PDA

View Full Version : Vấn đề về Class RF

BattleKing
12-07-2015, 07:44 PM
Như thế này nói luôn
từ trước tới nay RF chưa thấy bao giờ bị phàn nàn về khỏe quá hay ntn.
tự dưng cái sv athena này hết fix dame, cắt đánh lan rồi nọ chai
chờ câu nói từ BQT thì rõ lâu, như nào nói luôn để anh em còn biết.
Rao acc RF ầm ầm vì dame quá bé. Hì hục cày 5 6 tiếng để tạo được con RF thì tầm này là gọi là phế vật.
Bẩng master ảo ảnh chắc để làm cảnh.
Anh em nào đam mê RF thì vào cho ý kiến. Xàm biến giùm

ShopRac
12-07-2015, 07:48 PM
1 RF đích thực cũng phải từ bỏ, nói chung dùng 4 chữ để hình dung RF ở thời điểm hiện tại "Phế V..K..L"

BattleKing
12-07-2015, 07:49 PM
Chúng tôi ( Những người đam mê RF + thích chơi RF ) chờ đợi câu trả lời từ BQT quá lâu rồi,
Lòng kiên nhẫn cũng có giới hạn thôi. mời BQT vào xử lí nhanh test cho chuẩn mọi class vào không lại cắt này nọ mỗi lần như thế mệt mỏi lắm. Có cái bản test mà để open mới fix là sao

SuperTiger
12-07-2015, 07:50 PM
cho test 1 tuần test thấy RF (ok) rồi vào cầy 5,6 h mới đc nhân vật RF mà khi vào chơi thỳ fixx tới fixx lui chán vL , sv sau dẹp mẹ RF đi cho đỡ ức chế

BattleKing
12-07-2015, 07:52 PM
cho test 1 tuần test thấy RF (ok) rồi vào cầy 5,6 h mới đc nhân vật RF mà khi vào chơi thỳ fixx tới fixx lui chán vL , sv sau dẹp mẹ RF đi cho đỡ ức chế

Bạn nói chính xác fix từ bản Test đi thì không sao chờ open mua sắm các thứu giờ đấm như gãi muỗi thế đánh cái gì
Trước RF còn chưa giảm dame mà chả ai kêu, giờ toàn mấy thánh phàn nàn đến nản...
Biết thế chơi DK luôn từ đầu đỡ phải mệt về vấn đề này

What The Fuck
12-07-2015, 08:02 PM
RF không bằng con F. .phế như chó

Extremes
12-07-2015, 08:02 PM
Chào các bạn! Về vấn đề sức mạnh của Class RF Chúng tôi đã điều chỉnh lại cho ngang hàng với các Class khác.
Hiện tại sẽ chưa có gì thay đổi về Class này đâu nhé. Nếu có thay đổi chúng tôi sẽ thông báo cho các bạn.

What The Fuck
12-07-2015, 08:07 PM
Chào các bạn! Về vấn đề sức mạnh của Class RF Chúng tôi đã điều chỉnh lại cho ngang hàng với các Class khác.
Hiện tại sẽ chưa có gì thay đổi về Class này đâu nhé. Nếu có thay đổi chúng tôi sẽ thông báo cho các bạn.

giảm sức mạnh tăng thủ RF lên đi admin. .chứ thủ ko có. .ks ko lại. .dame bé tí. .

kutytpro
12-07-2015, 08:07 PM
mấy thanh niên RF, sao ko sang EF mà chơi. Chúng tôi chơi DK còn bị RF EF cho hành dài dài mà có kêu ca gì đâu

Extremes
12-07-2015, 08:16 PM
giảm sức mạnh tăng thủ RF lên đi admin. .chứ thủ ko có. .ks ko lại. .dame bé tí. .

