PDA

View Full Version : BQT ơi cho mình xin các toạ độ Event in game với !

Lan Kwai Fong
11-06-2015, 09:11 PM
- Như tiêu đề và để chuẩn bị tác chiến ngày mai mặc dù đã biết thời gian bắt đầu sự kiện nhưng mình cũng như những anh em khác chưa tham gia các sever trước lên không thể biết đầy đủ được lên mong BQT có thể hướng dẫn mình và các anh em khác về tọa độ Event và diễn ra ở đâu như :
+ Sự kiện binh đoàn thỏ ngọc - map - tọa độ.
+ Sự kiện binh đoàn người tuyết - map - tọa độ.
+ Summer Event - map - tọa độ.
+ Boss Medusa - tọa độ.

Cảm phiền BQT nhé !
Thân !

Mod 04
11-06-2015, 09:18 PM
- Như tiêu đề và để chuẩn bị tác chiến ngày mai mặc dù đã biết thời gian bắt đầu sự kiện nhưng mình cũng như những anh em khác chưa tham gia các sever trước lên không thể biết đầy đủ được lên mong BQT có thể hướng dẫn mình và các anh em khác về tọa độ Event và diễn ra ở đâu như :
+ Sự kiện binh đoàn thỏ ngọc - map - tọa độ.
+ Sự kiện binh đoàn người tuyết - map - tọa độ.
+ Summer Event - map - tọa độ.
+ Boss Medusa - tọa độ.

Cảm phiền BQT nhé !
Thân !
Chào Bạn. Vấn đề này Mình sẽ gửi lên ADM để xem xét, sẽ có câu trả lời sớm đến bạn

Lan Kwai Fong
11-06-2015, 09:21 PM
Nhah nhé Mod 4 ơi :v 1h mai là tác chiến r kkk
Tks Mod

RenoVipStarHN
11-06-2015, 09:32 PM
Tự thân đi tìm đi em ơi

Lan Kwai Fong
11-06-2015, 09:34 PM
Tự thân đi tìm đi em ơi

Không phải đây là những điểm bất lợi với mỗi new gamer và là lợi thế với mem cũ sao?

Pisces
11-06-2015, 09:52 PM
Những vấn đề Event ingame chúng tôi chỉ cung cấp map thôi nhé bạn !
Còn các tọa đồ các bạn vui lòng tỉm hiểu thêm, đây cũng là 1 cách để event igame diễn ra được hay và thu hút hơn.
Thân !

Lan Kwai Fong
11-06-2015, 10:12 PM
Những vấn đề Event ingame chúng tôi chỉ cung cấp map thôi nhé bạn !
Còn các tọa đồ các bạn vui lòng tỉm hiểu thêm, đây cũng là 1 cách để event igame diễn ra được hay và thu hút hơn.
Thân !

Ầu vậy hả AD tại hnay test đợi mãi nhưg chỉ thấy báo có rồng vs phù thủy
Chắc lại random 4 cổng loren hoặc lostt rồi =)))))))))))))

- - - Updated - - -

Mà ADM ơi .......... Event Theo chân đội tuyển quốc gia mình dự đoán đúng tỉ số và đội thắng chưa có công bố kết quả hả

FanPage Facebook
11-06-2015, 10:36 PM
Ầu vậy hả AD tại hnay test đợi mãi nhưg chỉ thấy báo có rồng vs phù thủy
Chắc lại random 4 cổng loren hoặc lostt rồi =)))))))))))))

- - - Updated - - -

Mà ADM ơi .......... Event Theo chân đội tuyển quốc gia mình dự đoán đúng tỉ số và đội thắng chưa có công bố kết quả hả

Bạn vui lòng theo dõi phần lưu ý ở mục event nhé. Event sẽ tổng kết sau trận chung kết vào 15.6 nhé :)

TìnhDangDở
12-06-2015, 01:00 AM
ông vào toppix này đọc qua đi
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1207548-Thong-tin-may-chu-ATHENA-Season-69

Lan Kwai Fong
12-06-2015, 01:42 AM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1207548-Thong-tin-may-chu-ATHENA-Season-69

Mình đọc rồi bạn ơi cái mìh xin là tọa độ và những map sẽ có sk mà =)))))
Nhưng ADM nói r kkk
Phiền ADM Close topic dùm mình.
Thân !

Moze
12-06-2015, 02:20 AM

đâu có tháy để map đâu,không biết boss vàng gom về 1 map ở loren hay rải đều các map nhỉ ?