PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] bb toàn thể Mu Hà Nội

satthu5577
22-05-2015, 11:15 PM
ỗ trợ khách hàng

Cuộc trò chuyện bắt đầu
Bạn - Nhấp vào đây để thay đổi
MU Hà Nội
Chào bạn! Hãy đặt câu hỏi cho chúng tôi để được trợ giúp. Hân hạnh.
Hanoi_Meohoang1102 đã tham gia cuộc trò chuyện
acc bi bock khi nao moi dc tha a
Hanoi_Meohoang1102
acc nào ?
TamGamCau
TânGmCau
Hanoi_Meohoang1102
acc này Block vĩnh viễn nhé
e chu acc thuc sự
di làm 6 tháng nai moi về
nho thang ban chơi
no cho mượn acc
Hanoi_Meohoang1102
vâyh bạn nói chuyện với người bạn cho mượn acc kia nhé
việc này tôi không giải quyết
@@
bao nhiêu công sức + thoi gian
giờ mất sao a
Hanoi_Meohoang1102
đó ;à việc của bạn
a nói hay
đó la viec cua bạn
Hanoi_Meohoang1102
bạn giao cho ng khác acc thì bạn tự hỏi ngf ta đã làm gì nhé
sai lằm :))
e cung hiều rùi
sai lằm lớn nhất la choi game này
nhờ tới AD
koi còn cach nao giúp
mà nghe nói chuyện
cung hiểu 1 phần nào

ADM mà nói chuyen nghe ức vl
cung tự hiểu 1 phần số phận

minh cần giúp nhờ tới ADM mà cách nc nhu ADM kiều này cung hiểu
... sai lằm + ngu mới đến mu Hà nội

bb toan thê ae
ơ lậy cho AD hut máu nha .. :103;

MeoHoang1102
22-05-2015, 11:22 PM
Chuẩn là đoạn chát này. Tôi có sai ở đâu không ?
Giao acc cho người khác thì acc đó làm sai đương nhiên phải chịu hình phạt thích đáng.
Ai gây tội rồi cũng bảo : thằng em em nó làm.... , thằng bạn em nó làm... em không biết. thế là xong nhỉ ?

banyboon
22-05-2015, 11:39 PM
Cái này gọi là " Giao trứng cho ác ".

thienton00
23-05-2015, 01:20 AM
Riêng cái này thì ủng hộ ADMIN mèo, xử lý thế là chuẩn ! Chơi game này 3 4 năm cũng khá hiểu ADMIN mèo, chắc là không phải ai ADMIN cũng dùng những lời lẽ vô cảm như vậy. Mình không nhầm thì có lẽ ADMIN đã chán ngán với những cách thức cũng như lý do trong những pic về vụ của bạn (mình cũng đã đọc mấy pic về vụ của bạn) nên mới có những trả lời rắn như vậy ! Mình nói thật là ngay cả khi không có những khúc mắc về vụ của bạn từ trước, chỉ khi nghe cái lý do đưa acc cho bạn 6 tháng đã là không đúng quy định rồi, nếu không muốn nói là lý do không thể chấp nhận ! Thực tế game mu-hanoi.net giờ có khá nhiều lý do đủ và xứng đáng để gamer có thể bỏ đi nhưng với lý do như của bạn thì thực sự là chắc chỉ có riêng bạn mới có ! :19;

k_close
23-05-2015, 04:18 AM
Mở chức năng bán đồ trên ưeb thu phí theo tỉ lệ % giá giao bán. Dễ chọn lựa dễ giao dịch
Bán cả nhân vật nữa đỡ phải đổi thông tin loằng ngoằng rắc rối.
Nếu gd bằng vnd thì giao bán đồ hay nhân vật có khoá mã. Gm thay mã mua. Người mua gửi trực tiếp thẻ cho gm để gm quy ra tiền mặt cho nhanh. Gửi đủ thẻ mở mã cho người mua xúc. Còn người bán chỉ việc đợi nhận tiền từ gm. Đỡ phải kiểm tra thông tin rồi xác nhận nọ kia. Không sợ vc dup hàng dup. Phí thì tuỳ theo gm tính thế nào hiệu quả
Cứ mua bán thế này tắc rối lắm. Mệt nhất là mấy cái khoản bác acc

k_close
23-05-2015, 04:21 AM
Mở chức năng bán đồ trên ưeb thu phí theo tỉ lệ % giá giao bán. Dễ chọn lựa dễ giao dịch
Bán cả nhân vật nữa đỡ phải đổi thông tin loằng ngoằng rắc rối.
Nếu gd bằng vnd thì giao bán đồ hay nhân vật có khoá mã. Gm thay mã mua. Người mua gửi trực tiếp thẻ cho gm để gm quy ra tiền mặt cho nhanh. Gửi đủ thẻ mở mã cho người mua xúc. Còn người bán chỉ việc đợi nhận tiền từ gm. Đỡ phải kiểm tra thông tin rồi xác nhận nọ kia. Không sợ vc dup hàng dup. Phí thì tuỳ theo gm tính thế nào hiệu quả
Cứ mua bán thế này tắc rối lắm. Mệt nhất là mấy cái khoản bác acc
Mu của 2015 rồi phải dùng công nghệ chứ thủ công đồ đá quá bất tiện

satthu5577
23-05-2015, 05:53 AM
Giao acc cho người khác thì acc đó làm sai đương nhiên phải chịu hình phạt thích đáng.
Ai gây tội rồi cũng bảo : thằng em em nó làm.... , thằng bạn em nó làm... em không biết. thế là xong nhỉ ?

1 con sói + cái nón có đáng phai z hok

cay 9 ở đây la chu acc thật sự cầu cúu đén ADm
ma nghe AD noi chuyen nghe mà tức uổng cong cày keo

AxitCucManh
23-05-2015, 06:50 AM
chẳng đến 1 con sói đâu. 1 xu cũng đi tu cả đời mới hết dc tội

nnvpnt
23-05-2015, 11:09 AM
xử lý chuẩn đó cậu, like mạnh!

codau8tuoi
23-05-2015, 11:17 AM
bạn mất acc dung ko.mjnh cung la game thu cho hoi ban 1 cau. cai ngay truoc thi bao len Đ la mat do` ko co mat ban. adm da blogg acc thi hom sau lai co mat cau va bao voi adm sao blogg acc mjnh thay hoi vo ly do ban ak.tha adm khoa 2 3 thang nua roi cau ve bao la sao adm khoa acc e e di lam 6 7 thang nay thi con like cho ban dc.ko ko hom truoc khoa acc hom sau da co mat ban roi.

Simba
23-05-2015, 12:30 PM

đã có câu trả lời
kết thúc vấn đề ở đây nhé