PDA

View Full Version : ADM vào Gấp Mất W2.5 RF +9

NhimSuper
21-07-2015, 10:44 PM
Vừa RS xong lúc 10h40 vào thì mất W2.5 RF +9 Nhân Vật Deo là LegenDary

NextTopHN_ThaiDuong
21-07-2015, 10:46 PM
up...........

Sanctuary
21-07-2015, 10:49 PM
Vừa RS xong lúc 10h40 vào thì mất W2.5 RF +9 Nhân Vật Deo là LegenDary
Wing 2.5 RF là wing mua bán từ kẻ gian lận, hiện tại tôi đã lấy lại cho người bị mất và hoàn lại 1m4 Vcent vào tài khoản của VoTacThien rồi nhé.

NhimSuper
21-07-2015, 10:51 PM
Wing 2.5 RF là wing mua bán từ kẻ gian lận, hiện tại tôi đã lấy lại cho người bị mất và hoàn lại 1m4 Vcent vào tài khoản của VoTacThien rồi nhé,

Từ Trk đén nay k Bao Giờ Có chuyên Bán Rồi mà Lấy Lại Được Đồ Nhá Còn Đừng Làm 1 Người nhà mà Ảnh Hưởng Tới nhiều người khác
Còn Nếu Mà bán = VC lấy lại dc Thì từ trk đên này bnhiu vụ ban = VC tại sao k Lấy lại dc ???

NextTopHN_ThaiDuong
21-07-2015, 10:52 PM
Wing 2.5 RF là wing mua bán từ kẻ gian lận, hiện tại tôi đã lấy lại cho người bị mất và hoàn lại 1m4 Vcent vào tài khoản của VoTacThien rồi nhé.

tôi nạp 5m vào MUHN...đồ ngon vip tôi mua = VND..trả tôi 1m4 VC thi tôi thờ à

làm ăn chuẩn 1 chút....

Sanctuary
21-07-2015, 10:53 PM
Từ Trk đén nay k Bao Giờ Có chuyên Bán Rồi mà Lấy Lại Được Đồ Nhá Còn Đừng Làm 1 Người nhà mà Ảnh Hưởng Tới nhiều người khác
Còn Nếu Mà bán = VC lấy lại dc Thì từ trk đên này bnhiu vụ ban = VC tại sao k Lấy lại dc ???
Từ trc đến nay các trường hợp mất đồ tôi ít giải quyết, nếu các trường hợp mất đồ tương tự như này tôi sẽ vẫn giải quyết như này bạn nhé.

olivelove
21-07-2015, 10:53 PM
ADM làm ăn kiểu gì thế,hay là cậy quen biết nên làm cái trò hề này ở đây...
cái gì thì cũng 1 vừa 2 phải thôi...

Sanctuary
21-07-2015, 10:54 PM
tôi nạp 5m vào MUHN...đồ ngon vip tôi mua = VND..trả tôi 1m4 VC thi tôi thờ à

làm ăn chuẩn 1 chút....
Đồ này là mua = VC chứ k phải VND. Nếu bằng VND thì tôi sẽ k giải quyết.

olivelove
adm làm ăn như cái củ cặc

NextTopHN_ThaiDuong

chuẩn đó.1 like

olivelove
21-07-2015, 10:55 PM
:)) thật tình thì bái phục anh em họ hàng rồi

NhimSuper
21-07-2015, 10:56 PM
Từ trc đến nay các trường hợp mất đồ tôi ít giải quyết, nếu các trường hợp mất đồ tương tự như này tôi sẽ vẫn giải quyết như này bạn nhé.

Dừng Vì 1 Người làm Ảnh Hưởng tới Nhiều Người MU k Phải là cái chợ mà ADM này xử lý thế này và ADM kia xử lý thế Kia Mỗi Người làm theo 1 kiểu khac nhau Thế MUHNN là cái Gì ADM nào thích làm gì thì làm ak ???

