PDA

View Full Version : toi yeu mu hanoi

traipk
31-05-2015, 10:27 PM
như tiêu đề e đã viết ,là toàn bộ ae tâm huyết đều nghĩ như em,e xin đóng góp 1 vài ý kiến mong BQT đừng chặt chém em,đã là even thỳ tất cả ae đều muốn tham gja nhiệt tình nhưng vì không có time nên khó có thể tham gja hết đc và overvip nằm trong số đó,vậy nên e mong BQT giảm mức overvip xuống để ae có time sắp xếp lại công việc ,đã là men tâm huyết rồi thy không bỏ qua cái gì cả......................

katy01
31-05-2015, 10:32 PM
t ngi bo rs oven di rs do aico nhiu thoi gian cay cang khoe len nhiu ng it thoi gian yeu dan dẫn điến chán nản ngỉ game

traipk
31-05-2015, 10:36 PM
ít time nhưng vì tình yue nên vẫn cố ,cuối cùng sụt mấy cân thịt,nhất là class DK train khổ,vẫn mong ADM xem xét lại một lần nữa,dau~ biết rằng là khó nhưng e vẫn ...

Mod 04
31-05-2015, 10:47 PM
Cảm ơn Bạn đã Góp ý, Mình sẽ gửi lên BQT sẽ có câu trả lời sớm đến cho Bạn thanks

katy01
31-05-2015, 10:48 PM
ít time nhưng vì tình yue nên vẫn cố ,cuối cùng sụt mấy cân thịt,nhất là class DK train khổ,vẫn mong ADM xem xét lại một lần nữa,dau~ biết rằng là khó nhưng e vẫn ...

dame me class DK van train thui nhung di lam ca ngay chieu toi moi ve chay rs max la ngon lam roidang nay ng ta rs oven nua cang ngay cang chenh lenh ve pont

traipk
01-06-2015, 07:11 AM
ở sv SM đã có sự chênh lệch lên đến hơn 20 k poin even rồi ADM = 5 lần RL ,đây chính là nguyên nhân nhiều người tâm huyết nghỉ game ,

MeoHoang1102
01-06-2015, 07:49 AM
Mức RS Over đã giảm xuống còn 30 lần ( trong 30 lần đó đc nhận thưởng PP+ ) Từ vài hôm trước rồi , Bạn có để ý không ?
CÒn sự chênh lệch hơn 20k . Bạn không ăn event , người ta ăn max, Bạn không cày RS Over , người ta ngày nào cũng max. Bạn không bỏ tiền để chơi , người ta bỏ tiền để chơi.
Nếu bạn vẫn = người ta thì Có bất công cho người ta không ?

traipk
01-06-2015, 08:29 AM
đấy là bọn e không có time ,sử chênh lệch này sẽ gia tăng,thà ADM BỎ CÁI OVER VIP NÀY LÀM CÁI EVEN NẠP TIỀN ,THỲ SẼ CÒNG = HƠN GIỮA NGƯỜI KHÔNG CÓ TIAME VÀ CÓ TIME

- - - Updated - - -

CHA EVEN NÀO E KHÔNG ĂN CÁ ,NHƯNG VÌ SỨC NGƯỜI CÓ GJOI HẠN PHẠ PHÂN PHỐI TIME ĐỂ LÀM VIỆC NỮA CHỨ ,VÌ ĐAM MÊ NÊN VẪN CỐ THEO ,ADM CỨ LÀM CÁI EVEN HCV THẾ LÀ NHANH NHẤT

romrom
01-06-2015, 08:32 AM
mình có ý kiến : cứ để rs over cũng đc...và ADM nên tăng exp trong dop như cũ để những ng ít time như anh bạn trên đây có thể chạy dop...đi làm cả ngày chỉ chơi đc có mỗi buổi tối mà...

traipk
01-06-2015, 08:37 AM
dope thỳ tránh nhau đy ,ks tùm lum cũng khó,nói chung là ít time thỳ thiệt ,có quá thy hại sức khỏe ,nghỉ game vậy

966977
01-06-2015, 09:00 AM
Nói chung cái Ryset Over chỉ phục vụ người có tiền và người rất nhiều tiền . chứ nhưg người chạy đằng sau chẳng bao giờ biết cái Even OverVip nó hình thù như nào..?
Chenh lech 5 10k poi ko co gi dang noi. Nhug chêch lệch 10 20 điểm Máter thì khác hẳn

romrom
01-06-2015, 10:08 AM
thằng mod5 đâu...toppic ko dấu này...sao ko vào đây cảnh cáo...cái loại mod gì gét nhau trong game xong ra band nick người ta ở diễn đàn vì 1 lỗi nhỏ ko đáng có..mà từ trước hầu hết đến nay ADM cũng ko nhắc nhở lỗi này...loại như mày có xứng đáng làm mod ko...

- - - Updated - - -

mod caripron mày vào đây...top pic này có dấu ko..sao vẫn tồn tại..mà đích thân ADM Trả lời toppic không nói gì nhé

- - - Updated - - -

upppppppppppp.anh em vào hêt đây xem xử lí toppic ko dấu này ra sao

FanPage Facebook
01-06-2015, 11:07 AM
thằng mod5 đâu...toppic ko dấu này...sao ko vào đây cảnh cáo...cái loại mod gì gét nhau trong game xong ra band nick người ta ở diễn đàn vì 1 lỗi nhỏ ko đáng có..mà từ trước hầu hết đến nay ADM cũng ko nhắc nhở lỗi này...loại như mày có xứng đáng làm mod ko...

