PDA

View Full Version : ADM Người Phụ Trách Vào xem Cái

bomlynh27121991
17-07-2015, 07:52 AM
Nói đùa chứ adm xem. dame RF dảm ko nói làm gì yếu đi ko nói.
Bây giờ đến bảng master mà mấy cái ko có tác dụng khi tăng vào thì chơi bời cái kiểu j ???

XeDapOi
17-07-2015, 08:40 AM
upppppppppppppppppppppppppppp

bomlynh27121991
17-07-2015, 09:39 AM
Uppppppppppppppppppp

Thành Trần
17-07-2015, 09:40 AM
Nói đùa chứ adm xem. dame RF dảm ko nói làm gì yếu đi ko nói.
Bây giờ đến bảng master mà mấy cái ko có tác dụng khi tăng vào thì chơi bời cái kiểu j ???

tăng vào để ngắm chứ làm cái gì :D

Extremes
17-07-2015, 09:53 AM
Chào bạn! 2 skill này ở phiên bản game MU HN ko có tác dụng nhé, bạn ko nên tăng mà tăng vào skill khác có ích hơn nhé.
Nên tăng vào skill hồi phục SD khi đánh quái nếu bạn hay giao tranh ở các map hay train.

bomlynh27121991
17-07-2015, 01:46 PM
Chào bạn! 2 skill này ở phiên bản game MU HN ko có tác dụng nhé, bạn ko nên tăng mà tăng vào skill khác có ích hơn nhé.
Nên tăng vào skill hồi phục SD khi đánh quái nếu bạn hay giao tranh ở các map hay train.

tôi cũng đến chịu rf chắc còn nhiều quá những skill trong đó lại có 2 cái skill master vô tác dụng. bảng master của RF chắc nhiều chỗ tăng quá rồi. đến chán

- - - Updated - - -

Có lẽ chắc đến bỏ MU kiểu này. sao ko xóa luôn bảng master của RF đi luôn cho nhanh

- - - Updated - - -

đầu tiên thì nói sẽ xem sét khắc phục master của AALH của RF xong dờ nổ ngày 1 câu xanh dờn ko có tác dụng ko nên tăng. tẩy điểm master chắc rẻ quá nên cứ lừa để anh em tẩy tăng đi tăng lại test SKILL

paul.walker
17-07-2015, 01:50 PM
tôi cũng đến chịu rf chắc còn nhiều quá những skill trong đó lại có 2 cái skill master vô tác dụng. bảng master của RF chắc nhiều chỗ tăng quá rồi. đến chán

- - - Updated - - -

Có lẽ chắc đến bỏ MU kiểu này. sao ko xóa luôn bảng master của RF đi luôn cho nhanh

- - - Updated - - -

đầu tiên thì nói sẽ xem sét khắc phục master của AALH của RF xong dờ nổ ngày 1 câu xanh dờn ko có tác dụng ko nên tăng. tẩy điểm master chắc rẻ quá nên cứ lừa để anh em tẩy tăng đi tăng lại test SKILL
nef lại AALH rồi còn master lại còn thua class khác thật sự BQT chẳng hiểu làm ăn kiểu gì :)) game thủ đổ tiền bạc công sức vào nhận đc 3 dòng cmt vớ vẩn k thể chấp nhận đc :))

Tư Lệnh Quân Đoàn
17-07-2015, 02:05 PM

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Ở bản này không tác dụng nhưng chắc chắn những lần update phiên bản sau sẽ khắc phục lỗi này bạn nhé :D đừng nóng vội nào

dautru
17-07-2015, 02:12 PM
nhin cai bang matr cua ban thi tang nhu the ko co tac dung gi het tag sai bet ca le nhe.sao ko hoi nhug ae trong game tang bang matr xem khac hon ban khong .ban tang the yeu la dung roi

- - - Updated - - -

nhin cai bang matr cua ban thi tang nhu the ko co tac dung gi het tag sai bet ca le nhe.sao ko hoi nhug ae trong game tang bang matr xem khac hon ban khong .ban tang the yeu la dung roi

zzzt2vzzz
17-07-2015, 02:13 PM
Ở bản này không tác dụng nhưng chắc chắn những lần update phiên bản sau sẽ khắc phục lỗi này bạn nhé :D đừng nóng vội nàoTLQĐ vào phần nhân viên hỗ trợ giúp mình cái