PDA

View Full Version : Hack hay lag vậy các bạn ? Antihack nào biết giải đáp giùm mình

zl0v3g4m3z
15-04-2015, 10:27 PM
https://www.youtube.com/watch?v=D4XB3k1EsF8&feature=youtu.be

Điêu Thuyền
15-04-2015, 10:58 PM
Đây cũng là 1 bài học cho các "Thánh" đỡ to còi.

luckystar1107
15-04-2015, 11:01 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Điêu Thuyền
15-04-2015, 11:02 PM
Hãy hú và hét dọa giết người hàng loạt xem nào .Hãy tỏ ra là "nguy hiểm" đi khi mà mãi mãi vẫn chỉ là 1 con gà ngớ ngẩn chuyên dựa dẫm vào phần mềm thứ 3 :))

WaveZX
15-04-2015, 11:07 PM
Hãy hú và hét dọa giết người hàng loạt xem nào .Hãy tỏ ra là "nguy hiểm" đi khi mà mãi mãi vẫn chỉ là 1 con gà ngớ ngẩn chuyên dựa dẫm vào phần mềm thứ 3 :))

t đám thề và hứa......nếu clip trên là hack.....cả dòng họ + tao ra đường xe tông chết --tông ko chết đứng lên bị tông tiếp khi nào chết mới thôi
t lấy danh dự của 1 thèn con trai để hứa....vì đây là 1 số hiện tượng lãng do sv lãng vì thế mong admin 1 lần cân nhắc và xem xét ở các hiện tượng này vì khi chơi láp cùi hoặc wifi mạng íu + sv lãng sẽ có 1 số trường hợp ntn
------tks---

zl0v3g4m3z
15-04-2015, 11:15 PM
t đám thề và hứa......nếu clip trên là hack.....cả dòng họ + tao ra đường xe tông chết --tông ko chết đứng lên bị tông tiếp khi nào chết mới thôi
t lấy danh dự của 1 thèn con trai để hứa....vì đây là 1 số hiện tượng lãng do sv lãng vì thế mong admin 1 lần cân nhắc và xem xét ở các hiện tượng này vì khi chơi láp cùi hoặc wifi mạng íu + sv lãng sẽ có 1 số trường hợp ntn
------tks---

Delay+speed+kẹp End

Điêu Thuyền
15-04-2015, 11:18 PM
Thề mà chết dc thì trả ai dám thề cả >:)

thaidaika
15-04-2015, 11:19 PM
Delay+speed+kẹp End

nge co ve chuyen nghiep nhi :))

zl0v3g4m3z
15-04-2015, 11:21 PM
nge co ve chuyen nghiep nhi :))

60% chuyên nghiệp
20% nghiệp dư

SatDaiCa
15-04-2015, 11:29 PM
:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

SatDaiCa
15-04-2015, 11:32 PM
Hack là 1 môn nghệ thuật,kẻ hack là 1 nghệ sỹ .Nhưng nghệ sỹ này chưa lên tầm nghệ sỹ nhân dân :))

WaveZX
15-04-2015, 11:38 PM
Delay+speed+kẹp End

ko bao giờ bjk bản hack nó ra sao cậu à.....
nói thì nói thế thui chứ bjk là nhiều người ko tin
Cung mong admin xem xét lại sv để ko có những hiện tượng lãng ntn
đôi khi chơi game vì đame mê nhưng láp cùi quá mạng lãng quá nhiều lúc khổ sở và lo lắng đủ chuyện
----Mong admin xem xét để ko có nhưng hiện tượng lãng ntn -----

WaveZX
15-04-2015, 11:40 PM
Thề mà chết dc thì trả ai dám thề cả >:)

thế bạn có dám thề thót với mình ko....
bạn có dám lấy danh dự ra để nói
bạn có dám đêm cả gia đình + dòng tộc mình ra để nói để thề ko?

