PDA

View Full Version : Bị hác ác ADM vào kích hộ mình ra nó vẫn đang OL

hiepxusctn
11-07-2015, 09:19 PM
Như tiêu đề 1h mình auto đi làm. 9h ông a gọi điện bảo mày có ol k mà chửi anh e cả g như vậy mình sốt ruột quá đi về thì thấy tk đang sử dụng
ID hiepxu1
NV AnhNo1
ADM vào kích nó hộ mình vs
Thanks ALL trc

BaDaoMG
11-07-2015, 09:22 PM
no hack het nich ong xu r . :)) qua nho

hiepxusctn
11-07-2015, 09:25 PM
mẹ nó đang chửi um kênh thế giới DKLM điên tiết thật

Mod 04
11-07-2015, 09:28 PM
Như tiêu đề 1h mình auto đi làm. 9h ông a gọi điện bảo mày có ol k mà chửi anh e cả g như vậy mình sốt ruột quá đi về thì thấy tk đang sử dụng
ID hiepxu1
NV AnhNo1
Thanks ALL trc

Chào Bạn! Đã gửi lên ADM xem xét vấn đề này Thân!

hiepxusctn
11-07-2015, 09:29 PM
Chào Bạn! Đã gửi lên ADM xem xét vấn đề này Thân!

thanks mod Đz nó chửi um kênh thế giới híc mất hết điểm của m rồi @@

o0oTienKoyo0o
11-07-2015, 09:30 PM
UP cho em yêu

MrNhat
11-07-2015, 09:31 PM
Kick Nhanh Các Bác k Toàn đồ vip
w 3 mini Shop của thằng em

hiepxusctn
11-07-2015, 09:45 PM
UP cho em yêu

Nhọ ^^! quá e ợ Ngáo VKL ơi Ai Lớp Riu ^^!

- - - Updated - - -

Kick Nhanh Các Bác k Toàn đồ vip
w 3 mini Shop của thằng em
vãi w3 Mi Ni Shop =)) win 0/5 đó trà đá đê ^^!

- - - Updated - - -

nó đel hết ác phụ của mình rồi bá đạo thật

- - - Updated - - -

đã khóa TK của mình thanks ADM trc nhưng khóa vậy m biết ktra đồ đạc sao rờ :(

MrNhat
11-07-2015, 09:46 PM
ka ka khao trà đá các a đê

hiepxusctn
11-07-2015, 09:48 PM
vkl đen thật híc giải đen đê ^^! hnay sinh nhật a điệp ak =))

dautru
11-07-2015, 09:59 PM
AnhNo1 __acc ban da GD voi minh set QL +9 VOI GIA 750K roi.ban a ADM co the kiem tra lich su cua MrNgheo GD sv1 e2 nhe anh nhe anh.chac tam hon 1tieng roi ADM chek ho em nhe

- - - Updated - - -

AnhNo1 __acc ban da GD voi minh set QL +9 VOI GIA 750K roi.ban a ADM co the kiem tra lich su cua MrNgheo GD sv1 e2 nhe anh nhe anh.chac tam hon 1tieng roi ADM chek ho em nhe

hiepxusctn
11-07-2015, 10:02 PM

- - - Updated - - -

oke bạn mình và bạn đã nc qua mail tên NV mình nc vs MrNgheo là Victoria
ơ thế cái ND2% nó có cho b sem kO

dautru
11-07-2015, 11:43 PM
khong ban minh chi mua set QL thoi.

- - - Updated - - -

ban oi set QL minh GC len 3% roi ốp16 roi chac minh ko ban lai nua dau ban thong cam minh nhe..
CHAO BAN.

hiepxusctn
11-07-2015, 11:54 PM

- - - Updated - - -

ban oi set QL minh GC len 3% roi ốp16 roi chac minh ko ban lai nua dau ban thong cam minh nhe..
CHAO BAN.

ùm bạn ADM hay mod nào vào giúp vs

- - - Updated - - -

uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

CHAO BAN.

