PDA

View Full Version : [Kundun] Gửi tới BQT MUHN , toàn thể anh em game thủ MUHN và gửi tới bạn 03

zChiPheoz
19-05-2015, 12:58 PM
https://www.youtube.com/watch?v=byjPxqc3d_A

Vài lời gửi tới BQT Mu Hà Nội :
Tôi là lronMans, trong thời gian gần đây có khá nhiều clip tố cáo tôi hack
Và block là do PK chết DK Gm Legen trên k4 sv6.
Mặc dù không có clip tố nhưng tôi vẫn phải cố làm clip test ( lần đầu tiên thấy )
Mong các bạn đọc viết này của tôi.
Hôm đó set + 15 full ( không Gia cường) máu loren ok ?
Chính anh Linh đã nói với chúng tôi là anh uống máu lorenica và VitCon nếu uống máu
VIP thì anh ấy giết .
Nhưng vào 12h ngày 19/5 tôi đã đề nghị test với Legend thì vitcon ( antihack 03 đảm nhiệm vụ này )
Tôi có nói cả 2 quay clip:
-Thứ nhất để chứng minh tôi không hack
=Thứ hai để chứng minh antihack 03 không gian lận trong việc test-> cụ thể là set 15 hôm đó không gia cường thì hôm test Gia Cường ? hôm bơm máu loren thì hôm test bơm máu shop ?
Hôm tôi thấy VitCon test vs Lengen thì lại đeo sói PT , trong khi thực tế khi tôi PK chết GM lengen xài sói Tấn Công => Dmg của tôi từ 26k trở lên điều này GM Lengen có thể xác nhận .
Block acc tôi thì không có 1 topic thông báo , clip test hack để block tôi cũng ko có
Vậy thì quá thiệt thòi cho bản thân tôi nói riêng và các mem sau này bị VitCon ghét phải không ? còn không biết có sử dụng trò ma quái gì không nữa hay là x5 x10. Tôi có đề cập đến vấn đề này thì antihack 03 nói đây không phải cuộc thương lượng giữa tôi và bạn ???
Làm anti thì phải luôn công bằng với mem đúng không ?
Có tật giật mình hay là gì ? Nếu không làm trái lại với hôm anh linh Legen cầm acc
Sao không dám quay clip ? Hay là vì vụ thế chiến thứ 3 chính antihack 03 cùng 1 IP đăng kí 7 8 acc làm member không thể đăng kí -> Là vì bạn ấy mở đăng kí trước 5 phút và đăng kí liền một lúc 7 8 acc.
Vậy các bạn member Mu-Hanoi.net, Tổng Cục Trưởng, Anh OneTime hay các BQT lớn tính thế nào?
Tôi cầm acc lexus thấy vậy, kiện lên BQT thì bị xóa topic, và bạn ấy cay cú mình từ vụ đó nên là bảo quay clip để cả 2 đưa cho toàn thể mem của MuHn nói chung và BQT muHn nói riêng.
Nếu có clip bơm máu loren không chết, tôi tâm phục khẩu phục.
Còn không, vitcon hay vịt mẹ cũng chỉ là người làm vì tiền không vì mem ,
Rất mong anh em MuHn đọc và thấu hiểu.
Có những điều đâu phải các bạn cũng biết ?
Trong mắt các bạn, antihack 03 là một người tuyệt vời, người bạn hiền hay bao thanh thiên tái thế ) Nhưng riêng tôi thấy là một thằng hèn, nhỏ mọn.
Đợi chờ clip từ Test từ phía VitCon , đợi chờ 1 người có thẩm quyền lên tiếng .
Cố gắng cuối cùng này không phải để lấy lại cái acc mà để tìm kiếm 1 người mang lại công lý cho MUHN , mang lại niềm tin cho toàn thể anh em HuynhDe chúng tôi cũng như bao mem khác họ biết để tiếp tục hay là dừng cuộc chơi
1 Lần nữa tôi khẳng định tôi không sử dụng CTT3 can thiệp game .
Xin cảm ơn các bạn.

o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

ChuKhiBuon
19-05-2015, 01:00 PM
Anti Hack còn như này ??
Ai là người đứng ra cho công lí MuHn đây ???

hoangkaka
19-05-2015, 01:02 PM
MuHn giờ loạn à :))
Anh thành onetime nhận antihack là mấy thằng trẻ trâu làm à =))

NhimSuper
19-05-2015, 01:04 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1207375-Nghi-Van-Nhan-Vat-Ironmans-Hack-Speed&p=1275003#post1275003 cho ? cái Clip này có phải hack Sped từ phút 7 nhá

Simba
19-05-2015, 01:05 PM

không phận sự đừng cmt khiếm nhã vậy nhé bạn
anti hack làm sai thì chịu trách nhiệm vs sếp lớn
bạn không phải người trong cuộc thì nói lsu tí nhé

BoySoPhan
19-05-2015, 01:06 PM
dung khoc loc nhu 1 dua c.gai lam tu chiu di hênh hoang vua thôi

Vịt Con
19-05-2015, 01:09 PM
đọc lướt qua phát , rep bạn như sau :

1. tôi không quan tâm bạn nghĩ gì và làm gì , thân mật với ai vì ai cũng biết cả rồi , con người bạn có trong sạch hay không bạn tự biết .

2. bạn cứ việc nghĩ sét tôi GC 7% , sd hp shop bla bla , nếu điều đó làm bạn thấy dễ chịu :| , còn không thì pm chính chủ ADM Legendheroes cho thỏa mãn nhu cầu :D , tôi nhắc lại là TÔI CHO BẠN CƠ HỘI CHỨ KHÔNG THƯƠNG LƯỢNG VỚI BẠN !

3. mem mu hà nội cảm thấy thế nào thì bạn trả lời hộ tôi rồi .

4. Ngón tay có ngón ngắn ngón dài , việc nào cũng có cách giải quyết , miễn là đúng luật , vậy nên tùy từng người , từng trường hợp , từng thái độ mà tôi có cách giải quyết khác nhau , vậy nên đừng bảo tôi phải làm gì , vì khi bạn bảo câu đấy TÔI ĐÃ LÀM XONG RỒI !

à quên , cám ơn bạn đã cho tôi thành bao công :D , khá tự hào , chào thân ái và quyết thắng :D

zl0v3g4m3z
19-05-2015, 01:11 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1207375-Nghi-Van-Nhan-Vat-Ironmans-Hack-Speed&p=1275003#post1275003 cho ? cái Clip này có phải hack Sped từ phút 7 nhá

Biết cái topic của bạn rồi , Bạn muốn test tnao thì test kiểu đó nhé !

Nhưng để sau đc không :)

Coi như năn nỉ đấy

Còn ở cái Topic này mình muốn phơi bày cái sự thật gắp lửa bỏ tay người từ Antihack

zl0v3g4m3z
19-05-2015, 01:13 PM

1. tôi không quan tâm bạn nghĩ gì và làm gì , thân mật với ai vì ai cũng biết cả rồi , con người bạn có trong sạch hay không bạn tự biết .

2. bạn cứ việc nghĩ sét tôi GC 7% , sd hp shop bla bla , nếu điều đó làm bạn thấy dễ chịu :| , còn không thì pm chính chủ ADM Legendheroes cho thỏa mãn nhu cầu :D , tôi nhắc lại là TÔI CHO BẠN CƠ HỘI CHỨ KHÔNG THƯƠNG LƯỢNG VỚI BẠN !

4. Ngón tay có ngón ngắn ngón dài , việc nào cũng có cách giải quyết , miễn là đúng luật , vậy nên tùy từng người , từng trường hợp , từng thái độ mà tôi có cách giải quyết khác nhau , vậy nên đừng bảo tôi phải làm gì , vì khi bạn bảo câu đấy TÔI ĐÃ LÀM XONG RỒI !

