y thang' dum` anh em voi.....thx.........:55;