PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Thảo Luận Bình Chọn Về Vấn Đề Tăng Giảm Sức Mạnh Các Class !!!

Extremes
17-07-2015, 10:57 AM
Xin chào cộng đồng game thủ Mu Hà Nội !

Extremes tôi thay mặt BQT Mu Hà Nội xin được viết 1 bài bình chọn và muốn lắng nghe ý kiến của các game thủ kỳ cựu cũng như những thành viên mới gia nhập ngôi nhà của chúng ta về Vấn Đề Tăng Giảm Sức Mạnh Các Class chuẩn mực mà các bạn đang chơi , về gameplay mà các bạn đang chơi.
Các bạn tự do bình luận nếu ý kiến của mình BQT sẽ theo dõi.
Toàn bộ ý kiến của các bạn sẽ được chúng tôi tổng hợp và thảo luận để đưa ra sự điều chỉnh sức mạnh các class hợp lý nhất , gameplay hoàn thiện nhâtt theo mong muốn của các game thủ.

Lưu ý : Nghiêm cấm Spam - Chửi bới trong Topic này
Các bạn Comment với ngôn từ lịch sự thuần phong mỹ tục đúng với quy định của diễn đàn nhé.
Toàn bộ các bài viết vi phạm sẽ bị Del + Ban nick ko cần cảnh cáo

luchodai
17-07-2015, 11:02 AM
tôi chơi 2 class dw và sum. thấy dame sum thì ổn nhg dw 40kpoi mà dame quái k4 dc 20k max mt r nhé
còn về f thì qá khủng r dk máu cũng phập 1 phập chết mà ko bị phảm dảme
hơi ảo

Thành Trần
17-07-2015, 11:06 AM
cho rf thêm miếng dame đi người ơi :D

luchodai
17-07-2015, 11:08 AM
rf quá phế. nếu ko có f buf đấm class khác như gãi ngứa
khổ mấy a rf ks thì ko ks dc mà pk gio cũng ko pk dc ai. toàn kêu cứu 😁

xeomhl1
17-07-2015, 11:16 AM
Chào Mod Bạn Thử Lấy DK solo Với EF đi Rồi Bạn Sẽ Thấy Sự Khác Biệt Tôi CÓ Ý Kiến Thế Này Các Ông Phải Tes Từng Nhân Vật Thì Các Ông Mới Hiểu Được Như Thế Nào........... Hay Tes Thử Các Nhân Vật sao Cho Hợp Lý ĐI Chứ thời Điểm Này Mất Cân bằng Quá..

XeDapOi
17-07-2015, 11:16 AM
- tăng dame cho RF, fix lại tầm đánh
tks, ae up giùm cái nào :)

kukrigold
17-07-2015, 11:22 AM
Tăng dame 1 chút cho RF vì RF đã có x2 với tốc độ thế là ổn.
Sum thì k cần chỉnh sửa.
DW train hơi yếu so với điểm cộng
MG ko đề cập
EF giảm dame xuống và hiệu ứng phản dame cần phải chuẩn

Arsin
17-07-2015, 11:45 AM
con EF rất là bá đạo
nguyên set TX + 11 luck 4% GC 5% đã 45% gst
khiên 11 luck 4% gc5 % + cap ring và cái win +10 là thên 37%
cả con ngựa hấp thụ 40%
mà nó bắn 1 phát 40k ??????
DL đánh với nó mà toàn 10-8 , 10-9
có khi thua luôn cả nó @@
còn DK thi 10-0 cmnl
set 40% phan dame , 120k máu
vào nó bắn chịu ko nổi
ko phản dc tí dame nào luôn

9718153
17-07-2015, 11:54 AM
Mình thấy rf giờ damg nhỏ cần phai điều chỉnh. Elf thì lại quá to mà hiệu ưng phan damg hình như ko có tác dụng. Dw cần tănng thêm chút damg. Mg tăng thêm chút Phong thủ .