SatDaiCa
16-04-2015, 12:04 AM
thế bạn có dám thề thót với mình ko....
bạn có dám lấy danh dự ra để nói
bạn có dám đêm cả gia đình + dòng tộc mình ra để nói để thề ko?
Bạn là 1 người rất duy tâm và có đôi chút mê tín nhưng ko sao cả bởi vấn đề đó không xấu nếu nó ko làm ảnh hưởng đến ai.Nhưng theo nguyên tắc của cuộc sống thì ko ai có quyền tin lời thề đâu bạn à.Tất cả lý lẽ phải có tính thuyết phục dựa trên nguyên tắc tôn trọng sự thật và sự thật đó phải dc chứng minh 1 cách cụ thể để người khác tâm phục khẩu phục :D

WaveZX
16-04-2015, 01:25 AM
Bạn là 1 người rất duy tâm và có đôi chút mê tín nhưng ko sao cả bởi vấn đề đó không xấu nếu nó ko làm ảnh hưởng đến ai.Nhưng theo nguyên tắc của cuộc sống thì ko ai có quyền tin lời thề đâu bạn à.Tất cả lý lẽ phải có tính thuyết phục dựa trên nguyên tắc tôn trọng sự thật và sự thật đó phải dc chứng minh 1 cách cụ thể để người khác tâm phục khẩu phục :D

mình hiểu ý bạn....nhưng thật sự đã rất nhìu trường hợp bị lãng đã bị block rùi....
tâm lí mình chơi game để zui zẻ + 1 chút tâm huyết...
nhưng đôi khi vừa chơi vừa lo sợ vì do mạng lãng + Mu lãng + láp cùi rùi xảy ra như thế
bạn có cảm thấy là khó chịu và đáng phải nghĩ ngợi ko?

vinhtuyen
16-04-2015, 01:47 AM
mình nghĩ là lag thôi. có nhiều trường hợp lag thế này rồi. nếu delay hay hack thì đã chết người với cả chỉ nhảy đc 1 lần thôi:))

motnghin1
16-04-2015, 02:05 AM
Delay+speed+kẹp End

sao bạn biết ???? guild huynhde các bạn rành nhỉ :))

motnghin1
16-04-2015, 02:08 AM
nếu người đã xử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp game thì ng đó sẽ có mục đích đi PK hoặc đi săn 1 thứ gì đó mds kundun vv..... nhưng trong clip DK kia đứng quay như 1 thằng ngớ ngẩn ko có ý định PK ai cả :)) thử hỏi bật háck lên đứng quay thế quá tụt quần cho người xem chim bảo là tao háck này quay đi cho tao block à :))
háck phải như Iron man guild HuynhDe ý truyền nhân phồng tôm đấm phát chết người luôn ko đến hit thứ 2

thienton00
16-04-2015, 03:08 AM
ông bạn DungNhinTa cũng bị quả laggg như thế này và đã bị block ! Trước ông ấy chơi acc DK Labo bi hack đồ còn không biết lên forum nhờ admin kiếm giùm, điện thoại cho mình kể nể nên thấy tội post bài giùm và admin lengen đã kiếm lại đồ cho ! Xong bảo đổi pass đi thì không biết đổi ra làm sao. Chỉ cách hoài không được bỏ acc chơi acc mới chỉ vì lý do đơn giản là acc cũ bị lộ pass không biết đổi ra làm sao (ngớ ngấn) ! Sang acc mới đâu tư cũng khá mạnh nhưng số chẳng ra gì dính vào vụ laggg chết rồi vẫn tung skill và bị người ta quay lại và đã ra đi. Vậy là lại 1 cuộc điện thoại nữa hỏi sao acc tôi bị khóa không vào được (vi ông không có biết forum là gì),lần đâu chơi mu-hanoi.net cũng là game online đầu tiên ! Lần này thì po tay, mình cũng bỏ vài giờ để test nhưng để test đến lúc bát được quả lagg như thế không phải là 1 điêu đơn giản, mình cũng có công việc của mình nên không thể ngôi cả ngày để test được. Nạn nhân lại là 1 lính mới lơ mơ ko biết gì, đổi pass con không xong thì nói gì đên forum hay quay video này nọ. mà trong 24h không có clip thì đành chấp nhận số phận ! Vậy là chúc bạn may mắn lần sau ! :65;

zl0v3g4m3z
16-04-2015, 05:46 AM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|o