Các bạn cứ gắn bó với class RF thêm 1 thời gian nữa xem sao? Chưa gì đã phản ứng mạnh thế :D

BattleKing
12-07-2015, 08:18 PM
Các bạn cứ gắn bó với class RF thêm 1 thời gian nữa xem sao? Chưa gì đã phản ứng mạnh thế :D

Bạn đã từng là member, chắc cũng từng chơi RF. Giờ giảm đi 1 nửa dame bạn nghĩ nó như nào
Không phải tự dưng tất cả mem RF sv kêu ca đâu, yếu quá mức cho phép thôi

SuperTiger
12-07-2015, 08:21 PM

Ngang Vãi Cả Ngang :)) =))

- - - Updated - - -

Ngang Vãi Cả Ngang

HoàngLong
12-07-2015, 08:23 PM
mẹ RF đame max phế vật đến con dk chiến nó chọc 2 -3 cái chết trong khi đó sét +11 4% GST GC 5% nó đứng yên cho đánh còn k chết chơi gì nữa

Marlboro
12-07-2015, 08:35 PM

SV nào tôi cũng chơi RF. Những lần fix trước tôi k bao giờ kêu ca. Nhưng lần này fix quả đáng qá k chịu được pải nói.TRước thì đúng RF dame to hầu như đấm con nào cũng chết nhưng mà con nào đánh nó chả chết vì thủ yếu. Giờ fix dame xuống đấm chúng nó k chết mà nó bem mình pát chết luôn thì đánh đc ai nữa. SĂn boss thì 7k máu 32k agi mà nó cho 1 pát oẳng. Chả hiểu con RF giờ còn tác dụng mẹ gì nữa. Bực vcđ

SuperTiger
12-07-2015, 08:45 PM
RF fix lại phế vcđ đấm con ef ko mặc đồ mấy fat mới chết nó mà quay lại bán 1 phát là oẳng thế mà kêu ngang với các class

kutytpro
12-07-2015, 08:47 PM
fix tiếp con EF > DK máu 160k nó đấm còn oảng nữa nhé =))))

NhoMaShock
12-07-2015, 08:51 PM
RF không bằng con F. .phế như chó

Mày tưởng EFF mà yếu à. :))
Địt mẹ tao đố thằng nào bgio dám class nào bgio săn boss vàng nhanh hơn eff đó =)).
EFF nó phải nói là max con mẹ nó mạnh và nó chỉ sợ ai ? sợ ai sợ NHỏ Mà Shock =))

- - - Updated - - -

ADM cho dame RF lên thêm tý nữa đê. thế này nhìn mấy thằng RF bgio yếu đuối quá. chán thiệt :))

CậuSáng
12-07-2015, 09:11 PM
vãi cả gắn bó ^^ .mấy ông cứ giảm hết class nọ đến class kia. để câu cái tiền đổi giới tính . Kiểu đeo gì cũng phai chạy theo các ông.

BattleKing
12-07-2015, 09:13 PM
vãi cả gắn bó ^^ .mấy ông cứ giảm hết class nọ đến class kia. để câu cái tiền đổi giới tính . Kiểu đeo gì cũng phai chạy theo các ông.

Mày có cần phải nói chuẩn từng cen ti mét vậy không :))
không biết đổi giới tính hay gì, nhưng fix như này thì quá chán rồi

CậuSáng
12-07-2015, 09:21 PM
Tôi là tôi nghỉ rồi .Deo thể nào chạy theo voi mà hit cái bã mía dc. người ta còn bảo là ngu.

- - - Updated - - -

Tôi thấy nếu các ông muốn sửa đổi thì đợi sv sau di. sv nay` người ta rs rl 2 lan rồi mấy ông lai thay đổi. Bon nó chả bức xúc !

BattleKing
12-07-2015, 09:24 PM
Tôi là tôi nghỉ rồi .Deo thể nào chạy theo voi mà hit cái bã mía dc. người ta còn bảo là ngu.

- - - Updated - - -

Tôi thấy nếu các ông muốn sửa đổi thì đợi sv sau di. sv nay` người ta rs rl 2 lan rồi mấy ông lai thay đổi. Bon nó chả bức xúc !