à quên , cám ơn bạn đã cho tôi thành bao công :D , khá tự hào , chào thân ái và quyết thắng :D

Mình không muốn tranh luận dài dòng với bạn làm gì nữa

Mình chỉ hỏi bạn 1 câu và mong có câu trả lời từ bạn

Bạn có clip quay lúc test hack với mình hay không ?

Ngắn gọn xúc tích như vậy thôi :)

o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|o

zl0v3g4m3z
19-05-2015, 01:17 PM

Bạn có Clip test với mình

Post lên rồi mọi việc kết thúc

Mình tâm phục khẩu phục

Còn không có clip bạn là kẻ lợi dụng việc chung trả thù cá nhân một kẻ tiêu nhân bỉ ổi gắp lửa bỏ tay người

kennedy9x
19-05-2015, 01:17 PM
http://anh.im/image/aFo

ngocngoc1111
19-05-2015, 01:18 PM
hihi tự nhiên ác DK joun của mình đc lên tivi

BoySoPhan
19-05-2015, 01:20 PM
khoc loc de mo ac vao test de chuyen het do dac di ay ma

SatDaiCa
19-05-2015, 01:20 PM
clip khi đi bắt hack hôm trước cũng ko có nữa thế mà block ngay lập tức sợ thật

zl0v3g4m3z
19-05-2015, 01:23 PM
khoc loc de mo ac vao test de chuyen het do dac di ay ma

ha ha bạn vui tính qá

Nhưng đừng xem thường ADM như vậy chứ :)

LegendHeroes
19-05-2015, 01:24 PM
Hoàn toàn không có chuyện dùng máu shop và thay đổi item so với lúc pk trước nhé . Tôi có thể lấy Uy tín ra đản bảo điều đó ! Trước khí bạn xin test lại tôi đã khẳng định điều đó nên bạn không việc gì phải lăn tăn về chuyện gian lận .

zl0v3g4m3z
19-05-2015, 01:24 PM

Mình tâm phục khẩu phục

Còn không có clip bạn là kẻ lợi dụng việc chung trả thù cá nhân một kẻ tiêu nhân bỉ ổi gắp lửa bỏ tay người

o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

Bo0zi0zi
19-05-2015, 01:26 PM
Chốt Hạ một câu cho gắn gọn Bạn làm cái gì thì bạn tự hiểu nhé, Đừng che đậy cái sai của Mình thì càng sai và không ai có thể GiẢI Quyết cho bạn đc vì Thái độ và cách ăn nói của bạn Thân gửi Ironman nhé :78;

kennedy9x
19-05-2015, 01:27 PM

zl0v3g4m3z
19-05-2015, 01:28 PM
Hoàn toàn không có chuyện dùng máu shop và thay đổi item so với lúc pk trước nhé . Tôi có thể lấy Uy tín ra đản bảo điều đó ! Trước khí bạn xin test lại tôi đã khẳng định điều đó nên bạn không việc gì phải lăn tăn về chuyện gian lận .

Trăm nghe không bằng mắt thấy

Việc này em đã rất muốn đc test cùng với anh

Nhưng anh đã giao việc đó cho 03 test

Xin vẫn luôn kính trọng anh nhưng em xin lỗi

Bây giờ ở đây Antihack 03 là người làm việc với em

Và em chỉ có 1 yêu cầu rất nhỏ mà ai cũng làm đc

Cho em xin cái clip test để em cũng các mem tâm phục

Từ trước đến giờ hack phải có clip tố cáo

Test hack thì phải có clip của cả 2 bên

Trường hợp của em là đặc biệt đấy

Simba
19-05-2015, 01:29 PM

các bạn tập trung vào câu trả lời từ người giám sát nhé

zl0v3g4m3z
19-05-2015, 01:31 PM
Chốt Hạ một câu cho gắn gọn Bạn làm cái gì thì bạn tự hiểu nhé, Đừng che đậy cái sai của Mình thì càng sai và không ai có thể GiẢI Quyết cho bạn đc vì Thái độ và cách ăn nói của bạn Thân gửi Ironman nhé :78;

Mình luôn biết nhường dưới kính trên

Nếu bạn thấy có gì đó thô lỗ , tục tĩu bạn có thể lấy dẫn chứng

vipcomen
19-05-2015, 01:36 PM

Mình tâm phục khẩu phục

Tôi là member mới chưa biết gì nhiều ở đây.dân chơi với quan đường nào cũng nghiệt ngã lắm Mod đã nói thế thì chỉ có thể là thế thưa kiện chi vừa mất thời gian vừa xảy ra mâu thuẫn thêm giữa đôi bên

MyLadyKillah
19-05-2015, 01:36 PM
cho mk hỏi ngu phát, điểm Master x2 dame sao +đc 20 cấp, mà bt thường chỉ cộng đc 10 cấp(nhân vật trong clip test). Mk gà các bạn pro RF chỷ zùm! Thân!

SatDaiCa
19-05-2015, 01:38 PM
Block 1 nhân vật thì phải có bằng chứng thật cụ thể và xác đáng thì mọi người mới không còn lăn tăn.Đề nghị anti post cái clip bắt dc khi hack và clip test lại để chứng minh là hack.

9718153
19-05-2015, 01:40 PM
tôi tin ở MuHN vẫn còn cái gọi là công lý . cái loại như Anty hack 03 thi nên cho nghỉ đi . Sông ngẩng cao đầu đi anty 03 a` đừng có cúi găm mặt xuống đất .lại còn cái kiểu ăn nói cợt nhả cười đùa cậy mình có cái quyền block thick block ai thì block .

Bông Hoa Nhỏ
19-05-2015, 01:41 PM
Muhn rất vui và hay khi tới giai đoạn Hồi Sinh của 1 sever Khác. Các Bạn cứ chơi cứ hách =) rồi sẽ bì sử lý . 2. 100 thằng đánh bạc với nhau co 1thằng khách ngồi chơi MUHN này cũng vậy tất chỉ cũng là 1 ngườ gây lên thôi rồi lại xoá rồi lại lên.. chúc ae vv

SatDaiCa
19-05-2015, 01:42 PM
cho mk hỏi ngu phát, điểm Master x2 dame sao +đc 20 cấp, mà bt thường chỉ cộng đc 10 cấp(nhân vật trong clip test). Mk gà các bạn pro RF chỷ zùm! Thân!
cái này rất đơn giản thôi ,bạn nên tạo riêng 1 pic rồi thảo luận nhiều thứ liên quan nữa thì sẽ tốt hơn.Ở đây các bạn ý đang làm việc nên bàn luận ko tiện.

NextTopHN_ThaiDuong
19-05-2015, 01:42 PM

Muhn giờ loạn rồi...xem ma thấy chán

Nó là mod fb + sm .là mod chơi muhn thì đỡ làm sao đc

NextTopHN_ThaiDuong
19-05-2015, 01:44 PM
Bàn luận làm cái eo j..chơi dc thì chơi.k chơi dc thì nghir cho mát kiếp

Làm cứ nhu tao mới chơi muhn này ý iroman à..

Mày lam j hach j tao lai k biet à...

Chuẩn 1 câu là mod facebook..

BoySoPhan
19-05-2015, 01:45 PM
tôi tin ở MuHN vẫn còn cái gọi là công lý . cái loại như Anty hack 03 thi nên cho nghỉ đi . Sông ngẩng cao đầu đi anty 03 a` đừng có cúi găm mặt xuống đất .lại còn cái kiểu ăn nói cợt nhả cười đùa cậy mình có cái quyền block thick block ai thì block .

mod FB ma cung chui antyhach 03 ne

DauGau2
19-05-2015, 01:57 PM
1 loạt bị banned. :))

zl0v3g4m3z
19-05-2015, 01:57 PM

Bạn luôn miệng nói tôi hack vậy bạn có bằng chứng gì cụ thể không ?

Hay chỉ đơn giản bạn nghĩ bạn bỏ nhiều tiền ra thì ko thua đc ai ?

