PDA

View Full Version : đôi lời gửi tới a thành ADM onetime nhé

Kebatbai
06-05-2015, 02:03 PM
thật sự em rất buồn về cách suy nghĩ của BQT. khi dc đăng clip lên với lý do không minh bạch> bị loại> bây giờ cho đấu lại.:)) thưa với a với rf đánh eff tầm này quả thật chỉ là may mắn mới win dc. với bất cứ mem nào cầm rf tôi cầm eff lúc nào cũng có kèo. bh may mắn đến mà bị bóc lột thành quả thật sự rất chán. em đã làm đúng thủ tục cả ở topic đăng kí+ cả ở trong game trước giờ QD. giờ a bảo không minh bạch rồi a cho thi đấu lại.
tk licawao 3sdt cuối 438 NV TayDamThep xin được ngừng cuộc chơi tại đây, tối nay mà OL đấu mình không bằng con chó. và các bạn có thể quay lại topic này chửi mình
Làm ăn với gm Cap như trò mèo. còn Onetime a là ng cầm quyền. a biết mà a cứ cả lể thì em thua.
Thân ! chào tạm biệt

Kebatbai
06-05-2015, 02:06 PM
1 acc không thể đánh dc 4 5 acc đăng kí. nói để a hiểu. em đi ngủ. từ bỏ đam mê.

mistake
06-05-2015, 02:10 PM
Ý bạn này là phải cho bạn ấy tiếp tục dùng cái mà bạn ấy gọi là tuyệt chiêu đó chăng? Theo quan điểm của mình thì GM cho đấu lại đã là nhân nhượng rồi :)

anhem123
06-05-2015, 02:10 PM
thật sự em rất buồn về cách suy nghĩ của BQT. khi dc đăng clip lên với lý do không minh bạch> bị loại> bây giờ cho đấu lại.:)) thưa với a với rf đánh eff tầm này quả thật chỉ là may mắn mới win dc. với bất cứ mem nào cầm rf tôi cầm eff lúc nào cũng có kèo. bh may mắn đến mà bị bóc lột thành quả thật sự rất chán. em đã làm đúng thủ tục cả ở topic đăng kí+ cả ở trong game trước giờ QD. giờ a bảo không minh bạch rồi a cho thi đấu lại.
tk licawao 3sdt cuối 438 NV TayDamThep xin được ngừng cuộc chơi tại đây, tối nay mà OL đấu mình không bằng con chó. và các bạn có thể quay lại topic này chửi mình
Làm ăn với gm Cap như trò mèo. còn Onetime a là ng cầm quyền. a biết mà a cứ cả lể thì em thua.
Thân ! chào tạm biệt

Hay ko cần thi đấu nữa

OneTime
06-05-2015, 02:11 PM
Thân ! chào tạm biệt

Clip trận thi đấu của em, em sử dụng cái mà theo nhiều nhà phát hành game và người chơi đều nói thì đó là lỗi/bug game.
Lỗi/Bug game có thể được sửa hay không sửa là do nhà sản xuất game.
Sử dụng lỗi/bug game trong game có thể coi là hành động không FairPlay và một số trường hợp được coi là hack
Chính vì sự cố này và cũng không để tranh luận cũng như thiệt thòi về ai, nên anh đã cho thi đấu lại, rất mong em hiểu và thông cảm, anh cũng như BQT đều mong muốn mọi người có những giờ giải trí vui vẻ chứ không đặt mục tiêu gì khác lên hàng đầu

Chơi là giải trí, hãy vui vẻ, thua thắng cũng vui vẻ thôi em

Kebatbai
06-05-2015, 02:17 PM
:)) nếu dc pk lại em vẫn pk kiểu đó. từ trước tới giờ. 6 năm nay cầm rf chưa 1 trận QD nào e chưa dùng chiêu đó. thế nhé a. :)) có lẽ rao bán đồ lúc này sẽ làm ae mất giải trí. mất vui vẻ. được mất cũng mất vui. mong rằng a sẽ thành công hơn trong làn game vn

OneTime
06-05-2015, 02:20 PM
:)) nếu dc pk lại em vẫn pk kiểu đó. từ trước tới giờ. 6 năm nay cầm rf chưa 1 trận QD nào e chưa dùng chiêu đó. thế nhé a. :)) có lẽ rao bán đồ lúc này sẽ làm ae mất giải trí. mất vui vẻ. được mất cũng mất vui. mong rằng a sẽ thành công hơn trong làn game vn