Căn bản là đầu tư cày cuốc đến gần RL2 bạn ak không thì níu kéo làm gì

What The Fuck
12-07-2015, 09:24 PM

thua cả con F lấy gì mà ko ức chế a @@. .1 class Sát Thủ mà ko = 1 con cave

BoyHaNam
12-07-2015, 09:26 PM
DK max hanh tu dau co ai keu ca gi đâu

CậuSáng
12-07-2015, 09:34 PM
dk về sau vẫn khoe cứ max mau buf sum la deo con nao danh chết

XeDapOi
12-07-2015, 09:40 PM
- mất 100gcent sang RF để test :)) bh yếu thế này lại mất 100k gcent đổi GT
xong lại mất công đổi đồ sang class khác =)) lúc đầu còn thấy RF tạm tạm chứ bh thấy phế vCL ra đéo pk đc ai cả

BanhTieu
12-07-2015, 09:49 PM

bác nói chuẫn =))

locx2002
12-07-2015, 09:49 PM

Thua mod RF chi dc 1 2 3 RL thi con PK dc
Chu' RL 5 6 7 8 9 10 Tro len thi phe'
Gio lai con gian Dame , Dame be thu yeu mau It , Do` thi` cang ve sau cang bat loi
DK va cac class khac thi`co do socket
Noi chung RF cang RL cao thi chi de nhat ngoc thoi

BattleKing
12-07-2015, 10:34 PM
Admin im ắng thế nhỉ ???
Vào cho 1 câu chốt hạ luôn anh em biết.
Cân bằng quá eff Mg dame thì đừng hỏi k ai kêu RF dame chêt DK cùi thì loạn cả kênh
Bó tay :4;:4;:4;

XeDapOi
12-07-2015, 11:44 PM
- 1 up = 1 like :)
bảo fix cho cân bằng mà càng fix càng lệch, lệch là phải kê :14;

What The Fuck
13-07-2015, 12:19 AM
R.i.p
rf :46;

ShopRac
13-07-2015, 12:36 AM
Bạn đã từng là member, chắc cũng từng chơi RF. Giờ giảm đi 1 nửa dame bạn nghĩ nó như nào
Không phải tự dưng tất cả mem RF sv kêu ca đâu, yếu quá mức cho phép thôi

nhieu ong mod co khi con chua vao game du chi 1 lan class RF cung vao "Rep" nhu dung roi

- - - Updated - - -

- mất 100gcent sang RF để test :)) bh yếu thế này lại mất 100k gcent đổi GT
xong lại mất công đổi đồ sang class khác =)) lúc đầu còn thấy RF tạm tạm chứ bh thấy phế vCL ra đéo pk đc ai cả

Tại hạ vừa phải đi biếu BQT 1lit để lấy lại sự tự tin của chính mình.

Bố của nợ hút máu V K L :35;

XeDapOi
13-07-2015, 07:11 AM
- upppppppppppppppppppppppppppppppppppp
mong adm xem sét fix lại chứ thế này RF cùi nhất chả pk đc ai cả, thủ yếu dame bé

- - - Updated - - -

nhieu ong mod co khi con chua vao game du chi 1 lan class RF cung vao "Rep" nhu dung roi

- - - Updated - - -

Tại hạ vừa phải đi biếu BQT 1lit để lấy lại sự tự tin của chính mình.

Bố của nợ hút máu V K L :35;

sang clá gì thế :))

TuoiTomTom
13-07-2015, 08:33 AM
upppppppppppppppppppppp cho ADM vao giai quyet cho AE cau tra loi.

- - - Updated - - -

Dame RF thì bé tí.Thủ thì yếu xìu.đánh thi diện gần. Để nhặt ngọc thì đẹp thôi trả có tích sự j.cả SV ai chơi RF ma ko kêu mà ko chán nản.

