PDA

View Full Version : Đề nghị người tổ chức Event Thế chiến thứ III và các member tham gia event vào cuộc

bboybigt
07-05-2015, 11:48 AM
- Như Mod Capricorn đã nói rằng SGalaxyS6 trong lần thi đấu vòng loại trước đã ko thoát hẳn ra và vào lại... ==>> Loại
- Vậy trong lần đấu lại với Snguyenthai nhân vật Snguyenthai đã ko bật C lên để xem point thì cũng phải bị loại trứ tại sao GM lại ngụy biện cho nhân vật đấy vào vòng tiếp theo :)))
- Đây là vòng loại yêu cầu thực hiện đầy đủ yêu cầu của GM Bật C và V lên trứ ko phải vòng trong nhé GM Capricorn
- Tôi chỉ ko thoát hẳn ra còn bị GM cho loại cớ sao nhân vật kia còn ko thèm cả bật C lên cho tất cả mọi người cùng checks mà ko bị loại. Thật là hoang đường...
- Tôi ko quấy rối hay phá hoại MU chỉ là đòi công bằng nếu tôi sai tôi chịu hoàn toàn trách nhiệm.
- Tài khoản Sức mạnh: tranthanh (BIGBANGT), galaxys5 (Galaxys6), tinasparke (LinhCanh), nhocio10(Nhucc), hoanglanbk(thangtri91)
- Tài khoản HT: 200488 (BIGLOVECUN), gamethu (chuberong)... Nếu tôi sai ADM có thể xóa hết tất cả các tài khoản của tôi... Thân

https://www.youtube.com/watch?v=nc9yttTAGYA

Kebatbai
07-05-2015, 11:52 AM
cả đội ngũ tổ chức ev đang quây t bên kia kìa . nói thì chẳng đâu vào đâu. ko chỉ ra dc cái hỏi mà toàn khảng định đó là bug. cút à quên loại

zl0v3g4m3z
07-05-2015, 11:54 AM
- Như Mod Capricorn đã nói rằng SGalaxyS6 trong lần thi đấu vòng loại trước đã ko thoát hẳn ra và vào lại... ==>> Loại
- Vậy trong lần đấu lại với Snguyenthai nhân vật Snguyenthai đã ko bật C lên để xem point thì cũng phải bị loại trứ tại sao GM lại ngụy biện cho nhân vật đấy vào vòng tiếp theo :)))
- Đây là vòng loại yêu cầu thực hiện đầy đủ yêu cầu của GM Bật C và V lên trứ ko phải vòng trong nhé GM Capricorn
- Tôi chỉ ko thoát hẳn ra còn bị GM cho loại cớ sao nhân vật kia còn ko thèm cả bật C lên cho tất cả mọi người cùng checks mà ko bị loại. Thật là hoang đường...
- Tôi ko quấy rối hay phá hoại MU chỉ là đòi công bằng nếu tôi sai tôi chịu hoàn toàn trách nhiệm.
- Tài khoản Sức mạnh: tranthanh (BIGBANGT), galaxys5 (Galaxys6), tinasparke (LinhCanh), nhocio10(Nhucc), hoanglanbk(thangtri91)
- Tài khoản HT: 200488 (BIGLOVECUN), gamethu (chuberong)... Nếu tôi sai ADM có thể xóa hết tất cả các tài khoản của tôi... Thân

HuynhDe sv HT
HuynhDe sv SM
HuynhDe sv Anubis
đẹp không , like nhé ^^!

Kebatbai
07-05-2015, 12:00 PM

ko thoát nhưng cũng đã bật thank task kiểm tra chương trình chạy trên destop của mu. nếu chỉ là game thủ thì gian lận là không thể. nếu là thần đồng máy tình thì chẳng bh người ta chơi vài trò game này. ép rồi ép rồi

Capricorn
07-05-2015, 12:01 PM
1. trong luật định không yêu cầu phải bật v c lên xem luật tại topic này: http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1206980-The-chien-thu-III-MUHN-bung-no&p=1270180#post1270180
2. trong luật yêu cầu phải thoát ra vào lại game.
3. vì là event có clip công khai. nên vòng đầu mình có bảo các bạn bật lên để mọi người cùng biết (điều này không bắt buộc vì không có trong luật định).
4. ở vòng trong, không phải bật v lên vì mỗi người có 1 cách tăng point và cách pk khác nhau. đây là bí quyết của mỗi người nên từ giờ sẽ không cần công khai.