BanhTieu
17-07-2015, 12:33 PM
Mình thấy rf giờ damg nhỏ cần phai điều chỉnh. Elf thì lại quá to mà hiệu ưng phan damg hình như ko có tác dụng. Dw cần tănng thêm chút damg. Mg tăng thêm chút Phong thủ .

uppppppppppppppppp

BloodFeud
17-07-2015, 12:38 PM
RF giờ dame quá bé, speed lại chậm , eff dame quá to . Cần chỉnh sửa lại 2 class này. DW cũng hơi yếu so với mức poin có .

rondo
17-07-2015, 12:45 PM
Giảm elf 1 tí. Tăng cho RF 1 tí. Còn lại thì ok rồi!!

tuglsh
17-07-2015, 12:49 PM
ELF+SM quá mạnh đề nghị ADM vào test thử. RF thì quá yếu so với quy định :)

linhxeom
17-07-2015, 12:51 PM
Sum thì k cần chỉnh sửa.
MG ko đề cập

1 vote cho bác

17111990
17-07-2015, 01:03 PM
Mình chơi MG nên góp ý chút về MG. Theo mình thấy MG train rất ổn nhưng mọi các khác thì "dưới mức trung bình" luôn BQT ah, Săn boss không, PK không, buff không... Dường như MG chỉ biết train...train và train...điều đó làm cho class MG luôn ít người chơi nhất, đồ đạc MG luôn mất giá nhất khiến cho người chơi MG thực sự chỉ có thể gắn bó được thời gian đầu. Quay lại vấn đề chính, tôi muốn góp ý thế này. BQT hãy test các skill có thể PK của MG xem, thông số về tầm đánh thì xa nhưng để đánh được thì phải đứng gần đối phương thì mới ra skill được, thành ra MG muốn PK lại phải vào gần như DK mà máu lại ít, thủ lại thấp. Điều ấy rất thua thiệt khiến như MG gần như phế. Mong BQT fix lại skill của MG, có thể chỏ chuột từ xa mà vẫn ra skill

Extremes
17-07-2015, 01:12 PM
Các bạn cứ Góp ý thảo luận thêm đi nhé. Nếu có bạn nào test các Mốc Point so sánh sức mạnh các class thì càng tốt :P

BattleKing
17-07-2015, 01:38 PM
Các bạn cứ Góp ý thảo luận thêm đi nhé. Nếu có bạn nào test các Mốc Point so sánh sức mạnh các class thì càng tốt :P

Rf dame quá bé, Ef thì thế này dame đáng yêu vkl ý mod à :))
DK full buf 350k máu sum 50k ene nó bắn 1 hit chết không bị Pd 5%
Thế đánh cái gì, fix loạn hết cả class lên rồi

DauGau002
17-07-2015, 02:14 PM
tôi góp ý cmt này với nội dung không dc lịch sự nhưng thật này
hãy cho các nv về dame+ tỉ lệ phòng thủ mặc định của nó
rf dame ảo ảnh liên hoàn đánh vào nhanh nhẹn vứt cái str lên dame đi. muốn đánh dame thì +vào vit ý
dk cho về mặc định 65k en e= x10 hp or chia ra 65k/10 sẽ dc tỉ lệ tính gồng máu
ef dw dl mg hãy để mặc định với bản chuẩn của nó đi
fix tỉ lệ rs / số poin nhận được phù hợp với sv hiện tại. rs thì quá nhiều mà điểm poin thì quá khủng
cứ fix đi fix lại cuối cùng k = bản gốc đâu

axitai
17-07-2015, 02:43 PM
mong admin cu cho RF nhu bản đâu tiên của sv sức mạnh thời đầu tiên mới ra lò ý em thấy sv sức mạnh ngày xưa là chơi hay nhất và bền nhất ae đánh nhau để tranh bãi train bem nhau vui làm sao chứ RF fix thế này thì chán lắm rồi em chuyên về RF mà thấy h nó nản quá ae chiếu cố giúp thấy các classs khác dame tốc độ kinh người rồi

zl0v3g4m3z
17-07-2015, 03:01 PM
Vốn dĩ các class đều có ưu điểm và nhược điểm

Class RF phải train 350 để tạo nv

Class RF không ks được ai

Làm sao cho những lúc khổ cực đó không bị vô nghĩa

XichLo0124
17-07-2015, 11:05 PM
Mình k chơi RF nhưng các bạn RF kêu cũng phải vì RF quá yếu thật. ADM nên fix dame cho RF lên 1 chút nhưng đừng quá tay vì dame RF dồn rất nhanh. ELF thì dame quá phũ, phũ đến mức ảo quá luôn. Cái này ai cũng thấy chứ chả cần VD ra làm gì.
Còn 1 vấn đề nữa là MNS của dw kinh quá. đánh chả thấm tý nào. ADM fix lại MNS tý

mankcb
17-07-2015, 11:34 PM
fix đi fix lại rồi thành lỗi >>>> Game thủ chán bỏ game . hiện tại đang rất nhiều RF bỏ game rồi các bác ạ . bác fix đến đâu đồ trượt giá đến đấy . trk kia RF set bèo cũng 500k . giờ 200k k ai thèm mút :)) khổ thân các bác RF bán tháo đồ . còn các class khác mình thấy bt kể cả elf.
cứ kệ nó tăng chút dame cho RF là cân bằng lại game ngay...
em chỉ xin góp chút ý kiến vậy