1 Lần xin bạn đặt mình vào địa vị của tôi rồi nhận xét khách quan giùm với

Coi như mình năn nỉ đấy . Xong việc bạn muốn test clip tố mình tnao cũng đc à

Nhưng không phải tại đây , bây giờ cũng chưa phải lúc

1 Lần nữa nói riêng với bản thận bạn 100 1000 lần mình ko hack

Có thể tôi chưa làm bạn tin đc , nhưng rồi sẽ có người không phải tôi làm bạn phải tin

OneTop_BaVuong
19-05-2015, 01:59 PM
Muhn giờ loạn rồi...anh em nghỉ đi..

Nới nhiu nói nũa là ban đo.

Đừng đùa với ljn gia rùa

thienton00
19-05-2015, 02:01 PM
Team Guild HD nếu thấu hiểu thì chắc sẽ không có phản ứng thế này đâu ? Các bạn nên biết người biết ta chứ không cả biết thực chất đang đối đấu với ai thì sẽ thiệt thòi đó ! :24; ! Khuyên chân thành 1 câu nhé : "Ngoan thì cái gì cũng có" còn các bạn xác định là bye bye thì thả phanh đê ! :4;

OneTop_BaVuong
19-05-2015, 02:01 PM

Có thể tôi chưa làm bạn tin đc , nhưng rồi sẽ có người không phải tôi làm bạn phải tin

Xin bố mod facebook à...nói it hiểu nhiu.nói nhiu hieu hết...ko hak mà bi bock :))

zl0v3g4m3z
19-05-2015, 02:05 PM

Để chứng minh mình hack cũng đơn giản và dễ dàng lắm

Antihack 03 post clip test với mình hồi nãy , mọi việc kết thúc mình tâm phục và mình hack

Họ là dân chuyên nguyên săn bắt hack những việc đơn giản này họ thừa sức làm phải ko ?

FanPage Facebook
Mình đã đứng ngoài Topic mà nhiều bạn cố tình lôi vào. Tất cả ID trên sẽ bị band thẳng tay, tất cả ID clone, spam, lời lẽ tục tiễu sẽ có những kết cục tương tự. Thân.

DauGau2

đọc 1 loạt các cmt nói về antack03 mới thấy ngưỡng mộ :)) có lẽ adm lên giải thích đúng cái dòng gc7% cho ae hiểu, dòng này có tên. Tăng mức giảm sát thương 7%. nhiều người cho đó là dòng giảm sát thương 4% mà k hiểu nội dung và op tác dụng lên nv khi Gc dòng này vào iteam trên người.
giải thích: Tăng mức giảm sát thương nghĩa là dòng này tăng mức giảm sát thương của món đồ ví dụ món đồ bình thường như áo TB +13có mức phòng thủ =155>gc dòng 7% nó sẽ được tính là 155/100x7=> lực chống đỡ dc tăng lên 180>190 chứ ko phải là giảm sát thương thêm 7%+ món đồ 4%=11% GST/1 món các thánh ạ. :)) còn máu hp shop chẳng có nghĩa lý gì với rf khi nó đạt tới mức 1 2 hit chết cả. với tốc độ siêu nhanh. 1 là rf chết. 2 là dk chết. trong clip chủ topic test mọi người có thể thấy rf dame đến 6 7 dame rồi lăn đùng ra chết. cái đó đâu phải trường hợp như các clip tố cáo Iroman đâu. nói chung các bạn nghỉ thì nghỉ đi. nhất là bạn nào bên HD có banned thì cảnh cáo 3>5 ngày thôi. toàn chơi vĩnh viễn thế nó loạn lên đấy

BóngĐêm
19-05-2015, 02:06 PM
Vấn đề này dễ mà, GM hiện đã blog acc ironman vậy thì cho 1 GM khác log acc đó rồi cho class test trước đó đã pk với ironman thử dual một lần nữa với nv ironman xem kết quả như nào thì sẽ biết ngay là có dùng CTT3 can thiệp vào game hay không. chỉ cần xem số dame là biết có hack hay không, nếu GM cầm acc ironman đánh GM test mà ra số dame không đúng như khi đánh với ironman chính chủ thì chắc chắn là dùng hack và blog là chuẩn không cần chỉnh. (Hiện acc ironman đã bị khóa nên chỉ số poin và cách cộng vẫn giữ nguyên nên test không thể sai đc).

zl0v3g4m3z
19-05-2015, 02:07 PM
Team Guild HD nếu thấu hiểu thì chắc sẽ không có phản ứng thế này đâu ? Các bạn nên biết người biết ta chứ không cả biết thực chất đang đối đấu với ai thì sẽ thiệt thòi đó ! :24; ! Khuyên chân thành 1 câu nhé : "Ngoan thì cái gì cũng có" còn các bạn xác định là bye bye thì thả phanh đê ! :4;

Vậy đấy đã chơi là hết mình , chơi phải thả phanh , chơi với những người cộm cán nhất

Như đã nói bọn mình tìm người mang lại công lí cho MUHN , tìm 1 hướng đi cho HuynhDe

zl0v3g4m3z
19-05-2015, 02:09 PM
đọc 1 loạt các cmt nói về antack03 mới thấy ngưỡng mộ :)) có lẽ adm lên giải thích đúng cái dòng gc7% cho ae hiểu, dòng này có tên. Tăng mức giảm sát thương 7%. nhiều người cho đó là dòng giảm sát thương 4% mà k hiểu nội dung và op tác dụng lên nv khi Gc dòng này vào iteam trên người.
giải thích: Tăng mức giảm sát thương nghĩa là dòng này tăng mức giảm sát thương của món đồ ví dụ món đồ bình thường như áo TB +13có mức phòng thủ =155>gc dòng 7% nó sẽ được tính là 155/100x7=> lực chống đỡ dc tăng lên 180>190 chứ ko phải là giảm sát thương thêm 7%+ món đồ 4%=11% GST/1 món các thánh ạ. :)) còn máu hp shop chẳng có nghĩa lý gì với rf khi nó đạt tới mức 1 2 hit chết cả. với tốc độ siêu nhanh. 1 là rf chết. 2 là dk chết. trong clip chủ topic test mọi người có thể thấy rf dame đến 6 7 dame rồi lăn đùng ra chết. cái đó đâu phải trường hợp như các clip tố cáo Iroman đâu. nói chung các bạn nghỉ thì nghỉ đi. nhất là bạn nào bên HD có banned thì cảnh cáo 3>5 ngày thôi. toàn chơi vĩnh viễn thế nó loạn lên đấy

Đâu đâu clip mình dmg ADM 1 2 hít chết đâu

Nó nằm ở đâu mình tìm hoài ko thấy

Bạn làm ơn dẫn chứng link như lời nói của bạn cho mình đc ko ?

zl0v3g4m3z
19-05-2015, 02:11 PM
Vấn đề này dễ mà, GM hiện đã blog acc ironman vậy thì cho 1 GM khác log acc đó rồi cho class test trước đó đã pk với ironman thử dual một lần nữa với nv ironman xem kết quả như nào thì sẽ biết ngay là có dùng CTT3 can thiệp vào game hay không. chỉ cần xem số dame là biết có hack hay không, nếu GM cầm acc ironman đánh GM test mà ra số dame không đúng như khi đánh với ironman chính chủ thì chắc chắn là dùng hack và blog là chuẩn không cần chỉnh. (Hiện acc ironman đã bị khóa nên chỉ số poin và cách cộng vẫn giữ nguyên nên test không thể sai đc).

