PDA

View Full Version : Cần câu trả lời sáng tỏ từ ADM

hiepxusctn
12-07-2015, 09:12 PM
Ác AnhNo1 bị hác sét QL4%+9 NDQL 2%+9 ring gió 4% GST
đồ ẽ ngọc ngà các kiểu 4xu 10k và ít xu lẻ
sét QL GD cho thằng MrNgheo 750k vc. hoàn trả 350k vc là sao???
cho mình hỏi số vc và ring ND các kiểu bốc hơi đi đâu.
sao k thấy 1 ác nào liên quan ngoài thằng MrNgheo.
MONG NHẬN DC CÂU TRẢ LỜI SÁNG TỎ CHÍNH XÁC TỪ ADM

CậuSáng
12-07-2015, 09:14 PM
nhạc vẫn cứ là nhẹ !

hiepxusctn
12-07-2015, 09:15 PM
nhạc vẫn cứ là nhẹ !

^^! cứ gọi là úp

RenoVipStarHN
12-07-2015, 09:32 PM
mày còn lấy lại đc là may đấy =))) liên quan đến mấy anh to bụng là thôi xác cmn định !! T còn phải kiếm lại từ đầu đây

hiepxusctn
12-07-2015, 09:36 PM
mày còn lấy lại đc là may đấy =))) liên quan đến mấy anh to bụng là thôi xác cmn định !! T còn phải kiếm lại từ đầu đây

mấy cái đéo rì tạo k qtrong lấy lại đc hay k đáng đéo bn hả mày. tao chỉ cần hỏi cho rõ nó bôc hơi đi đâu k thấy ác nào liên quan là sao

TranQuangThai
12-07-2015, 09:48 PM
chieu nay acc toi cung bi hack mat sach ko con gi va ADM cung ko lay lai dc vc voi do luon

- - - Updated - - -

chieu nay acc toi cung bi hack mat sach ko con gi va ADM cung ko lay lai dc vc voi do luon

hiepxusctn
12-07-2015, 09:52 PM

- - - Updated - - -

mẹ nó hqua k biết nó PK bn ng nó chửi um cả G mình cả kênh TG mẹ kiếp làm mấy ae ở G bỏ lun. SÚC VẬT =))

BeChutChit
12-07-2015, 09:57 PM

Uả văn còn chơi hả. theo tớ đi nghỉ mát đi. hahaha cũng bị hách ác hả chia buồn nhá ,Nói thật chứ từ ngày chơi Mu này cũng dc 6>7 sevr chưa bgio bị hác ác .vì mình toàn chơi ở nhà .déo hiều đến cái sever ATN này lại bị hách ác. có nhiều sự nghi ngờ lắm... như kiểu mình kiếm ăn dc mà déo phải của mình thì chơi làm cái gì...khuyên cậu còn thứ gì bán đi mà nghỉ cho khoẻ sever mới cái gì mới op pen mà ai ai cũng bị hác ác....

hiepxusctn
12-07-2015, 09:59 PM
Uả văn còn chơi hả. theo tớ đi nghỉ mát đi. hahaha cũng bị hách ác hả chia buồn nhá ,Nói thật chứ từ ngày chơi Mu này cũng dc 6>7 sevr chưa bgio bị hác ác .vì mình toàn chơi ở nhà .déo hiều đến cái sever ATN này lại bị hách ác. có nhiều sự nghi ngờ lắm... như kiểu mình kiếm ăn dc mà déo phải của mình thì chơi làm cái gì...khuyên cậu còn thứ gì bán đi mà nghỉ cho khoẻ sever mới cái gì mới op pen mà ai ai cũng bị hác ác....