Đó là em chưa nhận ra cái sai thôi

Kebatbai
06-05-2015, 02:27 PM
Đó là em chưa nhận ra cái sai thôi

vậy em rút khỏi cuộc chơi a nhé. người ngoài cuộc sẽ đánh giá ai sai ai đúng.chứ em nói em đúng. các a nói các anh không sai vậy người nông dân phải làm thế nào. nếu topic làm phiền tới ai. a có thể close hoặc del bài. kiện hoài cũng chán. bb a

bboybigt
06-05-2015, 03:08 PM
Clip trận thi đấu của em, em sử dụng cái mà theo nhiều nhà phát hành game và người chơi đều nói thì đó là lỗi/bug game.
Sử dụng lỗi/bug game trong game có thể coi là hành động không FairPlay và một số trường hợp được coi là hack
Chính vì sự cố này và cũng không để tranh luận cũng như thiệt thòi về ai, nên anh đã cho thi đấu lại, rất mong em hiểu và thông cảm, anh cũng như BQT đều mong muốn mọi người có những giờ giải trí vui vẻ chứ không đặt mục tiêu gì khác lên hàng đầu

Em cầm acc GalaxyS6 và đăng ký tham gia Event... Rất khó để 1 lần nữa thắng đc nhân vật Elf vì elf chỉ đứng im 1 chỗ bắn ngũ tiễn liên hoàn thì sao RF có cửa vào mà đánh Elf. Thực sự chỉ có may mắn lắm thì mới thắng đc elf chủng tốc Elf lại rất mạnh và đánh rất xa.

Goldfather
06-05-2015, 04:11 PM
khó nói..................:37;

DauGau
06-05-2015, 04:16 PM
Em cầm acc GalaxyS6 và đăng ký tham gia Event... Rất khó để 1 lần nữa thắng đc nhân vật Elf vì elf chỉ đứng im 1 chỗ bắn ngũ tiễn liên hoàn thì sao RF có cửa vào mà đánh Elf. Thực sự chỉ có may mắn lắm thì mới thắng đc elf chủng tốc Elf lại rất mạnh và đánh rất xa.

nghỉ đi. mày có đánh thế nào thì chả sai luật. :)) bbt :))

Goldfather
06-05-2015, 04:21 PM
Thế thì chán nhỉ...:D

nghỉ đi. mày có đánh thế nào thì chả sai luật. :)) bbt :))

DauGau
06-05-2015, 04:23 PM
Thế thì chán nhỉ...:D

bạn này từ sáng đến giờ cứ im ỉm thi thoảng nói câu ớn cả đầu :)) avata vs tính cách đúng là hòa làm 1haha:))

Goldfather
06-05-2015, 04:30 PM
Tớ ko tham gia.. mà cũng of MU roài..
Ngay ngày qua 4room xem có rì hót...
Về sự việc này.. thực sự là khó nói..
Bởi vì: về bản chất là có rì đó ko ổn...
Nói căng ra thi lại band nick....=> Nên ko nói nữa cho xong :D
Mình chơi Game chỉ muốn có sự UY tín và Công bằng thôi..

bạn này từ sáng đến giờ cứ im ỉm thi thoảng nói câu ớn cả đầu :)) avata vs tính cách đúng là hòa làm 1haha:))

DauGau
06-05-2015, 04:36 PM

lúc đầu thì k cần clip cho thẳng vào vòng trong. sau bị nói nhiều> đòi clip> ko có clip> đánh lại. :)) công bằng cái đb hiểu cl

Goldfather
06-05-2015, 04:40 PM
Chắc là người quen nên mới vậy...
Kể cũng chán nhỉ...

Giống như ngoài đời, con ông cháu cha thi lúc nào cũng có chỗ ngon...
Còn nông dân thì chỉ có phơi nắng , biết kêu ai đây...

lúc đầu thì k cần clip cho thẳng vào vòng trong. sau bị nói nhiều> đòi clip> ko có clip> đánh lại. :)) công bằng cái đb hiểu cl

Goldfather
06-05-2015, 04:41 PM
Mà đấu lại cung OK rồi mà..
Mình có năng lực thi sợ rì....