Bạn nói cũng có lí lắm nè

Mình đã ko hack thì muốn làm gì cũng đc mà

2 GM cũng vào 2 acc cùng quay phim lại

Vậy là xong mọi việc kết thúc

DauGau2
19-05-2015, 02:13 PM

[PvP System] Victim:[legenxxx][legendhero], Attacker:[huynhxxx][lronMans] - SD[462] HP[613505.000000] -> SD[0] HP[613505.000000]
10:56:40 Killed by User State Victim:[legenxxx][legendhero], Murderer:[huynhxxx][lronMans], Dead State (Duel:0, GuildWar:0, SeldDefense:0) có vẻ như bạn cố tình không hiểu . những thứ mà adm check trong hệ thống. nếu nhìn kĩ sẽ thấy nhé. chẳng cần phải clip. đâu 10:56:40 Killed by User State Victim

SatDaiCa
19-05-2015, 02:14 PM
Tôi rất muốn biết tại sao nhân vật đó lại bị block,cái clip quay bắt khi đấm 1,2 hit chết nó nằm ở đâu

BóngĐêm
19-05-2015, 02:16 PM

uppppppppp GM thử cách này xem sao ^^

zl0v3g4m3z
19-05-2015, 02:17 PM
[PvP System] Victim:[legenxxx][legendhero], Attacker:[huynhxxx][lronMans] - SD[462] HP[613505.000000] -> SD[0] HP[613505.000000]
10:56:40 Killed by User State Victim:[legenxxx][legendhero], Murderer:[huynhxxx][lronMans], Dead State (Duel:0, GuildWar:0, SeldDefense:0) có vẻ như bạn cố tình không hiểu . những thứ mà adm check trong hệ thống. nếu nhìn kĩ sẽ thấy nhé. chẳng cần phải clip. đâu 10:56:40 Killed by User State Victim

Bạn vui tính nhỉ ^__^

ở đây chỉ nói là mình dmg chết GM

không nói là Dmg trong bao lâu

Mình cũng chưa nhìn thấy GM có ăn máu hay ko ?

Đấy mới là vấn đề khi không có clip tố

Phải nói chính xác là Không có clip tố cũng ko có clip test từ GM

DauGau2
19-05-2015, 02:17 PM

nếu bạn chơi game mà bạn không tin tưởng tới người điều hành game như NV trong clip bạn test. có dấu ấn mu trên đầu thì mình khuyên bạn lên tìm game khác. nói nữa chắc bị banned quá. tuy nhiên sẽ im lặng theo dõi topic và câu tra lời của adm cấp cao. :D

vinhtuyen
19-05-2015, 02:19 PM
https://www.youtube.com/watch?v=byjPxqc3d_A

Vài lời gửi tới BQT Mu Hà Nội :
Tôi là lronMans, trong thời gian gần đây có khá nhiều clip tố cáo tôi hack
Và block là do PK chết DK Gm Legen trên k4 sv6.
Mặc dù không có clip tố nhưng tôi vẫn phải cố làm clip test ( lần đầu tiên thấy )
Mong các bạn đọc viết này của tôi.
Hôm đó set + 15 full ( không Gia cường) máu loren ok ?
Chính anh Linh đã nói với chúng tôi là anh uống máu lorenica và VitCon nếu uống máu
VIP thì anh ấy giết .
Nhưng vào 12h ngày 19/5 tôi đã đề nghị test với Legend thì vitcon ( antihack 03 đảm nhiệm vụ này )
Tôi có nói cả 2 quay clip:
-Thứ nhất để chứng minh tôi không hack
=Thứ hai để chứng minh antihack 03 không gian lận trong việc test-> cụ thể là set 15 hôm đó không gia cường thì hôm test Gia Cường ? hôm bơm máu loren thì hôm test bơm máu shop ?
Hôm tôi thấy VitCon test vs Lengen thì lại đeo sói PT , trong khi thực tế khi tôi PK chết GM lengen xài sói Tấn Công => Dmg của tôi từ 26k trở lên điều này GM Lengen có thể xác nhận .
Block acc tôi thì không có 1 topic thông báo , clip test hack để block tôi cũng ko có
Vậy thì quá thiệt thòi cho bản thân tôi nói riêng và các mem sau này bị VitCon ghét phải không ? còn không biết có sử dụng trò ma quái gì không nữa hay là x5 x10. Tôi có đề cập đến vấn đề này thì antihack 03 nói đây không phải cuộc thương lượng giữa tôi và bạn ???
Làm anti thì phải luôn công bằng với mem đúng không ?
Có tật giật mình hay là gì ? Nếu không làm trái lại với hôm anh linh Legen cầm acc
Sao không dám quay clip ? Hay là vì vụ thế chiến thứ 3 chính antihack 03 cùng 1 IP đăng kí 7 8 acc làm member không thể đăng kí -> Là vì bạn ấy mở đăng kí trước 5 phút và đăng kí liền một lúc 7 8 acc.
Vậy các bạn member Mu-Hanoi.net, Tổng Cục Trưởng, Anh OneTime hay các BQT lớn tính thế nào?
Tôi cầm acc lexus thấy vậy, kiện lên BQT thì bị xóa topic, và bạn ấy cay cú mình từ vụ đó nên là bảo quay clip để cả 2 đưa cho toàn thể mem của MuHn nói chung và BQT muHn nói riêng.
Nếu có clip bơm máu loren không chết, tôi tâm phục khẩu phục.
Còn không, vitcon hay vịt mẹ cũng chỉ là người làm vì tiền không vì mem ,
Rất mong anh em MuHn đọc và thấu hiểu.
Có những điều đâu phải các bạn cũng biết ?
Trong mắt các bạn, antihack 03 là một người tuyệt vời, người bạn hiền hay bao thanh thiên tái thế ) Nhưng riêng tôi thấy là một thằng hèn, nhỏ mọn.
Đợi chờ clip từ Test từ phía VitCon , đợi chờ 1 người có thẩm quyền lên tiếng .
Cố gắng cuối cùng này không phải để lấy lại cái acc mà để tìm kiếm 1 người mang lại công lý cho MUHN , mang lại niềm tin cho toàn thể anh em HuynhDe chúng tôi cũng như bao mem khác họ biết để tiếp tục hay là dừng cuộc chơi
1 Lần nữa tôi khẳng định tôi không sử dụng CTT3 can thiệp game .
Xin cảm ơn các bạn.

o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

:)) game là để giải trí thôi cay cú mà làm gì. thiết nghĩ bạn không hack thì cũng là dựa vào môt lỗi bug nào đó+ thêm đó là rất nhiều mãnh khõe( mà t thấy trong game gọi là'' Bẩn Bụa" ) :D. 10 người chơi muhn này thì đên 8 người gét :)) ..........???? chơi game để giải trí hay để người ta chửi

9718153
19-05-2015, 02:20 PM
up clip đi sao giờ chưa thấy clip nhỉ

NamDztrolai
19-05-2015, 02:22 PM
Bạn vui tính nhỉ ^__^

ở đây chỉ nói là mình dmg chết GM

không nói là Dmg trong bao lâu

Mình cũng chưa nhìn thấy GM có ăn máu hay ko ?

Đấy mới là vấn đề khi không có clip tố

Phải nói chính xác là Không có clip tố cũng ko có clip test từ GM

uẩy . lâu không vào 4rom. có vẻ độ này bẹc nổi tiếng nhỉ. :))

NamDztrolai
19-05-2015, 02:25 PM
a vẫn hiền như ngày xưa :))

SatDaiCa
19-05-2015, 02:27 PM
Điều quan trọng ko phải là clip test mà là clip bắt dc khi đấm chết GM.Cái clip đó đâu ,sao ko công bố lên để xem nv đó đấm chết GM thế nào,GM lúc đó có bơm 1 tý máu nào ko hay là đứng im chịu chết,máu có lượng nhiều ít ra sao.Tất cả phải có bằng chứng cụ thể thì anh em nó mới phục.Chỉ vài dòng chữ dc sao chép vào để cho anh em biết tỷ lệ máu thì thực sự chưa thuyết phục.

zl0v3g4m3z
19-05-2015, 02:28 PM
nếu bạn chơi game mà bạn không tin tưởng tới người điều hành game như NV trong clip bạn test. có dấu ấn mu trên đầu thì mình khuyên bạn lên tìm game khác. nói nữa chắc bị banned quá. tuy nhiên sẽ im lặng theo dõi topic và câu tra lời của adm cấp cao. :D