- - - Updated - - -

mong admin cu cho RF nhu bản đâu tiên của sv sức mạnh thời đầu tiên mới ra lò ý em thấy sv sức mạnh ngày xưa là chơi hay nhất và bền nhất ae đánh nhau để tranh bãi train bem nhau vui làm sao chứ RF fix thế này thì chán lắm rồi em chuyên về RF mà thấy h nó nản quá ae chiếu cố giúp thấy các classs khác dame tốc độ kinh người rồi
em thấy bác ăn kim long chưa đầy 30s mà . chạy nhanh hơn sói . kiểu gì bác cũng bị em tóm 1 lần

longphitm
18-07-2015, 12:17 AM
nếu mod k pick lại rf thì nó sẽ đc đưa vào lịch sữ

0962474696
18-07-2015, 01:58 AM
Nói Tóm Lại nó Như Thế này nhé. RF Tăng Thêm Dame. EF Giảm Dame Khẩn Cấp. DK xem Lại Phản Dame. Hết..........

longcuti123456
18-07-2015, 02:22 AM
Ông này buồn cười, DK thì làm gì có phản đame, phản đame là do đồ, nói vậy chẳng lẽ đồ 5% bị lỗi, muốn biết lỗi hay ko mặc 1 món vào là biết ngay, nếu nó phản lại xấp xỉ 5% thì đúng. Chứ DK chả có tội tình gì đâu

rondo
18-07-2015, 02:35 AM
Nâng dame cho DW 1 tí nữa!!

NeymarJr
18-07-2015, 02:39 AM
Sum thì k cần chỉnh sửa.
MG ko đề cập

1 Like cho bác này!!!!

traipk
18-07-2015, 06:51 AM
yêu là đòi fix,xin một sự chuẩn mực của các class,ko fix linh tinh để ổn định giá đo^\

Monkey.Dluffy
18-07-2015, 07:11 AM
Mình xin góp 1 ý kiến nhỏ
RF tăng thêm đame.
MG Với ELf . 2 class này Dame Quá To ( giảm đi 1 tý dame và bù lại tăng thêm phòng thủ cho 2 class này)
xin hết.

tuan38
18-07-2015, 07:34 AM
mấy bác toàn kêu ca về ELF tôi ? chứ sưa elf làm búp chứ chiến chả dc ai h elf nó dc thế mà các bác rên như c'hó là thế nào
bộ chỉ có DK là trùm mu ak RF là bá đạo khi cắn càn ak elf là gì búp của các ông ak phải cho ng ta có 1 chổ đúng trong game chứ
phân biệt chủng tộc vừa vừa và rr thôi nhé mấy ông dk lõm ko pit pk nhé ko pit chơi thì qua elf cmnd cho lành chơi mà chỉ gọi full bup là đòi làm ông cố nội ng ta ak
1 lần nữa ý kiến với mođ phải cho elf 1 chổ đứng chứ ko phải là con cave nhé ng ta cũng là chủng tộc da trắng đó ko phải da đen như mấy ông dk kia đâu
cũng có tổng thống là phụ nữ đấy nhé
ko phải cứ barack obâm đâu nhé thân
I LOVE YOU mu-hanoi.net

saygoodbye
18-07-2015, 12:46 PM
mấy bác toàn kêu ca về ELF tôi ? chứ sưa elf làm búp chứ chiến chả dc ai h elf nó dc thế mà các bác rên như c'hó là thế nào
bộ chỉ có DK là trùm mu ak RF là bá đạo khi cắn càn ak elf là gì búp của các ông ak phải cho ng ta có 1 chổ đúng trong game chứ
phân biệt chủng tộc vừa vừa và rr thôi nhé mấy ông dk lõm ko pit pk nhé ko pit chơi thì qua elf cmnd cho lành chơi mà chỉ gọi full bup là đòi làm ông cố nội ng ta ak
1 lần nữa ý kiến với mođ phải cho elf 1 chổ đứng chứ ko phải là con cave nhé ng ta cũng là chủng tộc da trắng đó ko phải da đen như mấy ông dk kia đâu
cũng có tổng thống là phụ nữ đấy nhé
ko phải cứ barack obâm đâu nhé thân
I LOVE YOU mu-hanoi.net
giờ mới thấy ý kiến chân thật :2;

o0Phong0o
18-07-2015, 01:00 PM
ADM nên đưa các class về ban đầu như lúc alphatest. Khi người ta test đồng ý chơi open thì đừng nên chỉnh sửa nữa

