PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] tại sao mở 2sv rùi ko chịu đầu tư

nntuan
13-06-2015, 06:26 PM
BQT mở S9 ra xong đc mấy ngày mở S6.9 xong giờ bi lỗi tại sao ko đầu từ 1 sv s9 thôi . tập trung 1sv sẽ hiêuj quả hơn chứ. S9 cứ như mở ra để làm chuột bạch á. giờ kiểu như bỏ đó. người chơi chả mấy ai. Buồn thật. Ko hiểu BQT đã học qua lớp kinh doanh chưa. Hay chỉ thây hay là mở cho lắm vào. Giờ mà mở thêm s69 xong mở thêm 1 sv mới nữa chắc tương tự s9 quá.

Extremes
13-06-2015, 06:33 PM
Chào bạn. Theo nhu cầu của gamer 1 hướng theo SS9 và còn lại hướng theo SS6.9 BQT làm 2 sv song song để gamer có thể tự lựa chọn theo sở thích của mình để trải nghiệm game.
BQT chúng tôi suy nghĩ rât nhiều làm sao để chiều lòng gamer. Các bạn cứ đặt mình vào vị trí những BQT như chúng tôi thì sẽ có suy nghĩ khác như dòng chia sẻ trên của bạn.

tuanmd1992
13-06-2015, 06:39 PM
chỉ là nguỵ biện thôi Super mod ạ sự thật. nó khác đấy

966977
13-06-2015, 06:39 PM
BQT mở S9 ra xong đc mấy ngày mở S6.9 xong giờ bi lỗi tại sao ko đầu từ 1 sv s9 thôi . tập trung 1sv sẽ hiêuj quả hơn chứ. S9 cứ như mở ra để làm chuột bạch á. giờ kiểu như bỏ đó. người chơi chả mấy ai. Buồn thật. Ko hiểu BQT đã học qua lớp kinh doanh chưa. Hay chỉ thây hay là mở cho lắm vào. Giờ mà mở thêm s69 xong mở thêm 1 sv mới nữa chắc tương tự s9 quá.

Có đầu tư mà,nhưng đầu tư chưa đc nhiệt tình. Đợi sver s9 sau sẽ cố gắng hoàn thiện.
Những chú chuột s9 cố gắng lên

zl0v3g4m3z
13-06-2015, 07:11 PM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|o

longcuti123456
13-06-2015, 07:16 PM
làm admin phải cứng, member toàn mấy cái thằng cc chém gió là giỏi. ra 1 sever ss9 rồi bắt chúng nó chơi xem chúng nó có cãi ko, lên diễn đàn kêu ca vài hôm là lại xuôi chèo mát mái chứ có cái gì đâu.

nntuan
13-06-2015, 11:25 PM
tui ko biết mấy cái bản trước là mấy, nhưng song song với s6.9 rồi thì còn mở chung làm gì nữa. Nếu đã xác đinh mở S9 mới. thì làm luôn 1 cái mới thôi. bạn thử mở 1 cái S9 ko đi, dám chắc giơ đông nghẹt người chơi như mới mở open athana. Chứ ko loe ngeo vài mạng như bây giờ. ít ngươi chơi rùi, dis cung dis hoài, xong kẹt acc. fixx kiểu chi ko biết. tui từng chơi MU HN từ bản đầu tiên cách đây chục năm cơ. Họ đâu có cần nhiều sv, họ chỉ cần 1sv nhưngddooong nguơig chơi. Đó chính là cái thành công của game. Còn mở s9 xong lại s69. gio s9 thi loe ngoe vài ng. s69 thi dis. tôi ghĩ BQT nên tự mình xem lại cách thức đầu tư vào 1 game đi. Tui làm kinh doanh tui biết. Tràn lan như vậy ko được gì cả.

ChiKun
14-06-2015, 01:20 AM
Như các bạn nói vì sao mở ss9 rồi mà lại mở s69 . Mình có thể giải thích theo cảm nghĩ của mình là như thế này : các bạn đã tét ss9 rồi thì biết , có quá nhiều sự mới lạ, khó hiểu dẫn đến khi open sẽ dễ chán nản end game . Đổi lại s69 tuy là cũ nhưng khi open sự hào hứng + thêm hưng phấn sẽ là có thừa vì ta đã quen ta hào hứng trải nghiệm 1 lần nữa , ta hưng phấn khi mem bờ đông đảo sự đua top kịch liệt .Đổi lại cái sự mới lạ của ss9 sẽ cần rất nhìu nhìu thời gian hơn nữa ta mới có thể dần dần tiếp cận ,hiểu xâu đc. Để mà phân tích chắc vài trang giấy nữa ko hết nhưng với tôi s69 chờ đợi mong mỏi từng ngày còn s9 có cái gì đó mà tôi cảm thấy xa xa... xa lắm ý .hi

1233
14-06-2015, 03:34 AM
ad mở ra sự kiện đua top sv arthena như thế này thì sv ss9 chúng tôi có cái j . dần dần ae bên ss9 thấy sự kiện đua top athena ngon quá chuyển hết qua sv athena thì chúng tôi chơi sv ss9 với ai mong adm đọc và tăng sự kiện hấp dẫn có giá trị cho ss9 để ss9 có thể đông ae chơi

nntuan
14-06-2015, 05:15 PM
nếu bạn nghĩ vậy thì quá cổ hủ - lạc hậu, tôi tự hỏi bạn đã test s9 chưa. Nếu đã tet rùi thì hẳn bạn biết s9 kế thứa hầu như hoàn toàn s69. và thêm vào 1 số tính năng mới. Nếu theo suy nghĩ của bạn, thì suốt đời bạn chỉ dậm chân tại chỗ, chả khác được gì, bạn thấy các game khác ko? họ update các tính năng mới dần dần, có vậy anh em game thủ mới hào hứng chơi, có cái mới chơi, đằng này suốt ngày ru rú 1 bản, chả khác nào ếch ngồi đáy giếng.
Những người đagn chơi S9, họ là con người năng động, biết tìm tòi cái mới, ké thừa cái cũ. Nhưng ADM đang biến họ thành những con chuột bạch. ADM nên xem lại cách thức ra sv của minh. đầu tư như vậy? hẳn chả bao giờ đươc lợi nhuận.