PDA

View Full Version : Ironman- lag hiển thị hay delay. Cần bằng chứng xác thực hơn.

9718153
04-07-2015, 04:35 PM
https://www.youtube.com/watch?v=geAONWHssKI&feature=youtu.be

Đây là clip iron bị tố cáo. Đây là yếu tố lag đầu map, lấy khả năng gì để test khi mà máy và mạng của chủ video có độ giật và lag không kém

- Các vấn đề được đặt ra:
- Ở giây thứ 3 trong clip tố nv DK nhìn thấy nv RF MOVE đến raikion và khoảng cách là không xa , nhưng do bị lag move đầu máp nv RF bị đi ngược chiều 1 đoạn với nv DK và đến giây thứ 12 nhân vật RF dmg chết nhân vật DK , so với mức agi RF tăng tại thời điểm đó thì mọi thứ đều rất bình thường . Có thể test thời gian nv RF dmg chết DK và so sánh vs Clip tố . Về lỗi hiển thị chỉ quay 1 lần không đủ chứng cứ để tố nv RF sử dụng hack delay . Nhìn và cảm nhận máy của bạn DK cũng đủ hiểu độ lag và giật . Đừng vội vàng qá mà đưa ra những quyết định chưa đc chắc chắn .
- Tại 2phút 19: 1 nhân vật có tên ManhGa cũng bị lag tại tọa độ xung quanh đó và clip của chủ Video nhìn thấy rất rõ.

https://www.youtube.com/watch?v=lGBJi1Rx0DE

Đây là video cùng thời điểm quay và chậm hơn của video tố cáo 1 nhịp

- Vấn đề đặt ra là, tại video này nhân vật ManhGa cũng hiển thị lag tương tự ở 0p19s như 2p19s ở video tố cáo.
- Việc tố cáo việc đấm ở những giây cuối cùng thì clip sau cũng thoải mãn yêu cầu.

Vậy mong BQT, Antihack làm rõ.

binggobay
04-07-2015, 04:44 PM
Xin host cho mình ké xíu. Hỏi Admin sao acc HeRo01 bị khóa acc ko lý gio đã gần 1 ngày?? Admin không thể làm ăn kiểu này được. Tôi ko muốn công sức tôi cày kéo mấy ngày nay lại bỏ ko như vậy. chưa kể cả tôi nạp vào để rs giờ bỏ ko ak?? Thà tôi cho ăn xin còn được cảm ơn. Cả gần một ngày chờ mở acc mà chả thấy động tĩnh gì?? Có khi nào Ad muốn nuốt luôn cái acc của tôi ko?? Đang cày kéo Ad làm vậy thiệt thòi tôi. Xin một cau trả lời thỏa đáng. ko ak ừh để đó cau chuyện làm quà.

Mod 05
04-07-2015, 04:46 PM
Xin host cho mình ké xíu. Hỏi Admin sao acc HeRo01 bị khóa acc ko lý gio đã gần 1 ngày?? Admin không thể làm ăn kiểu này được. Tôi ko muốn công sức tôi cày kéo mấy ngày nay lại bỏ ko như vậy. chưa kể cả tôi nạp vào để rs giờ bỏ ko ak?? Thà tôi cho ăn xin còn được cảm ơn. Cả gần một ngày chờ mở acc mà chả thấy động tĩnh gì?? Có khi nào Ad muốn nuốt luôn cái acc của tôi ko?? Đang cày kéo Ad làm vậy thiệt thòi tôi. Xin một cau trả lời thỏa đáng. ko ak ừh để đó cau chuyện làm quà.

những vấn đề không liên quan không spam tại topic này nhé. còn bạn muốn biết thì xin vui lòng lập topic riêng nhé.

zl0v3g4m3z
04-07-2015, 04:47 PM
Nếu kết luận hack thì cần phải có bằng chứng thuyết phục hơn , ít thì cũng phải quay đc 2 lần như vậy

Test mức agi nhân vật RF lúc đó và làm clip test xem tốc độ dmg DK so với clip có khác nhau ko ?

Lúc đó đưa ra kết luận hack hay không hack cũng chưa muộn

Hulk184
04-07-2015, 04:51 PM
.......................