9718153
18-07-2015, 01:14 PM
300k máu co mns va buff sum con 1s nam`kiakia...elf quá khung khiếp

MongToVuSe
18-07-2015, 03:37 PM
Fixx lại các class như bên SV SM mới hay CHứ như thế này có vẻ gây thốn rất cao

TuoiTomTom
18-07-2015, 05:16 PM
Vậy là rõ rồi. BQT muốn ae đóng góp ý kiến để fix lại tất cả các class và giường như sự chú ý đều đổ dồn về phía class RF. Vậy BQT có lẽ biết mình nên làm gì trk rồi đó.

1stTomVkL
18-07-2015, 06:51 PM
300k máu co mns va buff sum con 1s nam`kiakia...elf quá khung khiếp

bản DK mặc đồ shop à mà thế. toàn nói thêm lếm vào elf nào bắn dc DK mns + buf sum 300k 1s nằm
hay là 1s elf nằm lại phải nói rõ nhé muốn chơi 1 class khỏe mạnh rồi làm cho class khác yếu đi chơi mình à

luchodai
18-07-2015, 06:53 PM
ko biết các bác Rf kêu khổ thế nào
nên học hỏi bác Rf Mrngheo di nhé
mình đame các RF khác one hít die mà dame bác mrngheo mất có 600 máu
bác ngheo k hề có buf nhé
^^ thật ko thể tin nổi. hay là bác nghèo có bí quyết rì chỉ cho ae đê ^^

batbai
18-07-2015, 09:25 PM
có đôi chút ý kiến cho ae mg. ADM chi cần tăng độ giam hao mòn trong mater của MG nên mức 98% , như vậy khi pk MG mói ko thua thiet bất kỳ class nào. cái này chi co pro về MG mới hiêu đc

- - - Updated - - -

chi co như vậy mới hấp thụ đc thú nuôi, satan. dai qui, thiên than, quai điểu, như vậy thhi mg sẽ có chỗ đứng solo voi bất kỳ 1 calss nào cũng ko bi thua thiêt

- - - Updated - - -

mà theo cá nhân tôi , ADM nên để giảm hao mòn cua mg nên 98% trong mater, so với tất cả các class thi qua thưc mg ko có chỗ đứng 1 chut nào, da ssố ng choi mg k dám nên tiếng khi pk, còn các bạn class khác mình nói thực sự 1 cách công bằng ko thiên vị 1 class nào ca, các class khác đều có buf hỗ trợ, vậy mg co j đây thử hoi tất cả mọi ng, các bạn bao dame to, trian nhanh, tớ hoi các bạn nhanh hơn dc 3-5 phut dây, hẳn ai choi rồi cũng sẽ hiểu, đòi sự công = cho ae mg nào

ShopRac
18-07-2015, 09:28 PM
Mỗi class đều có 1 điểm mạnh riêng,Mod đừng co thấy mấy ông ĐK kêu RF quá kinh là fix RF. Vậy các ông chơi elf đi đừng chơi DK nữa.
Rôi lãi có ông kêu elf quá kinh vậy thì chơi DL đi cho elf no rong kinh luôn .
Class no khắc chế lẫn nhau .Các ban thấy RF kheo thi chơi RF,còn thấy no phế thì chơi class nào khẻo va hay thi chơi. chứ cứ lúc nào cũng khóc lóc thê này Mod cũng chẳng biết phục vụ ai.
RF khẻo chơi RF
Elf Khẻo chơi Elf
Ai chả muốn Class mình chơi la NumberOne.

- - - Updated - - -

Mỗi class đều có 1 điểm mạnh riêng,Mod đừng co thấy mấy ông ĐK kêu RF quá kinh là fix RF. Vậy các ông chơi elf đi đừng chơi DK nữa.
Rôi lãi có ông kêu elf quá kinh vậy thì chơi DL đi cho elf no rong kinh luôn .
Class no khắc chế lẫn nhau .Các ban thấy RF kheo thi chơi RF,còn thấy no phế thì chơi class nào khẻo va hay thi chơi. chứ cứ lúc nào cũng khóc lóc thê này Mod cũng chẳng biết phục vụ ai.
RF khẻo chơi RF
Elf Khẻo chơi Elf
Ai chả muốn Class mình chơi la NumberOne.