ADM cũng là con người , họ cũng muốn bênh cho anh em của mình

Tại sao bạn không tự hỏi chỉ là cái clip post lên mọi thứ sẽ đc sáng tỏ họ lại không làm ?

vipcomen
19-05-2015, 02:29 PM
Sự cay cú chỉ mang lại ấm ức và tuổi hờn cho thế hệ 1 game Mu online nói chung và nhiều Mu nói riêng.Cái kết>cùng chung tay xây dựng càng bước lên chứ không phải là vừa đủ lại muốn đạp đổ nó như lúc ban đầu chưa có nó như vậy ADM là người ra luật nên luật sẽ không bị thay đổi được đâu nếu có trường hợp đó thì member cũng chẳng ai tin vào Phía cấp cao của game nữa.Thân ái và quyết thắng

codau8tuoi
19-05-2015, 02:38 PM
up cho antihack 03. va2 phía adm hãy cho lronMans 1 câu tr3a lòi để nó và mem HuynhDe đùng nói càng nua càng nge càng thấy tụi nó nói bậy:57;

Bo0zi0zi
19-05-2015, 02:41 PM
Đóng Topic này lại nhé ADM toàn chuyện Luyên Thuyên thôi....................Th~k

Tổng Cục Trưởng
19-05-2015, 02:44 PM
Tôi đã xem và theo dõi trường hợp của bạn mấy hôm nay. Trong các trường hợp xử lý Antihack đương nhiên ko thể tránh đc những lúc sai xót , tôi ko chắc lần này có sai xót gì ko. Nhưng nếu bạn vẫn chưa thấy phục với quyết định của Antihack03 , tôi sẽ cho bạn Test lại 1 lần nữa để bạn tâm phục khẩu phục.
Để cho khách quan, lần này sẽ có thêm Tôi và Capircon là 2 người chưa từng tham gia vào việc xử lý trường hợp của bạn.
Tôi là người sẽ tham gia và theo dõi
Legen sẽ là người trực tiếp Test với bạn
Capicorn sẽ là người Team vào máy bạn
Ngoài ra , tôi sẽ đưa thêm ra 2 yêu cầu của bạn để bạn cảm thấy thoải mái hơn :
1. Bạn có thể vào Acc Admin để kiểm tra trước đồ đạc , máu , chỉ số (giống với khi bạn đã PK)
2. Bạn có thể yêu cầu cấp đủ những phụ trợ cho nhân vật của bạn nếu bạn thấy nó ko đúng với như lần PK trước
3. Khi bạn nói tất cả đã OK chúng ta sẽ bắt đầu Test và sẽ không có gì phải tranh cãi sau lần Test này nữa.
Bạn có thể PM ngay cho tôi để hẹn lịch Test : hanoi_cruel

Các trường hợp cố tình Spam , gây ra sóng gió tại diễn đàn sẽ bị Khóa tài khoản ko cần báo trước.

Goldfather
19-05-2015, 03:18 PM
Lên nào...
Vì 1 muhn nào,,,,,,,,,,,

Tôi đã xem và theo dõi trường hợp của bạn mấy hôm nay. Trong các trường hợp xử lý Antihack đương nhiên ko thể tránh đc những lúc sai xót , tôi ko chắc lần này có sai xót gì ko. Nhưng nếu bạn vẫn chưa thấy phục với quyết định của Antihack03 , tôi sẽ cho bạn Test lại 1 lần nữa để bạn tâm phục khẩu phục.
Để cho khách quan, lần này sẽ có thêm Tôi và Capircon là 2 người chưa từng tham gia vào việc xử lý trường hợp của bạn.
1. Bạn có thể vào Acc Admin để kiểm tra trước đồ đạc , máu , chỉ số (giống với khi bạn đã PK)
2. Bạn có thể yêu cầu cấp đủ những phụ trợ cho nhân vật của bạn nếu bạn thấy nó ko đúng với như lần PK trước
3. Khi bạn nói tất cả đã OK chúng ta sẽ bắt đầu Test và sẽ không có gì phải tranh cãi sau lần Test này nữa.

Các trường hợp cố tình Spam , gây ra sóng gió tại diễn đàn sẽ bị Khóa tài khoản ko cần báo trước.

sieucuoi
19-05-2015, 03:20 PM
Mọi người đều bị irronman nó xoắn quẩy rồi. Đây là biệt đội khó thuê của gui HD đây mà. Chủ gui bị blog thi dù đúng hay sai chúng nó cứ vào gào thét có mất gì đâu, lại còn doạ dell acc nghỉ tập thể, rồi này nọ .... Tử trước đến này antihack 01 , 02 vào thụ lí những vụ của Ironman thi đều ko có kết quả gì. Chắc các bạn cũng biết. Tử trước đến này antihack 01 , 02 vào thụ lí những vụ của Ironman thi đều ko có kết quả gì. Nay có antihack 03 nhảy vào cuộc nó khác hẳn. xu li rât mạnh tay làm cho Ironman ko kịp phản ứng...
Mặt khác chính vì xử lí quá nhanh mà làm cho chúng nó đòi cái video chứng minh cho = được, bắt bẻ từng chi tiết để làm khó antihack 03 rồi lại nói 3 cái chuyện lung tung như là thù cá nhân,....vớ vẩn quá.
Một lần nữa ủng hộ antiack 03 làm rõ và mạnh tay cho chúng nó đỡ coi thường đội ngũ BQT noi chung ,cũng như nhóm antihack nói riêng.

BanBan
19-05-2015, 03:32 PM
thế đã nghe Tổng cục trưởng nói gì chưa...chờ clip test đi sẽ rõ...

SatDaiCa
19-05-2015, 03:38 PM
Sao tự dưng lại cứ bắt phải đánh nhau với GM thế nhỉ,sao ko có clip quay khi tố cáo hack nhỉ

Bông Hoa Nhỏ
19-05-2015, 03:49 PM
Bập Bênh :67;

thaidaika
19-05-2015, 03:49 PM
1 nếu bạn iron nói đúng sự thật.
mình cảm thấy k haiz lòng về Su kiên thế chiến thứ 3.bán thích bạn tự tao đồ 15 luôn đi.event la để cho mem chơi.làm như vậy là k đẹp.mât công đợi đến 12h vào thì đã hêt slot như vậy bất công quá.

2 tôi chỉ đoán ironmans co vấn đề.nhưng như vậy sv mới vui.k có guild huyende thi Pk với ai.
đây là 1 lời nói từ phe đối đich nha( Barca Guil AeQN) thả ra cho SV vui nhộn.:))

BanBan
19-05-2015, 04:08 PM
Sao tự dưng lại cứ bắt phải đánh nhau với GM thế nhỉ,sao ko có clip quay khi tố cáo hack nhỉ

ADM bắt quả tang rồi mà còn phải clip tố nữa à...còn bạn yên tâm sẽ có cả clip tố lẫn test nhé...cho bạn hết gào thuê nhé

beteovn001
19-05-2015, 04:19 PM
Dù đã nghỉ game sau hàng loạt vấn đề từ đợt trước, tuy nhiên vẩn thỉnh thoảng ngó qua forum. và thật vui khi thấy nhân vật ironman siêu nhân của chúng ta cũng có cái ngày như này, lưới trời lồng lộng, thưa nhưng khó lọt. Cũng thấy buồn cười dùm guil HĐ, khi trước đây dùng khá nhiều mưu cao kế hiểm để đưa anh em vào tròng rồi bị block, sau đó cười đắc thắng, và nay cũng vẫn những con người đó khi bị dính lại phốt do chính mình gieo thì lại giãy nảy như đỉa phải vôi, vẫn những giọng điệu rất thanh cao nhưng đã toát ra cái vẻ đỏng đảnh như chính những người trong guil của họ =)). nói gì thì nói, rất là vui vì ông trời có mắt.