DauGau
06-05-2015, 04:45 PM
đánh lại vẫn dùng chiêu đó=> ko minh bạch.> đánh lại bao giờ đánh mình thua thì thôi. thế thì đánh đấm gì nữa:))

DauGau
06-05-2015, 04:47 PM
rf bây giờ chỉ dc dùng ao anh liên hoàn thôi nhé. dùng vật ngã là phạm quy đấy các thánh. :))

Goldfather
06-05-2015, 04:50 PM
Hởi ADM xem có đc xài ko?
Nếu cho thi vẫn xài bt chứ.....
Mà chả có lý do rì mà ko dc xài Vật Ngã, nên cứ xài thôi............

rf bây giờ chỉ dc dùng ao anh liên hoàn thôi nhé. dùng vật ngã là phạm quy đấy các thánh. :))

DauGau
06-05-2015, 04:52 PM
adm nói đó là không minh bạch bạn nhé,

thientonMC
06-05-2015, 05:24 PM

Nói 1 nửa là chuẩn đấy, nói quá 1 nửa tý cũng band ngày à ? Kinh thật đấy, quyền lực đúng là quyệt đối ! :5;

DauGau
06-05-2015, 05:29 PM
nhiều lúc éo hiểu mấy mod đang phục vụ game hay đang phá game :)) thích thì banned gét thì bới bèo ra bọ dìm = chết thì thôi

Goldfather
06-05-2015, 05:32 PM
Nói thăng ra la mấy MOD ko ăn thua..
Nhìu lúc cậy quyền vào bank nick thôi....
Những mem post o 4room, toàn là nhưnng nguoi lâu năm, nên hiểu rõ MUHN này ntn rồi............

DauGau
06-05-2015, 06:00 PM
giải tán đi. nếu là lỗi thì adm lên sửa. còn nếu adm nói hành động không FairPlay thì adm lên nhìn lại mình. nói cm thẳng nuôn

DauGau
06-05-2015, 07:22 PM

1 số trường hợp được coi là hack, a chỉ cho em ở thanh task có phần mềm thứ 3 nào chạy song song với mu không. lỗi bug game. đây không phải lỗi . k phải bug. mà là cách đánh của nó. pk hạ gục đối thủ trong đấu trường không có nghĩa là giết chết được đối thủ. mà phải đánh 10 mạng. NV trong game là NVbất tử a nhé. vù thế nếu có skill gì đều dc dùng cả.
qua vụ này chắc chẳng còn ai giám pk rf vs các clas khác nữa đâu a à. gửi lời thân thương tới A và Cap nhé.

DauGau
06-05-2015, 07:59 PM
close đê. chúng mày chơi mình nhé. bố dí aj vào mặt mày nuôn GM Cap à

SuperChim
06-05-2015, 08:03 PM
nge ae nói mà đéo muốn chơi game nữa,đm đi làm về chơi vui vẻ mà có ng nhà ntn chơi làm con đb.

DauGau
06-05-2015, 08:05 PM
nge ae nói mà đéo muốn chơi game nữa,đm đi làm về chơi vui vẻ mà có ng nhà ntn chơi làm con đb.

dm mấy con chó up tao từ đằng sau mày à. :)) làm đúng cũng thành sai. nó chỉ dẫn mình như kiểu thầy giáo . làm xong nó bảo sai . nó bảo chơi k đẹp. đụ mẹ. bao công sức cầy top + tâm huyết. giờ đéo = 4 chữ anh ơi tình cảm

ParkHa
06-05-2015, 08:11 PM
thôi mấy MOD cho nó vào trong đi k nó còn khóc dài :D

9718153
06-05-2015, 08:12 PM
Vat nga goi la bung game :))

SuperChim
06-05-2015, 08:16 PM
chuyên môn ko có mà bầy đặt làm thầy giáo á :))

trạng
06-05-2015, 08:28 PM
Upppppppppppppppppppppp
cho thang ban di vui ve
:5;

chuong000
06-05-2015, 08:59 PM

Nói cứ như đúng rồi... bug game, hack.... thật sự thì thằng nào khôn thì biết chiu sài, ngu thì chịu kakakaka,.... Nhân vật này khắc chế nhân vật kia ==...., ak` mà lỗi của game tại sao lại có để bị lợi dụng.... từ hồi Mu miền tây người ta cũng chơi như vậy thôi... 10 mấy năm ùi mà éo sửa chĩ biết nói... thế thôi

