PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] chủ acc DungNhinTa vào đây nhé

DauGau002
17-04-2015, 06:44 AM
bạn bị block bởi clip
https://www.youtube.com/watch?v=Z7uJeuHTWIw#t=23
bạn không thể chứng minh. block acc do sử dụng hack là vĩnh viễn. bây giờ mình có thể chứng minh cho bạn dc thả acc với onetime + anti và toàn bộ đội ngũ BQT phải xl bạn. vậy nếu dc thả block bạn lấy xác. mình lấy hết đồ trong acc DungNhinTa. bạn đồng ý ko. ko chơi anb đâu nhưng lấy về cho thằng bạn

zl0v3g4m3z
17-04-2015, 06:47 AM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

Đao phủ
17-04-2015, 06:54 AM
Tôi nhắc lại 1 lần nửa nhé .

Muốn làm clip chứng minh thì trước khi làm PM hanoi_antihack01 . Để chúng tôi teamv kiểm tra taskbar và magatask và quay lại clip từ lúc vào Mu

Còn về vụ án này thì cho dù có clip chúng tôi củng sẽ ko giải quyết vì đá quá thời gian xử lý .

Topic này là TLC các bạn có quyền tự do bình luận , tôi sẽ theo dõi tp này ai cố tình sai nội quy thì tôi ko nương tay đâu nhé !

DauGau002
17-04-2015, 07:13 AM

Muốn làm clip chứng minh thì trước khi làm PM hanoi_antihack01 . Để chúng tôi teamv kiểm tra taskbar và magatask và quay lại clip từ lúc vào Mu

Còn về vụ án này thì cho dù có clip chúng tôi củng sẽ ko giải quyết vì đá quá thời gian xử lý . ông doạ không nương tay với ai đấy có cần gặp trực tiếp để xử lý không. banned 4rom à hay là đánh tôi. :))

Topic này là TLC các bạn có quyền tự do bình luận , tôi sẽ theo dõi tp này ai cố tình sai nội quy thì tôi ko nương tay đâu nhé !

vậy block vĩnh viễn người ta. rồi cho vài giờ chứng minh. ko dc thì không xử lý hả. nếu tôi chứng minh dc cũng chỉ là thảo luận chung. thưa vs mod thế này nhé/ mod có sống ở xa hội bây giờ không. nếu có chắc nghe qua vụ người bị oan ở tù 10 năm được minh oan chưa. 10 năm chứ ko phải vài tiếng nhé. còn nếu đã nói vậy thì bó tay rôi :))
test hay check cái gì. tôi chẳng cần pm ai mà đưa ra dc clip hợp lý thì ông tính sao.

BanBan
17-04-2015, 08:21 AM
tôi đề nghị ADM xem xét lại cách làm việc và trả lời toppic của antihack...bởi vì các bạn làm việc chưa thực sự thuyết phục..nếu nguời ta vẫn còn kêu oan thì phải xem xét lại...điều tra kĩ lưỡng rồi đưa ra kết luận cuối cung và nnnếu các bạn xử sai cho ng ta thì các bạn phải phục hồi nhân phẩm và đền bù thiệt hại cho nguời bị oan..chứ ko thể trả lời 1 cách thiếu trách nhiệm như thế được...có những vụ an các antihack phải tự điều tra và phá an..chu ko phải để tố cáo xong với đi tìm và xử lí...có 1 vài ý kiến như thê...xin hết

viai9l
17-04-2015, 08:33 AM
đề nghi ADM xem sét lại việc của Antihack02. nếu DAUGAU00 đã khẳng định làm lai đc thì phải xem sét kĩ hơn. Antihack02 nói như vậy khác gì đe doạ DAUGAU00. tôi k đồng tình việc như vậy. các ông là quan thì làm sao cho dân phục chứ chưa gì đã quân phiệt vậy rồi thì ai dám làm, ngta bỏ công bỏ sức, bỏ tiền bạc vào giải trí thì game mới lớn mạnh được, theo tôi nghĩ là như vậy. Đã có 1 cửa sáng cho DungNhinTa rồi. điều này còn tuỳ thuộc vào đội ngũ ADM và Antihack02 thôi. tôi cũng chỉ xin có 1 số ý kiến như vậy.cảm ơn