_Romeo_
16-04-2015, 10:07 AM
------tks---

tưởng j nếu bạn mà ko hack thì sợ gì. l
hãy chứng minh cho cả sv biết đi. máy lag ok , lúc nào cũng lag và thường xuyên có hiện tượng như thế sảy ra,

bạn hãy làm lại vài clip cho ae và anti-hack cùng dc xem.

zl0v3g4m3z
16-04-2015, 10:35 AM
hãy chứng minh cho cả sv biết đi. máy lag ok , lúc nào cũng lag và thường xuyên có hiện tượng như thế sảy ra,

Anh chơi khó người ta rồi
Bắt người ta làm vậy khác gì lậy ông tôi hack

zl0v3g4m3z
16-04-2015, 12:17 PM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|o
:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4 ;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;

SatDaiCa
16-04-2015, 03:45 PM

Làm thì làm dc nhưng mềnh quay không full màn hình Desktop có dc không ;))

c5vssamurai
16-04-2015, 03:53 PM
Làm thì làm dc nhưng mềnh quay không full màn hình Desktop có dc không ;))

bạn cứ chụp cái hình nền có dektop rồi lấy làm ảnh nền rồi quay không cần dektop mà vẫn có ảnh dektop trên clip =)) quá dễ đúng không o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|o

Simba
16-04-2015, 04:46 PM
move qua box hack và gửi lên anti cho bạn nhé

zl0v3g4m3z
16-04-2015, 04:57 PM
move qua box hack và gửi lên anti cho bạn nhé

Mình chỉ thảo luận thôi chứ không tố cáo nhé bạn

Đao phủ
16-04-2015, 06:48 PM
Hiện tượng trên là Attack deley . Không bao giờ có loại lag như thế nhé chủ topic !

Lần sau chủ topic gặp những trường hợp như thế vui lòng trong lúc quay clip chỉ rõ vào NV để xem tên tuổi , để chúng tôi xử lý triệt để nhé !

Đao phủ
16-04-2015, 06:49 PM
Move sang TLC giúp bạn .

zl0v3g4m3z
16-04-2015, 07:39 PM
Có người thề thốt ghê qá lên muốn hỏi BQT cho mọi thứ đc minh bạch
Cám ơn Antihack !

DauGau002
17-04-2015, 06:30 AM
Hiện tượng trên là Attack deley . Không bao giờ có loại lag như thế nhé chủ topic !

Lần sau chủ topic gặp những trường hợp như thế vui lòng trong lúc quay clip chỉ rõ vào NV để xem tên tuổi , để chúng tôi xử lý triệt để nhé !

tôi có bằng chứng lag như vậy.do chính onetime chủ thầu của các vị công nhận,. ai làm kèo dơ tay

DauGau002
17-04-2015, 06:34 AM
tôi có bằng chứng lag như vậy.do chính onetime chủ thầu của các vị công nhận,. ai làm kèo dơ tay

VanDamMe gì đó+ gui HD có làm kèo. không nhỉ. để t chụp ảnh lên ăn kèo. 500k car theo lời thằng VanDamme

zl0v3g4m3z
17-04-2015, 06:46 AM
mình có cổ phần 1m vc cùng VanDamMe

_Romeo_
17-04-2015, 10:00 AM
mình có cổ phần 1m vc cùng VanDamMe

làm dc như dk kia a góp 2m

DauGau002
17-04-2015, 10:21 AM
làm dc như dk kia a góp 2m

3m vc rồi. nhận kèo nhé. để làm clip

DauGau002
17-04-2015, 10:23 AM
2banj ở trên nhận kèo ko. 3m vc=1m2 vnd. mjk cốp tiền cho mubank. các bạn cũng cốp vc nhé

thienton00
17-04-2015, 04:33 PM
2banj ở trên nhận kèo ko. 3m vc=1m2 vnd. mjk cốp tiền cho mubank. các bạn cũng cốp vc nhé

Có thời gian rảnh ngồi cả ngày thì ăn 3m vcent cũng ngon nhỉ ? Ủng hộ bạn, life cho bạn !

zl0v3g4m3z
17-04-2015, 05:24 PM
DĨ nhiên là mình đồng ý rồi
VanDamMe 500k card nữa thì phải
Bạn cho cái lịch cụ thể hơn đc ko ?

