PDA

View Full Version : Diss liên tục ADM khác phụ hộ em với

Yamato_EMPIRESX
22-07-2015, 08:49 AM
không hiệu tại sao sv ATN này thế nào em chơi toàn diss. 1 lần cầy 300 lv để rs mà diss tới mấy lần

chơi 1acc hay 2 đều như nhau. trong khi đó em test ở sv ANB vào 6acc chạy vẫn bt không có hiện tương đơ rồi dis

tại sao ATN lại bị hiện tượng đơ quá ko nói chuyện dc rồi diss.

9718153
22-07-2015, 08:50 AM
ADM xem set antihack, chạy sói mà liên tục bị delay về vị trí cũ như speed :( Thế này e đi PK chúng nó ngỡ e speed để bem thì mệt lắm :((

Yamato_EMPIRESX
22-07-2015, 08:51 AM
train đơ rồi diss liên tục cảm thấy nản và ức chế quá. về đêm hay dạng sáng chơi lại bình thường .

Pisces
22-07-2015, 08:55 AM
Hiện tại sever đang bảo trì trong ít phút để khắc phục các tình trạng không đáng có xảy ra nhé !
Bạn cũng nên đổi trình duyệt xem sao.

Yamato_EMPIRESX
22-07-2015, 08:57 AM
Hiện tại sever đang bảo trì trong ít phút để khắc phục các tình trạng không đáng có xảy ra nhé !
Bạn cũng nên đổi trình duyệt xem sao.

mình thử hết rồi bạn ak. duy nhất sv ATN là bị diss . còn huyền thoại ANB mình chơi vô tư cắm acc cả ngày không sao

Pisces
22-07-2015, 09:18 AM
mình thử hết rồi bạn ak. duy nhất sv ATN là bị diss . còn huyền thoại ANB mình chơi vô tư cắm acc cả ngày không sao
Bạn vui lòng thay đổi mốc agi và các mốc khác trên 500 Point nhé !

Yamato_EMPIRESX
22-07-2015, 09:28 AM
Bạn vui lòng thay đổi mốc agi và các mốc khác trên 500 Point nhé !

cám ơn bạn nhiệt tinh. mình chơi MU gần 10 năm rồi. nên hiểu kha khá có cái gì mình biết mình thử hết đều ko dc . khi nào sv đông là hay bị hiện tựng trên. hay do sv quá tải mà các sv khác lại ko bị

ManhGa
22-07-2015, 03:11 PM
upppppppppp

SatDaiCa
22-07-2015, 03:41 PM
train đơ rồi diss liên tục cảm thấy nản và ức chế quá. về đêm hay dạng sáng chơi lại bình thường .
Hôm qua sát giờ báo 1 phút đóng cửa bc,đi lên da1 để đi vào nhà bc thì cứ bị giật lại mấy lần,thế là lỡ quả bc.Đã bị lỡ thì chớ còn bị 1 thằng Rf đi cạnh nó bảo mày hack sheed à :)) sheed chứ ko phải speed :))

- - - Updated - - -

Đi săn boss cưỡi sói chạy chậm hơn thằng đi bộ,cứ giật lại hoài.Mỗi lần bị giật lại là lại phải buff lại cuồng nộ bực mình ghê.Trong suy nghĩ của thằng chạy bộ bên cạnh chắc là nó nghĩ mình làm trò ma quỷ :))