thienton00
17-04-2015, 08:41 AM
bạn bị block bởi clip
https://www.youtube.com/watch?v=Z7uJeuHTWIw#t=23
bạn không thể chứng minh. block acc do sử dụng hack là vĩnh viễn. bây giờ mình có thể chứng minh cho bạn dc thả acc với onetime + anti và toàn bộ đội ngũ BQT phải xl bạn. vậy nếu dc thả block bạn lấy xác. mình lấy hết đồ trong acc DungNhinTa. bạn đồng ý ko. ko chơi anb đâu nhưng lấy về cho thằng bạn

chủ acc không biết lên forum đâu bạn và cũng nghỉ game rồi, toàn bọ thông tin acc mình đang cầm, chỉ cần không để ông ấy phải mang tiếng hack, còn lại không cần gì cả. Đồ của acc đó cũng khá ngon và giá trị nhưng nó không là gì so vụ cục tức và cái oan uổng mang lại. Bạn sẽ có toàn bộ đồ cũng như thông tin của acc nếu được thả, mình xin đảm bảo là như vậy. Nhưng sẽ không được vì nếu được mình cũng đã làm clip rồi. Mình đang cầm thông tin 1 mớ acc của Guild KinhPK đây toàn những người nhờ giao bán hộ vì không hieu biết vê forum nên giao acc cho mình,nghỉ tập thể. Còn anh em trong Guild có thể gà, có thể kém hiểu biết nhưng nhiệt tình là được rồi

DauGau002
17-04-2015, 08:53 AM
chủ acc không biết lên forum đâu bạn và cũng nghỉ game rồi, toàn bọ thông tin acc mình đang cầm, chỉ cần không để ông ấy phải mang tiếng hack, còn lại không cần gì cả. Đồ của acc đó cũng khá ngon và giá trị nhưng nó không là gì so vụ cục tức và cái oan uổng mang lại. Bạn sẽ có toàn bộ đồ cũng như thông tin của acc nếu được thả, mình xin đảm bảo là như vậy. Nhưng sẽ không được vì nếu được mình cũng đã làm clip rồi. Mình đang cầm thông tin 1 mớ acc của Guild KinhPK đây toàn những người nhờ giao bán hộ vì không hieu biết vê forum nên giao acc cho mình,nghỉ tập thể. Còn anh em trong Guild có thể gà, có thể kém hiểu biết nhưng nhiệt tình là được rồi

anti nó nói thế thì nó ép cậu chết rồi

Bo0zi0zi
17-04-2015, 09:00 AM
thế là toi lun rồi :39;:39;

c6vssamurai
17-04-2015, 09:55 AM
antihack này là antimenber antigame đếch hiểu sao nó nói không thể có 1s skill chết đc dk 400k máu mà clip thằng ironman có 1 hít ( ko phải 1 clip mà là 3-4 cái clip ) không thấy nó trả lời gì chỉ đưa ra cái câu trả lời là không hack và do lag thế máy clip kiêu nhu cuả tênginhi và dungnhinta là lag hay hack vậy nếu là hack sao tenginhi cũng 1 hit chết giống ironman sao lại người bị block người không còn cuả chủ top thì người ta kêu test lại và làm lại đc thì không cho . Mình thiết nghĩ mu này không chăm sóc khách hàng , không tôn trọng người chơi ! Nên xem lại cách làm việc nếu muốn mu này tồn tại vì người chơi nạp tiền vào cho các ông ăn để các ông phục vụ họ chứ không phải để cậy quyền thích làm gì thì làm không có 1 chút gì tôn trọng khách hàng ở đây là người chơi !

viai9l
17-04-2015, 10:03 AM
cảm thấy không đc ae dẹp thôi.. chán quá rồi

DauGau002
17-04-2015, 10:18 AM

Còn về vụ án này thì cho dù có clip chúng tôi củng sẽ ko giải quyết vì đá quá thời gian xử lý .