_Romeo_
17-04-2015, 06:21 PM
DĨ nhiên là mình đồng ý rồi
VanDamMe 500k card nữa thì phải
Bạn cho cái lịch cụ thể hơn đc ko ?

ko biết họ ko làm giống dc thì kèo ngược lại là bao nhỉ , hay 0 đồng thì ai chơi :D

c6vssamurai
17-04-2015, 06:26 PM
1. Câu nói đấy chúng tôi dành cho những kẻ mà chúng tôi đã có bằng chứng , biết chắc chắn 100% là nhân vật ấy hack nhưng vẫn quanh co , gân cổ lên mà cãi ( y hệt bọn trẻ lên 3 như ý bạn nói ) . Chúng tôi đâu còn lạ gì thái độ của những người sử dụng hack rồi bị block như thế nào nữa ? Cũng lập ra nhiều topic giống như topic bạn viết rồi phân tích abc, xyz thế này này .

2. Antihack ở đây là fix 100% không cho hack max để onehit chứ ko phải là lag damage ( lỗi hiển thị ) , tức là sao , tức là sẽ có trường hợp bên máy người ta thì đánh bạn ra 1 dàn dmg cực cao , nhưng bên máy bạn thì chỉ thấy 1 cục dmg dính lại hoặc vài dmg rời rạc . Bạn nên tập đọc và tập suy nghĩ cho kĩ lưỡng về những gì bạn đọc được đã .

3. Khi bị block nick , thường thường thì các bạn sẽ có xu hướng xin thả acc để được chứng minh , mà chứng minh đâu không thấy , chỉ thấy đồ bay từ acc này qua hàng chục acc khác . Thay vào đó , nếu bạn pm chúng tôi với 1 thái độ tốt hơn , chúng tôi sẽ tạo 1 nick giống nick bạn 100% cho bạn vào test mà ko cần phải mở acc cho bạn , cái này đã có rất nhiều vụ việc được giải quyết > Bạn nên tập tìm hiểu thông tin kĩ lưỡng trước khi phát biểu điều gì đó.

4. Ai cũng đều muốn có anti tốt cả , nếu có thể có được anti tốt thì không ai dại gì từ chối cơ hội ấy , quan trọng là có hay không có 1 anti thực sự tốt ( chống hack 100% ) . Vấn đề này ai nói mồm cũng rất hay , nào là sao ko thế này , thế nọ , thế lọ , thế chai , thế 69 ... nhưng khi tìm hiểu kĩ vấn đề hay khi bắt tay vào làm thì chả thấy cái thế nào nữa !?

5. Tôi đồng tình với 2 ý của bạn , thứ nhất sẽ có những giây phút trùng hợp 1 cách tình cờ sẽ làm cho nạn nhân bị vu tội là sử dụng hack , điều này là ko thể tránh được , trên đời này chả có gì là tuyệt đối cả , nó chỉ ở mức tương đối và chúng tôi đang cố gắng làm cho nó gần mức tuyệt đối nhất có thể , đừng bảo là bạn hay là con người thì ko bao giờ sai nhé . Thứ 2 là , đúng như bạn nói , khi chúng tôi làm việc với những nhân vật bị tố cáo sử dụng hack , và chúng tôi biết rõ là người đó đã có sử dụng hack , thì thật sự , chúng tôi chỉ xem là mình đang làm việc với những đứa trẻ lên 3 mà thôi , buồn cười lắm . Cứ như làm sai điều gì rồi sợ bị bố mẹ , người lớn phạt nên tìm đủ mọi cách để chối tội .