Goldfather
18-07-2015, 09:50 PM
Tại sao cứ phải là RF, DK....
Sao trùm Mu ko là MG, DL, F, ĐW....
- sv này.. F có bá dạo thì là họp lý.... DK và RF bá lâu qua rồi....
Theo mình : F ko fixx..
Fix MG va DL để Pk cho máu.... đưa Dk ve RF vè làm Cave :D:D:D

batbai
18-07-2015, 11:07 PM
upppppppppppppppppppppppppp

- - - Updated - - -

mà theo cá nhân tôi , ADM nên để giảm hao mòn cua mg nên 98% trong mater, so với tất cả các class thi qua thưc mg ko có chỗ đứng 1 chut nào, da ssố ng choi mg k dám nên tiếng khi pk, còn các bạn class khác mình nói thực sự 1 cách công bằng ko thiên vị 1 class nào ca, các class khác đều có buf hỗ trợ, vậy mg co j đây thử hoi tất cả mọi ng, các bạn bao dame to, trian nhanh, tớ hoi các bạn nhanh hơn dc 3-5 phut dây, hẳn ai choi rồi cũng sẽ hiểu, đòi sự công = cho ae mg nào

- - - Updated - - -

chi co như vậy mới hấp thụ đc thú nuôi, satan. dai qui, thiên than, quai điểu, như vậy thhi mg sẽ có chỗ đứng solo voi bất kỳ 1 calss nào cũng ko bi thua thiêt

MrTy
19-07-2015, 05:51 AM
công nhận RF sv này dame boss cùi thật ấy ADM fix lại cho công bằng đi

LordMu
19-07-2015, 05:57 AM
con EF rất là bá đạo
nguyên set TX + 11 luck 4% GC 5% đã 45% gst
khiên 11 luck 4% gc5 % + cap ring và cái win +10 là thên 37%
cả con ngựa hấp thụ 40%
mà nó bắn 1 phát 40k ??????
DL đánh với nó mà toàn 10-8 , 10-9
có khi thua luôn cả nó @@
còn DK thi 10-0 cmnl
set 40% phan dame , 120k máu
vào nó bắn chịu ko nổi
ko phản dc tí dame nào luôn

chuẩn, DK ko chịu nổi dame của efl

Wonderful
20-07-2015, 12:53 AM
Mình thấy sự ra đi của x2 Dame gậy Chiêm tinh + 13 Class summoner là 1 mất mát rất lớn cho dòng tộc này :( Hình như sum đã phế khi gậy CT+13 k có tác dụng x2 dame nữa.

- - - Updated - - -

Các bác cứ bảo elf khỏe chứ nó cũng cần kỹ thuật mà :D Quyết đấu vs Sum thì chưa chắc đã ăn đc :D 7 Class xoay vòng là hay nhất r. Để 1 class bá đạo thì 2k15 MU lỗi thời r

Tư Lệnh Quân Đoàn
20-07-2015, 01:17 AM
công nhận RF sv này dame boss cùi thật ấy ADM fix lại cho công bằng đi

Bạn thử vào từ server 11 đến server 15, các server này đã sửa lỗi auto ingame bị dừng đột ngột và dame RF bạn nhé :) mong nhận được ý kiến phải hồi từ bạn :)

Wonderful
20-07-2015, 01:25 AM
Bạn thử vào từ server 11 đến server 15, các server này đã sửa lỗi auto ingame bị dừng đột ngột và dame RF bạn nhé :) mong nhận được ý kiến phải hồi từ bạn :)

Còn Class sum thì sao tư lệnh ?

Mod 03
20-07-2015, 06:21 AM
ADM oi fixx dum cai wes cai,em rs master ma 50k vcen luon ak hiccccccccc

Bạn muốn báo lỗi thì lập topic khác để adm dễ kiểm tra nhé

o0Phong0o
20-07-2015, 07:49 AM
Sao ADM fix class SM dame bé hơn là sao? Như trước còn chưa ăn ai lại còn fixx

XeDapOi
20-07-2015, 09:27 AM
- sao lại ở sv 11 -> 15 mà ko phải all sub ?

Tư Lệnh Quân Đoàn
20-07-2015, 09:54 AM
- sao lại ở sv 11 -> 15 mà ko phải all sub ?