BattleKing
13-07-2015, 01:16 PM
.....................................

CoGiHot23
13-07-2015, 01:30 PM
máu 6k bị F nó toach cho one hit là thế nào admin. .dame nó lại 2 cái nó toạch lại 1 cái :))

BattleKing
13-07-2015, 02:04 PM
Admin k nói năng gì nhỉ ??? thế là thế nào
vào chốt 1 câu luôn cho nhanh, đợi là không hanh phúc đâu :))

DauGau002
13-07-2015, 02:06 PM
fĩ thế là đúng rồi. DK thì bị trừ x máu khi gồng. DL bị fix agi 60k với 30k như nhau. bh fix rf như thế là cân bằng quá mà

BattleKing
13-07-2015, 02:14 PM
fĩ thế là đúng rồi. DK thì bị trừ x máu khi gồng. DL bị fix agi 60k với 30k như nhau. bh fix rf như thế là cân bằng quá mà

Cân :))
đánh class nào cũng k được trong khi cày 5 6 tiếng để làm gì
dame Ef to thế k ai kêu, pk nó 3 4 phát chết trong khi nó quạt phát là sấp rồi vậy đánh cái gì

HgSaKer
13-07-2015, 02:30 PM
Cân :))
đánh class nào cũng k được trong khi cày 5 6 tiếng để làm gì
dame Ef to thế k ai kêu, pk nó 3 4 phát chết trong khi nó quạt phát là sấp rồi vậy đánh cái gì

Bọn RF căn bản nó đánh xuyên giáp, mẹ, toàn 7x,8x săn boss ầm ầm. ELF nó, sau này phế vật. Còn 5,6 tiếng cày là dong bọn ông muốn Cần RF đi kiếm ăn trong game, phải chịu thoai.

BattleKing
13-07-2015, 02:51 PM
Bọn RF căn bản nó đánh xuyên giáp, mẹ, toàn 7x,8x săn boss ầm ầm. ELF nó, sau này phế vật. Còn 5,6 tiếng cày là dong bọn ông muốn Cần RF đi kiếm ăn trong game, phải chịu thoai.

Thế test 1 tuần rồi hoãn open xuống 20 lại test tiếp
sao không fix luôn từ đấy mà chờ tận đến RL 2 sắm đồ rồi mới fix nhỉ ???

Extracting
13-07-2015, 02:58 PM
Quá nhiều vấn đề..............
'
Fix như này bảo sao ko có phần mềm thứ 3

Dame như này chắc ai cũng có để còn dame vs quái =)) =))

axitai
13-07-2015, 03:17 PM
thôi nói nhiều vô ích thôi trong khi RF danh dc 8k dame thi SUM VỚI EFF đã đánh dc 90k dame rồi :))) thật là công bằng đấy chứ chưa kể DL no đánh dame như nào nữa MG từ xưa chỉ cầy cho nhanh rs với train thoi ko nói RF h để nhặt zen cho sướng đấm dc ai đâu admin bảo fix ae test thử h ai cũng kêu mà ko trả lại nó về như cũ đi RF h sang thái lan chuyển giới hết rồi

- - - Updated - - -

Chúng tôi ( Những người đam mê RF + thích chơi RF ) chờ đợi câu trả lời từ BQT quá lâu rồi,
Lòng kiên nhẫn cũng có giới hạn thôi. mời BQT vào xử lí nhanh test cho chuẩn mọi class vào không lại cắt này nọ mỗi lần như thế mệt mỏi lắm. Có cái bản test mà để open mới fix là sao

nếu RF phế vật này quay về chơi MU ss2 ko có mấy NV kia con sướng hơn :)))) đỡ phải chờ đợi con yêu thích làm gì

longphitm
13-07-2015, 04:15 PM
up phát lấy giá trị cho rf lại nào,rf phế đồ đạc nát quá rồi