Mình k biết bạn GD vs ai bạn nhé còn phải đợi ADM giải quyết bạn ak. m bị hách ác chứ mình k bán đồ cho bạn lên bạn GC hay k m cũng k qtam

dautru
12-07-2015, 12:21 AM
ngay thu7 ban danh xoc dia thua .roi qua 12 gio ban con mai cho minh la ban set cho minh 800k .minh bao danh l0 het co gi mai minh mua the la luk toi minh da mua cua ban roi do.qua nghe em nho ADM kiem tra cho em ngay thu7 25/5/2015 xem ho em cuoc tro truyen la anh hieu ro thoi na.minh da muon tot cho acc AnhNo1 roi ma ban ko nghe nen minh phai noi thag cho ADM giai quyet luon ban khoi phai tranh cai.

- - - Updated - - -

ADM Mod thong cam em ko biet viet chu co dau anh nhe

duongnhi11
12-07-2015, 01:06 AM
upppppppppppppppppppppppppp

hiepxusctn
12-07-2015, 06:52 AM
ngay thu7 ban danh xoc dia thua .roi qua 12 gio ban con mai cho minh la ban set cho minh 800k .minh bao danh l0 het co gi mai minh mua the la luk toi minh da mua cua ban roi do.qua nghe em nho ADM kiem tra cho em ngay thu7 25/5/2015 xem ho em cuoc tro truyen la anh hieu ro thoi na.minh da muon tot cho acc AnhNo1 roi ma ban ko nghe nen minh phai noi thag cho ADM giai quyet luon ban khoi phai tranh cai.

- - - Updated - - -

ADM Mod thong cam em ko biet viet chu co dau anh nhe

chuẩn mem đêm hqua tôi mai bán cho bạn sét QL 800k nhưng bạn bảo đánh lô rồi có gì hsau nc. tôi OL cả sáng 1h auto đi làm 9h30 về thấy đít cả 4 ác AnhNo1 thì bị hách còn 3 ác rác sao thằng chó k hách nốt cmn đi. mà bạn nc ngáo VL. bạn bảo tôi sóc đĩa thua bán đồ rồi bán ADM. bán = thẻ chả nói bán = vc đi báo dc cái rì bạn cũng có cái suy ngĩ hay vồn =))

- - - Updated - - -

ID hiepxu1
NV AnhNo1
Thanks ALL trc

Úp cái đi Làm Mong ADM sớm giải quyết dùm mình

- - - Updated - - -

upppppppppppppppp

dautru
12-07-2015, 10:40 AM
noi chung hack acc chi co ban cua ban biet acc ban moi vao duoc chu khong bao gio ma ai hack duoc acc ca.thag VíSao hom bao hack mat w2RF luk+9+1hp.cung bao bi hack mat do .ma chinh toi mua do ban xong len dd bao bi hack mat W2rf luk+9 1hp,hai'

- - - Updated - - -

ADM Mod cac anh cu thang Tay lam chuyen cac anh nhe .danh xoc dia thua gio dinh choi bai CUN duoc khong duoc thi thoi .choi theo kieu ACC ViSao a ban.

hiepxusctn
12-07-2015, 11:16 AM
noi chung hack acc chi co ban cua ban biet acc ban moi vao duoc chu khong bao gio ma ai hack duoc acc ca.thag VíSao hom bao hack mat w2RF luk+9+1hp.cung bao bi hack mat do .ma chinh toi mua do ban xong len dd bao bi hack mat W2rf luk+9 1hp,hai'

- - - Updated - - -

ADM Mod cac anh cu thang Tay lam chuyen cac anh nhe .danh xoc dia thua gio dinh choi bai CUN duoc khong duoc thi thoi .choi theo kieu ACC ViSao a ban.

dm bạn nói ngu VKL . GD = vc tôi đi báo hác để cơ hội lấy lại đồ 50/50 ak DM bạn nói nghe ức VKL

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

bạn ngẫm cmn ngĩ lại đi. bán đồ cho bạn = vc rồi báo hách lấy lại đồ ak VKL =)) ADM sẽ giải quyết bạn nhé. nếu GD = vc thì vc sẽ vẫn còn ở ác AnhNo1 bạn nhé trừ khi có con chó =)) nó làm càn

dautru
12-07-2015, 11:38 AM
Oyer__ban hay lang nghe tu ADM Mod chu ban dung chui boi nhe .SET do cua ban minh mua DUNG hop phap cha so gi het .co lay lai cung phai thong qua minh roi lay lai .minh co dong y cho lay lai la khong .hieu chua ban thanh nien.ADM Mod xemho em ai dung ai sao cho em 1 cau tra loi luon anh nhe.acc AnhN01 bi hack chi co nguoi than moi vao acc ban duoc .ban nen kiem tra lai di.