NextTopHN_ThaiDuong
21-07-2015, 10:57 PM

tôi phải bỏ tiền VND ra mua VC đó..để mua W2.5 ...h hoàn trả = VC

5m Gc trong tài khoản chưa sài hết kia..làm việc đúng ng đúng tội

NhimSuper
21-07-2015, 10:57 PM

Dừng có kiểu làm việc theo 1 mình như thế Trk giờ MeoHoang + Legen Chưa có Vụ nào mà Bán = VC tẩu tán hết mà lấy lại dc Hay đây là 1 mối quan hệ này lọ

Sanctuary
21-07-2015, 10:58 PM
Tôi đã nói rất rõ quan điểm rồi, toàn bộ trường hợp mua bán đồ bất hợp pháp hoặc đồ không phải chính chủ mà giao dịch không phải bằng thẻ tôi sẽ lấy lại. Đây là quyền lợi của những người bị mất đồ.

aibaogi1989
21-07-2015, 10:59 PM
upppppppppppppppppp

olivelove
21-07-2015, 10:59 PM
Sanctuary Quê ở đâu vậy.có họ hàng gì vơi nhân vật Huk ko nhi

Sanctuary
21-07-2015, 11:00 PM
tôi phải bỏ tiền VND ra mua VC đó..để mua W2.5 ...h hoàn trả = VC

5m Gc trong tài khoản chưa sài hết kia..làm việc đúng ng đúng tội

Topic: http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1209556-Ly-Do-Khoa-Nhan-Vat-LegenDary/page2&highlight=VoTacThien

Tại SAo TK Của em lại bị khóa Vậy
EM Mua w2.5 RF +9 Của nhân Vậy Ngien Với Gia 1m5 VC ( GD = Nhân Vật VoTacThien ) SAu đó Chuyển Qua NHân Vật RF LegenDary để Sử Dụng Lý Do Khóa Ac ADM Check Dùm Để em Còn Cày Cuốc

NhimSuper
21-07-2015, 11:00 PM
Tôi đã nói rất rõ quan điểm rồi, toàn bộ trường hợp mua bán đồ bất hợp pháp hoặc đồ không phải chính chủ mà giao dịch không phải bằng thẻ tôi sẽ lấy lại. Đây là quyền lợi của những người bị mất đồ.

Quyền lọi của những người mất đồ tại sao Bnhiu Topic mất đồ gần đây dc bán = VC + Thẻ Tại sao k lấy lại dc
Hay là 1 số cá nhân đặc biệt Nhờ vả lọ kia Làm gì chó nó đúng thì thui Còn bhniu cái Topic mất đồ ngoài kia

olivelove
21-07-2015, 11:01 PM
bây giờ nó dùng vnd mua vcen rồi ADM xúc lại cho nó đi...nó còn nhiều Gcen chưa sử dụng hết đâu :))

NextTopHN_ThaiDuong
21-07-2015, 11:01 PM

Đừng có kiểu làm việc theo 1 mình như thế Trk giờ MeoHoang + Legen Chưa có Vụ nào mà Bán = VC tẩu tán hết mà lấy lại dc Hay đây là 1 mối quan hệ này lọ

Sanctuary
21-07-2015, 11:02 PM
Quyền lọi của những người mất đồ tại sao Bnhiu Topic mất đồ gần đây dc bán = VC + Thẻ Tại sao k lấy lại dc
Hay là 1 số cá nhân đặc biệt Nhờ vả lọ kia Làm gì chó nó đúng thì thui Còn bhniu cái Topic mất đồ ngoài kia
Bạn hãy cho tôi các topic bán đồ = VC k đc lấy lại mà chính tôi giải quyết?

NextTopHN_ThaiDuong
21-07-2015, 11:03 PM
éo cần biết quan hệ ntnao..thằng này ..chỉ sơ mỗi cái lẽ phải

Sanctuary
21-07-2015, 11:03 PM
Đừng có kiểu làm việc theo 1 mình như thế Trk giờ MeoHoang + Legen Chưa có Vụ nào mà Bán = VC tẩu tán hết mà lấy lại dc Hay đây là 1 mối quan hệ này lọ
Từ trước đến nay cách giải quyết của tôi khác với Admin khác, nếu bạn thấy không phù hợp bạn có thể kiến nghị nên anh Hòa. Tôi sẽ k bao giờ động chạm vào vấn đề mất đồ nữa nhé.