- - - Updated - - -

lên lại nào yếu lắm rồi

- - - Updated - - -

lên nàoôoooooooooooooooooo

BattleKing
13-07-2015, 06:16 PM
...........................

longphitm
13-07-2015, 06:33 PM
qua chán cho rf.đấm con hỏa điêm 5' chua dc nữa cây máu ef lại bắn 3giay chết boss @@

kutytpro
13-07-2015, 06:47 PM
fix là fix con EF chứ, RF thế đc rồi mấy bố . Con EF nó bán chả thấy phản dame quái gì cả. Máu 200k set phan dame 40% ma con È máu tầm 20k nó bán cái chết >>>> đéo hiểu chuyện ji =))

kukrigold
13-07-2015, 07:03 PM
Các thanh niên cộng điểm thế nào ấy chứ. tui chơi RF đấm con nào chả 1 phát chết luôn.Công nhận dame boss hơi lâu 1 tý nhưng train nhanh

- - - Updated - - -

EF đâu đame đc Kim long. bắn nó đc trăm máu mà

RenoVipStarHN
13-07-2015, 07:30 PM
Thằng nào bảo rf phế thì xem lại cách + điểm đi =))) ko thì vào tìm rf troai troai nào pk thử xem nó có phế ko =)))

TuoiTomTom
13-07-2015, 10:05 PM
Bjo thằng nào cầm RF mấy chục lần vào mà săn boss xem săn đc ko.những ng chơi RF ngta hiểu về nó đam mê nó ngta thấy thay đổi nhiều quá quá đáng quá ngta mới kêu.

BattleKing
13-07-2015, 10:09 PM
Bjo thằng nào cầm RF mấy chục lần vào mà săn boss xem săn đc ko.những ng chơi RF ngta hiểu về nó đam mê nó ngta thấy thay đổi nhiều quá quá đáng quá ngta mới kêu.

Thôi em ak. Admin không fix lại đâu :4;
Bảo anh em yêu nốt cái sv này thôi, sau nghỉ cho khỏe đỡ tốn tiền em ạ, ngoài đời vô số việc phải nghĩ vào game còn mệt mỏi thế này thì chơi làm gì

TuoiTomTom
13-07-2015, 10:10 PM
Thằng nào giỏi về RF vào mà cộng điểm xem có hơn ko.tại sao đến cả sv toàn kêu RF toàn bán acc RF.RF từ luck đầu sv có ai kêu ko fix lại thay đổi quá nhiều giảm quá nhiều.

zl0v3g4m3z
13-07-2015, 10:31 PM
Sv sau bỏ cái test trước khi open đi
Test kiểu làm cảnh thế test làm gì
Nói ra thì dài dòng , nói mãi cũng vậy
Đằng nào cũng bị lừa chơi nốt rồi thôi

ManhGa
13-07-2015, 10:35 PM
Ta đổi rồi nhé hê hê

CoGiHot23
13-07-2015, 11:51 PM
sv sau RF đi theo nhặt zen cho mấy class khác

CuTit
14-07-2015, 12:15 AM
Thật sự tôi không hiểu các thanh niên kêu gì mà lắm thế
Chả nhẽ các bạn muốn chơi 1 nhân vật khoẻ mãi hay gì
Adm fjx dần dần để cho các class cân bằng hơn mà thôi
Sau đợt fjx thực sự RF giảm dame đánh boss cũng lâu hơn thật nhưng cũng phải để cho những class khác săn với chứ
Còn các bạn thích thì cứ đổi GT qua class khác mà các bạn cho là bá đạo đi
Mình mới chơi MU này lần đầu thôi
Mình cũng chơi nv RF đấy từ khi bị fjx mình cũng chả kêu than hay trách móc gì ai cả vẫn thấy RF bá đạo đấy chứ
Đi pk với ông anh độc 2 người quạt gần chục mạng đấy thôi
Các bạn nên xem lại cách tăng poi và lối pk của mình
Chứ các bạn lại muốn đứng im mà AAlH thằng nào ra là chết à thế thì cho các banh chơi 1 mình :))