tôi đề nghị ADM xem xét lại cách làm việc và trả lời toppic của antihack...bởi vì các bạn làm việc chưa thực sự thuyết phục..nếu nguời ta vẫn còn kêu oan thì phải xem xét lại...điều tra kĩ lưỡng rồi đưa ra kết luận cuối cung và nnnếu các bạn xử sai cho ng ta thì các bạn phải phục hồi nhân phẩm và đền bù thiệt hại cho nguời bị oan..chứ ko thể trả lời 1 cách thiếu trách nhiệm như thế được...có những vụ an các antihack phải tự điều tra và phá an..chu ko phải để tố cáo xong với đi tìm và xử lí...có 1 vài ý kiến như thê...xin hết
antihack làm việc rất quyết đoán. :))

BattleKing
17-04-2015, 11:47 AM
antihack này là antimenber antigame đếch hiểu sao nó nói không thể có 1s skill chết đc dk 400k máu mà clip thằng ironman có 1 hít ( ko phải 1 clip mà là 3-4 cái clip ) không thấy nó trả lời gì chỉ đưa ra cái câu trả lời là không hack và do lag thế máy clip kiêu nhu cuả tênginhi và dungnhinta là lag hay hack vậy nếu là hack sao tenginhi cũng 1 hit chết giống ironman sao lại người bị block người không còn cuả chủ top thì người ta kêu test lại và làm lại đc thì không cho . Mình thiết nghĩ mu này không chăm sóc khách hàng , không tôn trọng người chơi ! Nên xem lại cách làm việc nếu muốn mu này tồn tại vì người chơi nạp tiền vào cho các ông ăn để các ông phục vụ họ chứ không phải để cậy quyền thích làm gì thì làm không có 1 chút gì tôn trọng khách hàng ở đây là người chơi !

Thế bạn xem clip lronMans quay đấm DK máu tố hack chưa =)) xem mà mở rộng tầm mắt, mở mồm ra là hack với hack.

DauGau002
17-04-2015, 11:56 AM
Thế bạn xem clip lronMans quay đấm DK máu tố hack chưa =)) xem mà mở rộng tầm mắt, mở mồm ra là hack với hack.

số poin nó có vậy. sức mạnh dc quy vào v ũ khí+ w đeo. chẳng có gì phải mở rộng tầm mắt c ả. nếu iroman gì đó thử lại lần nữa test với mình 1 hit đấm chết dc dk ful buff mơi gọi là tài

DauGau002
17-04-2015, 12:00 PM
adm đã không đồng ý để game thủ chứng minh thì close topic dùm. và thích block ai thì block đi :))

beteovn01
17-04-2015, 12:01 PM

Sau khi có quyết định gọn lỏn của Mod Antihack thì đã ko muốn còm men làm gì nữa rồi, bởi cảm thấy có còm có nói gì thì các cha mod cũng chả nghe rồi lại còn mang tiếng hùa. Tôi nói thật, các bạn guil HD lúc nào cũng chỉ chăm chăm vào giải thích cho 1 cái clip thôi nhỉ. Vì sao tôi phải nói là tôi cứ thích bảo clip đấy là đã qua chỉnh sửa, để làm gì ? Để tôi thử xem Mod sẽ giải quyết và giải thích như thế nào cho câu nói ko thể 1 hit đấm chết DK được của mình. Chứ còn tôi chả quan tâm đến các bạn có hack hay ko, và clip đó như nào. Cái tôi cần là xem Mod sẽ nói thế nào cho cái khẳng định chăc nịch của mình với cái clip các bạn đưa ra, nó như 1 cái vả vào mặt của Mod vậy.
Nói chung các bạn HD đọc nhiều, còm nhiều, chửi nhiều, nhưng cuối cùng cũng chả hiểu cái gì. Chỉ nhìn và chăm chăm kêu gào chứng minh rằng clip đấy mình ko hack. Chả ai quan tâm có hack hay ko đâu. Mà mọi người chỉ dùng clip đấy để xem cung cách làm việc và xử lý của Mod ra sao thôi. Noi chung là nhạt thếch. Các bạn HD cần đọc và hiểu thêm tí chút chứ đừng hở ra chút là bảo mọi người hùa thế này thế nọ. Bye :65;:65;:65;:76;:76;:76;