NhimSuper
21-07-2015, 11:05 PM
Bạn hãy cho tôi các topic bán đồ = VC k đc lấy lại mà chính tôi giải quyết?

Thế Cái MUHN là cái chợ ak mà Mỗi ADM giải Quyêt Thế nào Thì Giải Quyết ??

- - - Updated - - -

Từ trước đến nay cách giải quyết của tôi khác với Admin khác, nếu bạn thấy không phù hợp bạn có thể kiến nghị nên anh Hòa. Tôi sẽ k bao giờ động chạm vào vấn đề mất đồ nữa nhé.

sẽ có câu trả lời của TCT a Hòa Chứ DỪng Làm Việc theo kiểu cá nhân NHư thế MUHN Rất Đông Menber Dừng làm Dừng vì 1 người mà ảnh hưởng tới nhiều người

SatDaiCa
21-07-2015, 11:08 PM
Chủ pic này đua top set đồ đã bị mình quay clip vì đã hack gian lận đua top và đã bị block không nhận dc set đồ.Có lẽ nào giờ hắn bỏ hack speed,agi,deley để chuyển sang môn keylock hack đồ trực tiếp từ nhân vật :D

NhimSuper
21-07-2015, 11:09 PM
Chủ pic này đua top set đồ đã bị mình quay clip vì đã hack gian lận đua top và đã bị block không nhận dc set đồ.Có lẽ nào giờ hắn bỏ hack speed,agi,deley để chuyển sang môn keylock hack đồ trực tiếp từ nhân vật :D

DM mày ăn nói cẩn thận nhá Dừng vào cắn linh tinh ở đây bố bỏ tiên ra mua Mày hiêu K Dừng có cắn bậy ở đây k Phải việc con gái mẹ mày thì cút ra chỗ khác

MeoHoang1102
21-07-2015, 11:10 PM
Baned cảnh cáo 1 tháng Nick forum :
NextTopHN_ThaiDuong

NextTopHN_ThaiDuong
21-07-2015, 11:10 PM
dm nạp 5m vào GC trả tiêu hết... bỏ VND mua VC để mua W2.5 h nó hoàn trả lại VC...MUHN h làm ăn kiểu lọn j k biết

SatDaiCa
21-07-2015, 11:11 PM
DM mày ăn nói cẩn thận nhá Dừng vào cắn linh tinh ở đây bố bỏ tiên ra mua Mày hiêu K Dừng có cắn bậy ở đây k Phải việc con gái mẹ mày thì cút ra chỗ khác
Ăn nói lịch sự đi ku không lại bị block nốt nick diễn đàn đấy,đã dính tràm thì khó gột rửa lắm nha cưng :))

NextTopHN_ThaiDuong
21-07-2015, 11:14 PM
Baned cảnh cáo 1 tháng Nick forum :
NextTopHN_ThaiDuong

em ức chế là em chủi thẳng mặt luôn...lý do xúc phạm...về ngủ bắt tay lên chán mà nghĩ.tại sao mình để ng ta xúc phạm tới mình

casauchua
21-07-2015, 11:15 PM
Tao thấy Cái MU này chỉ thiên về anh em thôi....Nó đẹp.nó có quyền mà...

thế này chỉ có rủ họ hàng chơi thôi

- - - Updated - - -

em ức chế là em chủi thẳng mặt luôn...lý do xúc phạm...về ngủ bắt tay lên chán mà nghĩ.tại sao mình để ng ta xúc phạm tới mình

1 like cho em yêu. vắt tay lên trán mà nghĩ đi mấy ....ADM

MeoHoang1102
21-07-2015, 11:20 PM

Đây là câu trả lời hoàn toàn chính xác .
Bạn thử ra ngoài mua đồ ăn cáp xem , công an nó xích được có khi mất trắng đấy.
Trong game mu-hanoi.net này tất cả đều ưu tiên cho game thủ nên San đã cố nói với ng mất kiếm lại đủ ố Vcent để chuộc lại cái Wing Vậy là toàn vẹn chưa ? Bạn bị mất gì chưa ?