=)) đéo thể hiểu nổi luôn. dc cái mấy ae ở G hay tụ tập trà đá OF ẹp chém gió là vui rồi còn game cũng mãi chỉ là game thôi. mình chỉ muốn dc câu trả lời chính xác thôi

BeChutChit
12-07-2015, 10:03 PM
=)) đéo thể hiểu nổi luôn. dc cái mấy ae ở G hay tụ tập trà đá OF ẹp chém gió là vui rồi còn game cũng mãi chỉ là game thôi. mình chỉ muốn dc câu trả lời chính xác thôi

khói bốc hơi tụ lại thành băng rồi 1 it tg sau sẽ tan chảy ra nước. ác chuyển đồ qua nhiều ác ko gq được đâu

hiepxusctn
12-07-2015, 10:10 PM
khói bốc hơi tụ lại thành băng rồi 1 it tg sau sẽ tan chảy ra nước. ác chuyển đồ qua nhiều ác ko gq được đâu

Nhọ Vì Hay Sóc Lọ =))

Extremes
12-07-2015, 10:19 PM
Chào bạn! Vấn đề của bạn ADMIN phụ trách sẽ có câu trả lời cho bạn nhé.

hiepxusctn
12-07-2015, 10:20 PM
Chào bạn! Vấn đề của bạn ADMIN phụ trách sẽ có câu trả lời cho bạn nhé.

Úp. Thanks mod Đz

doankoi
12-07-2015, 10:26 PM
tôi bị hack còn k dc trả lại kzi đây này
trả lại cái win2 với cái KR cùi :4;
vãi nồi

hiepxusctn
12-07-2015, 10:32 PM
tôi bị hack còn k dc trả lại kzi đây này
trả lại cái win2 với cái KR cùi :4;
vãi nồi

biết là game cũng như cuộc sống ngoài đời thôi, có ng tốt kẻ xấu trộm cắp cướp giật =)), sống ở đời nên làm phúc có thẻ m k dc hưởng nhưng sau con cháu mình chắc chắn sẽ dc hưởng. xin lỗi 1 câu. ai cũng phải ra đi mãi mãi thôi, Nhưng cái Bọn trộm cắP NÀY CHẾT ĐÉO BH DC TOÀN THÂY =)) để rồi sem

doankoi
12-07-2015, 10:36 PM
biết là game cũng như cuộc sống ngoài đời thôi, có ng tốt kẻ xấu trộm cắp cướp giật =)), sống ở đời nên làm phúc có thẻ m k dc hưởng nhưng sau con cháu mình chắc chắn sẽ dc hưởng. xin lỗi 1 câu. ai cũng phải ra đi mãi mãi thôi, Nhưng cái Bọn trộm cắP NÀY CHẾT ĐÉO BH DC TOÀN THÂY =)) để rồi sem

nhg mà ADM làm ăn chán vcc ra ấy
đéo thuyết phục

hiepxusctn
12-07-2015, 10:37 PM
đéo thuyết phục

chuẩn tôi rất là buồn k phải vì mất đồ mà chả nhận dc câu trả lời nào từ ADM

doankoi
12-07-2015, 10:40 PM
chuẩn tôi rất là buồn k phải vì mất đồ mà chả nhận dc câu trả lời nào từ ADM

adm kêu đồ tôi dc chuyển qua nhiều acc nên k lấy lại dc
mà k cho biết danh tính của kẻ hack là ai
bạch vô âm tín

hiepxusctn
12-07-2015, 10:43 PM
adm kêu đồ tôi dc chuyển qua nhiều acc nên k lấy lại dc
mà k cho biết danh tính của kẻ hack là ai
bạch vô âm tín

bạn đọc tốp của tôi thì biết =)) ngang cơ

LegendHeroes
12-07-2015, 10:44 PM
đéo thuyết phục

Mất đồ lỗi đầu tiên là của bạn . Trả 1 game nào như mu-hanoi này giúp bạn phục hồi acc cả nhé . Còn item đi theo còn phải tùy nó được tiêu thụ đi đâu tiêu thụ thế nào mới lấy lại được nhé . Bạn phải hiểu đây là chúng tôi giúp bạn chứ không phải người ở nhà bạn mà bạn thích thế nào được thế đó . Khóa TK diễn dàn 1 tháng vì chửi bậy và xúc phạm BQT !

MeoHoang1102
12-07-2015, 10:57 PM

Vậy là set QL bạn đã quán triệt thông tin chưa ?
Các item khác bạn liệt kê chính xác để tôi trả lòi chính xác nhé !

MeoHoang1102
12-07-2015, 11:05 PM
Closed topic này .
Quay lại topic này nhé !
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1209108-Bi-hac-ac-ADM-vao-kich-ho-minh-ra-no-van-dang-OL&p=1293083&posted=1#post1293083