SatDaiCa
19-05-2015, 04:21 PM
ADM bắt quả tang rồi mà còn phải clip tố nữa à...còn bạn yên tâm sẽ có cả clip tố lẫn test nhé...cho bạn hết gào thuê nhé
Cái liên minh này sao lại có lắm người kiểu như này vậy nhỉ,nói chuyện ko có 1 chút nào lịch sự cả.Cứ mở lời ra là nói toàn câu khó nghe thế nhỉ.Chắc là dc sống và dạy dỗ trong 1 môi trường mà các thành viên gia đình đều đối sử với nhau như vậy nên đã ăn sâu vào tiềm thức.Thật tội nghiệp và xót xa.

BanBan
19-05-2015, 04:26 PM
Cái liên minh này sao lại có lắm người kiểu như này vậy nhỉ,nói chuyện ko có 1 chút nào lịch sự cả.Cứ mở lời ra là nói toàn câu khó nghe thế nhỉ.Chắc là dc sống và dạy dỗ trong 1 môi trường mà các thành viên gia đình đều đối sử với nhau như vậy nên đã ăn sâu vào tiềm thức.Thật tội nghiệp và xót xa.

cảm thấy tội nghiệp cho bạn quá...bạn nói thì dễ nghe quá,,,liên quan tới liên minh gì ở đây vậy,,,đã nói rõ ràng là ADM bắt đc rồi,,,chứ ko phải gameplay bắt mà cần phải clip tố...hài quá...T thấy G HD bị tố hay blog là đều có mặt bạn,,,ko biết bạn chơi nv gì trong game có trong G HD ko mà hay bênh G HD vậy,,,còn nếu ko thì chỉ 1 câu là chờ ADM giải quyết...đã ko liên quan đến mình rồi còn thích nói mỉa ADM...he,,,tội nghiệp cho bạn quá

9718153
19-05-2015, 04:38 PM
xin cai clip tets cai ko post dc coi nhu thua rồi

beteovn001
19-05-2015, 04:41 PM
cảm thấy tội nghiệp cho bạn quá...bạn nói thì dễ nghe quá,,,liên quan tới liên minh gì ở đây vậy,,,đã nói rõ ràng là ADM bắt đc rồi,,,chứ ko phải gameplay bắt mà cần phải clip tố...hài quá...T thấy G HD bị tố hay blog là đều có mặt bạn,,,ko biết bạn chơi nv gì trong game có trong G HD ko mà hay bênh G HD vậy,,,còn nếu ko thì chỉ 1 câu là chờ ADM giải quyết...đã ko liên quan đến mình rồi còn thích nói mỉa ADM...he,,,tội nghiệp cho bạn quá

SatDaiCa đang cố tỏ ra mình là người am hiểu và lịch sự, tuy nhiên nếu là người lịch sự thật sự thì đã ko cứ nhảy tưng tưng lên như vậy và sẽ biết điểm dừng để chờ đợi kết quả test của Tổng Cục Trưởng. Tôi nói thật bạn cứ sống thật với con người mình đi, đừng khoác lên mình cái vẻ đạo mạo như vậy, Hợm hĩnh lắm. phát tởm

Cau2OnlineMUHN
19-05-2015, 04:42 PM
RF dame chết GM Full Buff Full Poi :))

mất lòng tin khi chơi sv mới quá :))

SatDaiCa
19-05-2015, 04:46 PM
À đúng rồi ,tôi ở G HD nên tôi vào xem và tham gia là chuyện đương nhiên,tôi chơi nhân vật DieuThuyen đấy có sao ko bạn.Nếu bạn cảm thấy khó chịu thì cứ phát ngôn theo đúng bản chất thật của mình chứ ko cần phải ghìm lòng như thế đâu :)).À mà ông bạn đối địch chơi con nào trong game ý nhỉ,xem tên lạ hoắc à.

thienton00
19-05-2015, 04:48 PM

Anh Hoà đã cho Team Guild HD cơ hội cuối rồi, cố và tận dụng chứ đừng nên đòi hỏi gì nữa ! Nhưng nói thật là dù kết quả sao thì xong vụ này mà các bạn còn chơi game, cũng mong các bạn HD thay đổi phong cách và thái độ chơi một cách tích cực hơn !

beteovn001
19-05-2015, 04:49 PM
Còn bạn nào cứ kêu đòi clip quay khi tố cáo thì làm ơn lắc cái não của mình 1 chút. Đây là do chính đội ngũ AntiHack bắt được tận tay nên ko cần phải đưa ra clip chứng minh. Nó ko phải là do người chơi game tố cáo nhau mà cần phải quay clp. Bạn đi ăn cắp, bạn sẽ đòi chứng cứ khi người bắt bạn là 1 dân thường. Còn nếu người bắt bạn là công an, chứng cứ ư. Hãy hỏi người công an đó =)). Còn cần phải nhấn mạnh là Tổng Cục Trưởng đã thông báo là sẽ thụ lý vụ này, thế nên các bạn ko cần nhảy lên nói là thù hằn cá nhân hay gì gì cả nhé. Cứ chờ kết quả sau khi test. Nói thế này ai ko hiểu thì nên kiếm cái búa hoặc đâm đầu vào tường cho não nó đung đưa tí nhé

beteovn001
19-05-2015, 04:50 PM
À đúng rồi ,tôi ở G HD nên tôi vào xem và tham gia là chuyện đương nhiên,tôi chơi nhân vật DieuThuyen đấy có sao ko bạn.Nếu bạn cảm thấy khó chịu thì cứ phát ngôn theo đúng bản chất thật của mình chứ ko cần phải ghìm lòng như thế đâu :)).À mà ông bạn đối địch chơi con nào trong game ý nhỉ,xem tên lạ hoắc à.

Để trả lời hộ BanBan nhé, nhân vật chủ cũ buomkhung, tên này ta trước rình đập nó suốt nên nhớ lắm =))

Goldfather
19-05-2015, 04:54 PM
nóng quá...................

SatDaiCa
19-05-2015, 04:55 PM
SatDaiCa đang cố tỏ ra mình là người am hiểu và lịch sự, tuy nhiên nếu là người lịch sự thật sự thì đã ko cứ nhảy tưng tưng lên như vậy và sẽ biết điểm dừng để chờ đợi kết quả test của Tổng Cục Trưởng. Tôi nói thật bạn cứ sống thật với con người mình đi, đừng khoác lên mình cái vẻ đạo mạo như vậy, Hợm hĩnh lắm. phát tởm
Từ ngày chơi Mu đến giờ đây là lần đầu tiên có người nói mình tởm.Riêng Sát đại ca này chơi bời thừa vẻ lịch thiệp và đạo mạo luôn :)) Bạn nhìn xem nhân vật DieuThuyen trong game thế nào,có tởm lợm như bạn nói ko,đến 1 câu đéo tôi còn chưa bao giờ giám sài đó :))

Tổng Cục Trưởng
19-05-2015, 04:58 PM
Vẫn chưa thấy chủ Topic PM tôi để hẹn lịch Test. Nếu hết hôm nay ko thấy PM để hẹn lịch Test thì TOpic này sẽ đóng lại và vụ việc sẽ cứ như những gì mà Antihack03 đã chốt.

beteovn001
19-05-2015, 04:59 PM
Từ ngày chơi Mu đến giờ đây là lần đầu tiên có người nói mình tởm.Riêng Sát đại ca này chơi bời thừa vẻ lịch thiệp và đạo mạo luôn :)) Bạn nhìn xem nhân vật DieuThuyen trong game thế nào,có tởm lợm như bạn nói ko,đến 1 câu đéo tôi còn chưa bao giờ giám sài đó :))

À vậy à, vậy có thể là tôi sai chăng.Cơ bản là tôi thấy câu văn của bạn rất hay, đá cũng rất xoáy, có thể với mọi người bạn như vậy là lịch thiệp và đạo mạo, còn đối với tôi thì tôi lại thấy như vậy nó thật tởm và mọi ^^!. Thông cảm nhé, mỗi người 1 cách nhìn.Sơ ri

zl0v3g4m3z
19-05-2015, 05:01 PM

Rất có tính thuyết phục
Em cần tạo giống hệt nv khi em pk vs GM bao gồm cả túi mở rộng VK
( Có bùa Tấn Công )
Cả 2 đều phải có clip
Xin được cám ơn anh

