PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Hot Hot

BaDaoMG
13-07-2015, 02:50 PM
Cần Tim nhưng pro duel. Luật này nè. và mún thử pro của mu này :D
Dw = Dw ( Duel ko MBT+ MDT+ MSB)
Dw= SM ( tu DO )
Dw= RF ( dw ko MBT + cot lua + MSB. RF Ko AALH )
Dw= EF ( Tự Do)
DW= MG ( Tu DO)
Dw = DL ( tu DO)

Ko chơi vs dk ( biết chắc là thua)
Cần tìm pro Duel .
Duel 500vc. 1 ván. nhờ adm làm trung gian ok :D
Thách Thức TungLouis ( với kèo tao ra) mày giỏi vào đây cho tao ăn hành thử cái đi. :)) mõm chó như mày. khoe tiền . r ẳng hoài. cái thể loại cứ vào game. nạp khủng r. sủa nhặng hết cả lên. tỏ vẻ cứng răn. vkl :))
Riêng mày ở hn 5m 1 game. duel. nhờ adm trung gian. luôn nhé. khỏi lằng nhằng . có dám chơi kèo tao ko =)))

p/s: Đừng ném gạch e nhé.

A tùng louis ơi. kèo e đó. a vác con mẹ hết acc vào đây. đánh kèo e thử coi =)))

- - - Updated - - -

ko đụng va chạm vào con cho này. mà nó ăng hoài là sao =)) có tiền trong game là thanh niên cứng. ở hn chơi vs tao kèo tao thử coi =))

- - - Updated - - -

À quên==> Cứ PM BanhTien or BanhDuc nhé :D

thuanke
13-07-2015, 02:52 PM
uppppppppppppppppppp DM thằng TungLouis :V

olivelove
13-07-2015, 02:58 PM
Rất Cứng và rắn...TungLois giờ DK mà ...vẫn ăn dc à

BaDaoMG
13-07-2015, 02:59 PM
Rất Cứng và rắn...TungLois giờ DK mà ...vẫn ăn dc à

đọc trước khi nói :)))

Extracting
13-07-2015, 03:00 PM
Ko có kèo DK

Mà ông kia lại DK thì có nhai đc ko :))

tôi vẫn thế
13-07-2015, 03:00 PM
ôi vãi !! . bác BanhTien đây mà. bán đồ đắt vl :))

olivelove
13-07-2015, 03:02 PM
mồm kêu ko đánh vs dk.xịt lô nên cay đắng à...

Tunglouis123
13-07-2015, 03:03 PM
BO Tunglouis nha may day thang oc heo ngu hoc may chuyen ra keo DK di thang ngu hoc kia noi nhiu noi lam cung ko the ta dc thang oc heo nhu nha may nhin thay bo may troi DK roi ra keo nao la DW SM RF >>>VV tuong anh hung anh ba' gi nha ngheo thi im mon' tien tao vut chet ca 2 ae nha may'

luongduytn92
13-07-2015, 03:03 PM
RF k aalh phải trăng rf h có kin dame mới mà mình k biết hay dùng kin vk pk

BaDaoMG
13-07-2015, 03:05 PM
ôi vãi !! . bác BanhTien đây mà. bán đồ đắt vl :))

bán đố đắt gì đâu. tại mới chơi mu này. thấy mọi người bán đồ giữ qa. thôi. :)) ko lgi nó. tự dưng nó ăng hoài đùng. là dk máu chó thạt :))

- - - Updated - - -

BO Tunglouis nha may day thang oc heo ngu hoc may chuyen ra keo DK di thang ngu hoc kia noi nhiu noi lam cung ko the ta dc thang oc heo nhu nha may nhin thay bo may troi DK roi ra keo nao la DW SM RF >>>VV tuong anh hung anh ba' gi nha ngheo thi im mon' tien tao vut chet ca 2 ae nha may'

bố mày thua dk. còn bố thách thức mày tất cả class đó =) bố mày chưa va chạm gì vs mày. sao mày ẳng trong game to thế =))) gọi mẹ cả cái team mày thằng nào vào đây nhận kèo tao ra đi. :)))

longphitm
13-07-2015, 03:40 PM
upppppppppppppppppppppppppppppp