9718153
21-07-2015, 11:21 PM
Các bạn nghĩ các bạn có tiền thì muốn gì có đó. Chúng tôi là game thủ cũng như dân đen mong muốn bình thường chứ k dám với đại gia. Thử hỏi cả sv ai đồng ý quan điểm các bạn. Hay thấy món hời rồi không muốn buông. Các bạn khi nào cũng suy nghĩ lấy tiền đè người. Xin lỗi bạn nạp 5m VND để mua cái wing của tôi. Nghỉ CMND, bạn nạp từ ngày đầu đua top chứ đừng thể hiệp nạp để mua wing. Tiền đè người được nhưng đừng lấy tiền đè nhân cách ngươi khác.

MeoHoang1102
21-07-2015, 11:22 PM
từ sau bài viết này mọi nick forum có hành vi quá khích , ngôn từ xúc phạm BQT . Baned nick vĩnh viễn.

MeoHoang1102
21-07-2015, 11:23 PM
Vụ việc này nói đến vấn đề đúng sai của 1 sự việc . Không liên quan đến tiền ít hay nhiều , tiền để làm gì hay vứt đi nhé.
Nếu các bạn muốn thảo luận vấn đề tiền , mời sang topic khác.

NhimSuper
21-07-2015, 11:26 PM
Vụ việc này nói đến vấn đề đúng sai của 1 sự việc . Không liên quan đến tiền ít hay nhiều , tiền để làm gì hay vứt đi nhé.
Nếu các bạn muốn thảo luận vấn đề tiền , mời sang topic khác.

đúng sai thế từ trk a Xư lý nó như thế nào mà giờ lại Có cả người mất chuộc là đồ cơ ak Lại còn cái kiểu như này nữa Rồi MUHN trk giờ sẽ đi về đâu nếu cứ diễn ra những chuyện như thế này

nodzai99
21-07-2015, 11:26 PM
game k bảo mật an toàn. toàn bị hack lộng hành r đổ tội cho game thủ không bảo mật thông tin thử hỏi còn ai giám chơi 1 game như này

Sanctuary
21-07-2015, 11:28 PM
Game thủ MU Hà Nội bây giờ ai ai cũng toàn muốn trục lợi cho bản thận. Để đảm bảo công bằng, nếu các món đồ bất hợp pháp mà giao dịch không thông qua = VND thì phải giải quyết (trừ khi chính chủ mất đồ không có khả năng chuộc lại). Tôi được biết rằng, các vụ như thế này ngày xưa Giám Đốc Điều Hành còn làm luôn giải quyết theo cách này nhé.

OneTop_BaVuong
21-07-2015, 11:30 PM
Đây là câu trả lời hoàn toàn chính xác .
Bạn thử ra ngoài mua đồ ăn cáp xem , công an nó xích được có khi mất trắng đấy.
Trong game mu-hanoi.net này tất cả đều ưu tiên cho game thủ nên San đã cố nói với ng mất kiếm lại đủ ố Vcent để chuộc lại cái Wing Vậy là toàn vẹn chưa ? Bạn bị mất gì chưa ?

VC em mua = VND

vậy anh trả em = Thẻ of VND

MeoHoang1102
21-07-2015, 11:31 PM
đúng sai thế từ trk a Xư lý nó như thế nào mà giờ lại Có cả người mất chuộc là đồ cơ ak Lại còn cái kiểu như này nữa Rồi MUHN trk giờ sẽ đi về đâu nếu cứ diễn ra những chuyện như thế này

Tại sao lại không ? bạn tự xem lại trước giờ có bao nhiêu vụ chuộc lại đồ rồi ?
Tự xem lại những gì chúng tôi đã làm , chúng tôi chỉ làm có lợi cho game thủ để không ai thiệt thòi cả . Người làm mất đồ phải tự bỏ tiền ra chuộc lại . Bạn bị thu hồi và trả lại đúng số tiền đã mua. Bạn mất gì mà gào lên kinh thế ?