Simba
04-07-2015, 04:56 PM

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1208522-Nghi-van-HeRo01-su-dung-phan-mem-thu-3
đây là lí do của bạn nhé

Má Mèo
04-07-2015, 05:11 PM
https://www.youtube.com/watch?v=geAONWHssKI&feature=youtu.be

Đây là clip iron bị tố cáo. Đây là yếu tố lag đầu map, lấy khả năng gì để test khi mà máy và mạng của chủ video có độ giật và lag không kém

- Các vấn đề được đặt ra:
- Ở giây thứ 3 trong clip tố nv DK nhìn thấy nv RF MOVE đến raikion và khoảng cách là không xa , nhưng do bị lag move đầu máp nv RF bị đi ngược chiều 1 đoạn với nv DK và đến giây thứ 12 nhân vật RF dmg chết nhân vật DK , so với mức agi RF tăng tại thời điểm đó thì mọi thứ đều rất bình thường . Có thể test thời gian nv RF dmg chết DK và so sánh vs Clip tố . Về lỗi hiển thị chỉ quay 1 lần không đủ chứng cứ để tố nv RF sử dụng hack delay . Nhìn và cảm nhận máy của bạn DK cũng đủ hiểu độ lag và giật . Đừng vội vàng qá mà đưa ra những quyết định chưa đc chắc chắn .
- Tại 2phút 19: 1 nhân vật có tên ManhGa cũng bị lag tại tọa độ xung quanh đó và clip của chủ Video nhìn thấy rất rõ.

https://www.youtube.com/watch?v=lGBJi1Rx0DE

Đây là video cùng thời điểm quay và chậm hơn của video tố cáo 1 nhịp

- Vấn đề đặt ra là, tại video này nhân vật ManhGa cũng hiển thị lag tương tự ở 0p19s như 2p19s ở video tố cáo.
- Việc tố cáo việc đấm ở những giây cuối cùng thì clip sau cũng thoải mãn yêu cầu.

Vậy mong BQT, Antihack làm rõ.

bạn bị não hay giả ngu vậy ?
clip ở đưới k có gì để chứng mình IronMans trong sạch cả nói thật tròn bẩn của HD ai ai cũng biết quay clip ngta dc tý vào săn bó là mở hach lên inh õi !

- - - Updated - - -

và k thấy IronMán ra tay như clip Full ở trên nhé bạn xem kỹ đi nhé ngu quá !

9718153
04-07-2015, 05:12 PM
clip ở đưới k có gì để chứng mình IronMans trong sạch cả nói thật tròn bẩn của HD ai ai cũng biết quay clip ngta dc tý vào săn bó là mở hach lên inh õi !

Bạn thuộc thể loại PK k lại ngồi la hack. Mình không thèm chấp. Đúng mà làm. Mình nhờ anti và ADM k nhờ bạn la liếm, nên ngồi hóng hớt thôi . OK

zl0v3g4m3z
04-07-2015, 05:17 PM

- - - Updated - - -

và k thấy IronMán ra tay như clip Full ở trên nhé bạn xem kỹ đi nhé ngu quá !

Chính vì chưa mở Cam khi pk DK ở đoạn đầu lên mới phải post bài này , chứ bạn nghĩ mở cam rồi có cần thiết phải như này không

banyboon
04-07-2015, 05:24 PM
1 -Trước khi đi săn bos mở video chuẩn bị cho con hàng nào hack thì quay clip up.
Thữ hỏi có ai hack mà tự quay clip của mình sẳn ko.
2- Đến khi có clip tố cáo lại mình thì mình post clip của mình lên chứng minh là ko hack.
3- Còn cái kiểu pk thua là báo hack và ko thể thay đổi suy nghĩ của mình thì http://photo.ssc.vn/images/5161378402_70669587275275.jpg (http://photo.ssc.vn/view.php?filename=5161378402_70669587275275.jpg)
4- Cách làm việc của ADM thì clock trước rồi tính sau thì nói thật là " như 1 thằng trẻ trâu".