Kebatbai
07-05-2015, 12:07 PM
1. trong luật định không yêu cầu phải bật v c lên xem luật tại topic này: http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1206980-The-chien-thu-III-MUHN-bung-no&p=1270180#post1270180
3. vì là event có clip công khai. nên vòng đầu mình có bảo các bạn bật lên để mọi người cùng biết (điều này không bắt buộc vì không có trong luật định).
4. ở vòng trong, không phải bật v lên vì mỗi người có 1 cách tăng point và cách pk khác nhau. đây là bí quyết của mỗi người nên từ giờ sẽ không cần công khai.

ủa không công khai từ giờ à. poin có vậy> ko công khai có lẽ sẽ bị bug nhu hack agi của mrpham vậy. khi adm check nó vẫn là poin thực dc cộng. nhưng khi qua màn hình game thủ thì nó dc tăng len khá nhiều. ví dụ nhé. mốc 7k agi bug lên dc 12k. 19k agi lên dc 57k . vậy adm check kiều gì. :)) nói toàn sai. sai lại càng hay nói

bboybigt
07-05-2015, 12:22 PM

Trong các video trước tôi thấy GM nói phải bật V và C lên chính GM còn nói :))) Chứng dẫn tại các Video GM giải thích như thế chúng tôi ko phục... 1 lời nói ra thì đều phải làm rõ ràng GM nói bật Task Manager Process, bật V và C và thoát ra giờ lại nói ko cần :))) Ngụy biện

https://www.youtube.com/watch?v=A4drwZEupKw

Kebatbai
07-05-2015, 12:24 PM
tính sơ sơ cái giải này mà ăn cả ( k ai biết cũng đến 2 chục m chứ chả chơi ) :)) Hoi Yeu Go thẳng tiến. diễn đàn gamethu việt nam thẳng cánh :))

bboybigt
07-05-2015, 12:54 PM
tính sơ sơ cái giải này mà ăn cả ( k ai biết cũng đến 2 chục m chứ chả chơi ) :)) Hoi Yeu Go thẳng tiến. diễn đàn gamethu việt nam thẳng cánh :))

Bái bai =)) 1 đi ko trở lại nhé...

Phố-Đầm_No1
07-05-2015, 12:58 PM
Bái bai =)) 1 đi ko trở lại nhé...

Có Đồ gì bên HT bán hem bạn ơi :))

bboybigt
07-05-2015, 01:00 PM
Có Đồ gì bên HT bán hem bạn ơi :))

Có rất nhiều nhưng bị xóa mất tài khoản đăng ký từ 2010 rồi :))) Chốt câu xóa bớt dữ liệu... ^:)^

DauGau
07-05-2015, 01:02 PM
:)) con kiến mà kiện củ khoai. người nông dân phải bênh ai

Phố-Đầm_No1
07-05-2015, 01:06 PM
Có rất nhiều nhưng bị xóa mất tài khoản đăng ký từ 2010 rồi :))) Chốt câu xóa bớt dữ liệu... ^:)^

Giống BachCaoThu nhỉ hiện giờ có gì hem :)) Vé CN chẳng hạn mua SLCL =))

mistake
07-05-2015, 01:24 PM
Tếu vãi, nhìn cái giải ko ăn được nên khá nhiều người bực tức thì phải. Ông Lexus gì đó trong clip còn đề cập gì đó đến bản hack? Giống kiểu giả bộ nói vậy để nếu thua thì có thể kiện đối thủ xài hack vậy. Đi bon bon vào vòng trong nhưng vẫn la làng người khác hack :)). Còn cái vấn đề chính về sự cân bằng giữa các class thì không thấy ai nói gì? Các bạn k hông nhận thấy rằng DW quá mạnh à. Xem các clip mình thấy nếu cứng tay DW có lợi thế tuyệt đối tại cái event này. Mà sao không thấy ai góp ý?

DauGau
07-05-2015, 01:29 PM
Tếu vãi, nhìn cái giải ko ăn được nên khá nhiều người bực tức thì phải. Ông Lexus gì đó trong clip còn đề cập gì đó đến bản hack? Giống kiểu giả bộ nói vậy để nếu thua thì có thể kiện đối thủ xài hack vậy. Đi bon bon vào vòng trong nhưng vẫn la làng người khác hack :)). Còn cái vấn đề chính về sự cân bằng giữa các class thì không thấy ai nói gì? Các bạn k hông nhận thấy rằng DW quá mạnh à. Xem các clip mình thấy nếu cứng tay DW có lợi thế tuyệt đối tại cái event này. Mà sao không thấy ai góp ý?
vậy bạn này có nhận thấy bảng đấu không có 1 cặp dw nào đấu với nhau ở vòng loại không. điều này đáng dc suy nghĩ khi người tổ chức là GM Capricorn. 1 người có quá nhiều lỗi > tình cảm

thientonMC
07-05-2015, 01:30 PM

Bạn đã không theo dõi diễn đàn kỹ cứ ở đó mà phán ! Đã nói rõ và cảnh báo, ra cả kèo DW cửa trên chấp tiền, chấp tỷ số để chứng mình rồi nhưng việc quan tâm hay không thì ai ép được ? Bạn hiểu rõ vậy, lại quan tâm sinh hoạt forum sao giờ mới phát biểu muộn màng thế !