NhimSuper
21-07-2015, 11:31 PM
Game thủ MU Hà Nội bây giờ ai ai cũng toàn muốn trục lợi cho bản thận. Để đảm bảo công bằng, nếu các món đồ bất hợp pháp mà giao dịch không thông qua = VND thì phải giải quyết (trừ khi chính chủ mất đồ không có khả năng chuộc lại). Tôi được biết rằng, các vụ như thế này ngày xưa Giám Đốc Điều Hành còn làm luôn giải quyết theo cách này nhé.

Mới chỉ được biết chứ chưa đặt bản thân vào Menber Vì 1 vụ làm đảo lộn mọi thứ 2`

OneTop_BaVuong
21-07-2015, 11:32 PM
VC em mua = VND

em nạp 5m vào tiều..a hoàn trả em VC để em thờ à

Sanctuary
21-07-2015, 11:33 PM
Mới chỉ được biết chứ chưa đặt bản thân vào Menber Vì 1 vụ làm đảo lộn mọi thứ 2`
Tôi thử đặt rồi, nếu để nguyên k giải quyết thì kẻ được lợi chắc chắn là các bạn. Chắc chắn là như vậy.

Sanctuary
21-07-2015, 11:34 PM
VC em mua = VND

Bạn nạp tiền vào game để làm gì? Chỉ để mua đồ ăn trộm thôi à?

MeoHoang1102
21-07-2015, 11:34 PM
game k bảo mật an toàn. toàn bị hack lộng hành r đổ tội cho game thủ không bảo mật thông tin thử hỏi còn ai giám chơi 1 game như này

Nếu không bảo mật thông tin chúng tôi mất cả sẻver chứ không phải 1 2 gamer đâu bạn

VC em mua = VND

Mọi giao dịch = thẻ , vnd ... không thông qua mubank . Khi gặp item ăn cắp sẽ bị thu hồi mà không hoàn trả bất kỳ chi phí nào .
Cái này là quy định từ trước đến giờ bạn chơi game bao lâu rồi chắc chắn phải biết .

NhimSuper
21-07-2015, 11:35 PM
Tại sao lại không ? bạn tự xem lại trước giờ có bao nhiêu vụ chuộc lại đồ rồi ?
Tự xem lại những gì chúng tôi đã làm , chúng tôi chỉ làm có lợi cho game thủ để không ai thiệt thòi cả . Người làm mất đồ phải tự bỏ tiền ra chuộc lại . Bạn bị thu hồi và trả lại đúng số tiền đã mua. Bạn mất gì mà gào lên kinh thế ?

Mất VND dc dc 1 đống VC ảo của Game Gào thét Chỗ nào vậy Làm ăn cho nó Chuẩn men nào cũng như men nào chứ dừng vì 1 số men mà dần mất Cái vốn có của MUHN

MeoHoang1102
21-07-2015, 11:36 PM
VC em mua = VND

Có cần tôi nhắc bạn sang topic kahc thảo luận vấn đề này lần nữa không ?

NhimSuper
21-07-2015, 11:36 PM
Nếu không bảo mật thông tin chúng tôi mất cả sẻver chứ không phải 1 2 gamer đâu bạn

Mọi giao dịch = thẻ , vnd ... không thông qua mubank . Khi gặp item ăn cắp sẽ bị thu hồi mà không hoàn trả bất kỳ chi phí nào .
Cái này là quy định từ trước đến giờ bạn chơi game bao lâu rồi chắc chắn phải biết .

Tại sao cái Vụ W3 RF bên SV ANB GD = Thẻ Tại Sao Lại k Lấy Lại CHo Người Ta Còn vụ gần nhất Nhân Vật DoanKoi GD = Thẻ Tại sao k Lấy Lại dc

OneTop_BaVuong
21-07-2015, 11:37 PM
Bạn nạp tiền vào game để làm gì? Chỉ để mua đồ ăn trộm thôi à?

nạp vào game để lên chức đại gia...va chay dope cho đẳng cấp..ko đẳng cấp chơi làm j

rẻ thì mua...nếu biết dc đồ ăn trộm..thì đã ko dám mua...trước khi nói.phải nghĩ.đừng nói về 1 phía cạnh như thế

rockendrock
Thôi sv đông quá làm gì cho b.nó hack r chôm đồ qua bớt ss9 đi. Mà ss9 bảo mật tốt hơn mà , đâu thấy vụ mất đồ nào đâu =))