hiepxusctn
12-07-2015, 11:42 AM
Oyer__ban hay lang nghe tu ADM Mod chu ban dung chui boi nhe .SET do cua ban minh mua DUNG hop phap cha so gi het .co lay lai cung phai thong qua minh roi lay lai .minh co dong y cho lay lai la khong .hieu chua ban thanh nien.ADM Mod xemho em ai dung ai sao cho em 1 cau tra loi luon anh nhe.acc AnhN01 bi hack chi co nguoi than moi vao acc ban duoc .ban nen kiem tra lai di.

=)) 2` vkl tôi chủ ác k GD vs bạn bạn mua đồ của hách còn chuyện đồ đạc thế nào sẽ có ADM giải quyết nhé mình k cần phải nc vs bạn tốn nước bọt

dautru
12-07-2015, 11:48 AM
thoi tot nhat cu de ADM MOD lam 2 thag dung lam tro he tren DD nua .ae no lai khong coi ra gi .....

hiepxusctn
12-07-2015, 11:54 AM
thoi tot nhat cu de ADM MOD lam 2 thag dung lam tro he tren DD nua .ae no lai khong coi ra gi .....

chuẩn cmnr bạn ak. cứ úp cho ADM vào sem sét và giải quyết thôi bạn. tôi vs bạn tranh luận cái nhau dc cái rì

MeoHoang1102
12-07-2015, 04:33 PM
Xác nhận acc : hiepxu1 bị hack
Nv : MrNgheo đã mua lại set QL với giá 750k Vcent .

Chỉ có thể thu hồi lại 350k trả chủ topic . bạn kiểm tra lại số Vcent trong tài khoản :hiepxu1
Mong bạn chú ý giữ acc tốt hơn nhé !

TranQuangThai
12-07-2015, 06:04 PM
ADM vao xem lai nv DoanKoi phat. Mua BTS 30 ngay roi ma ko thay su dung dc

MeoHoang1102
12-07-2015, 06:06 PM
ADM vao xem lai nv DoanKoi phat. Mua BTS 30 ngay roi ma ko thay su dung dc

NV của bạn đang là Master làm sao dùng đc bùa TS .

Nguyen Thi Huyen Trang
12-07-2015, 06:51 PM
Mình ko muốn lập topic mới, chỉ muốn có đôi lời ghóp ý.. Là mình cũng đã gắn bó vs mu-hanoi lâu rồi, và mình thấy cách làm việc, cách giải quyết vấn đề của các Admin là rất phù hợp, cũng khá nhanh chóng. Các bạn ko nên vội vàng trách cứ hay bực bội vì v.đề nào cũng cần có t.gian để giải quyết, nên bình tĩnh.. Mình đọc mấy cái topic báo bị hack đồ mà các bạn cứ làm loạn lên.. thiết nghĩ làm Admin cũng có rất nhiều việc và luôn fai túc trực trên diễn đàn. Nói thật ra, mình chơi sv Athena cũng đã lấy đồ của 2-3 người chỉ vì người ta đặt mật khẩu dễ đoán quá, nhưng mình nhận thấy, cứ lấy đồ của Acc nào là sẽ bị khoá tk ko sớm thì muộn, và ng bị mất sẽ đc trả lại đồ chậm nhất sau 24h.. Qua đó mình cũng thấy yên tâm khi chơi Mu-HN và cũng rút ra 1 điều là, dù có vào đc Acc của ng khác thì cũng ko b.giờ lấy gì nữa, vì lấy thì trước sau gì cũng bị khoá tk và đồ sẽ đc trả lại.
Vì vậy, khi có v.đề gì, các bạn nên bình tĩnh chờ admin xử lý, mình luôn tin tưởng ở đội ngũ Admin.. MeoHoang, HeroLegend..v..v và ban quản lý. (Hôm nay cũng là ngày cuối tuần, vô diễn đàn xem mà chỉ thấy kêu than, mất đồ này nọ mà chả thấy có bài nào động viên đội ngũ BTQ Mu nên cũg thấy hơi buồn..)