nói ít hiểu nhiều , hi vọng bạn hài lòng với câu trả lời !
close topic .
Thứ nhất xin địt mẹ mấy thằng antihack cái ức chế quá !!
thứ 2 bằng chứng đâu ra? thằng antihack02 toàn dựa trên clip còn clip thì bảo là lag có clip thì bảo không bao h co hiện tương lag của mu ??? bằng chứng là cái để người bắt tội đem ra cho người phán xét xem và nếu chính xác thì là có tội . đây không hề có cái bằng chứng mà bọn mày nói đến chỉ có cái mồm nói ra và 2 clip 2 lĩ lẽ khác nhau !!! làm ăn quá vớ vẩn
thứ 3 nếu mà bọn mày làm đúng như chúng mày nói thì sao phải close bịt mồm nhanh thế hả mấy con cờ hó . ôm cai mu của chúng mày mà chơi 1 mình đi !! địt mẹ chúng mày lần nữa !!!!!

zl0v3g4m3z
17-04-2015, 06:56 PM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|o:24;

VanDamMeQ8
17-04-2015, 07:03 PM
VanDamMe gì đó+ gui HD có làm kèo. không nhỉ. để t chụp ảnh lên ăn kèo. 500k car theo lời thằng VanDamme

Ai gọi tôi đó có tôi đây :D

Uh thì 500k card nếu tôi thua + dell xác ghẻ DauGau01 sv SM nếu ông ko làm dc :D

Tôi thì yêu cầu đơn giản thôi , quay clip full destop từ lúc vào MU . Phải thấy rõ TaskBar đang chạy . Mở Magatask xem đang chạy những phần mềm gì :D

3 cái đó thôi để cho công bằng để chứng minh đc thật sự là lag và NV bị đơ giựt kinh phong như thế .

Cho xin cái thời gian cụ thể clip đc xuất bản . Để tui biết còn đi mua card , ah` quên ông mún lấy card gì để mua sẳn lun :">

Đao phủ
17-04-2015, 07:07 PM
1. Câu nói đấy chúng tôi dành cho những kẻ mà chúng tôi đã có bằng chứng , biết chắc chắn 100% là nhân vật ấy hack nhưng vẫn quanh co , gân cổ lên mà cãi ( y hệt bọn trẻ lên 3 như ý bạn nói ) . Chúng tôi đâu còn lạ gì thái độ của những người sử dụng hack rồi bị block như thế nào nữa ? Cũng lập ra nhiều topic giống như topic bạn viết rồi phân tích abc, xyz thế này này .

2. Antihack ở đây là fix 100% không cho hack max để onehit chứ ko phải là lag damage ( lỗi hiển thị ) , tức là sao , tức là sẽ có trường hợp bên máy người ta thì đánh bạn ra 1 dàn dmg cực cao , nhưng bên máy bạn thì chỉ thấy 1 cục dmg dính lại hoặc vài dmg rời rạc . Bạn nên tập đọc và tập suy nghĩ cho kĩ lưỡng về những gì bạn đọc được đã .

3. Khi bị block nick , thường thường thì các bạn sẽ có xu hướng xin thả acc để được chứng minh , mà chứng minh đâu không thấy , chỉ thấy đồ bay từ acc này qua hàng chục acc khác . Thay vào đó , nếu bạn pm chúng tôi với 1 thái độ tốt hơn , chúng tôi sẽ tạo 1 nick giống nick bạn 100% cho bạn vào test mà ko cần phải mở acc cho bạn , cái này đã có rất nhiều vụ việc được giải quyết > Bạn nên tập tìm hiểu thông tin kĩ lưỡng trước khi phát biểu điều gì đó.

4. Ai cũng đều muốn có anti tốt cả , nếu có thể có được anti tốt thì không ai dại gì từ chối cơ hội ấy , quan trọng là có hay không có 1 anti thực sự tốt ( chống hack 100% ) . Vấn đề này ai nói mồm cũng rất hay , nào là sao ko thế này , thế nọ , thế lọ , thế chai , thế 69 ... nhưng khi tìm hiểu kĩ vấn đề hay khi bắt tay vào làm thì chả thấy cái thế nào nữa !?