MeoHoang1102
Mất VND dc dc 1 đống VC ảo của Game Gào thét Chỗ nào vậy Làm ăn cho nó Chuẩn men nào cũng như men nào chứ dừng vì 1 số men mà dần mất Cái vốn có của MUHN

Chuẩn câu : men nào cũng như men nào chứ dừng vì 1 số men mà dần mất Cái vốn có của MUHN
Do vậy mới có quy định đặt ra chứ . Ở Đây không có kiểu chỉ vì 1 gamer quen biết mà làm đảo lộn cả trật tự đâu.

linhxeom
21-07-2015, 11:40 PM
thế nó báo mất wing +11 ae tôi mua wing +9. bh đòi trả lại... thế 1m4 vc ae tôi mua = card giờ vứt đi à ? hay thờ. làm ăn như cái chợ :112;

MeoHoang1102
21-07-2015, 11:42 PM
Tại sao cái Vụ W3 RF bên SV ANB GD = Thẻ Tại Sao Lại k Lấy Lại CHo Người Ta Còn vụ gần nhất Nhân Vật DoanKoi GD = Thẻ Tại sao k Lấy Lại dc

Rất đơn giản . vì đủ băng chứng để kết luận thì mới làm việc được
Vụ W3 RF bên SV ANB GD = Thẻ Tại Sao Lại k Lấy Lại CHo Người Ta 1 ngày tôi giải quyết ko ít việc nên tôi ko thể nhớ hết. Bạn cứ móc topic kia lên tôi sẽ giải thích . Ko cần biết topic nào . Nhưng tôi khẳng định tôi không làm gì sai cả. bạn thử tìm xem.

Nhân Vật DoanKoi GD = Thẻ Tại sao k Lấy Lại dc
Bạn biết rõ thì ko cần hỏi lại câu này đâu :

SatDaiCa
21-07-2015, 11:43 PM
Vc vẫn bán dc ra VND đấy bạn ạ,bạn có bán vc ko,tỷ lệ ra sao báo giá luôn đi :D

MeoHoang1102
21-07-2015, 11:44 PM
thế nó báo mất wing +11 ae tôi mua wing +9. bh đòi trả lại... thế 1m4 vc ae tôi mua = card giờ vứt đi à ? hay thờ. làm ăn như cái chợ :112;

Giờ + 9 thì sẽ chỉ trả lại + 9 Bạn có bị làm sao ko mà bảo tôi trả lại + 11 từ đầu ????
1m4 Vcent bạn mua thì bạn vẫn còn . Có ai ăn không của bạn không ?

linhxeom
21-07-2015, 11:45 PM
Giờ + 9 thì sẽ chỉ trả lại + 9 Bạn có bị làm sao ko mà bảo tôi trả lại + 11 từ đầu ????
1m4 Vcent bạn mau thì bạn vẫn còn . có ai ăn không của bạn không ?

thế bh tôi hỏi bạn nhé nó báo là +11 giờ wing lại +9 thế bịp à ? có thằng ăn cắp nào rảnh đến mức úp lên cho cho xịt rồi đập lên +9 đi bán k ?

OneTop_BaVuong
21-07-2015, 11:48 PM
cảm thấy chơi dc thì chơi.ko thì thôi. mệt vồn

bỏ tiền túi ra mua VC để mua W2.5 h hoàn trả VC .trả VC để tôi thờ à

- - - Updated - - -

MeoHoang1102
21-07-2015, 11:48 PM
Báo là bao nhiêu là 1 chuyện còn hiện tại là bao nhiêu thì trả lại đúng như vậy . Cái này cũng thắc mắc đc mới tài

SatDaiCa
21-07-2015, 11:49 PM
Đồ rẻ như thế mà cũng cắm đầu vào mua thì chỉ có là đồ ăn cắp lừa đảo,ra đường ăn 1 bát phở mà chỉ với vài ngàn đồng bạc thì thử hỏi bát phở đó có sạch sẽ vệ sinh hay không.Cái tối thiểu như thế mà cũng ko nhận ra thì giờ trách ai.

