PDA

View Full Version : do^i ngan\ loi\ gui? toi' BQT mu hanoi

traipk
18-05-2015, 11:15 AM
tình hình là ae on cả ngày mà mãi không mã được over vip,mong ADM giám mục overvip xuống còn ít hơn để ae còn có time tổ chức pk ,cả ngày train mãi không max ,nhất là DK train đã khó,thua rf 8k even là bình thường

Extremes
18-05-2015, 11:23 AM
Cảm ơn bạn đã góp ý. Mình sẽ gửi ý kiến này lên BQT xem set và có câu trả lời sớm cho bạn nhé !

Tổng Cục Trưởng
18-05-2015, 11:28 AM
Reset Over là mốc mà chúng tôi mở ra để các bạn có thời gian rảnh rỗi không làm gì có thể train để lấy thêm chút phần thưởng. Không phải là mốc mà đưa ra để tất cả cùng đạt được nên bạn đừng đem nó so sánh với giới hạn reset ngày ..v.v

ArsenalFC
18-05-2015, 11:37 AM
chuẩn đấy.các game thủ chỉ biết cắm đầu vào train chỉ mong max rs để nhận số điểm pp+ cao nhât.đến lúc max rồi thì đã quá mệt chỉ muố nghỉ ngơi mà khố nhất là class DK.
Vì vậy thời gian cho những trận PK giao lưu học hỏi cũng chẳng ai mấy quan tâm.nhiều game thủ k có nhiều thời gian cũng rất thua thiệt về poin Even
Mong BQT điều chỉnh lại mức rs over+tổng lần rs vip để ăn điểm pp+ cao nhất giảm bớt xuống để còn có thời gian PK+ép đồ,giao lưu học hỏi để sv thêm phần náo nhiệt và các mem thêm gắn bó với mu-hanoi.net

--- Mako ---
18-05-2015, 11:57 AM
Cùng quan điểm mong BQT giảm bớt mức RS vip tu luyện va over vip xuống cho AE còn có time làm những việc khác
Hạ số PP+ tương ứng xuống cho hợp ly hơn
chứ cứ train cả ngày nản lắm

traipk
18-05-2015, 12:04 PM
mong ADM fix lai ,

traipk
18-05-2015, 12:11 PM
gjam muc ovevip và rs vip cũng như pp+ kiểu này ,rf nó đã khủng train nhan\ lại đc nhiều pp+,

--- Mako ---
18-05-2015, 12:28 PM
giảm over vip xuống max 20 lần thôi, 30 lần căng lắm các anh ơi

traipk
18-05-2015, 12:33 PM
hai sinh lý lắm các anh ơi,đây là những lời của mấy anh em tâm huyết sv thôi,mong các a quan tâm

Extremes
18-05-2015, 12:47 PM
Reset Over là mốc mà chúng tôi mở ra để các bạn có thời gian rảnh rỗi không làm gì có thể train để lấy thêm chút phần thưởng. Không phải là mốc mà đưa ra để tất cả cùng đạt được nên bạn đừng đem nó so sánh với giới hạn reset ngày ..v.v

ADMIN Tổng Cục Trưởng đã có câu trả lời cho các bạn rồi nhé.
Xin phép Close Topic miễn bàn luận gì thêm.