SatDaiCa
19-05-2015, 05:02 PM
Vẫn chưa thấy chủ Topic PM tôi để hẹn lịch Test. Nếu hết hôm nay ko thấy PM để hẹn lịch Test thì TOpic này sẽ đóng lại và vụ việc sẽ cứ như những gì mà Antihack03 đã chốt.
Thứ 3 và thứ 5 hàng tuần là chủ pic đi học ngoại ngữ buổi chiều ,chắc là phải tầm 20h tối mới on dc

BanBan
19-05-2015, 05:33 PM

T thấy cái hài hước ở đây là bị chính ADM bắt đc mà vẫn đòi clip tố..chả nhé ADM đi tố giống như gameplay,,,hài thật

BanBan
19-05-2015, 05:38 PM

ko biết T chơi con nào trong game mà lại bảo T là liên minh,..chuyện gì thì cũng phải bình tĩnh để giải quyết...ko phải vấn đề liên quan đến T sao T phải nhảy tưng tưng lên như bạn mà bạn nói ghìm lòng...:))...còn T chơi nhân vật buomkhung nhưng nghỉ rồi nhé,,,còn T chốt lại 1 câu là chờ ADM test thế thôi...

BanBan
19-05-2015, 05:44 PM
Để trả lời hộ BanBan nhé, nhân vật chủ cũ buomkhung, tên này ta trước rình đập nó suốt nên nhớ lắm =))
keke..bạn chơi nv gì mà rình ta vậy,,,mà ta làm gì mà rình ta

đẹp trai ko = dai sức
19-05-2015, 06:01 PM
antihack03 bị bem chết lại quay sang block acc =)) =))

là legend log acc zô thì ko phải quỳ à ??

k có clip lại bảo HD đấm chết nhanh ?? xin hỏi chú nhanh là bn giây, hay đang nói chuyện để im cho đấm ?? và chắc gì đã có bình máu nào trong ng`. Tự đưa ra luật mà lại phạm luật, thế chú ghét ai chú block hết đi, mang lý do bem chết acc legend của chú ấy.

mà test cái gì mặc đồ full từ đầu tới đít khi sv k có ???

Cau2OnlineMUHN
19-05-2015, 06:02 PM

k có clip lại bảo HD đấm chết nhanh ?? xin hỏi chú nhanh là bn giây, hay đang nói chuyện để im cho đấm ?? và chắc gì đã có bình máu nào trong ng`. Tự đưa ra luật mà lại phạm luật, thế chú ghét ai chú block hết đi, mang lý do bem chết acc legend của chú ấy.

thánh này h mới thấy xuất hiện :D

đẹp trai ko = dai sức
19-05-2015, 06:02 PM
T thấy cái hài hước ở đây là bị chính ADM bắt đc mà vẫn đòi clip tố..chả nhé ADM đi tố giống như gameplay,,,hài thật

lúc đấy chúng nó đang nc với nhau, G bọn tôi TT nhện, thì gặp, sẵn tiện bem 1 phát..

bem xog nó còn bảo HD tránh ra để nó test gì gì ấy

đẹp trai ko = dai sức
19-05-2015, 06:03 PM
thánh này h mới thấy xuất hiện :D

đi làm kiếm tiền đập sv mới =)) =))

đẹp trai ko = dai sức
19-05-2015, 06:05 PM
thử hỏi tạo sao tất cả lại tin 1 lời nói từ antihack03 ??? trong khi chả ai thấy bất kì 1 cái gì liên quan ?? ( hay do thù cá nhân với thg Huynh nên hùa theo )

còn thg Huynh nó bảo nó k hack từ lâu r, ae HD tui tin nó. Còn các bạn thì chúng tôi k qan tâm.

beteovn001
19-05-2015, 06:08 PM

vẫn éo hiểu vấn đề, nhớ ko lầm là có cha mod nào nói acc Gm mặc set full op +15 max poi bị iron siêu nhân đấm chết, chỉ thiếu cái là chết trong bao nhiêu giây thì chưa nói, tuy nhiên người ta đã dẫn đến quyết định block acc của iron siêu nhân chứng tỏ khoảnh khắc siêu nhân xuống tay giết Gm là rất nhanh thì mới dính phốt, với lại là đã bảo chờ TCT test rồi mà cứ kêu gào đòi clip làm éo gì nhỉ =))

đẹp trai ko = dai sức
19-05-2015, 06:09 PM
vẫn éo hiểu vấn đề, nhớ ko lầm là có cha mod nào nói acc Gm mặc set full op +15 max poi bị iron siêu nhân đấm chết, chỉ thiếu cái là chết trong bao nhiêu giây thì chưa nói, tuy nhiên người ta đã dẫn đến quyết định block acc của iron siêu nhân chứng tỏ khoảnh khắc siêu nhân xuống tay giết Gm là rất nhanh thì mới dính phốt, với lại là đã bảo chờ TCT test rồi mà cứ kêu gào đòi clip làm éo gì nhỉ =))

ý t bảo lúc đấy t cũng có mặt ok ??

và t chắc chắn thg adm legend gì gì đó ko chú ý khi bị bem

còn ở clip thì sẵn sàng tư thế bơm máu

Cau2OnlineMUHN
19-05-2015, 06:12 PM
đi làm kiếm tiền đập sv mới =)) =))

tôi tưởng ông đi ăn cỗ chó hàng xóm nó để :))

beteovn001
19-05-2015, 06:16 PM
ý t bảo lúc đấy t cũng có mặt ok ??

và t chắc chắn thg adm legend gì gì đó ko chú ý khi bị bem

còn ở clip thì sẵn sàng tư thế bơm máu

sao ko biết là người ta ko chú ý, mà thôi nói chúng là chờ tets =))

dangcapYi
19-05-2015, 06:18 PM
thử hỏi tạo sao tất cả lại tin 1 lời nói từ antihack03 ??? trong khi chả ai thấy bất kì 1 cái gì liên quan ?? ( hay do thù cá nhân với thg Huynh nên hùa theo )

còn thg Huynh nó bảo nó k hack từ lâu r, ae HD tui tin nó. Còn các bạn thì chúng tôi k qan tâm.

1 lần bất tín, vạn lần bất tin ! Chuyện nội bộ của chúng mày nói ra đây làm gì, nó bảo ko hack kệ nó, anh em sv chơi chẳng lẽ ai cũng mù, ai cũng gà để tất cả đều nhận định sai à. chúng mày pro thì vào đấu trường mà ăn cho đc bọn tao.

dangcapYi
19-05-2015, 06:21 PM
Nói về HD :

+ Chơi thú tính
+ Già mồm
+ Dùng Công nghệ
+ Hóng hách
=> Gom lại thành 2 chữ : BẨN BỰA

Cau2OnlineMUHN
19-05-2015, 06:24 PM
1 lần bất tín, vạn lần bất tin ! Chuyện nội bộ của chúng mày nói ra đây làm gì, nó bảo ko hack kệ nó, anh em sv chơi chẳng lẽ ai cũng mù, ai cũng gà để tất cả đều nhận định sai à. chúng mày pro thì vào đấu trường mà ăn cho đc bọn tao.

