PDA

View Full Version : Mong Admin Xử Lí và Các Bạn Chú Ý

RenoVipStarHN
08-07-2015, 01:59 PM
2,3 hôm nay mình rất ức chế vì 1 việc
Hiện nay trong sever xuất hiện 1 thằng tên nv iIiRenOili or iliRenOiIi gì đó class RF G Killer rẻ rách vào lừa đảo bán vcent = card !!
Điều đáng nói ở đây là nó lừa đảo nhưng tên giống của mình (tên nv mình: iIiRenOiIi vs iliRenOili class RF vs EF thuộc G AnhEmDA) nên mình rất mang tiếng.
Mong Admin điều tra và block thẳng tay nhân vật mạo danh đi lừa đảo này !! Nó đc cấp Lãnh Đạo Trận Chiến tại G Killer...nếu là acc clone thì nó chính là thằng Chủ G Killer nên ae chú ý nhé !! Còn nếu nó là acc chính cày RS thì ae chú ý rằng nếu ko thuộc G AnhEmDA thì RenO đó là lừa đảo !!

----Thông Tin: Thánh RenO Vĩ Đại - G: AnhEmDA
----Nguyễn Hữu Bình - Đông Anh/HN - Học Viện Kỹ Thuật Quân Sự (MTA)
----SDT: 01664955872 or Yahoo: RenoVipStarHN@yahoo.com

(Mọi thông tin khác so với thông tin mình đưa phía trên thì là mạo danh lừa đảo)

P/s: Tuy không có tiếng gì ở game này nhưng mang tiếng thì rất ức chế nên phải viết bài....
Còn cái G Killer rẻ rách ấy..chúng mày mang tiếng cả G chỉ vì 1 thằng như thế nhé...t chửi cả G chứ đéo chửi 1 thằng đâu.

theanh1407
08-07-2015, 02:03 PM
nó vừa lừa mình và mình chửi nhần ông này nó lừa tôi 100k mong adm xử lý

Mod 03
08-07-2015, 02:05 PM
Cảm ơn bạn đã lập topic này để các member khác để ý và thận trọng hơn trong các giao dịch. Còn về vấn đề xử lý nv đó, thì bạn phải có bằng chứng nhé.

RenoVipStarHN
08-07-2015, 02:10 PM
nó vừa lừa mình và mình chửi nhần ông này nó lừa tôi 100k mong adm xử lý

có ảnh chụp nc hay mail nc ko? Up cho ad xử !!

- - - Updated - - -

Cảm ơn bạn đã lập topic này để các member khác để ý và thận trọng hơn trong các giao dịch. Còn về vấn đề xử lý nv đó, thì bạn phải có bằng chứng nhé.

Lại cứ bắt member mang bằng chứng ra...nó lừa xong nó cút thẳng...khi gd thì ai nghĩ bị lừa mà chụp lại ảnh. Lên forum nhờ Ad xử lí là mong ad mở lại log chát xác thực vụ việc và xử lí chứ?

hoanghoa9991
08-07-2015, 02:11 PM
Mình gặp thằng cờ hó đó rồi :31;

RenoVipStarHN
08-07-2015, 02:13 PM
Mình gặp thằng cờ hó đó rồi :31;

Đ.M NÓ CHỨ...HÔM TRƯỚC THẤY RAO BÁN 200Kvc=Card !! Mình giật mình tưởng thằng nào hack acc mình....ra đổi thông tin và đăng nhập vào thì vẫn thấy nó rao bán....qua thử thì hóa ra con chó mạo danh G Killer...gặp mình phát chạy mất dép đéo thấy rao nữa...

Mod 05
08-07-2015, 02:19 PM
Các bạn GD chụp 1 tấm ảnh, sẽ là có lợi cho chính các bạn và admin cũng dễ làm việc và xem xét 1 cách khách quan hơn, lừa đảo mượn tên hình thức này không phải là lần đầu nên các bạn hãy chú ý bảo vệ mình trước. Chúc các bạn chơi game vui vẻ.

MrHieuBeo
08-07-2015, 02:19 PM
Hiện nay trong sever xuất hiện 1 thằng tên nv iIiRenOili or iliRenOiIi gì đó class RF G Killer rẻ rách vào lừa đảo bán vcent = card !!
Điều đáng nói ở đây là nó lừa đảo nhưng tên giống của mình (tên nv mình: iIiRenOiIi vs iliRenOili class RF vs EF thuộc G AnhEmDA) nên mình rất mang tiếng.
Mong Admin điều tra và block thẳng tay nhân vật mạo danh đi lừa đảo này !! Nó đc cấp Lãnh Đạo Trận Chiến tại G Killer...nếu là acc clone thì nó chính là thằng Chủ G Killer nên ae chú ý nhé !! Còn nếu nó là acc chính cày RS thì ae chú ý rằng nếu ko thuộc G AnhEmDA thì RenO đó là lừa đảo !!

(Mọi thông tin khác so với thông tin mình đưa phía trên thì là mạo danh lừa đảo)

P/s: Tuy không có tiếng gì ở game này nhưng mang tiếng thì rất ức chế nên phải viết bài....
Còn cái G Killer rẻ rách ấy..chúng mày mang tiếng cả G chỉ vì 1 thằng như thế nhé...t chửi cả G chứ đéo chửi 1 thằng đâu.

bạn lên bỏ cái cậu Killer rẻ rách đi nhé

thứ nhất mình đảm Bảo Bạn đã bị Chúng nó lập G giả mạo G Killer Để Lừa Đảo nhé Vì Guil Killers chỉ cần lập Khác Nhau CHứ i hòa và chứ l là đc bạn ak

còn Cái Guil của mình trước đến giờ Chơi với Toàn thể AE sv này đến admin + đội ngũ Mod đều biết và bản thân mình làm chủ Guil Killer cũng trung gian rất nhiều vụ thành công và chưa bao giờ có chuyện lừa đảo ai cả nhé

Còn Bạn đừng có nói Killer rẻ rách nhứ thế NHé Trước tiên làm gì thì lên xem kĩ mọi chuyện nha

còn bạn lập cái tên nhân vật như thế dễ để người ta lập tên nhái để lừa đảo giờ bạn còn chửi G tớ rẻ rách là sao ???