OneTop_BaVuong
21-07-2015, 11:50 PM
1m4 Vcent bạn mua thì bạn vẫn còn . Có ai ăn không của bạn không ?

ko ăn ăn ko của ai..

nhưng tiền VND của tôi bỏ ra mua VC để mua w2.5 đó..h trả VC để tôi thờ à

5m GC tiêu con chưa hết kia

MeoHoang1102
21-07-2015, 11:51 PM

- - - Updated - - -

Vậy đồ ăn cắp không thu hồi lại để bạn dung ah ? vậy còn gì là đồ ăn cắp nữa. Còn bạn muốn chơi hay nghỉ là quyền của bạn. Bạn mua đồ ăn cắp đến lúc thu hồi lại , trả đúng số Vcent mà bạn đã mua bạn không mất gì mà cũng không chấp nhận . vẫn còn muốn nghỉ game thì tùy bạn thôi
có cần tôi Block acc nào hay nick forum nào không ?

saygoodbye
21-07-2015, 11:52 PM
đồ trong game đều có seri trừ khi đồ dupe trùng seri

thế bh tôi hỏi bạn nhé nó báo là +11 giờ wing lại +9 thế bịp à ? có thằng ăn cắp nào rảnh đến mức úp lên cho cho xịt rồi đập lên +9 đi bán k ?

MeoHoang1102
21-07-2015, 11:52 PM
ko ăn ăn ko của ai..

nhưng tiền VND của tôi bỏ ra mua VC để mua w2.5 đó..h trả VC để tôi thờ à

5m GC tiêu con chưa hết kia
Chuyện bạn tiêu gì làm sao tôi quản được ? bạn thờ hay cúng gì cái này tôi không tham gia đc đâu .

OneTop_BaVuong
21-07-2015, 11:53 PM
bock luon cái acc hộ cái

đit buồi chơi cai muhn lồn này nũa

làm việc thất đưc chết con mẹ mày hết đi

người làm chó đớp

nodzai99
21-07-2015, 11:54 PM
thử hỏi tại sao đang ngồi nhà IP riêng bỗng dưng vừa rs vào thì đã có ng đăng nhập có lẽ là do aiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

xmcuti
21-07-2015, 11:55 PM
địt bà cái.lũ chó làm ăn như máu lôz

OneTop_BaVuong
21-07-2015, 11:56 PM
người làm chó đớp

casauchua
21-07-2015, 11:56 PM
nó đang có 5m Gcen =5 triệu ADM trả lại nó đi để nó nghỉ MU

Cái MU hà nội bây giờ rách nát rồi...

5triệu Gcen===4triệu vnd ADM trả lại nó để nó nghỉ MU đi...xem có dám trả lại ko

xmcuti
21-07-2015, 11:57 PM
đm thế co tôpc kêu mất đồ mà k lấy dc đấy sancu xem lại tôpc acc doankoi bị hack đi. dkm cmay

casauchua
21-07-2015, 11:58 PM
Nói chung là cái địt con mẹ thằng mèo hoang...

địt con mẹ cái bọn muhn...chúng mày bam ních bọn bố mày ko biết lập ních khác à.cảm thấy ko muốn nghe chửi thì chặn hết con mẹ mày lập ních đi

OneTop_BaVuong
21-07-2015, 11:58 PM
người làm chó đớp
đớp đi..đớp nhanh vào..mang về cho con cháu nó ăn

đời cha ăn mặn đời con khát nước

MeoHoang1102
21-07-2015, 11:59 PM
bock luon cái acc hộ cái

đit buồi chơi cai muhn lồn này nũa

làm việc thất đưc chết con mẹ mày hết đi

người làm chó đớp

Cái này do bạn nhé !
( trích dẫn để làm bằng chứng )

MeoHoang1102
22-07-2015, 12:01 AM
MỌi vấn đề tôi đã trả lời đầy đủ và chính xác.
Closed topic !