Huynh De Tương Tàn...Huynh Đệ Ăn Cái Cốc Vào Đầu ^^

Cau2OnlineMUHN
19-05-2015, 06:32 PM
Nói về HD :

+ Chơi thú tính
+ Già mồm
+ Dùng Công nghệ
+ Hóng hách
=> Gom lại thành 2 chữ : BẨN BỰA

quá chuẩn cho đội lê duẩn :))

có j ngoại giao hênh hang VL

BanBan
19-05-2015, 06:39 PM
hài...đã gọi là antihack thì phải có trình độ rồi...chả cần test nó cũng hiện lù lù lên hệ thống...tóm lại Tổng Cục Trưởng đã thụ lí thì chờ kết quá đi rồi sẽ rõ là hack hay ko...cứ ngụy biện mãi

BanBan
19-05-2015, 06:44 PM

rất hài hước...ko tin đội ngũ ban quản trị thì tin ai,,,tin mày sao..,trước thằng hulk chắc cũng bị oan,,,,:)) :))

sieucuoi
19-05-2015, 06:46 PM
nghe bảo có post video delll acc toàn tập khi ironMan blog sao mãi chưa thấy nhỉ ?đúng là chỉ đc cái mồm thúi. Antihack 01, 02 chưa đủ năng lực để phán xét ironMan thi nay đã có antihack 03 đã thẳng cánh cò bay ra tay trừng trị. Ủng hộ nhiệt tình antihack 03 làm việc nào các bạn. Tôi ko nhớ nhầm bao nhiêu bài tố cáo ironman hack nhưng toàn bị clos topic 1 cách rất nhanh. và lí do đưa là do lagg....
Cố lên antihack 03 . dame chết đc Gm thi cũng bá con nhà đạo rồi đấy. Còn các chú đừng có kêu đẳng cấp hay trình pk ghen ghet gì ở đây. Solo đâu trương thi toàn thảm bại mà cứ toàn nhận mình là cao thủ. há há nếu có TenGiNhi pk RF thi hỏi sao các chú ko nằm viện toàn tập sớm khi vào đấu trường.

thieuthien
19-05-2015, 06:48 PM
G HuynhDe có làm sao,chơi thì ngu cứ bảo hack.Mà kể cả là hack cũng hơn lũ chó chúng mày,chỉ biết cắn đít G HD,thanh niên máu lồn gì pk thua tý là quay quay clip cái ml.Nói chung là những cái thể loại pk kém đừng có ngụy biện.Thánh họ mấy thằng trẻ trâu.

BanBan
19-05-2015, 06:50 PM
nghe bảo có post video delll acc toàn tập khi ironMan blog sao mãi chưa thấy nhỉ ?đúng là chỉ đc cái mồm thúi. Antihack 01, 02 chưa đủ năng lực để phán xét ironMan thi nay đã có antihack 03 đã thẳng cánh cò bay ra tay trừng trị. Ủng hộ nhiệt tình antihack 03 làm việc nào các bạn. Tôi ko nhớ nhầm bao nhiêu bài tố cáo ironman hack nhưng toàn bị clos topic 1 cách rất nhanh. và lí do đưa là do lagg....
Cố lên antihack 03 . dame chết đc Gm thi cũng bá con nhà đạo rồi đấy. Còn các chú đừng có kêu đẳng cấp hay trình pk ghen ghet gì ở đây. Solo đâu trương thi toàn thảm bại mà cứ toàn nhận mình là cao thủ. há há nếu có TenGiNhi pk RF thi hỏi sao các chú ko nằm viện toàn tập sớm khi vào đấu trường.

Like like like...

sieucuoi
19-05-2015, 06:51 PM
BQT đã đưa antihack 01 02 03 là hỗ trợ nhau cho 1 nhóm test, tất nhiên đây cũng la 1 việc chung cho nhóm antihack làm việc rồi mới đưa ra phán xét, các thím đừng có đổ lỗi do antihack 03 chưa đủ trình độ. Nói thật chưa đủ trình độ TCT ai cho lên ngồi ghế antihack. Chung ta phai tin tuong đội ngu BQT cung nhu antihack. Còn lũ khóc thuê thì im lặng mà hóng clip test sắp tới nhé.

Tổng Cục Trưởng
19-05-2015, 06:52 PM
Miễn thảo luận thêm vấn đề này nữa. 9h tối nay sẽ có kết quả. Và sẽ ko có thêm bất kỳ tranh cãi nào nữa.
Cảnh cáo ID đẹp trai ko = dai sức nhé. Nếu tiếp tục ăn nói ko tôn trọng BQT thì tôi sẽ block nick diễn đàn.

BanBan
19-05-2015, 06:53 PM
[QUOTE=sieucuoi;1275182]BQT đã đưa antihack 01 02 03 là hỗ trợ nhau cho 1 nhóm test, tất nhiên đây cũng la 1 việc chung cho nhóm antihack làm việc rồi mới đưa ra phán xét, các thím đừng có đổ lỗi do antihack 03 chưa đủ trình độ. Nói thật chưa đủ trình độ TCT ai cho lên ngồi ghế antihack. Chung ta phai tin tuong đội ngu BQT cung nhu antihack. Còn lũ khóc thuê thì im lặng mà hóng clip test sắp tới nhé.[/QUOT đi tắm ăn cơm lát hóng clip bạn ơi,,,

beteovn001
19-05-2015, 06:57 PM
G HuynhDe có làm sao,chơi thì ngu cứ bảo hack.Mà kể cả là hack cũng hơn lũ chó chúng mày,chỉ biết cắn đít G HD,thanh niên máu lồn gì pk thua tý là quay quay clip cái ml.Nói chung là những cái thể loại pk kém đừng có ngụy biện.Thánh họ mấy thằng trẻ trâu.

Riêng mày ko cần phải ăn nói tử tế. Guil HĐ chứ cho là chơi mu lâu, am hiểu Mu đi, thế những người chơi khác chắc mới chơi Mu. ko biết gì về Mu ý mà cứ nghĩ là mình hay, tự cho mình giỏi Pk hơn trình người khác. Guil HĐ chúng mày ko đi cắn đít người khác trước thì người khác cũng đéo rảnh mà ngồi ỉa lên đầu guil hd chúng mày. Còn cái kiều quay clip chơi người khác đều từ guil hd chúng mày mà ra đấy

Cau2OnlineMUHN
19-05-2015, 07:19 PM
Miễn thảo luận thêm vấn đề này nữa. 9h tối nay sẽ có kết quả. Và sẽ ko có thêm bất kỳ tranh cãi nào nữa.
Cảnh cáo ID đẹp trai ko = dai sức nhé. Nếu tiếp tục ăn nói ko tôn trọng BQT thì tôi sẽ block nick diễn đàn.

ko bàn cãi nũa...đợi đến 9h :))

G HD nhiều anh tài thật :))

đồ cùi cùi mà khoe VL :))

9718153
19-05-2015, 07:23 PM
thật lúc đấy chắc gì đã uống máu . bh clip dua ra thi ko có .tôi thây buồn ko phải buồn đau mà buồn cười :))

9718153
19-05-2015, 07:26 PM
ko bàn cãi nũa...đợi đến 9h :))

G HD nhiều anh tài thật :))

đồ cùi cùi mà khoe VL :))

cùi nhưng mấy cái set 2op của các chú toàn nằm :))

9718153
19-05-2015, 07:29 PM
Admin cung thu ko bom mau xem bao lau thi chết nhé :)) cái này rất quan trọng

BanBan
19-05-2015, 07:32 PM
thật lúc đấy chắc gì đã uống máu . bh clip dua ra thi ko có .tôi thây buồn ko phải buồn đau mà buồn cười :))

mày không đọc kĩ lời tổng cục trưởng nói kia à..9h sẽ rõ...lúc đó sẽ có clip cho mày phục,,,cứ vào đây mà gào hoài

Đao phủ
19-05-2015, 07:33 PM

Tạm thời closed topic để tránh tình trạng gây mất trật tự .

9H tối nay sẽ có kết quả dành cho các bạn !

Tổng Cục Trưởng
19-05-2015, 09:00 PM
Đã có kết quả : Xác nhận Iron Man không sử dụng hack và có thể giết Admin giống như lần trước đó. Admin Linh đã xác nhận.
NV IronMan được thả.
Topic Closed tại đây và vụ việc này kết thúc. Sẽ không có thêm Topic nào lập ra về việc này nữa. Nếu ai cố tình lập thêm Topic về việc này sẽ bị xóa mà k cần báo trước hoặc Ban ID.