PDA

View Full Version : adm giúp mình

tkezojkuah
28-06-2015, 08:19 PM
đây là bài viết nói về tâm trạng của bạn chơi game MU_hanoi.net
néo như adm đặc tâm trạng của bạn vào tâm trạng của một bạn chơi bị block ạc mà không biết làm cách nào để trình bày sự việc của minh với adm thì sẻ như thế nào nó rất là ức chế và thậm chí là buồn nói vậy thôi adm bạn cũng hiểu đuợc rồi
nói thật với bạn bay giờ tôi ( YcoLuong ) hay là một cái tên class nào đó đi rất mong được nói chuyện với bạn adm 1 lần và giúp bạn ấy có một cái hẹn và chỉ 1 lần hẹn này thôi lần cuối cùng xin adm thông cảm cho anh em luôn luôn tâm huyết và ủng hộ game MU_hanoi.net .

Extremes
28-06-2015, 08:23 PM
Chào bạn! Bạn các Topic nói về trường hợp của bạn chúng tôi đã có câu trả lời. Còn bạn muốn nói chuyện gì với ADMIN thì có thể nói tại Topic này. ADMIN sẽ theo dõi và trả lời bạn nếu cần thiết.

tkezojkuah
28-06-2015, 09:07 PM
thì củng không có gì hơn mình chỉ xin adm cho bạn mình lại 1 cái hẹn để test về việc YcoLuong bị block ạc bạn có thể cho minh thời gian vào tầm 20h00> 1 hay 2 giờ sáng củng được bạn à vì minh chơi chỉ onl vào giờ đó rất mong bạn đồng ý anh em lo đi làm bận lắm bạn à :((

YcoLuong
28-06-2015, 09:39 PM
thì củng không có gì hơn mình chỉ xin adm cho bạn mình lại 1 cái hẹn để test về việc YcoLuong bị block ạc bạn có thể cho minh thời gian vào tầm 20h00> 1 hay 2 giờ sáng củng được bạn à vì minh chơi chỉ onl vào giờ đó rất mong bạn đồng ý anh em lo đi làm bận lắm bạn à :((

upppppppppppppppppp

- - - Updated - - -

upppppppppppppppp

- - - Updated - - -

upppppppppppppppppppppppppp