binggobay
04-07-2015, 05:45 PM
Admin nói thật đừng buồn. Tôi chơi gamer trước giờ ko phải riêng MU. tôi chơi replay. ko bao giờ tôi hack. với mấy cài phần mềm mà ad cho là thứ 3. thật tôi coi clip mà ko hiểu mình hack ở chỗ nào??? tôi chơi ở đây ae ở đây Gui AEDalat ai cũng biết. Các bạn trẻ quay clip nói tôi hack là ad cho là tôi hack ak?? Chơi gamer thôi mà. cò cần hơn thua gì mà cần hack. đây chơi MU gà thật,bị canh cổng ko ngóc đầu lên thật. nhưng tôi chơi = bản lĩnh lỳ. ko phải bằng cái phền mềm thứ 3 như ad và các bạn trẻ nói. Còn nói thật MU Hà Nội này tôi chơi ko có tiếng như các bạn. Nhưng các bạn ai tóp,có số trong các G .. ai dám đứng trước mặt tôi bảo ko hack?? Hack thì tôi để các bạn canh cổng vậy ak?? Yêu cầu ad soi sét lại. Thật là quá buồn vì ad. Còn các bạn nói tôi hack. Thật các bạn quá GÀ và thiếu bản lĩnh. Còn các thành phần hack % mắt thấy thì ad có đấu hiệu bao che.. tôi thấy quá thật vọng về đội ngũ ad trẻ của MU Hà Nội. Chỉ với 1 cái clip.một lời tố cáo gạo.. Quá hài cho một thế hệ gọi là Admin MU Hà Nội.

Mod 03
04-07-2015, 05:47 PM
1 -Trước khi đi săn bos mở video chuẩn bị cho con hàng nào hack thì quay clip up.
Thữ hỏi có ai hack mà tự quay clip của mình sẳn ko.
2- Đến khi có clip tố cáo lại mình thì mình post clip của mình lên chứng minh là ko hack.
3- Còn cái kiểu pk thua là báo hack và ko thể thay đổi suy nghĩ của mình thì http://photo.ssc.vn/images/5161378402_70669587275275.jpg (http://photo.ssc.vn/view.php?filename=5161378402_70669587275275.jpg)
4- Cách làm việc của ADM thì clock trước rồi tính sau thì nói thật là " như 1 thằng trẻ trâu".

Block 3 ngày cảnh cáo vì đã xúc phạm ADM. Lần sau tái phạm band vv ko báo trước nhé

SatDaiCa
04-07-2015, 05:48 PM
Chơi Mu-hanoi.net bây giờ thật sự là cảm thấy mệt mỏi,mất hết cảm giác giải trí ,chơi game là để giải trí và vui vẻ nhưng chơi Mu lại càng căng thẳng mệt mỏi hơn.Cầy hùng hục rs và over như 1 con trâu điên loạn rồi cũng ko biết là sẽ bị block bất cứ lúc nào chỉ vì những lý do "trời ơi đất hỡi".

zl0v3g4m3z
04-07-2015, 05:50 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1208518-Nghi-van-nv-Pramitaz-su-dung-phan-mem-thu-3

so sánh 2 clip tố trong 2 topic

so sánh kết luận của 2 người trong Team Antihack làm việc ^^

ParkHa
04-07-2015, 05:56 PM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

9718153
04-07-2015, 07:51 PM
Up ADM xem xét nhanh giúp........

doankoi
04-07-2015, 08:18 PM
k phải nói phét chứ mấy nv lìu tìu sử dụng hack là bị block VV luôn k có test tủng hay đợi kêu oan rì
còn máy nv sừng sỏ gọi là có tí dây dưa dế má. thì test này test nọ
thử hỏi làm vậy AE có đồng tình dc với đội ngũ nhân viên ko chớ
đã công = là phải công= chứ ko có kiểu men cũ men mới hay là nông dân với đại gia

9718153
04-07-2015, 08:37 PM
k phải nói phét chứ mấy nv lìu tìu sử dụng hack là bị block VV luôn k có test tủng hay đợi kêu oan rì
còn máy nv sừng sỏ gọi là có tí dây dưa dế má. thì test này test nọ
thử hỏi làm vậy AE có đồng tình dc với đội ngũ nhân viên ko chớ
đã công = là phải công= chứ ko có kiểu men cũ men mới hay là nông dân với đại gia

Ở đây tôi nhờ ADM kiểm tra, không cần bạn phải góp ý. Thích góp ý thì tạo topic khác mà nói nhé :)

doankoi
04-07-2015, 08:40 PM
Ở đây tôi nhờ ADM kiểm tra, không cần bạn phải góp ý. Thích góp ý thì tạo topic khác mà nói nhé :)

góp ở đâu chả dc. :p
k muốn ng khác góp ra YH mà pm riêng đê

nhepzo
04-07-2015, 08:46 PM
Ai bảo quay lắm CLip vào! Bạn có cảm thấy ức chế khi bị chính điều đó ngược lại ko!

