PDA

View Full Version : [Kundun] Góp ý Exp Mod+BQT xem lai

966977
25-05-2015, 10:06 PM
Trước khi viết bài xin được ví như nay cho anh em de hinh dung
BQT :Người bán hàng
Nguoi choi :Khach mua hang
Game MU: Món hàng đc giao dịch

Khi bất kỳ 1 món hàng nào đc đưa ra mua bán thì cần có sự đồng tình của người mua.

Khi người bán thêm bất kỳ 1 thứ gì vào trong món hàng cần bán hầu như đều đc mọi người hưởng ứng và vui vẻ.

Nhưng khi bớt bất kỳ 1 thứ gì dù la nhỏ nhất sẽ nhận đc rất nhiều y kiến khác nhau. Đa số là ko tiến tới 1 mục đích chung cho cả 2 bên.

BQT lên xem lai exp sver.

Nếu như từ lúc Open cho đến lúc này exp đều có sự chênh lệch về các mấp thi ko 1 ai có ý kiến .

Nhưng giờ có sự chênh lệch khá lớn giữa Top trên và Top Dưới.

BQT xem lại.

KeDaTinh
25-05-2015, 10:08 PM
Thu hoi 1 cau ADM co ngi toi nhung nguoi di lam toi ve moi choi dc ko Em chi hoi 1 cau do thoi

Extremes
25-05-2015, 10:09 PM
Mình sẽ gửi ý kiến lên BQT xem sét lại vậy. Có rất nhiều Topic đều nói về vấn đề này, mình đã trả lời rồi mà bạn!

Extremes
25-05-2015, 10:22 PM
Thứ 1 : tôi đã khảo sát và thấy sm bãi traill sv 3 còn rất nhiều
Thứ 2 : Các bạn có thể tranh thủ Sự Kiện Happy Hour (Bắt đầu từ 0h , 2 tiếng 1 lần , thời gian 15 phút) nhé !

Đây là câu trả lời cho các bạn. Mình thấy ko nhiều người than vãn về exp mấy chỉ có bạn vs 1 số người kêu ca về tỉ lệ exp thôi.
Tại sao những người khác chấp nhận được mà bạn lại ko chấp nhận được?

KeDaTinh
25-05-2015, 10:39 PM
Đây là câu trả lời cho các bạn. Mình thấy ko nhiều người than vãn về exp mấy chỉ có bạn vs 1 số người kêu ca về tỉ lệ exp thôi.
Tại sao những người khác chấp nhận được mà bạn lại ko chấp nhận được?

nhiu ng phai di lam it thoi gian choi MU ẽp thap nv bjo moi kip dc top?

MeoHoang1102
25-05-2015, 11:03 PM
Về Vấn đề EXP này .
Chúng tôi đã tham khảo tất cả các kênh hỗ trợ và tiếp xúc với người chơi Và nhận thấy rằng hầu hết tất cả gamer đều muốn 1 server tồn tại lâu dài và độ khó càng cao càng gây hứng thú với người chơi .
Do vậy việc giảm số exp, giảm giới hạn rs sẽ làm được điều này .
Tiêu chí để áp dụng cho 1 server phải theo số đông thôi bạn ah . Chúng tôi biết không thể làm hài lòng tất cả các bạn cùng lúc được và mong bạn tận dụng những sự thay đổi để thu xếp thời gian chơi game hợp lý.

Thân !

k_close
25-05-2015, 11:10 PM
Trước khi viết bài xin được ví như nay cho anh em de hinh dung
BQT :Người bán hàng
Nguoi choi :Khach mua hang
Game MU: Món hàng đc giao dịch

Khi bất kỳ 1 món hàng nào đc đưa ra mua bán thì cần có sự đồng tình của người mua.

Khi người bán thêm bất kỳ 1 thứ gì vào trong món hàng cần bán hầu như đều đc mọi người hưởng ứng và vui vẻ.

Nhưng khi bớt bất kỳ 1 thứ gì dù la nhỏ nhất sẽ nhận đc rất nhiều y kiến khác nhau. Đa số là ko tiến tới 1 mục đích chung cho cả 2 bên.

BQT lên xem lai exp sver.

Nếu như từ lúc Open cho đến lúc này exp đều có sự chênh lệch về các mấp thi ko 1 ai có ý kiến .

Nhưng giờ có sự chênh lệch khá lớn giữa Top trên và Top Dưới.

BQT xem lại.
Hàng đợt này chỉ có vậy. Mua hay không tuỳ bạn

thienton00
25-05-2015, 11:11 PM
nhiu ng phai di lam it thoi gian choi MU ẽp thap nv bjo moi kip dc top?

Bất kể sinh vật nào mà không thích nghi được với môi trường thì không thể tồn tại trong môi trường đó được ! Chấp nhận đi bạn :4;

Phố-Đầm_No1
26-05-2015, 05:57 AM
Mua xác cao cao đỡ phải cầy kéo thôi ae à :D

halay_1986_2062
26-05-2015, 07:33 AM
từ lúc chơi đến giờ ko thấy ai khảo sát gì. hài. Rồi mấy tháng nữa chúng tôi khảo sát, thấy exp thấp quá, ko ai chơi, chúng tôi sẽ tăng lại exp ngay thôi =))

laolabem
26-05-2015, 07:55 AM
Về Vấn đề EXP này .
Chúng tôi đã tham khảo tất cả các kênh hỗ trợ và tiếp xúc với người chơi Và nhận thấy rằng hầu hết tất cả gamer đều muốn 1 server tồn tại lâu dài và độ khó càng cao càng gây hứng thú với người chơi .
Do vậy việc giảm số exp, giảm giới hạn rs sẽ làm được điều này .
Tiêu chí để áp dụng cho 1 server phải theo số đông thôi bạn ah . Chúng tôi biết không thể làm hài lòng tất cả các bạn cùng lúc được và mong bạn tận dụng những sự thay đổi để thu xếp thời gian chơi game hợp lý.

Thân !

Tham khảo giống top pic hỏi ý kiên gameplay chơi ss 9 hay 6.9 hả...xem cái % người chơi chọn sv nào đông nhất...mà ADM vẫn đưa ra 2sv mới cùng lúc...rõ ràng ko tôn trọng gameplay nhé...đừng ngụy biện

ArsenalFC
26-05-2015, 08:12 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppp

laolabem
26-05-2015, 08:21 AM
uppppppppppppppppppppppp