Test trước xem có lỗi gì không mới update All sub bạn nhé :D

XeDapOi
20-07-2015, 09:57 AM
Test trước xem có lỗi gì không mới update All sub bạn nhé :D

- mình thấy vẫn vậy TLQĐ ạ :(

QuangNgaiCiTy
20-07-2015, 11:02 AM
con bạn chơi ef đi rồi hãy phát biểu nhé........gặp box KL ko có đại quy ngày thì làm lơ đi cho nó khỏi tiếc :39;

nên các bạn đừng nhìn về 1 phía mà phát biểu lung tung.ha~y chơi mới cảm nhận dc

các bác chơi ef thấy em nói đúng ko :101;

- - - Updated - - -

con bạn chơi ef đi rồi hãy phát biểu nhé........gặp box KL ko có đại quy ngày thì làm lơ đi cho nó khỏi tiếc :39;

nên các bạn đừng nhìn về 1 phía mà phát biểu lung tung.ha~y chơi mới cảm nhận dc

các bác chơi ef thấy em nói đúng ko :101;

em xin bổ sung thêm các bác nào chơi DK mà kiu sao ef mạnh bán 1 cái chết

thì các bác chuyển qua ef và gặp anh ĐK mrhieubeo.bảo đảm các bác chạy ko có time để lượm dep đâu :18;

Tư Lệnh Quân Đoàn
20-07-2015, 11:11 AM
- mình thấy vẫn vậy TLQĐ ạ :(

Không phải test dame bao nhiêu đâu bạn nhé, mà là test xem đánh 5 skill AALH thì ra dc mấy dc mấy lần nhảy dame

Mod 05
20-07-2015, 03:14 PM
Mình nhắc lại 1 lần nữa nhé đây là topic thảo luận và đưa ra ý kiến của các bạn về các class. Mong các bạn chú ý vào vấn đề chính, Không cãi nhau hoặc spam vào vấn đề không liên quan nhé. Những trường hợp cố tình vi phạm sẽ bị bank và xoá không cần báo trước nhé.

locx2002
20-07-2015, 05:40 PM
Không phải test dame bao nhiêu đâu bạn nhé, mà là test xem đánh 5 skill AALH thì ra dc mấy dc mấy lần nhảy dame

Y kiem ngan gon cua e la RF
1 Mau It , thu yeu ,dame be
2 Do thi bat loi o co do socket nhu cac clas
3 Cang ve RL cao nhu 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 Nhu SucManh ,Huyenthoai Chi choi Moi DK con RF thi rat yeu ,, RL 1 2 3 RF Thi e o noi
Day la y kien ca nhan cua e ve RF vi gan bo voi RF kha lau roi ,gio cam thay RF bat luc qua , cung ding sang Thai'

TuanThanh
20-07-2015, 07:54 PM
Mình thì ko quan tâm tới class lắm . mình chỉ quan tâm tới anti hack của Mu-hanoi.net thôi. Hack ngày càng phổ thông. thấy ad kêu up bản anti mới mà giờ thấy họ kêu nhau còn có thêm bản Hack kháng skill nữa... Cứ như là Đột kích ấy, nhà nhà hack , người người hack. mình ko hack thì mình thiệt
Tâm Sự của 1 Game thủ chân chính ko biết hack là gì :D

kutytpro
21-07-2015, 09:25 AM
Mình thì ko quan tâm tới class lắm . mình chỉ quan tâm tới anti hack của Mu-hanoi.net thôi. Hack ngày càng phổ thông. thấy ad kêu up bản anti mới mà giờ thấy họ kêu nhau còn có thêm bản Hack kháng skill nữa... Cứ như là Đột kích ấy, nhà nhà hack , người người hack. mình ko hack thì mình thiệt
Tâm Sự của 1 Game thủ chân chính ko biết hack là gì :D

bây h cứ phải quay video rồi test thì mới tin đc. Antihack thi làm đc gì đâu, có phát hiện đc hack đâu . Tuong anti hack kiểu gì chứ kiểu này thà ko có còn hơn :D

XeDapOi
21-07-2015, 01:22 PM
- uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppp

QuangNgaiCiTy
21-07-2015, 02:43 PM
eff đã fiss lại rồi.:71;..chuẩn bị hốt bạc tiếp..chuyến class nữa rồi

Thành Trần
22-07-2015, 06:48 PM
eff đã fiss lại rồi.:71;..chuẩn bị hốt bạc tiếp..chuyến class nữa rồi

ef đã fix lại vậy rf fix lại chưa :D