thientonMC
07-05-2015, 01:33 PM
vậy bạn này có nhận thấy bảng đấu không có 1 cặp dw nào đấu với nhau ở vòng loại không. điều này đáng dc suy nghĩ khi người tổ chức là GM Capricorn. 1 người có quá nhiều lỗi > tình cảm

Trình không có cầm DW mà thua cả EF thì làm sao dám đối đầu với DW của người khác, nên chọn phương án an toàn lại là 1 điều thông minh ! Chốt hạ 1 câu là vì đồng tiền bán rẻ nhân cách của 1 nhóm chứ không phải 1 cá nhân !

DauGau
07-05-2015, 01:34 PM
Bạn đã không theo dõi diễn đàn kỹ cứ ở đó mà phán ! Đã nói rõ và cảnh báo, ra cả kèo DW cửa trên chấp tiền, chấp tỷ số để chứng mình rồi nhưng việc quan tâm hay không thì ai ép được ? Bạn hiểu rõ vậy, lại quan tâm sinh hoạt forum sao giờ mới phát biểu muộn màng thế !

tôi đoán thằng này là smod hoặc GM. to phết đấy. đúng ra mà tính nó phải hơn chức mod :)) nó biết quá nhiều về cái 4rom này. chắc đây là 1 cao thủ khóc thuê

DauGau
07-05-2015, 01:35 PM
Trình không có cầm DW mà thua cả EF thì làm sao dám đối đầu với DW của người khác, nên chọn phương án an toàn lại là 1 điều thông minh ! Chốt hạ 1 câu là vì đồng tiền bán rẻ nhân cách của 1 nhóm chứ không phải 1 cá nhân !

cũng tùy bạn ạ. 1 là người ta óc chó. 2 là người ta ngu. còn 3 là bọn thiểu năng trí tuê. thua cả eff :)):4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4; pó chim haha

DauGau
07-05-2015, 01:40 PM
cũng tùy bạn ạ. 1 là người ta óc chó. 2 là người ta ngu. còn 3 là bọn thiểu năng trí tuê.4 là bị gian lận ,thua cả eff :)):4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:
nãy quẫn tưởng viết rồi sửa lại nhé

DauGau
07-05-2015, 01:41 PM
mistake, smodAntiHack 03, vâng. 2 ae nhà này rất thích tấn công cùng 1 topic. thua đi bùm bùm

mistake
07-05-2015, 01:43 PM
Khổ ghê, 2 bạn không được giải có vẻ cay cú. bạn thienton gì đó bị block 1 nick lấy nick khác ra chiến tiếp hả. Hỏi mình tại sao ko có kèo dw dw mình biết hỏi ai. Bắt cóc 1 ông mod ra tra hỏi hả =)). Không vào được vòng trong là do bạn kém, đừng đổ thừa cho cái gì hết. Thằng thì không sao, thua thì tìm đủ lí do, chửi GM, AD, gamer khác. Dùng mọi lời lẽ để xỉ vả :)). Đến chán.

mistake
07-05-2015, 01:47 PM
mistake, smodAntiHack 03, vâng. 2 ae nhà này rất thích tấn công cùng 1 topic. thua đi bùm bùm

Việc MOD, GM hay AD tấn công gì đó mình không quan tâm. Mình chỉ bày tỏ quan điểm của mình rằng bạn xài BUG và thua. Không phản biện được nên cay cú lập topic cố đấm ăn xôi và xỉ vả người khác. Trong khi mod cảnh báo chửi thề mấy lần rồi. Cãi lí không lại, trình độ chuyên môn thì không. Tranh luận 1 hồi là văng tục trong khi tự nhân chơi mu 5, 6 năm nay. Chả hiểu trong thời gian đó bạn tích cóp được nhưng gì :))

DauGau
07-05-2015, 01:50 PM
1 câu thôi. không quan tâm. mà không chơi> không liên quan. vậy bạn ẳng ở đây để ai nghe mà quan mới chả điểm :)) đúng là xúc vật

mistake
07-05-2015, 01:59 PM
1 câu thôi. không quan tâm. mà không chơi> không liên quan. vậy bạn ẳng ở đây để ai nghe mà quan mới chả điểm :)) đúng là xúc vật

