PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] AE game thủ ghé qua xem chút nhe!

TranQuangThai
13-07-2015, 12:07 AM
Rất nhiều AE chơi game có chút vấn đề là lôi ADM ra để trách móc. Chung ta phải hiểu là ko gì hoàn hảo cả và chỉ có thể cùng nhau khắc phục dần dần. Chiùe nay tôi có bị hách acc và ADM cũng bảo ko thể lấy lại đc đồ. Thế nhưng đến tầm 8h tối ADM có pm và hỏi rõ mọi thứ tôi mất và đã lấy lại đc tương đối. Vì thế cho nên là gì mọi chuyện ko hay đã xảy ra rồi thì AE trước mắt phải bình tĩnh và đợi ADM giải quyết. Tôi thấy cứ lập nhiều toppic báo này báo nọ để chỉ trích ADM tắc trách là ko nên. Ai cũng phải đi làm và khi công việc quá nhiều thì nó phải tạm hoãn và sử lý dần dần ai cũng thế. Con về phần tôi chơi mu này cũng tầm 5 năm rồi, ADM hay BQT nói thật không phải là thần thánh gì cả và đi off cũng uống bia rượu vs anh em như bình thường. Có đôi lúc ko phải chơi mu là để vui nữa mà là vào để gặp AE xong chém gió chuyện trò. Quan trọng vẫn là chơi có AE bạn bè.
.
.
1 lần nữa tôi mong AE ta sẽ còn chơi với nhau thật là dài, như anh tôi bảo game ảo nhưng tình thật và 4rum là cái bộ bộ mặt của Mu, AE trc khi post bài hay có việc gì cần hãy suy nghĩ thật kỹ lưỡng trc khi post

bgbuong86
13-07-2015, 01:42 AM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppp

longcuti123456
13-07-2015, 02:38 AM
bạn thì nói đúng rồi, nhưng cái cơ bản là bạn hoặc tôi hoặc tất cả người chơi là khách, và khách thì ko ai giống ai, có người hiền hậu như bạn, có người thích anh hùng bàn phím như tôi trẳng hạn. Ai cũng có lời muốn nói và cũng ko phải ai cũng nói giống ai. Thế cho nên là quản lí mu thì đi kèm với trách nhiệm là lắng nghe và giải đáp thôi, kể cả lời khó nghe, dần dần rồi quen ấy mà, bạn ko phải lo lắng quá cho đội ngũ ADM đâu.Thay vào đó bạn cứ xỉa xói thật nhiều vào, người ta cũng ko cảm thấy gì cả đâu, đơn giản vì như thế là điều quá bình thường :67;

Charles Đỗ
13-07-2015, 05:52 AM
ae cho mình hỏi . có cái bãi nào cày chaos ko hay đi event gì để có chaos a.

NhimSuper
13-07-2015, 07:51 AM
Rất nhiều AE chơi game có chút vấn đề là lôi ADM ra để trách móc. Chung ta phải hiểu là ko gì hoàn hảo cả và chỉ có thể cùng nhau khắc phục dần dần. Chiùe nay tôi có bị hách acc và ADM cũng bảo ko thể lấy lại đc đồ. Thế nhưng đến tầm 8h tối ADM có pm và hỏi rõ mọi thứ tôi mất và đã lấy lại đc tương đối. Vì thế cho nên là gì mọi chuyện ko hay đã xảy ra rồi thì AE trước mắt phải bình tĩnh và đợi ADM giải quyết. Tôi thấy cứ lập nhiều toppic báo này báo nọ để chỉ trích ADM tắc trách là ko nên. Ai cũng phải đi làm và khi công việc quá nhiều thì nó phải tạm hoãn và sử lý dần dần ai cũng thế. Con về phần tôi chơi mu này cũng tầm 5 năm rồi, ADM hay BQT nói thật không phải là thần thánh gì cả và đi off cũng uống bia rượu vs anh em như bình thường. Có đôi lúc ko phải chơi mu là để vui nữa mà là vào để gặp AE xong chém gió chuyện trò. Quan trọng vẫn là chơi có AE bạn bè.
.
.
1 lần nữa tôi mong AE ta sẽ còn chơi với nhau thật là dài, như anh tôi bảo game ảo nhưng tình thật và 4rum là cái bộ bộ mặt của Mu, AE trc khi post bài hay có việc gì cần hãy suy nghĩ thật kỹ lưỡng trc khi post

THằng này xàm vc lúc k lấy lại dc thì ae ơi xxxx nó deo lây lại dc cho em lấy lại dc thì kêu rối rét

XeDapOi
13-07-2015, 08:09 AM
- chia sẻ của 1 thanh niên ngáo đồ cho biết =))

haithuy
13-07-2015, 08:15 AM
Qua ss9 chơi đi hết bị háck acc :D