PDA

View Full Version : Thôi nói mãi rồi giờ nói lại ADM vào đọc nhé

vuasatthu
25-04-2015, 03:31 PM
Thực sự chơi MU lâu rồi từ thời 2004 đến giờ. Mà bây giờ chơi lại cảm thấy MU thực sự nát, hack nhiều vô đối, bộ phân antihack cũng chán.
Vào xem bảng xếp hạng đua top hơn 300lv mí RS được mà cứ 2-3 phút là bọn nó RS.
Xin hỏi Rs kiểu gì mà nhanh thế ?
Kể cả RS víp cũng đéo được như thế.
Nói luôn tốt nhất mấy ông Antihack vào kiểm tra lại top RS tháng đê, trên 300lv 2p rs thì đéo ai mà đua nổi.

Chốt 1 câu: tốt nhất nếu ra sự kiện đua top thì mấy bác ADM tốt nhất chịu khó vào theo dõi top và xem ai hack rồi cho Ra Đảo luôn chứ thế này đéo muốn chơi nữa

Simba
25-04-2015, 03:55 PM
nếu bạn có nghi vấn nhân vật nào thì quay clip lại chúng tôi sẽ kiểm tra nhé
còn việc giảm lv hổ trợ tân thủ và vào quay trong dopple thì rất là nhanh nhé bạn

hainghin
25-04-2015, 05:54 PM
em nói thật với bác SImba là antihack02 làm ăn cũng rất chán. Phân biệt lag với hack còn ko phân biệt đc. rất nhiều phàn nàn về antihack02 nhưng mỗi topic góp ý về antihack02 lại bị close 1 cách âm thầm. góp ý ở những dòng trả lời như này thì bị baned vậy thì bảo sao người chơi ko chán. Bản thân mình gặp rất nhiều trường hợp bị lag rất vô lý có 1 lần bị bắt clip lag đấy antihack02 chốt hạ mình hack attack delay.

vuasatthu
25-04-2015, 06:48 PM
còn việc giảm lv hổ trợ tân thủ và vào quay trong dopple thì rất là nhanh nhé bạn

Vấn đề này t chỉ góp ý thế thôi. Chứ tốt nhất mấy ông Antihack nên soi kỹ đua top vào.
Thờ ơ kiểu này thì chuẩn bị sấp nhập SV tiếp thôi

badbadboy
27-04-2015, 07:37 PM
còn việc giảm lv hổ trợ tân thủ và vào quay trong dopple thì rất là nhanh nhé bạn Trả lời như không, biết nó train sv nào lúc nào mà quay clip, còn như chú nói vô dopple thì thơi gian chờ đã là 1p chạy lên chỗ quái cũng hết 30s còn chưa kể khoảng mấy phút đầu quái ra rất ít, và bây giờ dopple fix exp lại thì cũng ko còn chuyện trong vòng 1p30s là lên đc 300lv đâu nhé

SuperChim
27-04-2015, 07:53 PM
nói thất là đua tóp có hack,uh thì mod nói là chúng tôi quay clip lại,vậy BQT sinh ra AnTiHack để cho vui ạ,BQT bộ phận nhân sự yếu nhỉ ko thuê nổi nv quản lý đủ bộ phận trong game 1 ng làm nhiều việc hay sao? như thế làm sao game tốt lên đc
chúng tôi cầy mấy acc thời gian đâu mà quay clip hack cho BQT,nạp tiền chơi game để đi quay clip cho BQT à,BQT phải hỗ trợ chứ
vừa mất time vừa mất tiền để đc giải trí đc chơi MU mà.

badbadboy
27-04-2015, 07:59 PM
ANTIHACK là cụm từ hù doạ trẻ con bạn ak, chứ ko có chức năng gì cả :24;