daicaloc
17-04-2015, 12:45 PM
antihack noi hay vãi nhỉ . Các ông ở đời sống có giống trong game như này k .. tôi nghĩ nếu ở đời mà cũng như thế này thì chắc người antihack ông phải vá nhiều lắm đấy nhỉ . người ta k hack thì blog . thằng hách thì .( á người quen ) -> cho qua .. ông biết vào game chủ acc nv DungNhin ta k biết pm các ông kiểu gì lên đành phải kêu oan uổng trong game mu k . cả tối hôm qua đấy .. các ông sống thế nào cho nó có tình người . chứ đừng sống kiểu cờ hó .. Có Clip chứng minh cũng k thả .. quay ra quá thời gian ..các ông là bố đời à. người ta cũng bỏ tiền để chơi game chứ k phải xin k của các ông để đc chơi . các ông lên biết là thế . trước tôi chơi Mu HP 6 năm . vừa rồi phải bỏ . các ông biết vì sao k. Vì Đội ngũ làm ăn quá vớ vẩn. . rồi tôi sang thử chơi MUHN các ông . tôi nghĩ chắc Mu đội ngũ tâm huyết . .giờ thì đéo ai ngờ các ông cũng chẳng kém gì các Mu khác đâu.. Cmt k xúc phạm gì các ông . lên các ông đừng pand ních tôi . tôi chỉ nói đúng sự thật và cũng như là những lời của tất cả A.e hướng về vụ án Blog Acc DungNhinTa nay`. Tks.?

DauGau002
17-04-2015, 12:49 PM
antihack noi hay vãi nhỉ . Các ông ở đời sống có giống trong game như này k .. tôi nghĩ nếu ở đời mà cũng như thế này thì chắc người antihack ông phải vá nhiều lắm đấy nhỉ . người ta k hack thì blog . thằng hách thì .( á người quen ) -> cho qua .. ông biết vào game chủ acc nv DungNhin ta k biết pm các ông kiểu gì lên đành phải kêu oan uổng trong game mu k . cả tối hôm qua đấy .. các ông sống thế nào cho nó có tình người . chứ đừng sống kiểu cờ hó .. Có Clip chứng minh cũng k thả .. quay ra quá thời gian ..các ông là bố đời à. người ta cũng bỏ tiền để chơi game chứ k phải xin k của các ông để đc chơi . các ông lên biết là thế . trước tôi chơi Mu HP 6 năm . vừa rồi phải bỏ . các ông biết vì sao k. Vì Đội ngũ làm ăn quá vớ vẩn. . rồi tôi sang thử chơi MUHN các ông . tôi nghĩ chắc Mu đội ngũ tâm huyết . .giờ thì đéo ai ngờ các ông cũng chẳng kém gì các Mu khác đâu.. Cmt k xúc phạm gì các ông . lên các ông đừng pand ních tôi . tôi chỉ nói đúng sự thật và cũng như là những lời của tất cả A.e hướng về vụ án Blog Acc DungNhinTa nay`. Tks.?

hôm qua vô tình pk . thằng bạn bảo mày hack à. sao người cứ giật giật thế :)) thề thốt rồi chứng minhcac kiểu nó cũng không tin. làm lại thì không thể làm được vì cái giật giật người là do lỗi anti. khi các bạn move rồi chạy ra thật nhanh với nút end nhé. hoặc đang đi . hoặc đang dùng skill+ pt với 1 thằng nào đó khác map do exp dc anti chống hack trặn lên có hiện tượng giật giật. bạn nào đang pk mà đánh quái ở góc màn hình ghi chữ phát hiện gì gì đấy anti thì đừng lên pk ko nó giật giật thì ăn cứt :))

misstran89
17-04-2015, 12:56 PM
chẳng biết nói như nào, thôi thì xin vài lời cho anh em. ong DungNhinTa chơi trong G tôi, đến đổi pass web còn k biết, ông ấy mới chơi MU nên k có nhiều kinh nghiệm vs cũng k thể biết đc về phần mềm hack game, tôi chỉ muốn nói là ông ấy k sử dụng Hack hay bugg gì... đơn giản thế thôi. Còn đội ngũ anti làm gì vs test như nào mà lại Block acc của bạn ấy ...quá đắng !!!!!!

