PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Mod Vào xem qua

BaDaoMG
13-06-2015, 10:26 AM
Mình là 1 mem của mu-hanoi.vn. mình thấy mu mình đua tốp có vẻ không hay. chỉ là góp ý. nếu ko ok. a e đừng ném gạch. mu mình đua tốp giới hạn ngay từ ban đầu. ( đua tốp) tính bằng điểm maxtop .
VD: 1 ngày cho rs 5 lần ngày đầu tiền. nếu max thì vẫn rs bt để đua tốp. nhưng lần rs thì vẫn là 5 . mà là 1 lần rs là 1 điểm maxtop. như vậy. thế làm cho cân bằng sv.

Đua tốp 3 ngày không giới hạn. thử hỏi ai rảnh thì đua. còn nếu ai bận. thì thua. kém lần rs. thì thử hỏi có gọi là cân = không.

chỉ là góp ý về cái đua tốp thôi. chứ mu này chưa hiểu cho lắm

thân gửi. 1 mem mới

hoài nam
13-06-2015, 10:30 AM
chuẩn cmnr nếu kiểu rs thế này thì sớm muộn ae cũng nản.tuy mình là 1 men on đều nhưng mới nghe thấy rs k giới hạn đã thấy chùn bước rồi.

_Romeo_
13-06-2015, 10:52 AM
ko chơi thì ko biết, chơi đi là biết chùn bước hay ko.

hết đua top open ADM mở các chức năng rs và hỗ trợ tân thủ, <= cái hỗ trợ TT này hay với người it time và cân = rs

chỉ kêu với la là giỏi.

Extremes
13-06-2015, 10:58 AM
Cảm ơn bạn đã góp ý. BQT tiếp nhận ý kiến của bạn, nhưng hiện tại thì sẽ không có thay đổi nào nhé.
3 ngày là cơ hội cho rất nhiều gamer MUHN để dành được cho mình phần thưởng có giá trị xứng đáng với công sức bỏ ra.
Sau 3ngày đua top không giới hạn rs sẽ mở giới hạn rs và hỗ trợ tân thủ cho các bạn reset sau theo kịp sát hơn mà!

BaDaoMG
13-06-2015, 11:13 AM
Cảm ơn bạn đã góp ý. BQT tiếp nhận ý kiến của bạn, nhưng hiện tại thì sẽ không có thay đổi nào nhé.
3 ngày là cơ hội cho rất nhiều gamer MUHN để dành được cho mình phần thưởng có giá trị xứng đáng với công sức bỏ ra.
Sau 3ngày đua top không giới hạn rs sẽ mở giới hạn rs và hỗ trợ tân thủ cho các bạn reset sau theo kịp sát hơn mà!
ukm ok. nếu mod đã nói thế thì mình cũng xin tiếp nhận. :D đua tốp gì có 3 ngày mình cũng thấy kì thật.

tk

botchien
13-06-2015, 12:00 PM
up..........:60;