PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] ADM or mod nên ghé qa

BaDaoMG
03-07-2015, 11:46 PM
Mình mới bước vào sân chơi cháy bỏng của mu này. Mem đông mod quản lý diễn đàn cũng rất nhiệt tình đó.
Nhưng có 1 điều đáng phải nói là. mu này anti hack sao. mà hở tí đầy thằng hack speed. ??? Anti hack thế nào vậy.
Có bh mod vào thăm quan trong game tìm hack ko nhỉ. mình thì cũng chẳng có tên tuổi gì mu này. vì là mem mới mà. và mình đích thực phải nói. mu này anti hack cũ rích à. hay sao để mem hack loạn sv. mà chưa thấy 1 biện pháp nào giăn đe .

còn chuyện phát hiện hack. mà ko block acc vs đồ bọn nó. để chuyển sang đc acc khác. r block cái xác. đấy chưa là dăn đe bọn hack đâu. thử hỏi vs cái tốc độ rs này cái xác đáng đc bn. mất 1 hay 2 ngày cầy là max.

Nếu hack thì phải dăn đe cho đúng . để 1 khi bọn nó biết. hack mà bị block cả acc vs đồ thì lúc đó nó mới sợ. còn nói thật vs cái mu này mod làm còn nương tay vãi chầy .

Thứ 1: lừa đảo
thứ 2: hack

chỉ có khóa acc block acc ăn thua ko ??????????? ai thèm sợ.

thế nếu mai e mua bản hack. thì đừng lấy đồ e nhé. e cho a block acc thế thì a tính sao. ? e bỏ 2 ngày ra cầy thì acc lúc nào chẳng có.

a đọc và nên hiểu . nên làm thế nào để mu đi lên. chứ hack mà để thế này ai thèm sợ ???

lalalavs
03-07-2015, 11:49 PM
Cái này chuẩn đó.phải block hết cả đồ nữa chúng nó mới xót

What The Fuck
03-07-2015, 11:51 PM
cũng hay đấy. .mà 1 2 ngày lên top chắc bác cầy 24/24 rồi :))

Simba
04-07-2015, 12:03 AM
bạn thử hack rồi quay clip lên xem có chuyển đồ đc ko nhé