daicaloc
17-04-2015, 01:05 PM
thôi thì úp cho 1 sự công bằng ở đây . chết mỗi dân đen thôi :-j ..tôi k muốn nhắc đên đâu , nhưng trước tôi đã tìm đến và đánh 1 GM Mu HP. ở thuỷ nguyên . vì tôi quá cay bởi cách giải quyết. quá hư cấu

sieucuoi
17-04-2015, 03:23 PM
Qua theo dõi 1 số ý kiến mẻmber, tôi cũng đồng tình với ý kiến của các bạn về cung cách làm viẹc cua antihack. Không phải nói 1 câu mất lòng nhưng sự thật là làm việc quá kém. Không thể hiện được 1 trình độ chuyên nghiệp ở đây.Qua mấy vụ Blog vi hack hay ko hack thi tôi cũng mún nói lại nhiều nữa.
Video clip tố cáo hack thi antihack bảo do lagg hay lagg dame. 1 hit 400k máu. Trong khi đó quay lại vu TenGiNHi thi Mod khẳng định chắc nịch 1 câu:
1- đừng bao giờ đổ lỗi cho lagg ( lời nói này hơi trái ngược của mod antihack khi phát ngôn ra để nói mấy clip vừa rồi )
2- antidam gi đó với 100% fixx ko cho lagg dame 1 hit ( vậy mà lời nói lại khẳng định lag dame do 1 số clip vua rồi )
3- Blog nic của tôi rồi nhé. ( lại nói cho 24h làm clips chứng minh trong khi acc thì bị blog, hộp quà đại quy đã fix, ở đây chắc mod cung biết rằng la tôi đào đâu ra acc để làm clip chứng minh. Hay tạo lại con cấp 1 rồi đi mua sắm đồ rồi cày lại từ đâu đê lam cái clip ah).
Tại sao ?? tại sao lời nói lại trái ngược hoàn toàn so với vụ Bloc acc TenGiNhi. 24h chứng minh cũng chỉ gọi là chơi đểu nhau mà thôi. Công nhận nghĩ lại vẫn còn đắng lòng cho cái kiểu " bạn có 24h đê làm clip chứng minh " nghe mà nói như với trẻ con lên 3.
Nói mở acc thi lại bảo acc Blog ko thể mở được thì thánh nó cũng ko bao giờ làm clip lại đc.
Còn về test thi mới thử đánh 1 trân chua gi đã vội kết luận. Ng ta đã bỏ công, bỏ sức, bỏ thơi gian thi mod hãy cho test vài lần rồi hãy đưa ra 1 kết luận chung cho khách quan và sâu sắc. Vào temviu xong kêu lagg quá ko xem đc , uot >>tôi về nhà đã, mai gửi clip cho tôi >>> khác quái nào mang con bỏ chợ giữa đường...Cách làm việc quá chán...
Nói chừng đấy thôi, tôi ko phải nói xấu nhưng các bạn Antihack hãy đọc và suy nghĩ lai cách lam việc của minh đã sát sao với member chưa ? Thich blog là blog 1 cách gọi là tự do quá đáng. Đây gọi là lạm dụng chức vụ thì đúng hơn. Xử lí video thi nên xư lí sát với clip chứ ko phải dựng lại hiện trường rồi xử lí theo clip test. Phải so sánh độ chênh lệch giữa 2 video 1 cách cụ thể chi tiết hơn. Từ việc bơm máu nhanh hay chậm, point cộng , lagg dame, lagg sever, v.v... Đôi khi những cái tình huống nhỏ nhất cũng dẫn đến dễ hiểu lầm cho 1 giây phút quyết định sai lầm của mình. Vidu: dk máu 400k full buf ene 5phút, dk đứng ngoài canh tầm 4fut30s quyết đâu với 1RF thi vô tình cái giây mất buf cũng chinh la lúc RF dame vào người kêt thúc được. Vô tình tạo điều kiện cho RF lên đồng....
Tầm mấy tuần gần đây có lẽ lượng người chơi của sever cũng đã giảm so với lúc trước, Tôi nghĩ các bạn phải làm sao để có tiếng nói, cho game thủ tâm phục, khẩu phục chứ đừng hở 1 tí là bllog. Blog thi lượng ng chơi sẽ ngày càng giảm và lợi ích thu về của các bạn cũng giảm. Dùng hack cũng là 1 cái tội khi sử dụng vào trong game, nhưng quanh đi quẩn lại cũng toàn ng quen tâm huyết tố cáo lẫn nhau...Một khi họ bị blog hêt thi các bạn cũng chỉ chơi đc 1 mình thôi. ko còn ai gây sự hay đánh nhau rồi cung bán acc >> nghỉ game thôi. Còn đâu những tiếng nói gây gỗ pk kéo quân lên đánh nhau...
Còn antihack có chương trình hack VG sao vấn nạn hack còn rất nhiều. Đó là do các bạn tạo ra lỗ hổng cho ng ta tạo ra bản hack. Ai chơi game chẳng mún mình mạnh, bá đạo đã vô tình cũng chính các bạn tạo ra lỗ hổng để vướng chân sa lầy đầm bùn và Blog họ. Mình nghĩ các bạn thừa biết ai là người tạo ra các bản hack lan truyền trên mạng vậy tại sao các bạn ko khắc phục để ng chơi game ko bị dính vào các lỗi đó. Nếu các bạn tập trung thi chắc chăn sẽ tạo ra 1 sân chơi lành mạnh giải trí mức độ cao thu hút nhiều member hơn là các bạn chi biêt ăn rồi xư li các vụ hack để blog người ta.
Hi vọng đội nghĩ BQT sẽ có cách làm việc cụ thể hơn về vấn đề này. Minh xin hết.