5. Tôi đồng tình với 2 ý của bạn , thứ nhất sẽ có những giây phút trùng hợp 1 cách tình cờ sẽ làm cho nạn nhân bị vu tội là sử dụng hack , điều này là ko thể tránh được , trên đời này chả có gì là tuyệt đối cả , nó chỉ ở mức tương đối và chúng tôi đang cố gắng làm cho nó gần mức tuyệt đối nhất có thể , đừng bảo là bạn hay là con người thì ko bao giờ sai nhé . Thứ 2 là , đúng như bạn nói , khi chúng tôi làm việc với những nhân vật bị tố cáo sử dụng hack , và chúng tôi biết rõ là người đó đã có sử dụng hack , thì thật sự , chúng tôi chỉ xem là mình đang làm việc với những đứa trẻ lên 3 mà thôi , buồn cười lắm . Cứ như làm sai điều gì rồi sợ bị bố mẹ , người lớn phạt nên tìm đủ mọi cách để chối tội .

nói ít hiểu nhiều , hi vọng bạn hài lòng với câu trả lời !
close topic .
Thứ nhất xin địt mẹ mấy thằng antihack cái ức chế quá !!
thứ 2 bằng chứng đâu ra? thằng antihack02 toàn dựa trên clip còn clip thì bảo là lag có clip thì bảo không bao h co hiện tương lag của mu ??? bằng chứng là cái để người bắt tội đem ra cho người phán xét xem và nếu chính xác thì là có tội . đây không hề có cái bằng chứng mà bọn mày nói đến chỉ có cái mồm nói ra và 2 clip 2 lĩ lẽ khác nhau !!! làm ăn quá vớ vẩn
thứ 3 nếu mà bọn mày làm đúng như chúng mày nói thì sao phải close bịt mồm nhanh thế hả mấy con cờ hó . ôm cai mu của chúng mày mà chơi 1 mình đi !! địt mẹ chúng mày lần nữa !!!!!

Đi nhập ngủ 2 năm để học lại 6 điều bác hồ dạy .

zl0v3g4m3z
17-04-2015, 07:11 PM
1m2 VND cũng đc đáy chứ

zl0v3g4m3z
17-04-2015, 07:12 PM

ko biết họ ko làm giống dc thì kèo ngược lại là bao nhỉ , hay 0 đồng thì ai chơi :D

Có thời gian rảnh ngồi cả ngày thì ăn 3m vcent cũng ngon nhỉ ? Ủng hộ bạn, life cho bạn !

1m2 đây này anh :D

SatDaiCa
17-04-2015, 07:23 PM
Toàn người chơi Mu thời gian tính = thập kỷ nên bịp sao dc.Trả bao giờ ko hack mà lại co giật lên cơn như thằng động kinh cả.

zl0v3g4m3z
17-04-2015, 07:36 PM

Toàn người chơi Mu thời gian tính = thập kỷ nên bịp sao dc.Trả bao giờ ko hack mà lại co giật lên cơn như thằng động kinh cả.

Họ muốn chứng minh cái đó ko phải hack sau này xài cho thuận tiện

zl0v3g4m3z
17-04-2015, 09:45 PM
Mất hút r

WaveZX
17-04-2015, 09:55 PM
Hóng
Ngày đó sẽ đến :)

zl0v3g4m3z
17-04-2015, 11:13 PM

zl0v3g4m3z
18-04-2015, 06:11 AM
:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;

VanDamMeQ8
18-04-2015, 10:18 AM
Mấy con gà mái kêu tui xong chạy đâu hết rồi . Hay là lên con động kinh nhu thang dk trong clip nua

viai9l
18-04-2015, 10:26 AM
cho tôi hỏi thế ông IỏnMans có hacks k thếmaf quay đc clip này vậy

zl0v3g4m3z
18-04-2015, 10:58 AM
cho tôi hỏi thế ông IỏnMans có hacks k thếmaf quay đc clip này vậy