BoySoPhan
06-05-2015, 09:24 PM

an end khi chet an vao skin vat nga va kinh song lai tu dong chay de cho day ak

Toe_Nuoc_Mat
06-05-2015, 11:47 PM

Chẳng liên quan đến event hay bạn chủ pic nhưng theo em nghĩ : game họ phát hành ra là như vậy ! Nếu là lỗi thì nhà phát hành phải sửa . Còn các game thủ chơi game là tìm cái vui trong niềm đam mê. Tìm tòi cái hay cái mới cái lạ của từng nhân vật mà sử dụng để giành chiến thắng trước đối phương ( anh quá hiểu điều này !)
Nếu nói là hack thì em nghĩ rằng dùng phần mền khác can thiệp vào game là hack. Còn đây là Game nguyên bản của adm và nhà phát hành
Nếu nói là bug thì adm phải xem xét lại toàn bộ game ví dụ : Chuỳ bạch kim là vũ khí hai tay nhưng lại cầm thêm được kiếm 1 tay nữa là 3 tay rồi ! Khác nữa là vụ adm fix kundun trâu chó không ai làm gì được nhưng có bạn săn kun bằng sum cùi với cái skill hoả kì lân liệu đó có phải lợi dụng lỗi bug game không ?
Rất nhiều điều muốn nói về game nhưng thôi nói ra lại block ! Nhưng dù sao chúng ta cũng thấy bây giờ đội ngũ adm mod cũng rất nhiệt tình hơn ngày xưa cực nhiều. Cái cần nữa là adm với mod rất đông và phải thống nhất được với nhau tránh tình trạng mỗi người một ý
==> ý kiến em kết luận bạn ấy dùng cách đó pk là kinh nghiệm và kỹ năng từ sự đam mê tìm tòi nghiên cứu ! Bạn ấy bị xử thua nhưng em luôn nghĩ là bạn ấy thắng

thientonMC
07-05-2015, 12:04 AM
an end khi chet an vao skin vat nga va kinh song lai tu dong chay de cho day ak

không phải riêng vật ngã của RF mà là tất cả các skill của các chúng tộc bạn nhé ! Khi bị giết chết trong đâu trường thì bạn chỉ chuột phải vào tên đối thủ và chọn 1 skill bất kỳ, sau khi tái sinh nhân vật sẽ chạy đến địa điểm mà nhân vật có thể dùng skill đó lên đối thủ. Bạn chọn vật ngã thì nó sẽ tìm đến vị trí, mà từ vị trí đó có thể thực hiện skill đó lên người đối thủ. Vì vậy ngã là skill áp sát nên khi sử dụng skill đó thì sẽ tìm đến đúng chỗ đối thủ đang đứng luôn ! Nếu bạn dùng skill khác có rank xa hơn như Mua băng Quyết của DW, hay ảo ảnh liên hoàn thì nó sẽ đi đến 1 vị trí cách vị trí ké địch đang đứng bằng rank của skill đó để thực hiện skill lên người đối thù ! Nó có cơ chế của nó cứ không phải là bug, Mu từ ngày mới có đấu trường nó đã có cái này rồi và vẫn tồn tại đến bây giờ !

DauGau
07-05-2015, 04:22 AM
Chẳng liên quan đến event hay bạn chủ pic nhưng theo em nghĩ : game họ phát hành ra là như vậy ! Nếu là lỗi thì nhà phát hành phải sửa . Còn các game thủ chơi game là tìm cái vui trong niềm đam mê. Tìm tòi cái hay cái mới cái lạ của từng nhân vật mà sử dụng để giành chiến thắng trước đối phương ( anh quá hiểu điều này !)
Nếu nói là hack thì em nghĩ rằng dùng phần mền khác can thiệp vào game là hack. Còn đây là Game nguyên bản của adm và nhà phát hành
Nếu nói là bug thì adm phải xem xét lại toàn bộ game ví dụ : Chuỳ bạch kim là vũ khí hai tay nhưng lại cầm thêm được kiếm 1 tay nữa là 3 tay rồi ! Khác nữa là vụ adm fix kundun trâu chó không ai làm gì được nhưng có bạn săn kun bằng sum cùi với cái skill hoả kì lân liệu đó có phải lợi dụng lỗi bug game không ?
Rất nhiều điều muốn nói về game nhưng thôi nói ra lại block ! Nhưng dù sao chúng ta cũng thấy bây giờ đội ngũ adm mod cũng rất nhiệt tình hơn ngày xưa cực nhiều. Cái cần nữa là adm với mod rất đông và phải thống nhất được với nhau tránh tình trạng mỗi người một ý
==> ý kiến em kết luận bạn ấy dùng cách đó pk là kinh nghiệm và kỹ năng từ sự đam mê tìm tòi nghiên cứu ! Bạn ấy bị xử thua nhưng em luôn nghĩ là bạn ấy thắng

