PDA

View Full Version : Bày tỏ lần cuối rồi ra đi ! ^^ xin đừng xóa nếu còn là cái thằng đàn ông

ahihi123
12-07-2015, 01:15 AM
Xin thưa các bác thế này !
em thì cũng chả phải là ai to tác gì trong cái mu này cả ! đúng người thấp họng nhỏ con như em chả có gì nhưng e cũng chả than phiền bao giờ cũng chả bjo chông ngống việc đua top đua tủng gì cả ^^ mọi việc cũng trở nên bình thường cho đến khi bạn em có gd với người và bán sét even dl với giá 600k ^^ như các bác biết đấy lòng tham thì ai chả có ^^ và trong đầu lúc đấy ai chả muốn mua 600k đến 1 triệu đc sét ngon như vậy thì suy nghĩ cái gì? trong khi mu thì là mu lâu năm bạn e thì cũng mới chơi ! e thì cũng chỉ chơi sv quyền năng từ trước rồi mới mở sv e mới vào lại chơi cũng kb là có dịch hack ( tạm gọi là vậy đi ) giờ cái bác chủ Guild Aehanoi lập topic nói rằng e hack trong khi e có lịch sử giao dịch rồi cuộc nói chuyện đều đều ! Vậy khi adm giải quyết chỉ nói : nếu chứng minh được thì acc này sẽ mở khóa nhưng k còn sét đồ ! và nếu k chứng minh đc thì khóa acc luôn ! Tạm gọi cái em làm rẻ như vậy là sai đi !Vậy xin thưa : ngày nào các anh cũng vào cx ghi chú một dòng : Lưu ý : Khi thoát game các bạn nên khóa item lại để tránh bị hack ! mất acc k chịu trách nhiệm ! vậy tại sao? nta có lập 1 topic ra thì đc trả đồ còn bọn e hết gọi điện rồi pm yahoo cũng chỉ nhận đc vẻn vẹn luật là như vậy?Trong khi cả 2 đều là người sai ! nhưng cuối cùng chỉ còn lại một ! Ngẫm lại thì thấy oan ức nhưng thôi xã hội hay game nó đều như nhau : thằng nào nuôi được càng nhiều thằng thì thằng ý sống :)) Nên thôi tôi cũng ngậm ngùi :)) 1 lần quay lại và sẽ không bao giờ trở về nữa ^^
Thân !

Không Có Tên
12-07-2015, 01:32 AM
ippppppppppppppp

locx2002
12-07-2015, 01:34 AM
uppp cho ben nay

munhucaicc85
12-07-2015, 01:46 AM
Cái kiểu adm của bọn MU này bẩn lắm, cứ nạp tiền cho nó thì kiểu gì chả đúng chẳng cần biết lí do. nói thẳng ra nếu xử lí công bằng thằng mất đồ đéo chứng minh đc là nó làm mất hay bán xong kêu mất ?. ADM thì làm dụng quyền hành ko khách quan. Điều tra lịch sử chat và giao dịch kiểm tra thẻ mình đọc cho nó đúng hay sai là xong ? (đơn giản vì nếu làm theo cách này ADM đéo biết phải làm gì :)) ) đây đổ tại ko giao dịch qua MU bank, xàm lồn =))). sao ADM đéo nói ra là vì thằng kêu mất đồ kia nó nạp nhiều tiền cho ADM hơn, nó có phải dễ nghe hơn ko ? Con người nó phải có "TƯ CÁCH" và "LIÊM SỈ" ADM hiểu ko ? Tư cách ý ? Mà chắc cái loại ADM như các bạn chắc đéo có "TƯ CÁCH" nên cũng chẳng cần hiểu làm gì đâu. Chúc ADM có thể sống thoải mái bằng đồng tiền bẩn của những thằng ngu.
Thân ái dí dái vào mặt ADM

- - - Updated - - -

à nói để cho các bạn mới chơi biết : đồ MU này các bạn thích cứ đưa ADM tầm 10 15tr là có tất mà dùng thì phải kín kín lưu hành nội bộ thôi nhé :)))

XeDapOi
12-07-2015, 02:26 AM
- ko hiểu lắm =))

NoDoping
12-07-2015, 02:56 AM
bạn đi bạn vẫn cứ đi
chúng n ăn chúg n vẫn cứ ăn chứ chúg n k nghẹn đc đâu bạn à
bạn bỏ 600k ra mua đồ ( cứ tạm nói là mua đồ của bọn hack đi ) thì Adm cũng có được và mất gì đâu mà phải giải quyết cho bạn ?
còn người bán ( cứ coi là bị hack và cụ thể là chủ G Aehanoi ) mà bị mất đồ sẽ có nguy cơ nghỉ game và lôi theo hàng loạt ae khác => sẽ thiếu đi 1 nguồn tài nguyên dồi dào bơm vào cho Adm !
vậy theo bạn bạn sẽ lựa chọn như thế nào ?
1 con chó n cũng biết miếng nào ngon miếng nào dở mà bạn ! ( xin lỗi đã xúc phạm loài chó ! )

