PDA

View Full Version : adm nào phụ trách antihack vào cho hỏi tí

DauGau002
28-07-2015, 05:13 PM
tình hình là tối qua bảo trì. nghe đâu loáng thoáng cái sửa lỗi ko bị giật về nữa. ông vào game cưỡi 1 con sói chạy quanh loren bất kì sv nào. nếu k giật lại tầm 20 lần 1 vòng cứ đầu tôi mà chặt. game để giải trí. chứ k phải chỗ để ông nghịch. bực vck.

Mod 03
28-07-2015, 05:18 PM
Chào bạn, cảm ơn bạn góp ý. Anti hack vẫn đang trong thời gian hoàn thiện nhé bạn, sẽ sớm fix triệt để trong t.gian tới

DauGau002
28-07-2015, 05:21 PM
Chào bạn, cảm ơn bạn góp ý. Anti hack vẫn đang trong thời gian hoàn thiện nhé bạn, sẽ sớm fix triệt để trong t.gian tới

vẫn đang trong tg hoàn thiện thì để lại cái cũ. up cái ko hoàn thiện lên để phá game à mod. giờ k thể chạy săn boss dc. ức quá phải làm thế nào

minhhuong
28-07-2015, 05:33 PM
vẫn đang trong tg hoàn thiện thì để lại cái cũ. up cái ko hoàn thiện lên để phá game à mod. giờ k thể chạy săn boss dc. ức quá phải làm thế nào

để cái cũ để đua vời mấy thằng chạy speed à? đến lúc đấy tớ nghĩ bạn còn ức chết gấp đôi thế này đấy. thà để thế này nó speed cũng chả làm gì dc. thử nghỉ xem nếu là bạn bạn trọn cách nào.

DauGau002
28-07-2015, 05:38 PM
https://www.youtube.com/watch?v=F0B7NKmJ5fk&feature=youtu.be
nói có sách./ mách có chứng. như này thì đỡ kiểu gì

- - - Updated - - -

để cái cũ để đua vời mấy thằng chạy speed à? đến lúc đấy tớ nghĩ bạn còn ức chết gấp đôi thế này đấy. thà để thế này nó speed cũng chả làm gì dc. thử nghỉ xem nếu là bạn bạn trọn cách nào.

k biết bạn là ai nhưng vừa cmt chưa nổi 30s đã off 4rom thì bạn đừng lên cmt nữa :D

minhhuong
28-07-2015, 05:41 PM
Thế tôi phải ngồi nhìn bạn và theo dõi bạn à. hay bạn cần Speed chạy nên mới kì kèo up cái cũ nói thật tình trạng này thì ai cũng bị chứ đâu phải bạn nhưng nếu up cái cũ nghĩ xem chuyện gì sẽ xảy ra.

DauGau002
28-07-2015, 05:45 PM
Thế tôi phải ngồi nhìn bạn và theo dõi bạn à. hay bạn cần Speed chạy nên mới kì kèo up cái cũ nói thật tình trạng này thì ai cũng bị chứ đâu phải bạn nhưng nếu up cái cũ nghĩ xem chuyện gì sẽ xảy ra.

nếu anti là trò move chứ ko phải trò ngắt kết nối/ 1 số người sử dụng và hiểu anti sẽ được hưởng lợi. ng ta dùng hack k dc. còn mình sài bản fre vẫn mượt. cụ thể thế nào chắc bạn là người hiểu rõ. oke

minhhuong
28-07-2015, 05:50 PM
Ok ^^! tạm biệt nhé.

SanMU
28-07-2015, 07:41 PM
uppppppppp move giật lại 1 chỗ liên tục cả chục lần k thể chạy săn boss hay k7 nổi, khổ quá đi...

VanDamMeQ8
29-07-2015, 06:59 AM
Post cái clip này lên làm quái gì , toàn trò mèo , nếu mày ko speed bị anti nó bắt thì sẽ óe bao giờ bị move như thế đâu nhé , đừng có cái kiểu tát hack đi quay clip :D

Dạy mày cách chống lun , đổi NV sẽ hết bị move , còn mà speed nửa thì cho dù mày tắt hack hay ko tắt vẩn bị bắt đến khi mày out game or dổi NV nhé . Anti này tao thấy là hoàn thiện nhất rồi cho bọn mày khỏi speed mà xài khinh công nửa :D

DauGau002
29-07-2015, 08:35 AM
Post cái clip này lên làm quái gì , toàn trò mèo , nếu mày ko speed bị anti nó bắt thì sẽ óe bao giờ bị move như thế đâu nhé , đừng có cái kiểu tát hack đi quay clip :D

Dạy mày cách chống lun , đổi NV sẽ hết bị move , còn mà speed nửa thì cho dù mày tắt hack hay ko tắt vẩn bị bắt đến khi mày out game or dổi NV nhé . Anti này tao thấy là hoàn thiện nhất rồi cho bọn mày khỏi speed mà xài khinh công nửa :D

:)) từ lâu bố đã không tìm hack để hack rồi. bật hack á :)) cả sv SM đều vậy ko riêng gì tao.nếu cảm thấy nghi ngờ hack thì antihack lâu k có việc đó. trong acc quay clip còn nhiều đồ nhiều tiền lắm. chuyển đồ =chó :)) nếu chú thích cứ báo lên adm :D. bản hack lúc nào cũng ở destop. cái quan trọng là có hack hay không. bh sv bố công tác chỉ train ut. săn đồ thì 1 mình. hack làm cái gì. nói ngu như chó mà k biết ngượng mõm

BloodFeud
29-07-2015, 08:37 AM
KLQ nhưng cái bản antihack này làm tắt điện nạn speed đang hoành hành :))

DauGau002
29-07-2015, 08:37 AM
thằng nào bị giật lại là hack nhá :)) Vandame guild killôn chuyên lừa đảo phán câu hay nhất của năm :p

BloodFeud
29-07-2015, 08:40 AM
thằng nào bị giật lại là hack nhá :)) Vandame guild killôn chuyên lừa đảo phán câu hay nhất của năm :p

Bị giật lại là do mình click chuột hơi xa, chạy chuột gần gần là ko sao mà bạn, lúc đầu mình mới chơi cũng bị vậy, mà h ít bị lắm rồi.

DauGau002
29-07-2015, 08:48 AM
Bị giật lại là do mình click chuột hơi xa, chạy chuột gần gần là ko sao mà bạn, lúc đầu mình mới chơi cũng bị vậy, mà h ít bị lắm rồi.

bạn chơi sv nào vậy

halay_1986_2062
29-07-2015, 10:14 AM
cái kiểu này đéo auto đc luôn. Bữa train con ef đang auto nhặt zen, xong lúc sau bật lại thấy đứng bắn về 1 phía ngu nguời =)) quái bu xung quanh cắn :))

DauGau002
29-07-2015, 06:12 PM

bực vl. chạy boss đúng 3 phút mới hết 1 vòng loren. muốn chạy hết boss chắc mất tầm 15p ra chửi mồ mả mày 1 phát

longcuti123456
30-07-2015, 11:59 AM
Đề nghị mod block thằng chủ thớt này vì tội khinh người + vô lễ với BQT. Tôi chắc chắn nó có dùng hack nên mới thế này, chả ai làm sao 1 mình nó lên khóc lóc như đúng rồi. Lại còn giở cái thói ngồi chỉ tay 5 ngón vẻ bố đời. Quên cm đi

clmtadm
30-07-2015, 12:14 PM
upppppppppppppppppppppp