- - - Updated - - -

Ai bảo quay lắm CLip vào! Bạn có cảm thấy ức chế khi bị chính điều đó ngược lại ko!

9718153
04-07-2015, 08:52 PM
góp ở đâu chả dc. :p
k muốn ng khác góp ra YH mà pm riêng đê

Bạn ăn cơm nhà hay chạy qua nhà hàng xóm vét máng :) Mình hỏi thế thôi. bạn thích vét máng thì cứ góp ý thôi.
Không nói cũng chảng ai bảo bạn câm :))

doankoi
04-07-2015, 08:53 PM
Bạn ăn cơm nhà hay chạy qua nhà hàng xóm vét máng :) Mình hỏi thế thôi. bạn thích vét máng thì cứ góp ý thôi.
Không nói cũng chảng ai bảo bạn câm :))

đậu. có máng mà vét là ngon lắm rồi đấy ^^

9718153
04-07-2015, 08:57 PM
đậu. có máng mà vét là ngon lắm rồi đấy ^^

=)) Bạn thuộc đối tượng bệnh viện trả về r

doankoi
04-07-2015, 09:00 PM
=)) Bạn thuộc đối tượng bệnh viện trả về r

sao biết. nhà 6 đời làm thầy bói à

9718153
04-07-2015, 09:07 PM

À k, 6 đời nhà mình làm bác sỹ, gặp toàn thể loại như bạn thôi :)))

- - - Updated - - -

doankoi
04-07-2015, 09:29 PM

- - - Updated - - -

thế cơ à kinh vồn nhỉ ^^
đi viện mấy lần toàn gặp mấy thàng bác sĩ ngu ngu. kb có AE máu mủ rì với bạn ko ^^

zl0v3g4m3z
05-07-2015, 12:55 PM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|o

Cubin_hb
05-07-2015, 01:08 PM
hoy nha. khẳng định cái củ cải ý :) làm hẳn clip mới đi. tại sao ko phải các nhân vật khác ngoài G bị mà toàn trong G? bh nghi vấn thêm khéo cả G hack nè :v cái này nghi lắm. đi đến gần ngoài rồi ấn f10 hay f11 ý nhề =))))))

ParkHa
05-07-2015, 01:11 PM
:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;

axitai
05-07-2015, 01:13 PM
đấm từ tít trong thành mà hô lag tao cũng chịu chúng máy rồi chứng minh lag ra ngay ngay chân đằng này đấm từ xa nhé có mắt như mù ah ma :))) gt hộ để khỏi blook ah :)))) team hù kinh thế bạn xem lag có ngay chân không bạn ý đấm trước cả lag cơ

Cubin_hb
05-07-2015, 01:18 PM
đấm từ tít trong thành mà hô lag tao cũng chịu chúng máy rồi chứng minh lag ra ngay ngay chân đằng này đấm từ xa nhé có mắt như mù ah ma :))) gt hộ để khỏi blook ah :)))) team hù kinh thế bạn xem lag có ngay chân không bạn ý đấm trước cả lag cơ

chuẩn đấy. clip test thì rõ gần. mà đây đánh từ trong nhà đánh ra. bác kia test từ trong ngoài đi vào. liên quan đến nhau vãi cả ra. đánh thì từ trong nhà cách phải 4 5 bước chân chứ đùa

romrom
05-07-2015, 01:36 PM
hai thằng mày hulk+ironman...hack lòi ra...còn ra vẻ thanh cao à...cả sv ai chả biết rồi...tao khinh những thằng mang thân là con trai mà dám làm ko dám nhận...

Má Mèo
05-07-2015, 01:52 PM
Bạn Nào Đồng ý IronMans bị Block và đồng bọn Like mạnh nào cho ADM giải quyết !

BoyHaNam
05-07-2015, 04:19 PM
c.trai làm ko dám nhận nhục

Cubin_hb
05-07-2015, 05:07 PM
Bạn Nào Đồng ý IronMans bị Block và đồng bọn Like mạnh nào cho ADM giải quyết !

thật sự lần này như này mà ko bay tớ ko biết phải nói gì nữa luôn :( thôi chờ câu trả lời chính cmn thức vậy

Vịt Con
06-07-2015, 12:59 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1208788-Bang-chung-cho-viec-lromans-k-hack&p=1290754#post1290754

close topic !