bỏ đi bạn. :)) thua cũng dc . chẳng quan tâm đến vài cái trăm vc + đó làm cái gì. căn bản là qua vụ này ae nhìn rõ bộ mặt thật của GM tổ chức ev+ ADM luôn đứng về phía member nhé
tất cả những mini ev dự đoán kết quả. đều được mod > lấy từ member) luộc lại. đây là 1 cái sân chơi đầy bổ ích với BQT.và không minh bạch với những người không có tình cảm. tôi đánh như vậy. adm nói đó là gian lận. nhưng ko phải. đây là cách pk của tôi. các bạn thử đi. với tất cả class nào khi các bạn chết mà chỉ chuột vào đối thủ. nó đều chạy đến tọa độ đối thủ lúc trước rồi tự đánh

ADM cho đánh lại :)) vãi cả lồn. thế sao không nói cho tôi class eff còn bạn Kenichi00 kia class rf ( dùng vat ngã như tôi dùng) xem bạn ý có win dc không. tôi làm đúng yêu cầu nhưng adm thì không công nhận. đành chịu thôi. nếu gọi nó là bug thì adm chuẩn bị có việc bận đấy

zl0v3g4m3z
07-05-2015, 06:59 AM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

Goldfather
07-05-2015, 07:27 AM
Hóa ra là lỗi của game....
Vậy mà ADM cứ chày cối cãi... sai ko chịu nhận....
Làm ra game mà không hiểu rì về game.. thật đáng buồn...........

Kebatbai
07-05-2015, 08:30 AM
Hóa ra là lỗi của game....
Vậy mà ADM cứ chày cối cãi... sai ko chịu nhận....
Làm ra game mà không hiểu rì về game.. thật đáng buồn...........
ko phải lỗi đâu bạn. thực chất nó là như vậy. thời gian hồi sinh 1 nv bị pk . nv hồi sinh có 2s để sử dụng kĩ năng của từng class để sau khi hồi sinh có thể đánh lại đối thủ. cái này chỉ rõ ở mục Esc chỗ chức năng đấy

SuperChim
07-05-2015, 09:01 AM
ô ko có adm nào vào xem nữa nhỉ?

Kebatbai
07-05-2015, 09:35 AM

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Toe_Nuoc_Mat
07-05-2015, 11:03 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Bình tĩnh thôi bạn ! Trái đất và cả quỹ đạo cũng chẳng tròn. Giọt nước cũng thế mà nói gì đến game. Không cái gì là hoàn hảo cả . Giải và danh hiệu chỉ là cái tên phụ thôi. Đẳng cấp là bản chất
Thi đấu để giao lưu học hỏi nhưng tổ chức sự kiện không ra gì ==>> dở òm

Kebatbai
07-05-2015, 11:12 AM
Bình tĩnh thôi bạn ! Trái đất và cả quỹ đạo cũng chẳng tròn. Giọt nước cũng thế mà nói gì đến game. Không cái gì là hoàn hảo cả . Giải và danh hiệu chỉ là cái tên phụ thôi. Đẳng cấp là bản chất
Thi đấu để giao lưu học hỏi nhưng tổ chức sự kiện không ra gì ==>> dở òm

không phải tôi buồn vì k dc vào vòng trong. mà tôi buồn BQT nói tôi không minh bạch trong khi giao lưu với ng chơi khác. trong khi Kenichj00 ko có video> loại tôi cho nó vào vào trong. r rũ rối bắt đánh lại. S6 la ví dụ khi bị lộ + điêm + cách pk dường như không có cơ hội nào để giao lưu

DauGau
07-05-2015, 01:06 PM

đã có câu trả lời của adm bảo tủ. mod close topic đi