Sự cay cú của bạn chỉ làm cho ngôn từ của bạn thấp kém hơn thôi. Càng dùng những ngôn từ này chỉ chứng tỏ sự yếu kém của bạn thôi. Các GM ở diễn đàn quá non tay. Cứ để mấy bạn này lập topic sau đó là thách thức và chêm 1 cầu vào là: GM cãi ko lại nên im luôn rồi. Sau đó thấy thế lại vào cãi 1 câu như vậy cái topic nó không đi đến đâu cả. các bạn xác định mình đúng thì nên làm dứt khoát. Mình thấy mấy bạn này bảo dứt áo ra đi t ừ mấy topic trước, K hiểu sao vẫn ở lại cãi cố

DauGau
07-05-2015, 02:01 PM
Sự cay cú của bạn chỉ làm cho ngôn từ của bạn thấp kém hơn thôi. Càng dùng những ngôn từ này chỉ chứng tỏ sự yếu kém của bạn thôi. Các GM ở diễn đàn quá non tay. Cứ để mấy bạn này lập topic sau đó là thách thức và chêm 1 cầu vào là: GM cãi ko lại nên im luôn rồi. Sau đó thấy thế lại vào cãi 1 câu như vậy cái topic nó không đi đến đâu cả. các bạn xác định mình đúng thì nên làm dứt khoát. Mình thấy mấy bạn này bảo dứt áo ra đi t ừ mấy topic trước, K hiểu sao vẫn ở lại cãi cố
nhưng mà bh t hỏi xúc vật nhé. mày không chơi> không quan tâm > vậy mày ẳng ở đây để làm gì. ko tra lời dc à hay là theo quan điểm hả xúc vật

mistake
07-05-2015, 02:15 PM
nhưng mà bh t hỏi xúc vật nhé. mày không chơi> không quan tâm > vậy mày ẳng ở đây để làm gì. ko tra lời dc à hay là theo quan điểm hả xúc vật

Mình tưởng bạn phải đủ thông minh để hiểu rồi chứ nhỉ. Nếu bạn tối dạ vậy thì mình nói cho bạn biết cũng được. Mình onl diễn đàn để tranh luận, thảo luận về các vde của MU. Mình đang phân tích cho mọi nguời thấy bạn lạm dụng BUG. Mình đang đưa ra ý kiến rằng có sự chênh lệch giữa các class. Mình góp ý về thái độ của AD, GM, MOD. Dựa vào những điều trên mình thấy mình đáng được welcome hơn 1 người xỉ vả người khác như bạn chứ nhỉ :))

DauGau
07-05-2015, 02:17 PM
éc. không chơi. không quan tâm . vậy m biết gì mà tranh luận vậy. sao chỉ tranh luận ở topic thế chiến. nếu muốn qua các topic cách tăng poin để ae học hỏi kìa. còn đừng ném đá dấu tay nữa. :)) xúc à thôi vật

Goldfather
07-05-2015, 02:22 PM
EV này có giá tri với ANB quá nên mới vậy...
Chứ HT thì cũng bt thôi.... Đồ 15 để trang trí là chính..........

mistake
07-05-2015, 02:23 PM
éc. không chơi. không quan tâm . vậy m biết gì mà tranh luận vậy. sao chỉ tranh luận ở topic thế chiến. nếu muốn qua các topic cách tăng poin để ae học hỏi kìa. còn đừng ném đá dấu tay nữa. :)) xúc à thôi vật

Mình không chơi MU, mình không nắm bắt được chiều sâu về cách tăng point. Bạn không nghe mỗi người 1 công việc à. Mình biết về cái gì mình sẽ tranh luận cái đó. Mình thấy cái nào OK mình sẽ tham gia góp ý. Mình không có rảnh như bạn ngồi spam hay cãi cố ngày này qua ngày khác :))

Goldfather
07-05-2015, 02:24 PM
KO biết các hạ là ai mà ngôn từ cũng đc....
Chắc phải tốt nghiệp ngành luật sư, chuyên môn nghiên cứu MUHN. nét.........:5;

Mình tưởng bạn phải đủ thông minh để hiểu rồi chứ nhỉ. Nếu bạn tối dạ vậy thì mình nói cho bạn biết cũng được. Mình onl diễn đàn để tranh luận, thảo luận về các vde của MU. Mình đang phân tích cho mọi nguời thấy bạn lạm dụng BUG. Mình đang đưa ra ý kiến rằng có sự chênh lệch giữa các class. Mình góp ý về thái độ của AD, GM, MOD. Dựa vào những điều trên mình thấy mình đáng được welcome hơn 1 người xỉ vả người khác như bạn chứ nhỉ :))

OneTime
07-05-2015, 02:35 PM
Vì những tranh chấp, những khiếu nại xẩy ra trong quá trình tổ chức event, chúng tôi tạm dừng event này: http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1207253-Tam-dung-Su-kien-The-chien-thu-III-MUHN-bung-no&p=1272554#post1272554