XeDapOi
12-07-2015, 03:00 AM
bạn đi bạn vẫn cứ đi
chúng n ăn chúg n vẫn cứ ăn chứ chúg n k nghẹn đc đâu bạn à
bạn bỏ 600k ra mua đồ ( cứ tạm nói là mua đồ của bọn hack đi ) thì Adm cũng có được và mất gì đâu mà phải giải quyết cho bạn ?
còn người bán ( cứ coi là bị hack và cụ thể là chủ G Aehanoi ) mà bị mất đồ sẽ có nguy cơ nghỉ game và lôi theo hàng loạt ae khác => sẽ thiếu đi 1 nguồn tài nguyên dồi dào bơm vào cho Adm !
vậy theo bạn bạn sẽ lựa chọn như thế nào ?
1 con chó n cũng biết miếng nào ngon miếng nào dở mà bạn ! ( xin lỗi đã xúc phạm loài chó ! )

đã lịke và bỏ like để cho bạn đc 2 like :))

ahihi123
12-07-2015, 03:34 AM
Thang AnhTinh k phải bị hack ních nhé . Nó giao bán set đồ event đó từ hôm trước rồi và hẹn đến hôm sau ra gd . Và lấy acc DL AnhThinh ra gd . Nó k dám gd qua mu bank thì hiểu rồi nhé . Đừng nói đến chuyện gặp trực tiếp hay gd qua adm . Ae t nể nó là chủ cái G AeHaNoi nên xông xênh gd ko chút nghi ngờ . Giờ nó vừa đi ăn cướp vừa là làng . Ad thì xử lí mắt nhắm mắt mở . Tao cũng là người Hà Nội nhưng k bao giờ rr ko biết liêm xỉ như thằng AnhThinh . 600k để biết chất của 1 thằng chơi mu lâu năm như nó cũng đáng . Ae bên này nghỉ game hết r nhé . Nói thẳng ra là cũng chẳng có 1 chút niềm tin nào về cái game này . Tạm biệt và ko hẹn gặp lại . Thân!!!

NoDoping
12-07-2015, 03:48 AM
toàn bọn BIẾN CHẤT !

DauGau002
12-07-2015, 05:06 AM
Thang AnhTinh k phải bị hack ních nhé . Nó giao bán set đồ event đó từ hôm trước rồi và hẹn đến hôm sau ra gd . Và lấy acc DL AnhThinh ra gd . Nó k dám gd qua mu bank thì hiểu rồi nhé . Đừng nói đến chuyện gặp trực tiếp hay gd qua adm . Ae t nể nó là chủ cái G AeHaNoi nên xông xênh gd ko chút nghi ngờ . Giờ nó vừa đi ăn cướp vừa là làng . Ad thì xử lí mắt nhắm mắt mở . Tao cũng là người Hà Nội nhưng k bao giờ rr ko biết liêm xỉ như thằng AnhThinh . 600k để biết chất của 1 thằng chơi mu lâu năm như nó cũng đáng . Ae bên này nghỉ game hết r nhé . Nói thẳng ra là cũng chẳng có 1 chút niềm tin nào về cái game này . Tạm biệt và ko hẹn gặp lại . Thân!!!
lạ nhỉ. thiết nghĩ nếu nó muốn lừa bạn. thì gd theo kiểu bạn nói xông xênh không chút nghi ngờ. tao mà thế t cuỗm cmm 600k thẻ rồi vứt acc đấy. ai chơi thì chơi t nghỉ. đã lừa còn uy tín đến lỗi nhận thẻ trước chuyển đồ sau nghe nó cứ ngứa bừu thế éo nào ý :))
nói chung để a khuyên chú 1 câu. 1 là qua mubank. 2 là mua= vcen ý. vay tạm đâu 1m vc rồi đóng vào gd. adm k giải quyết đâu chứ chơi trò này ai chả biết :))

romrom
12-07-2015, 06:52 AM
upppppppppp....ADM nên xem xét lại điều tra rõ vụ việc đi...còn các bạn ăn nói cho tử tế đàng hoàng vào...thì người ta mới làm viec chứ,,,bạn nói như chửi vào mặt thế còn ai muốn giúp các bạn nữa

ahihi123
12-07-2015, 07:34 AM
Ban nói đúng r đấy . Nó mà cuỗm đc 600k lúc đấy thì nó cũng tầm thường như bạn thôi . Nó còn nửa sét nó bán cho trâu à . Mà mới chơi vay tạm 1m nghe có vẻ vô lý nhỉ . Mà cái suy nghĩ của bạn cũng giống vs nó gớm . Đúng là cùng 1 ruộc

Pisces
12-07-2015, 07:40 AM
Bạn có thắc mắc và không đồng ý về vấn đề gì vui lòng qua topic này nhé: http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1209102-Mat-set-do-DL-even-ADM-kiem-tra-giup/page6