Marlboro
14-07-2015, 12:35 AM
Thật sự tôi không hiểu các thanh niên kêu gì mà lắm thế
Chả nhẽ các bạn muốn chơi 1 nhân vật khoẻ mãi hay gì
Adm fjx dần dần để cho các class cân bằng hơn mà thôi
Sau đợt fjx thực sự RF giảm dame đánh boss cũng lâu hơn thật nhưng cũng phải để cho những class khác săn với chứ
Còn các bạn thích thì cứ đổi GT qua class khác mà các bạn cho là bá đạo đi
Mình mới chơi MU này lần đầu thôi
Mình cũng chơi nv RF đấy từ khi bị fjx mình cũng chả kêu than hay trách móc gì ai cả vẫn thấy RF bá đạo đấy chứ
Đi pk với ông anh độc 2 người quạt gần chục mạng đấy thôi
Các bạn nên xem lại cách tăng poi và lối pk của mình
Chứ các bạn lại muốn đứng im mà AAlH thằng nào ra là chết à thế thì cho các banh chơi 1 mình :))

Vấn đề ở đây là lúc test alpha mọi người chơi thấy RF ngon thì mới chơi. Nó sinh ra cái test là để a e thử các Class xem thích con nào thì chơi. Giờ đang chơi lại Fix cmn xuống. Lúc test để con mẹ nó yếu như này đi thì tôi cũng đéo thèm chơi RF. Không ai phản đối cái fix NV cho cân bằng nhưng k Fix mẹ từ lúc chưa open đi ,cho test 1 kiểu chơi lại 1 kiểu chả khác đéo gì bọn bán hoa quả ngoài chợ, cho ăn thử toàn quả ngon mua về ăn như cc. =)). Chuẩn cmnl là lừa đảo

kutytpro
14-07-2015, 01:18 AM
ngay từ đầu trong tư tưởng các bố đã chọn RF rồi chứ cần quái gì test hay ko test

XeDapOi
14-07-2015, 01:32 AM
- fix lại đi adm ơi ~~!

SatDaiCa
14-07-2015, 01:42 AM
Sv sau bỏ cái test trước khi open đi
Test kiểu làm cảnh thế test làm gì
Nói ra thì dài dòng , nói mãi cũng vậy
Đằng nào cũng bị lừa chơi nốt rồi thôi
:)) :)) :))

- - - Updated - - -

Vấn đề ở đây là lúc test alpha mọi người chơi thấy RF ngon thì mới chơi. Nó sinh ra cái test là để a e thử các Class xem thích con nào thì chơi. Giờ đang chơi lại Fix cmn xuống. Lúc test để con mẹ nó yếu như này đi thì tôi cũng đéo thèm chơi RF. Không ai phản đối cái fix NV cho cân bằng nhưng k Fix mẹ từ lúc chưa open đi ,cho test 1 kiểu chơi lại 1 kiểu chả khác đéo gì bọn bán hoa quả ngoài chợ, cho ăn thử toàn quả ngon mua về ăn như cc. =)). Chuẩn cmnl là lừa đảo
" thuốc đắng giã tật,sự thật mất lòng".Đừng có nói thật và thô quá ko lại bị ghét đấy :))

Charles Đỗ
14-07-2015, 03:27 AM
:36;upupupupupupupupupupupupupupupupupupupupupup

BoyHaNam
14-07-2015, 05:20 AM
DK phế từ đầu đến khi RL 3-4 co ai keu ca gi đâu ma RF đấm nhau khỏe xao ko keu đi DK 500k 2s chết xao ko keu ngứa cả tai

Extremes
14-07-2015, 09:27 AM
Tôi xin phép tạm thời đóng Topic này lại ko bàn luận gì thêm.
BQT chúng tôi sẽ xem sét lại nếu có thay đổi gì chúng tôi sẽ thông báo đến các bạn nhé.