PDA

View Full Version : aDM lengen vào cho hỏi cái

luchodai
12-07-2015, 11:21 PM
Mất đồ lỗi đầu tiên là của bạn . Trả 1 game nào như mu-hanoi này giúp bạn phục hồi acc cả nhé . Còn item đi theo còn phải tùy nó được tiêu thụ đi đâu tiêu thụ thế nào mới lấy lại được nhé . Bạn phải hiểu đây là chúng tôi giúp bạn chứ không phải người ở nhà bạn mà bạn thích thế nào được thế đó . Khóa TK diễn dàn 1 tháng vì chửi bậy và xúc phạm BQT !
mạn phép hỏi tôi chửi tục ở đâu
xúc pham ai ở đây
tôi ko thấy xp ai cả nhé

- - - Updated - - -

đúng là hết cái vô lý này đến cái vô lý khác
các a có quyền muốn lzi cũng dc à

kutytpro
12-07-2015, 11:24 PM
nói chung là ADM cho cái tên đứa nào hack acc thôi , đồ thì nói cũng chả lấy đc. ADM liệt kê ra ai hack và những người GD liên quan để ae chúng tôi biết mà tránh =))

luchodai
12-07-2015, 11:25 PM
làm ADM có tí khác màu đừng cho mình cái quyền hơn ng khác nhé mấy anh à. nói thật đấy

- - - Updated - - -

nói chung là ADM cho cái tên đứa nào hack acc thôi , đồ thì nói cũng chả lấy đc. ADM liệt kê ra ai hack và những người GD liên quan để ae chúng tôi biết mà tránh =))

tôi bị hack con k biết tung tích kẻ hack luôn
chỉ biết đồ k cánh mà bay

kutytpro
12-07-2015, 11:26 PM
làm ADM có tí khác màu đừng cho mình cái quyền hơn ng khác nhé mấy anh à. nói thật đấy

- - - Updated - - -

tôi bị hack con k biết tung tích kẻ hack luôn
chỉ biết đồ k cánh mà bay

tôi milo đây

luchodai
12-07-2015, 11:27 PM
tôi milo đây

ukm thế à
akay vãi
mình chả lzi dc chỉ biết ngậm trái đắng mà thôi :4;

kutytpro
13-07-2015, 12:03 AM
adm MU này cũng buồn cười. Máy thằng vô danh tiểu tốt hack cái là liệt kê 1 loạt tên + tên có liên quan đến IP luôn, vậy mà có mỗi đưa tên đứa nào hack acc Doankoi thì im phăng phắc rồi dùng quyền thế áp đặt người ta .Thế này ai dám chơi =))

MeoHoang1102
13-07-2015, 09:05 AM
ukm thế à
akay vãi
mình chả lzi dc chỉ biết ngậm trái đắng mà thôi http://forum.mu-hanoi.net/images/smilies/SmilieHaHa/4.gif

Vậy tôi lấy bằng chứng thì nick này tôi cũng Baned 1 tháng nhé
OK chưa ?

adm MU này cũng buồn cười. Máy thằng vô danh tiểu tốt hack cái là liệt kê 1 loạt tên + tên có liên quan đến IP luôn, vậy mà có mỗi đưa tên đứa nào hack acc Doankoi thì im phăng phắc rồi dùng quyền thế áp đặt người ta .Thế này ai dám chơi =))

Bạn có biết hôm qua có bao nhiêu vụ mất đồ không ? chúng tôi làm việc gấp rút đến thế nào ko ?
1 cái nick phụ lấy đồ cũng muốn biết và móc lên ah ? Nếu bạn muốn tôi có thể đọc cho bạn và mọi ng biết nhé .

14:48:16 Request to trade [hungnc32][BupQTV] to [doankoi][DoanKoi]
14:48:18 [hungnc32][BupQTV] Trade Ready [doankoi][DoanKoi]
14:48:35 [doankoi][DoanKoi] Trade Accept

nodzai99
13-07-2015, 09:09 AM
Gamer ngồi nhà mà cũng bị hack acc bảo sao game thủ bỏ game =))

hiepxusctn
13-07-2015, 09:11 AM
Mất đồ lỗi đầu tiên là của bạn . Trả 1 game nào như mu-hanoi này giúp bạn phục hồi acc cả nhé . Còn item đi theo còn phải tùy nó được tiêu thụ đi đâu tiêu thụ thế nào mới lấy lại được nhé . Bạn phải hiểu đây là chúng tôi giúp bạn chứ không phải người ở nhà bạn mà bạn thích thế nào được thế đó . Khóa TK diễn dàn 1 tháng vì chửi bậy và xúc phạm BQT !
mạn phép hỏi tôi chửi tục ở đâu
xúc pham ai ở đây
tôi ko thấy xp ai cả nhé

- - - Updated - - -

đúng là hết cái vô lý này đến cái vô lý khác
các a có quyền muốn lzi cũng dc à

TA AnhNo1 đây vụ của ta còn chẳnG BIẾT ĐI VỀ ĐÂU

luchodai
13-07-2015, 04:27 PM
bị mất đồ mà ko biết đồ mình đi đâu về đâu

nodzai99
13-07-2015, 04:44 PM