hiepxusctn
12-07-2015, 09:02 PM

Chỉ có thể thu hồi lại 350k trả chủ topic . bạn kiểm tra lại số Vcent trong tài khoản :hiepxu1
đồ đạc NDQL 2% ring gió 4% và nhưng thứ ntinh ở ác mình 40k vcent đồng 10 xu ít vcent lẻ ngọc ngà nó đen hết ác mình. thế cho mình hỏi cái số vcent đó nó bốc hơi ak mà k thấy có ác nào liên quan ngoài thằng kia ak. mình k phục

- - - Updated - - -

đồ đạc NDQL 2% ring gió 4% và nhưng thứ ntinh ở ác mình 40k vcent đồng 10 xu ít vcent lẻ ngọc ngà nó đen hết ác mình. thế cho mình hỏi cái số vcent đó nó bốc hơi ak mà k thấy có ác nào liên quan ngoài thằng kia ak. mình k phục

upppppppppppppppppppppppppp. Mong Nhận dc câu trả lời sáng tỏ

MeoHoang1102
12-07-2015, 11:05 PM
Gộp lại trong topic này để bạn dễ theo dõi nhé !
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1209160-Can-cau-tra-loi-sang-to-tu-ADM&p=1293081&posted=1#post1293081

MissQueenTN
12-07-2015, 11:48 PM

vẫn không trả lời rõ dàng
1- không bít ai hack
2- không bít 300k vcen còn lại đi đâu
Phải chăng liên quan đến đại gia mu lên ...
A mèo cứ nói rõ dàng cho em nó phục đi chứ.em thấy lần bắt hack này mờ ám không như những lần khác anh à

hiepxusctn
13-07-2015, 07:35 AM
ID hiepxu1
NV AnhNo1
Thanks ALL trc

đồ đạc sét QL4%+9 GD 750k vc phục hồi 350k ????
NDQL2%+9 ring gió 4%
4xu 10k vài xu lẻ
đồ ex MT ngọc ngà rất là nhiều
mà thằng hác rẻ rách còn lấy hết cả zen :D

- - - Updated - - -

NDQL2%+9 ring gió 4%
4xu 10k vài xu lẻ

úp 1 bộ ring pen mana pen pt mana ring pt 42mana ring gió 4mana pen lửa hp và mũ tp5% GMX lúc shop còn đồ x ntinh k tính

- - - Updated - - -

NDQL2%+9 ring gió 4%
4xu 10k vài xu lẻ

- - - Updated - - -

úp 1 bộ ring pen mana pen pt mana ring pt 42mana ring gió 4mana pen lửa hp và mũ tp5% GMX lúc shop còn đồ x ntinh k tính

1 ring gió 4% GST và 1 ring mana adm nhé

- - - Updated - - -

NDQL2%+9 ring gió 4%
4xu 10k vài xu lẻ

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

úp thêm 29 xu may mắn______

- - - Updated - - -

NDQL2%+9 ring gió 4%
4xu 10k vài xu lẻ

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

úp thêm 29 xu may mắn______

úp aaaaaaaaaaaaaaaaaaa

hiepxusctn
13-07-2015, 09:00 AM
TẠI SAO SÉT CỦA MÌNH GD CHO THẰNG KIA MÀ LẠI THU HỒI CÓ 350k VC MÌNH CÓ PHẢI NG BÁN NG GD CHO NÓ ĐÂU MÀ HỒI VC LZI MÌNH CẦN ĐỒ CỦA M MÀ

- - - Updated - - -

TẠI SAO SÉT CỦA MÌNH GD CHO THẰNG KIA MÀ LẠI THU HỒI CÓ 350k VC MÌNH CÓ PHẢI NG BÁN NG GD CHO NÓ ĐÂU MÀ HỒI VC LZI MÌNH CẦN ĐỒ CỦA M MÀ

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

MeoHoang1102
13-07-2015, 09:09 AM
vẫn không trả lời rõ dàng
1- không bít ai hack
2- không bít 300k vcen còn lại đi đâu
Phải chăng liên quan đến đại gia mu lên ...
A mèo cứ nói rõ dàng cho em nó phục đi chứ.em thấy lần bắt hack này mờ ám không như những lần khác anh à

Tôi đã trả lời :

Nhưng vì hôm qua quá nhiều việc nên ko nêu rõ chi tiết . chỉ giải quyết tình huống thôi cấp bách cho các bạn thôi nhé.

hiepxusctn
13-07-2015, 09:12 AM
tôi đã trả lời :

Nhưng vì hôm qua quá nhiều việc nên ko nêu rõ chi tiết . Chỉ giải quyết tình huống thôi cấp bách cho các bạn thôi nhé.

thế 400k kia bôc hơi ak mèo còn đồ mình đã liệt kê ra đó tại sao gd 750k vc mà còn có 350k mà k ác nào liên quan ?????

