PDA

View Full Version : bị 2 lần rồi ko phải do lỗi adm ạ

SuperChim
27-04-2015, 06:37 PM
thật ra không đáng gì nhưng lỗi này bị 2 lần mình chỉ báo để adm xem và fix lại.
bùa phòng thủ mua 1 tuần bao giờ cũng chỉ đc có 5 ngày thôi,trc bị 1 lần rồi,lần này lại bị,rs nhân vật nửa ngày rồi thoát game rồi cũng vẫn chỉ báo có 5 ngày bùa thôi.

Pisces
27-04-2015, 07:07 PM
Bạn cứ bình tĩnh đó chỉ là lag lỗi hiển thị thôi nhé !
Thực tế bùa PT của bạn vẫn đủ 1 tuần

badbadboy
27-04-2015, 07:24 PM
người ta nói trước bị 1 lần rồi, chứng tỏ là bùa lỗi nên mới khẳng định nó có 5 ngày, mà nói lỗi hiển thị là sao

SuperChim
27-04-2015, 07:41 PM
mình nói là nó vẫn hết thời gian đúng như từ đầu nó báo mà,nếu adm muốn check thì check SuperTrYm sv Sức Mạnh nhé vẫn đang bị lỗi,bt chỉ bị 1 time ngắn rs là báo đúng nhưng đây là lần thứ 2 zoi,mình góp í để sửa lỗi chứ k phải đòi lại vì cũng ko đáng cái gì.

Pisces
27-04-2015, 08:03 PM
mình nói là nó vẫn hết thời gian đúng như từ đầu nó báo mà,nếu adm muốn check thì check SuperTrYm sv Sức Mạnh nhé vẫn đang bị lỗi,bt chỉ bị 1 time ngắn rs là báo đúng nhưng đây là lần thứ 2 zoi,mình góp í để sửa lỗi chứ k phải đòi lại vì cũng ko đáng cái gì.
Nếu bạn đã nói và chắc chắn thì tôi sẽ báo lên bộ phận kỹ thuật kiểm tra và xem xét lại Bùa PT này.

SuperChim
27-04-2015, 08:26 PM
chắc chắn 100% trc đã bị và bùa này mình ăn từ trưa đến giờ nó vẫn báo sai nthe,bt có lag lâu vậy đâu :))

MeoHoang1102
27-04-2015, 09:55 PM
Tôi sẽ kiểm tra lại 1 lần nữa.
Bạn Đọc đúng thời gian nv : SuperTrYm mua bùa và thời gian hiện tại còn lại để kiểm tra trường hợp này nhé.
Nếu là lỗi thời gian thực thì sẽ bị lỗi tất cả bùa và tất cả các nhân vật bạn kia bạn ah.

SuperChim
27-04-2015, 11:06 PM
Bạn Đọc đúng thời gian nv : SuperTrYm mua bùa và thời gian hiện tại còn lại để kiểm tra trường hợp này nhé.
Nếu là lỗi thời gian thực thì sẽ bị lỗi tất cả bùa và tất cả các nhân vật bạn kia bạn ah.

giờ thì thấy đúng rồi anh mèo ạ,thanks a,sếp close topix hộ .

hainghin
27-04-2015, 11:07 PM

Bùa tinh nhuệ tăng SD mình bị lỗi rất nhiều lần kiểu là đi CTC thì mất hiệu ứng bùa. nhưng đứng ở loren thì lại có vậy là sao hử ad