Mong bạn tìm hiểu kĩ mọi chuyện và đi đến 1 Kết luận nhé

trước Giờ Cái G Killer chỉ có 2 Người lập và 2 tên Nhân Vật là Crywolf và MrHieuBeo là mình ok

RenoVipStarHN
08-07-2015, 02:41 PM
bạn lên bỏ cái cậu Killer rẻ rách đi nhé

thứ nhất mình đảm Bảo Bạn đã bị Chúng nó lập G giả mạo G Killer Để Lừa Đảo nhé Vì Guil Killers chỉ cần lập Khác Nhau CHứ i hòa và chứ l là đc bạn ak

còn Cái Guil của mình trước đến giờ Chơi với Toàn thể AE sv này đến admin + đội ngũ Mod đều biết và bản thân mình làm chủ Guil Killer cũng trung gian rất nhiều vụ thành công và chưa bao giờ có chuyện lừa đảo ai cả nhé

Còn Bạn đừng có nói Killer rẻ rách nhứ thế NHé Trước tiên làm gì thì lên xem kĩ mọi chuyện nha

còn bạn lập cái tên nhân vật như thế dễ để người ta lập tên nhái để lừa đảo giờ bạn còn chửi G tớ rẻ rách là sao ???

Mong bạn tìm hiểu kĩ mọi chuyện và đi đến 1 Kết luận nhé

trước Giờ Cái G Killer chỉ có 2 Người lập và 2 tên Nhân Vật là Crywolf và MrHieuBeo là mình ok

đéo biết cái G nào nhưng ông biết là ông phải G ông rồi thì ko cần xoắn =)))

o0Phong0o
08-07-2015, 02:50 PM
G Killers hiện tại chỉ có 1 Lãnh Đạo Trận Chiến tên KeThemRuou nhé. Đừng đổ oan cho chung tôi. Trong G chả có nv nào tên như kia cả.

RenoVipStarHN
08-07-2015, 03:11 PM
G Killers hiện tại chỉ có 1 Lãnh Đạo Trận Chiến tên KeThemRuou nhé. Đừng đổ oan cho chung tôi. Trong G chả có nv nào tên như kia cả.

khác chữ S kìa

theanh1407
08-07-2015, 03:48 PM
lúc ý do mình k nghĩ nó lừa nên lúc gd vs nó mình k chụp đc ảnh vì kênh thế giới hnay cũng nhiều

MrHieuBeo
08-07-2015, 03:51 PM
ko phải xoắn nhưng nghe cái câu nói đến Guil mình thì bạn có bực mình ko

ví dụ tôi chửi cả họ hàng hang hốc nhà bạn lên đây tì bạn nghĩ thế nào

- - - Updated - - -

lúc ý do mình k nghĩ nó lừa nên lúc gd vs nó mình k chụp đc ảnh vì kênh thế giới hnay cũng nhiều

Viết đc Diễn đàn mà ko để ý mấy cái Đó thì báo Admin kiểu gì

HoàngLong
08-07-2015, 03:53 PM

Lại có thằng ăn hành song Gato ẳng bậy . G tao đéo có thằng nào tên nhân vật như thế nhé ( Thân ái dí dái vào mồm bạn cái )

theanh1407
08-07-2015, 04:13 PM
http://i.imgur.com/YQl1mjL.jpg vẫn là guid Killer

minhhuong
08-07-2015, 04:43 PM
http://i.imgur.com/YQl1mjL.jpg vẫn là guid Killer

Chả hiểu chú đang muốn nói gì =)) thật sự làm quá nhảm nhí

Pisces
08-07-2015, 05:22 PM
Move sang bảng vàng lừa đảo nhé !

GiaBaoGia
08-07-2015, 05:32 PM
Rất thông cãm cho các bạn bị lừa đão.Nhưng đừng có chữi bậy coi chừng tét mồm
lần sau rút kinh nghiệm
p/s :ZzDepTraiz

CuongPhong1
08-07-2015, 05:35 PM
sv nào cũng thấy killers 1 là lừa đảo. 2 là bị mạo danh lừa đảo. chắc chắn 1 điều đéo thằng nào rảnh để mạo danh vài thằng ranh con. cái killers lên đổi thành killua đi

axitai
08-07-2015, 05:59 PM

THƯA bạn là guild Killer ko có ai NV tên ý đâu nhé mà lừa đảo bạn cả :)))))))))) chỉ sợ nhầm guild khác hay gì chứ hôm nào tớ xem danh sách guild ko có nhé ban đừng vơ đũa cả lắm như thế :))))) nếu mà người khác nói thô đấy là ăn cứt cả đống đấy bạn

RenoVipStarHN
08-07-2015, 07:33 PM
Không phải g chúng mày thì là không phải chửi chúng mày...oke !! Nó cũng g killer nhưng i vs l thì tao chịu

- - - Updated - - -

thằng Hiếu Béo nó vào đính chính là G Killer giả mạo rồi thì thôi...t cũng nói là đéo phải G m thì đéo phải xoắn rồi. T viết bài t chửi bọn Killer nào chứa thằng RenO mạo danh đó. Oke