MeoHoang1102
13-07-2015, 09:16 AM

- - - Updated - - -

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Số Vcent còn lại đã bị chia nhỏ tiêu thụ = thẻ hoặc VND nên không thể thu hồi được nhé !
còn về người lấy đồ :

20:29:06 Request to trade [hiepxu1][AnhNo1 to [xuanphuong][OngNgoaiMU]
20:29:07 [hiepxu1][AnhNo1] Trade Ready [xuanphuong][OngNgoaiMU]
20:29:43 [hiepxu1][AnhNo1] Trade Accept

Còn về những item còn thiếu Bạn liệt kê chính xác lại nhé. Nói chung chung trong tình trang giao dịch dồn dập như hiện tại ko thể tìm đc đâu bạn ah.

hiepxusctn
13-07-2015, 09:24 AM
Số Vcent còn lại đã bị chia nhỏ tiêu thụ = thẻ hoặc VND nên không thể thu hồi được nhé !
còn về người lấy đồ :

Còn về những item còn thiếu Bạn liệt kê chính xác lại nhé. Nói chung chung trong tình trang giao dịch dồn dập như hiện tại ko thể tìm đc đâu bạn ah.

ndql 2%+9 RING GIÓ 4% gst+9 PEN LUA HP PEN PT MANA RING GIO VÀ RING PT MANA 29 XU 40K TIỀN 10 XU ÍT VC LẺ MŨ TP 5% =)) ADM SEM LẠI TRONG 1S MÀ NÓ GD DC 2 LẦN CƠ AK =))

MeoHoang1102
13-07-2015, 09:32 AM
ndql 2%+9 RING GIÓ 4% gst+9 PEN LUA HP PEN PT MANA RING GIO VÀ RING PT MANA 29 XU 40K TIỀN 10 XU ÍT VC LẺ MŨ TP 5% =)) ADM SEM LẠI TRONG 1S MÀ NÓ GD DC 2 LẦN CƠ AK =))
Tôi sẽ cố gắng tìm lại trong acc bị Block xem có nhưng item trên không .
Đã bảo không biết gì thì hỏi cho kỹ đừng tỏ vẻ am hiểu mà hỏi xoáy đáp xoay nhé. Mong bạn đọc kỹ trước khi hỏi lại .

hiepxusctn
13-07-2015, 09:35 AM
tôi sẽ cố gắng tìm lại trong acc bị block xem có nhưng item trên không .
đã bảo không biết gì thì hỏi cho kỹ đừng tỏ vẻ am hiểu mà hỏi xoáy đáp xoay nhé. Mong bạn đọc kỹ trước khi hỏi lại .

hỏi xoay đáp xoáy :)) trương trình này hay đấy tại tháy 20h29 06 rồi 20h29 07 cha hiểu là rì

MeoHoang1102
13-07-2015, 09:40 AM
hỏi xoay đáp xoáy :)) trương trình này hay đấy tại tháy 20h29 06 rồi 20h29 07 cha hiểu là rì

Đọc kỹ đi nếu không hiểu thì dùng
https://translate.google.com.vn/
chứ hỏi luôn như thế người khác lại cười cho đấy.
Số đồ còn lại vẫn còn trong acc kia nên có thể lấy lại được . Bạn PM lại YH : hanoi_meohoang1102 để lấy lại nhé !

hiepxusctn
13-07-2015, 09:59 AM
Đọc kỹ đi nếu không hiểu thì dùng
https://translate.google.com.vn/
chứ hỏi luôn như thế người khác lại cười cho đấy.
Số đồ còn lại vẫn còn trong acc kia nên có thể lấy lại được . Bạn PM lại YH : hanoi_meohoang1102 để lấy lại nhé !

dc rồi mèo THANKS SỐ VC KIA RA ĐI THÌ THÔI CÒN 350k đủ 150 điểm tối giải đen =))

MeoHoang1102
13-07-2015, 10:19 AM
OK . Closed topic !