PDA

View Full Version : thực sự chưa thấy MU nào mà tóp báo hack nhiều như vầy lên 4rum đọc hoa mắt

tienhyhy
02-07-2015, 12:24 PM
ADM lên xem lại và khắc phục chứ vào game nhiều thánh hack quá đi nhất là máy chủ mới Athena hình như hack Mu hn là su hướng hay sao ý nhỉ giờ săn boss thì các thím ấy vừa ra cổng cùng mình cái biến mất tý đã thấy nó ăn boss song rồi

Mod 04
02-07-2015, 12:28 PM
ADM lên xem lại và khắc phục chứ vào game nhiều thánh hack quá đi nhất là máy chủ mới Athena hình như hack Mu hn là su hướng hay sao ý nhỉ giờ săn boss thì các thím ấy vừa ra cổng cùng mình cái biến mất tý đã thấy nó ăn boss song rồi

Chào Bạn! Nếu bạn nghi ngờ bất kỳ trường hợp nào Hack, bạn vui lòng quay clip video lại rồi Box lên để cho ADM xem và giải quyết nhé. Thân!

anhtoan123
02-07-2015, 12:31 PM
Chào Bạn! Nếu bạn nghi ngờ bất kỳ trường hợp nào Hack, bạn vui lòng quay clip video lại rồi Box lên để cho ADM xem và giải quyết nhé. Thân!

Mod xem giải quyết e vụ vào sv ATN lúc chọn sv để đăng nhập TK toàn đơ rồi diss là sao

tienhyhy
02-07-2015, 12:41 PM
Mình viết bài này lên Mong Muốn là bên ADM vs bên Mod cùng chung tay tham gia bẳt hack làm sạch MU đi còn kiểu nghi ngờ ai hack thì mày quay clips lại úp lên đây tụi tao xem rồi sử lý chẳng lẽ giờ chơi MU đua tóp mệt chết rồi gảme lại còn cuộc sống nữa chả nhẽ suốt ngày chạy theo nó để quay clips là mà nói thật là cũng có chạy kịp vs nó đây nó cứ lúc ẩn lúc hiện thấy ở màn hình song lại biến mất còn ko diệt đc thì cho ae hack thỏa mái lên cho hòa cả làng cho vui

RenoVipStarHN
02-07-2015, 02:25 PM
Mình viết bài này lên Mong Muốn là bên ADM vs bên Mod cùng chung tay tham gia bẳt hack làm sạch MU đi còn kiểu nghi ngờ ai hack thì mày quay clips lại úp lên đây tụi tao xem rồi sử lý chẳng lẽ giờ chơi MU đua tóp mệt chết rồi gảme lại còn cuộc sống nữa chả nhẽ suốt ngày chạy theo nó để quay clips là mà nói thật là cũng có chạy kịp vs nó đây nó cứ lúc ẩn lúc hiện thấy ở màn hình song lại biến mất còn ko diệt đc thì cho ae hack thỏa mái lên cho hòa cả làng cho vui

chuẩn mẹ nó rồi...toàn ngồi xong bạn nghi ngờ ai hack quay clip up lên chúng tôi giải quyết !!
Ad thì còn nói câu: "Rất nể bạn là dám làm dám nói, hack thì nhận là mình hack...xong vẫn để dấy chẳng làm gì nó =))) kiểu nó thú nhận nên đc khoan hồng ... lại còn nể thằng hack nữa chứ =))

QuayLenNao
02-07-2015, 02:34 PM
tôi phải đăng nhập để up cho bạn.................. upppppppppppppppppppppppppp

saygoodbye
02-07-2015, 02:36 PM
bên đột kích vtc thì có đội ngũ bắt hack , vô game chơi hack block thẳng tay
bên đây bắt quay clip , khách hàng là ô sin à :39;

Má Mèo
02-07-2015, 02:38 PM
bên đột kích vtc thì có đội ngũ bắt hack , vô game chơi hack block thẳng tay
bên đây bắt quay clip , khách hàng là ô sin à :39;

chơi dc thì chơi k dc bấm đi rr

saygoodbye
02-07-2015, 02:40 PM
cay qua hóa sủa à :39;

NhoMaShock
02-07-2015, 02:54 PM

nó nói đúng sao chửi nó ?
Hay là mày cũng phần mềm thứ 3. :))

longcuti123456
02-07-2015, 03:24 PM
ở các diễn đàn khác người ta gọi mu này là mu ao làng, vì ở đây tập trung 1 cụm các thanh niên ưu tú chuyên hack, và cũng chỉ có ngần ấy người vì những người mới bước vào mu này thực sự cảm thấy choáng ngợp và lạc lõng, được vài hôm thì chia tay. Dù sao cũng phải vinh dự vì ai cũng biết mu này nó thế :))