PDA

View Full Version : Lỗi BXH và wed phần RS Nhân Vật

ManhGa
22-07-2015, 01:21 PM
Vì BXH ngày hôm qua ko xem đc thế nên mong ADM chêck dum NV ManhGa về số lần RS ngày hôm nay và thứ hạng trên top ALL ngay hôm qua . theo như tính toán của tôi NV ManhGa classs Sum bị mất 4 lần RS ngày hôm nay . mong BQT chêck dùm thank !

Mod 05
22-07-2015, 01:25 PM
Vì BXH ngày hôm qua ko xem đc thế nên mong ADM chêck dum NV ManhGa về số lần RS ngày hôm nay và thứ hạng trên top ALL ngay hôm qua . theo như tính toán của tôi NV ManhGa classs Sum bị mất 4 lần RS ngày hôm nay . mong BQT chêck dùm thank !

Đã gửi lên Admin kiểm tra cho bạn, bạn chờ đợi 1 chút nhé.

ManhGa
22-07-2015, 01:47 PM
vâng mong ADM cho 1 lời giai thích để em con lấy tinh thần đua tốp chứ ko thì nản quá

- - - Updated - - -

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

SatDaiCa
22-07-2015, 01:48 PM
web rs đêm qua có vấn đề bắt đầu từ lúc khoảng 2h,nhiều người đã rs max ngày rồi nhưng lại dc rs thêm vài lần.Chỉ có những người cày đêm hôm qua mới dc như thế,những người sáng nay mới cày thì web lại trở về như cũ.

ManhGa
22-07-2015, 01:58 PM
NV: ManhGa của em vẫn duy trì tốp 2 classs Sum đột nhên sang ngày hôm nay tụt xuống tốp 6 , trong khi đó chưa co NV nao cùng classs RS điểm UT . Thế nên mong ADM check sớm để em con cày quốc
web rs đêm qua có vấn đề bắt đầu từ lúc khoảng 2h,nhiều người đã rs max ngày rồi nhưng lại dc rs thêm vài lần.Chỉ có những người cày đêm hôm qua mới dc như thế,những người sáng nay mới cày thì web lại trở về như cũ.

- - - Updated - - -

sao lâu quá anh ơi nhanh giúp em em con cày quốc chứ
giờ cứ RS over ty nưa làm thế nào đây

dautru
22-07-2015, 02:08 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppp

- - - Updated - - -

upppppppppppppppppppppppppppppppp

ManhGa
22-07-2015, 03:28 PM
upppppppppppppp pờ lúp

- - - Updated - - -

sao vẫn chưa thấy có câu trả lời từ ADM vậy các anh làm ơn chêck sơm dùm

- - - Updated - - -

BQT ADM và cac Mon đâu hết rồi uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppp

- - - Updated - - -

Giải quyết hay ko thì cũng phải cho ng ta câu TL chứ . để đợi dai cả cổ

XeDapOi
22-07-2015, 03:50 PM
- uppppppppppppppp

đẹp trai ko = dai sức
22-07-2015, 03:57 PM
upppppppppppppppppppppppppppp