- - - Updated - - -

mod caripron mày vào đây...top pic này có dấu ko..sao vẫn tồn tại..mà đích thân ADM Trả lời toppic không nói gì nhé

- - - Updated - - -

upppppppppppp.anh em vào hêt đây xem xử lí toppic ko dấu này ra sao

Yêu cầu bạn không spam các topic. Bạn vui lòng PM onetime_hanoi để được giải đáp vấn đề trên nếu muốn khiếu nại :)

thaidaika
01-06-2015, 12:21 PM
romrom là đông à.đen thôi.:))

DKMM0D
01-06-2015, 12:38 PM
các toppic là để thảo luận chung sao bảo spam...mà đang nói tiếng việt mà lại lẫn sang tiếng anh hả mod...mày chơi chữ à...mày ngon thì viết cả câu tiếng anh chứ đừng giở tây giở việt nhé...tại sao chúng mày ko giải thích công khai trên đây mà phải pm riêng...chúng mày sai ko chịu nhận thì anh em sẽ nghỉ hết thôi...

Mod 04
01-06-2015, 12:44 PM
yêu cầu bạn không được Spam bậy nhé, nhắc nhở bạn lần này. lần sau phát ngôn và dùng ngôn từ cho phù hợp! Thân!

DKMM0D
01-06-2015, 12:47 PM
đề nghị mod viết tiếng việt cho đủ nhé...spam nghĩa là gì vậy...

- - - Updated - - -

khi nào mod viết tiếng việt đủ cả thì tao mới phục...tao người dân tộc thiểu số nên ít chữ..viết thế tao ko hiểu à...ai zà

Mod 04
01-06-2015, 01:16 PM

- - - Updated - - -

khi nào mod viết tiếng việt đủ cả thì tao mới phục...tao người dân tộc thiểu số nên ít chữ..viết thế tao ko hiểu à...ai zà
Nhắc nhở bạn lần thứ 2 nhé, lần sau dùng ngôn từ cho phù hợp và dễ nghe, còn tái diễn nữa Banend ních không cần thông báo.....cảm ơn!

Minh Đại Ca ♥
01-06-2015, 01:19 PM

- - - Updated - - -

đặt cái tên vậy là đáng bị block rồi còn ở đó cãi xước

traipk
01-06-2015, 01:31 PM
vẫn mong ADM xem xét lại tình hình làm cái even an HCV cho nợ công = ,chủ overvip là hút máu anh em thà bỏ tiền ra để giữ gìn một tí sức khỏe còn hơn

Mod 04
01-06-2015, 01:56 PM
vẫn mong ADM xem xét lại tình hình làm cái even an HCV cho nợ công = ,chủ overvip là hút máu anh em thà bỏ tiền ra để giữ gìn một tí sức khỏe còn hơn

Cảm ơn bạn đã Góp ý. mình sẽ gửi lên BQT xem xét sẽ có câu trả lời sớm cho bạn, Lần sau bạn nhớ post sang Góp ý & Báo Lỗi nhé...Thân!

DKMM0D
01-06-2015, 03:44 PM
đặt cái tên vậy là đáng bị block rồi còn ở đó cãi xước

cái tên mày dễ nghe chắc...hài,,,thằng xu nịnh

thienton00
01-06-2015, 04:02 PM
Góp ý thật lòng là cái Res Over nhiều người khúc mắc quá ! Mình thấy có giải pháp như thế này không biết có được không ?

1. Giảm tiếp mức res Over từ 30 lần xuống còn 10 hoặc 15 lần/1 ngày, số phần thưởng sẽ được chỉnh lại sao cho vẫn = res 30 lần nhưng chi phí tăng lên cho xứng đáng. Thay vì bạn phải bỏ thời gian res 30 lần thi bạn chỉ res 15, thời gian res 15 lần được giảm bạn sẽ làm được nhiều công việc khác. Nhưng để có thời gian đó thì phải phải bù vào là mất chi phí nhiều hơn, xứng tầm với giá trị của thời gian ngôi res 15 lần !

2. Vẫn để mục res Over như cũ và làm thêm 1 mục res Over nữa gọi là res "Over Vip+ ". Cái sẽ chỉ cần res 10 lần là max và phân thưởng cũng ngang bằng với người res 30 mới max như ở trên để dành cho người không có thời gian. Tuy Nhiên để đảm bảo công bằng cho tất cả thì 1 lần res Over Vip+ mình thấy nên có chí phí tối thiếu là gấp 10 lần so với Res Over Vip hoặc 15 20 lần thì cũng không có gì là quá đáng. Vì các bạn ai cũng biết thời gian rất là quý báu. nhiều lúc muốn mua cũng ko có ai bán, vậy giá cho cái chi phí mua thời gian thế là rất hợp lý ! :1;

traipk
01-06-2015, 04:41 PM
đam mê rồi vẫn lao theo, rồi nhưng đã đến lúc không thể nào chịu đựng nữa rồi đành phải bỏ cuộc ở đây,cái chi phí hay tiền bạc không phải là vấn đề ,vấn đề là time và sức khỏe của con người,

longcuti123456
01-06-2015, 05:00 PM
bạn cố gắng làm gì, ít time chơi theo kiểu ít time, ít tiền chơi theo kiểu ít tiền, và phải tập cái tư tưởng là yếu hơn người bỏ time bỏ tiền và tập luôn cái tư tưởng là ko bao h pk thắng được nó, nó có tiền thì nó mạnh là chắc chắn ( trừ những thằng ngu ra, mà ngu nó có tiền thì cũng phải nể nó , đấy cuộc đời nó là vậy ). Bạn nói chung là đi đánh quái rồi nhìn dame xanh đame vàng rồi tự sướng thôi, tập cái tư tưởng đấy đi nhé. ko phải yếu mà lên đây mách admin đâu

halay_1986_2062
01-06-2015, 05:54 PM
hơn point kệ cmcn :)) k thiết tha gì point event cả. Đợi sang HT thôi :))