Câu hỏi khó trả lời @@

VanDamMeQ8
18-04-2015, 03:25 PM
:107;:107;:107;:107;:107;:107;:107;:107;

Kebatbai
18-04-2015, 04:54 PM
:102;:102;:102;:102;:102;:102;:102;

thienton00
18-04-2015, 05:51 PM
Ai gọi tôi đó có tôi đây :D

Uh thì 500k card nếu tôi thua + dell xác ghẻ DauGau01 sv SM nếu ông ko làm dc :D

Tôi thì yêu cầu đơn giản thôi , quay clip full destop từ lúc vào MU . Phải thấy rõ TaskBar đang chạy . Mở Magatask xem đang chạy những phần mềm gì :D

3 cái đó thôi để cho công bằng để chứng minh đc thật sự là lag và NV bị đơ giựt kinh phong như thế .

Cho xin cái thời gian cụ thể clip đc xuất bản . Để tui biết còn đi mua card , ah` quên ông mún lấy card gì để mua sẳn lun :">

những yêu cầu này thì gửi cho chủ nhân của clip tố cáo ấy ? Xem đủ những yêu cầu đó không ? Nếu không đủ yêu cầu thì không được chấp nhận hả ? Vậy những clip tố cáo có đủ yêu cầu như vậy không mà vẫn được chấp nhận ! Đã gọi là làm lại thì chỉ cần gần giống là oke rồi lại còn đòi hỏi đạt chuẩn hơn và đáp ứng nhiều điều kiện hơn ? Đây nói chuẩn 1 câu là lèo lá, ai anh hùng bàn phím hay không thì nó thể hiện ở đó ! Người ta không sợ là không làm được clip mà chỉ sợ không đủ độ mặt rạn mày dầy lèo lá, lươn leo bằng ai đó thôi ! Đúng là phạch cánh ngoài mông cục ta cục tác rồi bảo người khác gà mái ! Chắc đây là comment cuối cùng mình uổng phí rành cho người như bạn !

Kebatbai
18-04-2015, 06:25 PM
những yêu cầu này thì gửi cho chủ nhân của clip tố cáo ấy ? Xem đủ những yêu cầu đó không ? Nếu không đủ yêu cầu thì không được chấp nhận hả ? Vậy những clip tố cáo có đủ yêu cầu như vậy không mà vẫn được chấp nhận ! Đã gọi là làm lại thì chỉ cần gần giống là oke rồi lại còn đòi hỏi đạt chuẩn hơn và đáp ứng nhiều điều kiện hơn ? Đây nói chuẩn 1 câu là lèo lá, ai anh hùng bàn phím hay không thì nó thể hiện ở đó ! Người ta không sợ là không làm được clip mà chỉ sợ không đủ độ mặt rạn mày dầy lèo lá, lươn leo bằng ai đó thôi ! Đúng là phạch cánh ngoài mông cục ta cục tác rồi bảo người khác gà mái ! Chắc đây là comment cuối cùng mình uổng phí rành cho người như bạn !

tôi nghĩ bạn này nói đúng nè

zl0v3g4m3z
18-04-2015, 10:55 PM
Ồ hay nhỉ , Bạn làm đc giống clip mà không sử dụng phần mềm can thiệp thì đúng là thiên tài r :D
Mong đợi clip qá nói khá dài r

VanDamMeQ8
19-04-2015, 06:43 AM

Vẩn là cmt gà mái , ko cho kiểm tra thì chắc chắn ông gian lận vậy thì thôi để mua carrd sẳn cho ông lun nhé :))

CÒn như ông nói thì ông muốn bao nhiêu clip tôi làm cho . khỏi cần ông phải làm cho mệt .

Tỏ ra nguy hiểm quá .

zl0v3g4m3z
19-04-2015, 07:02 AM

Đao phủ
19-04-2015, 07:20 AM

Đả có câu trả lời , Closed topic để tránh những từ ngử thiếu văn hóa xảy ra tại topic này !