DaiQuoc
17-04-2015, 03:49 PM
tại sao bây giờ ko còn thấy anh mèo hoang nhỉ. ko biết ảnh bận gì. Trc đây ảnh cug hay cmt mấy vụ này lắm cơ mà

thienton00
17-04-2015, 04:12 PM
hôm qua vô tình pk . thằng bạn bảo mày hack à. sao người cứ giật giật thế :)) thề thốt rồi chứng minhcac kiểu nó cũng không tin. làm lại thì không thể làm được vì cái giật giật người là do lỗi anti. khi các bạn move rồi chạy ra thật nhanh với nút end nhé. hoặc đang đi . hoặc đang dùng skill+ pt với 1 thằng nào đó khác map do exp dc anti chống hack trặn lên có hiện tượng giật giật. bạn nào đang pk mà đánh quái ở góc màn hình ghi chữ phát hiện gì gì đấy anti thì đừng lên pk ko nó giật giật thì ăn cứt :))

Cũng biết là như vậy, vì ông DungNhinTa này rất thích PK, nên cứ online game là online 3 acc, 1 acc RF chính, 1 DW và 1 EF buff ! Ngay cả khi train cũng nâng điểm thiên về PK đẻ có thể ứng chiến bất cứ lúc nào ! Phím End thì luôn cài, cứ hết buff lại move về arena để buff cứ như thế thì bị lỗi anty là dễ hiểu ! Giờ bắt test lại nhưng để chợp được khoẳn khắc đó không phải là dễ chắc phải ngồi cả ngày ! Mà mình thì không có time, chủ acc thì gà mờ, vì vậy chấp nhận số phận là đúng thôi ! :65;

thienton00
17-04-2015, 04:13 PM
tại sao bây giờ ko còn thấy anh mèo hoang nhỉ. ko biết ảnh bận gì. Trc đây ảnh cug hay cmt mấy vụ này lắm cơ mà

Chắc tập trung việc khác rồi..... keke !!!!!!!!!!!!!!!!!

zl0v3g4m3z
17-04-2015, 06:35 PM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|o

MyLadyKillah
18-04-2015, 09:37 AM
thôi thì úp cho 1 sự công bằng ở đây . chết mỗi dân đen thôi :-j ..tôi k muốn nhắc đên đâu , nhưng trước tôi đã tìm đến và đánh 1 GM Mu HP. ở thuỷ nguyên . vì tôi quá cay bởi cách giải quyết. quá hư cấu

1like cho bạn

zl0v3g4m3z
18-04-2015, 11:39 AM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|o

DauGau002
18-04-2015, 12:23 PM
vừa bị block cả acc lẫn đồ xong. đau ko kêu ai dc :))

zl0v3g4m3z
18-04-2015, 12:36 PM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|o