PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Kính mời ADMIn và anh em Athena vào thảo luận

GiaBaoGia
12-07-2015, 04:15 PM
mình dù mới chơi lại không lâu,nhưng xin phép có 1 ý kiến nho nhõ vầy,mong anh em đóng góp cho sever Athena nhé

Tình hình là wing 3 ra rồi mà sao nguyên liệu 2.5 lại cực kì khan hiếm
kính mong admin cho tĩ lệ rơi thêm tí
đễ anh em hạng trung có thễ thõa kiếp đam mê wing 2.5 (vì wing 3 có thễ ko chơi nỗi,còn wing 2 thì ôi thôi =zen :))
mình thấy nó không cân bằng cho lắm mới mạn phép lập topic này
vậy mong mọi người úp và ũng hộ cho sự cân bằng trong sever athena
Cám ơn những ai đã đọc qua topic này

doankoi
12-07-2015, 04:16 PM
ít thôi đồ it chơi mới có giá trị

NhoMaShock
12-07-2015, 04:17 PM
thôi thế là dc. rồi ADM đừng tin nó nhé. kệ má nó. chỉ là 1 thằng ThanGa có thôi có gì mà ngại chớ =))

GiaBaoGia
12-07-2015, 04:22 PM
thôi thế là dc. rồi ADM đừng tin nó nhé. kệ má nó. chỉ là 1 thằng ThanGa có thôi có gì mà ngại chớ =))

có thễ ý kiến tôi là sai
nhưng bạn nói chuyện như 1 thằng trẽ trâu ko biết ngôn nhữ 2 từ "Lịch sự"

Mod 05
12-07-2015, 04:32 PM
Hiện tại thì đã có w3 nhưng không nhiều tỉ lệ NL 2.5 cũng đã rất cân bằng nếu fix tỉ lệ cao hơn thì sẽ loãng sever. Các bạn hãy cùng săn bắt hái lượm nhiều vào ^^! sẽ đạt được thành quả thôi. Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến cho BQT nhé. Chúc các bạn chơi game vui vẻ

GiaBaoGia
12-07-2015, 05:22 PM
Hiện tại thì đã có w3 nhưng không nhiều tỉ lệ NL 2.5 cũng đã rất cân bằng nếu fix tỉ lệ cao hơn thì sẽ loãng sever. Các bạn hãy cùng săn bắt hái lượm nhiều vào ^^! sẽ đạt được thành quả thôi. Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến cho BQT nhé. Chúc các bạn chơi game vui vẻ

Thank mod đây cũng là ý kiến thôi mà,chứ đâu phãi là bắt buộc
tại mua NL 2.5 2 tuần này ko có nên mới hihi
thank ạ
vào game chiến tiếp thôi